http://th.nnetswitch.com
Home > ผลิตภัณฑ์ > สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์ POE อุตสาหกรรมแบบ Fast Ethernet > สวิตช์ POE แบบไร้สายที่ไม่มีการจัดการ

สวิตช์ POE แบบไร้สายที่ไม่มีการจัดการ

    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Western Union
    Incoterm: FOB,CIF
    สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 4 วัน
ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: NT-IN311-1POE

IP 40 Protection Deign: Support Din-rail/desktop/wall Mounted

โหมดการติดต่อสื่อสาร: อื่น ๆ

ชนิด: สวิตช์ Ethernet

อัตราการส่งข้อมูล: 100Mbps

พอร์ต: อื่น ๆ

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ผลผลิต: 50000

แบรนด์: N-สุทธิ

การเดินทาง: Ocean,Land,Air,EXPRESS

สมุฏฐาน: ประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 50000

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

HS Code: 8536700000

ท่าเรือ: Shenzhen,Yantian

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

สวิตช์ Fast Ethernet POE ที่ไม่มีการจัดการ N-net

NT-IN311 series คือ 10/100 / 1000Base-TX ถึง 1000Base-SX / LX Industrial Gigabit Fiber Converter จะขยายระยะการรับส่งข้อมูลของเครือข่ายได้ถึง 100Km ผ่านทางพอร์ตไฟเบอร์และพอร์ต UTP สามารถทำงานได้ที่แอพพลิเคชัน 10M, 100M และ 1000M

NT-IN311 series บรรจุในกล่องโลหะ IP40 ขนาดกะทัดรัดพิเศษที่สามารถติดตั้งราง DIN หรือแผงติดตั้งได้ง่ายสำหรับตู้ควบคุม รับกระแสไฟแบบรวมที่มีแรงดันไฟฟ้าหลากหลายสำหรับการใช้งานทั่วโลก นอกจากนี้ยังสามารถติดตั้งขั้วข้อมูลแบบย้อนกลับได้สองแบบแบบย้อนกลับ 12V DC ถึง 48V DC สำหรับการใช้งานที่มีความต้องการสูงที่ต้องการอินพุตพลังงานสำรองหรือสำรองข้อมูล

ชุด NT-IN311 สอดคล้องกับเทคโนโลยี IEEE 802.3at High Power over Ethernet (อุปกรณ์เสริม) สามารถใช้งานร่วมกับมาตรฐาน 802.3af PoE เพื่อให้ผู้ใช้สามารถปรับใช้อุปกรณ์มาตรฐานและอุปกรณ์ที่ใช้พลังงานสูงได้อย่างยืดหยุ่นพร้อม ๆ กันโดยไม่ต้องมีการกำหนดค่าซอฟต์แวร์ ด้วยข้อมูลและ Power over Ethernet จากเครื่องหนึ่งชุด NT-IN311 จะช่วยลดการติดตั้งสายไฟและลดความจำเป็นในการใช้เต้าเสียบไฟฟ้าเฉพาะที่ผนังเพดานหรือสถานที่ที่ไม่สามารถเข้าถึงได้

คุณสมบัติ สวิตช์ Fast Ethernet POE แบบไม่มีการจัดการ

แกนหลักที่มีประสิทธิภาพในตัวเพื่อควบคุมการไหลและลดแพ็คเก็ตออกอากาศ

มาตรฐาน IEEE802.3 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX / FX, IEEE802.3ab 1000Base-T, IEEE802.3z 1000Base-SX / LX, IEEE802.3x การควบคุมการไหล, IEEE802.3at PSE

10/100 / 1000Base-TX สามารถระบุสายตรง (MDI) และ cross-line (MDIX) โดยอัตโนมัติรองรับการทำงานร่วมกับการ์ด, สวิทซ์, ฮับและอุปกรณ์ Ethernet อื่น ๆ

ใช้กลไกการจัดเก็บและส่งต่อเพื่อหลีกเลี่ยงการสูญเสียแพ็กเก็ตและเฟรมข้อผิดพลาด

สนับสนุนการส่งผ่านสายความเร็วและโหมดการควบคุมการไหลย้อนกลับแบบ full-duplex / half-duplex back pressure

เฟรม Jumbo สนับสนุนจำนวนไบต์สูงสุด 1536 ไบต์

12V ถึง 48V DC หรือ 24V AC กำลังไฟเข้ากว้างกำลังไฟซ้ำซ้อนและการป้องกันขั้วต่อย้อนกลับ

-40 ถึง 80 ℃อุณหภูมิในการทำงานเพื่อตอบสนองความหลากหลายของสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อน

มาตรฐานการป้องกัน IP40 สำหรับที่อยู่อาศัย

พอร์ตพลังงานและพอร์ต Ethernet สนับสนุนการป้องกัน ESD และการป้องกัน EFT

ราง DIN และแผงติดสำหรับติดตั้งง่าย

สนับสนุนใยไฟเบอร์แบบมัลติไฟเบอร์แบบ dual-single mode และ single-fiber single-mode fiber port ช่วยเพิ่มความต้องการของผู้ใช้

สนับสนุนแหล่งจ่ายไฟ POE ถึง 25.5 วัตต์ (อุปกรณ์เสริม)

สนับสนุนโมดูลไฟเบอร์ SFP

ข้อมูลจำเพาะของ สวิตช์ Fast Ethernet POE ที่ไม่มีการจัดการ

 Parameter

 Specifications

 Design Level

 Industrial grade IP40 design standards

 Access mode

 10/100/1000Mbps

 Standard

  IEEE802.3 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX/FX, IEEE802.3ab 1000Base-T, IEEE802.3z 1000Base-SX/LX, IEEE802.3x Flow Control, IEEE802.3at PSE

 Wavelength

 850nm/1310nm/1550nm

 Transmission distance

 Dual-fiber multi-mode:500km

 Single fiber single mode:20/40/60/80km

 Dual-fiber single mode:20/40/60/80/100km

 Category-5 twisted pairs:100m

 Port

 One RJ45 port: 

   Connecting STP/UTP category-5/6 twisted pairs, EIA568A/B

 One optical port: 

   Multi-mode :SC/FC/LC(50/125, 62.5/125μm)

   Single mode : SC/FC/LC (8.3/125, 8.7/125, 9/125 or 10/125μm)

 Conversion mechanism

 Store and Forward

 MAC address table

 1K

 Buffer space

 Built in 512Kb RAM for data buffer

 Flow control

 Full duplex: flow control;

 Half duplex: back pressure

 BER

 <10-9

 MTBF

 50,000 hours

 LED indicator

 Power Supply : PWR 1 , PWR 2

 UTP Port: POE, L/A ,1000

 Fiber Port: SD

 Power supply

 Power Input Range: 12 ~ 48VDC/24VAC ,

  6-PIN Terminals, Redundant dual power

 Power consumption

 <4W (without PSE function)

 Operating temperature

 -40~80ºC

 Operating humidity

 5%~90%  non-condensing

 Storage Temperature

 -40~85ºC

 Storage humidity

 5%~90%  non-condensing

 Dimensions

 140mm (W)×110mm (D)×40 mm (H)

 Weight

 

การ รับรอง สวิตช์ Fast Ethernet POE ที่ไม่มีการจัดการ

    Certification

EMI

  FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A

EMC

  FCC,CE

EMS

  EN61000-4-2 (ESD), Level 4

  EN61000-4-3 (RS), Level 3

  EN61000-4-4 (EFT), Level 4

  EN61000-4-5 (Surge), Level 4

  EN61000-4-6 (CS), Level 3

  EN61000-4-8, Level 5

  EN61000-4-11

Shock

  IEC 60068-2-27

Free Fall

  IEC 60068-2-32

Vibration

  IEC 60068-2-6

Green product

  RoHS

ภาพผลิตภัณฑ์ สวิตช์ อีเธอร์เน็ตอีเธอร์เน็ตที่ไม่มีการจัดการของ Unmanaged

Industrial Poe 10/100M Switch

ประเภทผลิตภัณฑ์ : สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์ POE อุตสาหกรรมแบบ Fast Ethernet

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย