สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย

Shenzhen N-net High-Tech Co.,Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์ POE อุตสาหกรรมแบบ Fast Ethernet > เครื่องมือแปลงสื่ออุตสาหกรรมข้อมูลความเร็วต่ำ

PRODUCT CATEGORIES

เครื่องมือแปลงสื่ออุตสาหกรรมข้อมูลความเร็วต่ำ
เครื่องมือแปลงสื่ออุตสาหกรรมข้อมูลความเร็วต่ำ

เครื่องมือแปลงสื่ออุตสาหกรรมข้อมูลความเร็วต่ำ

ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Western Union
Incoterm: FOB,CIF,FCA
สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 4 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: NT-IN111D

    โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

    ชนิด: สวิตช์ออฟติคอล

    อัตราการส่งข้อมูล: 10 / 100Mbps

    Ethernet Port QTY: 1

    Fiber Type: Dual Fiber, Single Mode

    Wavelength: 1310nm

    Connector Type: SC

    Distance: 20km, 40km, 60km, 80km, 100km, 120km

    Protection Level: IP40

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    ผลผลิต: 5000pc/day

    แบรนด์: N-สุทธิ

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air,Express

    สมุฏฐาน: ประเทศจีน

    ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

    ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

    HS Code: 8517622990

    ท่าเรือ: Shenzhen,Yantian

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ภาพรวม สวิตช์อีเธอร์เน็ต Fast Industrial POE

เลเยอร์ที่สี่ของแบบจำลองการอ้างอิงเครือข่าย OSI คือเลเยอร์การขนส่ง เลเยอร์การขนส่งรับผิดชอบการสื่อสารแบบครบวงจรกล่าวคือการสื่อสารประสานงานระหว่างแหล่งเครือข่ายและระบบเป้าหมาย

NT-IN111D เป็นสวิตช์อีเธอร์เน็ต Fast Industrial POE ที่มีพอร์ต UTP 10/100M หนึ่งตัวและข้อมูลความเร็วต่ำ มีพอร์ต 10 / 100Base-T หนึ่งพอร์ต, พอร์ตข้อมูลความเร็วต่ำ 3 พอร์ตและพอร์ต 100Bse-FX หนึ่งพอร์ต

ในสแต็คโปรโตคอล IP นี่คือเลเยอร์โปรโตคอลที่ TCP (Transmission Control Protocol) และ UDP (User Datagram Protocol) ตั้งอยู่ TCP และ UDP มีหมายเลขพอร์ตซึ่งสามารถแยกความแตกต่างได้อย่างชัดเจนว่าแอปพลิเคชันโปรโตคอลใดที่แต่ละแพ็คเก็ตมี (เช่น HTTP, FTP, telnet เป็นต้น)

ด้วยการออกแบบทางอุตสาหกรรมอย่างเข้มงวดจึงเป็นการรับประกันความมั่นคงและความสามารถในการปฏิบัติงานจริงเพื่อความยืดหยุ่นในการขยายระยะทางในการส่งสัญญาณของอีเธอร์เน็ตและข้อมูลความเร็วต่ำในสภาพแวดล้อมทางอุตสาหกรรม

ข้อมูลเพิ่มเติมที่ได้จากหมายเลขพอร์ต TCP / UDP สามารถใช้งานได้โดยสวิตช์เครือข่าย สวิตช์สี่ชั้นใช้ข้อมูลนี้เพื่อแยกความแตกต่างข้อมูลในแพ็คเก็ตซึ่งเป็นพื้นฐานของการแลกเปลี่ยนเลเยอร์ที่สี่

ใช้ สวิตช์ POE อุตสาหกรรม Fast Ethernet Ethernet ของ NT-IN111D ที่ติดตั้งพอร์ตข้อมูลความเร็วต่ำพร้อมสวิตช์อุตสาหกรรม NT-IN114D การกระจายของการจราจรหนาแน่นการปรับอัตราการให้บริการเครือข่ายและการส่งข้อมูลความเร็วต่ำจากระยะไกลสามารถแก้ไขได้อย่างสมบูรณ์แบบ ข้อได้เปรียบในด้านนี้

คุณสมบัติ
1. การกรองแพ็คเก็ต: สำหรับเราเตอร์แบบดั้งเดิมหมายเลขพอร์ต data layer ที่สี่จะถูกใช้เพื่อกำหนดกฎ ACL การสลับเลเยอร์ 4 ยังยืมแนวคิดของรายการควบคุม แต่ไม่เหมือนกับเราเตอร์ที่ใช้ซอฟท์แวร์การสลับเลเยอร์ 4 ถูกนำมาใช้ในชิปความเร็วสูงเฉพาะ ASIC เพื่อให้การควบคุมการกรองสามารถทำได้ที่ความเร็วลวด

NT-IN111D สวิตช์ Fast Ethernet POE สำหรับอุตสาหกรรม สามารถติดตั้งในตู้ควบคุมได้โดยใช้วิธีเสริมของ DIN-RIAL หรือตัวยึดติดผนัง เป็นผลิตภัณฑ์ขนาดกะทัดรัดที่รองรับอุณหภูมิการทำงานที่กว้างอินพุตกำลังไฟสำรองการป้องกัน IP40 ไฟแสดงสถานะ LED เป็นตัวเลือกที่ดีที่สุดสำหรับการใช้งานพิเศษทางอุตสาหกรรมและการแก้ปัญหาที่เชื่อถือได้สำหรับการเชื่อมต่ออีเธอร์เน็ตอุตสาหกรรม

คุณสมบัติ สวิตช์อีเธอร์เน็ต Fast POE ของอุตสาหกรรม

Procotols: IEEE802.3 / u, 10Base-T.100Base-TX

10 / 100Base-TX สามารถระบุสายตรงและข้ามสายโดยอัตโนมัติเข้ากันได้กับการ์ดต่างๆสวิตช์ HUB และอุปกรณ์อีเธอร์เน็ตอื่น ๆ

ใช้เทคโนโลยีการตัดผ่านและส่งต่อช่วยลดเวลาหน่วงบนเครือข่ายได้อย่างมีประสิทธิภาพ

รองรับการส่งแพ็คเก็ตสูงสุด 11K Bytes

สนับสนุนการส่งผ่านแบบ cut-through และ full-duplex flow control / โหมด half-duplex back pressure

รองรับพอร์ตข้อมูลความเร็วต่ำ 3 พอร์ตแต่ละตัวสามารถตั้งค่าเป็น RS232, RS485 หรือแยกประเภทการปิดการติดต่อได้

การส่งข้อมูลความเร็วต่ำนำการส่งสัญญาณแบบหลายส่วนของ Time Division Multiplexing ซึ่งทำให้การหน่วงเวลาต่ำและใช้งานง่ายโดยไม่ต้องใช้ที่อยู่ IP

พอร์ตข้อมูลความเร็วต่ำรองรับความเร็ว 0-115200bps

พอร์ตข้อมูลความเร็วต่ำรองรับการปกป้องหลากหลายจากฟ้าผ่าไฟกระชากแรงดันเกินและ ESD

12V ถึง 48V DC หรือ 24V AC กำลังไฟฟ้าเข้ากว้างพลังงานสำรองและการป้องกันกระแสไฟฟ้าย้อนกลับ

สนับสนุนการปิดการตรวจจับและบ่งชี้ระยะไกล

อุณหภูมิการทำงาน -40 ถึง 80 ℃เพื่อตอบสนองความหลากหลายของสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อน

ตัวป้องกันมาตรฐาน IP40

พอร์ตพลังงานและพอร์ต Ethernet รองรับการป้องกัน ESD และการป้องกัน EFT

การติดตั้งราง DIN และแผงควบคุมเพื่อการใช้งานที่มีประสิทธิภาพ

รองรับ dual-fiber หลายโหมด, dual-fiber, single-mode และ single-fibre เลือกโหมดไฟเบอร์แบบ Single-Port เพิ่มความต้องการของผู้ใช้

อีเธอร์เน็ต Fast Ethernet POE สวิตช์ ข้อมูลจำเพาะ:

Parameter

  Specifications

 Design Level

 Industrial grade IP40 design standards

 Access mode

 10/100Mbps

 Standard

IEEE802.3/u.10Base-T.100Base-TX

 Wavelength

 1310nm/1550nm

 Transmission distance

 Dual-fiber multi-mode:2 km

 Single fiber single mode: 20/40/60/80/100 km

 Dual-fiber single mode:20/40/60/80/100 /120 km

 Category-5 twisted pairs: 100m

 Port

 One RJ45 port: 

   Connecting STP/UTP category-5 twisted pairs, EIA568A/B

 One optical port: 

   Multi-mode :SC / FC/LC(50/125, 62.5/125μm)

   Single mode : SC / FC/LC (9/125)

 3 low-speed data port, Industrial terminals, connecting to RS232,R485,contact closure according to the setting

 Conversion means

 Store and Forward mode or Time division

 Flow control

 Full duplex: flow control;

 Half duplex: back pressure

 BER

 <10-9

 MTBF

 50,000 hrs

 LED indicator

 L/A(Link/Transmit),100M(Speed),

PWR(Power),RPF(Remote power-off),SD(Fiber signal)

D1(Data passage 1 signal),D2(Data passage 2 signal),D3(Data passage 3 signal)

Power supply

 Power Input Range: 12 ~ 48VDC/24VAC ,

6-PIN Terminals, Redundant dual power, support power-off detection

 Power consumption

 <2W (without PSE function)

 Operating temperature

 -40~80ºC

 Operating humidity

 5%~90%  non-condensing

 Storage Temperature

 -40~80ºC

 Storage humidity

 5%~90%  non-condensing

 Dimensions

 155mm(length)×125mm(wide)×50mm(height)

 Weight

 

Fast Ethernet POE สวิตช์ ระดับอุตสาหกรรม

EMI

  FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A

EMC

  FCC,CE

EMS

  EN61000-4-2 (ESD), Level 4

  EN61000-4-3 (RS), Level 3

  EN61000-4-4 (EFT), Level 4

  EN61000-4-5 (Surge), Level 4

  EN61000-4-6 (CS), Level 3

  EN61000-4-8, Level 5

  EN61000-4-11

Shock

  IEC 60068-2-27

Free Fall

  IEC 60068-2-32

Vibration

  IEC 60068-2-6

Green product

  RoHS

แอพลิเคชัน สวิตช์อีเธอร์เน็ตที่รวดเร็วของอุตสาหกรรม


Low speed data industrial media converter

อีเธอร์เน็ต Fast Ethernet POE switch ขนาด


Low speed data industrial media converter

ประเภทผลิตภัณฑ์ : สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์ POE อุตสาหกรรมแบบ Fast Ethernet

แนะนำผลิตภัณฑ์

ส่งคำถาม

Milla Lin

Ms. Milla Lin

โทร:86-755-83874688

Fax:86-755-3329728

โทรศัพท์มือถือ:+8615999563479Contact me with Whatsapp

อีเมล:szjl@n-net.com.cn

ที่อยู่:5-6 floor, C Building, Yiyuantong Industrial Zone,Xuexiang Community, Bantian, Longgang District, Shenzhen, Guangdong