http://th.nnetswitch.com
Home > ผลิตภัณฑ์ > สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์ POE อุตสาหกรรมแบบ Fast Ethernet > สวิตช์ POE 10 / 100M ที่ไม่มีการจัดการ

สวิตช์ POE 10 / 100M ที่ไม่มีการจัดการ

    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CIF
    สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 4 วัน
ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: NT-IN118-8POE

โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

ชนิด: สวิตช์ออฟติคอล

อัตราการส่งข้อมูล: 10 / 100Mbps

พอร์ต: ≦ 8

Din-rail: IP40

Fiber Type: Multi Mode

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ผลผลิต: 5000 pcs per day

แบรนด์: N-สุทธิ

การเดินทาง: Ocean,Land,Air,express

สมุฏฐาน: ประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 5000 pcs around 10-20 days

ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

HS Code: 8536700000

ท่าเรือ: Shenzhen,Yantian

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

N-net สวิตช์ POE 10 / 100M ที่ไม่มีการจัดการ


NT-IN118S-20 เป็น Industrial Fast Ethernet Media Converter ที่มีพอร์ต 9 พอร์ต สนับสนุนพอร์ต 8 พอร์ต 10 / 100BASE-T และ 1 พอร์ต 100Base-X.it บรรจุในกล่อง IP40 ขนาดกะทัดรัดที่ช่วยให้สามารถใช้ราง DIN หรือแผงติดตั้งเพื่อใช้พื้นที่ตู้ได้อย่างมีประสิทธิภาพยิ่งไปกว่านั้นยังสามารถรองรับฟังก์ชั่น POE 4 พอร์ต ไม่มีไฟและสายไฟสามารถจ่ายไฟสำหรับกล้อง HD IP โทรศัพท์ไร้สาย AP.IP และอื่น ๆ ตัวแปลงสัญญาณ Fast Ethernet Media ของ POE ที่ไม่มีการจัดการของเราสนับสนุน IEEE802.3at, เอาต์พุต 25.5 วัตต์ สนับสนุนโหมดไฟเบอร์เดียวแบบเดี่ยว

คุณสมบัติ สวิตช์ POE ที่ไม่มีการจัดการ

  1. แกนหลักที่มีประสิทธิภาพในตัวเพื่อควบคุมการไหลและลดแพ็คเก็ตออกอากาศ
  2. มาตรฐาน :: IEEE802.3u 100BASE-FX, IEEE802.3u 100BASE-TX IEEE802.3 10BASE-T
  3. ควบคุมการไหลของ IEEE802.3x IEEE802.3at
  4. 10 / 100Base-TX สามารถระบุสายตรงและสายข้ามสายได้โดยอัตโนมัติสามารถทำงานร่วมกับการ์ด, สวิทช์, ฮับและอุปกรณ์ Ethernet อื่น ๆ ได้โดยอัตโนมัติ
  5. ใช้กลไกการจัดเก็บและส่งต่อเพื่อหลีกเลี่ยงการสูญเสียแพ็กเก็ตและเฟรมข้อผิดพลาด
  6. สนับสนุน 8 คู่สายสวิทช์แบบสลับคู่ 10M / 100Mbps ตระหนักถึงการสำรองไฟฟ้าและการเข้าถึงผู้ใช้โดยเด็ดขาด
  7. สนับสนุนกรอบจัมโบ้ได้มากถึง 1600 ไบต์
  8. สนับสนุนการตัดผ่านและการควบคุมการไหลแบบ full-duplex / half-duplex back pressure
  9. 12V ถึง 48V DC หรือ 24V AC กำลังไฟเข้ากว้างกำลังไฟซ้ำซ้อนและการป้องกันขั้วต่อย้อนกลับ
  10. -40 ถึง 85 ℃อุณหภูมิในการทำงานเพื่อตอบสนองความหลากหลายของสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อน
  11. ที่อยู่อาศัยมาตรฐานป้องกัน IP40
  12. พอร์ตพลังงานและพอร์ต Ethernet รองรับการป้องกัน ESD และการป้องกัน EFT
  13. ราง DIN และแผงติดสำหรับการใช้งานที่มีประสิทธิภาพ
  14. สนับสนุนใยไฟเบอร์แบบมัลติไฟเบอร์แบบ dual-single single mode และ single-fiber single-mode fiber port เพื่อเพิ่มความต้องการของผู้ใช้
  15. สนับสนุนแหล่งจ่ายไฟ POE ถึง 25.5 วัตต์ (อุปกรณ์เสริม)
  16. จัดเตรียมรายการที่อยู่ MAC สูงสุด 4,000 รายการและสร้างขึ้นใน RAM ขนาด 1.25 เมกะไบต์
  17. จัดเตรียมรายการที่อยู่ MAC สูงสุด 4,000 รายการและสร้างขึ้นใน RAM ขนาด 1.25 เมกะไบต์
  18. โหมดไฟเบอร์เดียวแบบคู่

Unmanged อุตสาหกรรมอีเธอร์เน็ตสวิทช์ ons specificati

 Parameter

 Specifications

Design Level

Industrial grade IP40 design standards

Access mode

 10/100Mbps

 Standard

IEEE802.3u 100BASE-FX,IEEE802.3u 100BASE-TX. IEEE802.3 10BASE-T.

IEEE802.3x Flow Control. IEEE802.3at

 Wavelength

 1310nm/1550nm

 Transmission distance

 Dual-fiber multi-mode:2 km

 Dual-fiber single mode:20/40/60/80/100 /120 km

 Category-5 twisted pairs: 100m

 Port

Eight RJ45 port: 

   Connecting STP/UTP category-5 twisted pairs, EIA568A/B

 Two optical port: 

   Single-mode :SC / FC/LC

 Conversion means

Store and Forward mode

Address table

 4K

Buffer space

  1.25 Mbit

 Flow control

Full duplex: flow control; Half duplex: back pressure

 Delay

 store-and-forward:9.6us

BER

 <10-9

 MTBF

100,000 hrs

 LED indicator

 POE1 ( POE1 power on/off).POE2 ( POE2 power on /off).POE3 ( POE3 power on/off).

POE4 ( POE4 power on/off),(1~8) UTP Port: L/A ,100

  PWR1(PWR1 power on/off) ,PWR2(PWR2 power on/off)

  F1(F1 Link/transmission)

 Power supply

                Power Input Range: 12 ~ 52VDC/24VAC ,

6-PIN Terminals, Redundant dual power

Power consumption

7W

Storage humidity

 5%~90% non-condensing

 Operating humidity

 5%~90% non-condensing

 Operating temperature

 -40~85℃ 

Storage Temperature

-40~85℃

Dimensions

155mm×125mm×50mm (W×D×H) 


แอพลิเคชันสลับ Unmanged อุตสาหกรรมอีเธอร์เน็ต

NT-IN118

ไม่มีการจัดการการ บรรจุ POE Switch 10 / 100M ที่ไม่มีการจัดการ

2



ประเภทผลิตภัณฑ์ : สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์ POE อุตสาหกรรมแบบ Fast Ethernet

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย