http://th.nnetswitch.com
Home > ผลิตภัณฑ์ > สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์ POE อุตสาหกรรมแบบ Fast Ethernet > สวิตช์ POE แบบไฮบริดไฮบริด

สวิตช์ POE แบบไฮบริดไฮบริด

    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Western Union
    Incoterm: FOB,CIF,FCA
    สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 4 วัน
ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: NT-IN1442GF-4POE

โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

ชนิด: สวิตช์ออฟติคอล

อัตราการส่งข้อมูล: 10 / 100Mbps

Ethernet Port QTY: 4

Fiber Type: Dual Fiber, Single Mode

Wavelength: 1310nm

Connector Type: SC

Distance: 20km, 40km, 60km, 80km, 100km, 120km

Protection Level: IP40

Power Supply: DC24V

MTBF: 100000 Hours

Working Temperature: -40-85 Degree

Dimension: 155mm(Length)*125mm(Wide)*50mm(Height)

Weight: 1.2KG

Warranty: 5 Years

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ผลผลิต: 5000pcs/day

แบรนด์: N-สุทธิ

การเดินทาง: Ocean,Land,Air,Express

สมุฏฐาน: ประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

HS Code: 8536700000

ท่าเรือ: Shenzhen,Yantian

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ภาพรวม


NT-IN1442GF-4POE ชุดสวิตช์ Fast Ethernet POE อุตสาหกรรมเป็น 10 สวิทช์ที่ไม่มีการจัดการด้านอีเธอร์เน็ตอุตสาหกรรมพร้อมพอร์ต 4 พอร์ต 100Base-FX และ 4 พอร์ต 100Base-TX ที่มีพอร์ต 2 กิกะบิทอีเทอร์เน็ต 1000Base-FX ซึ่งเหมาะสำหรับแอพพลิเคชันที่ต้องใช้งานสูง - การรับส่งข้อมูลแบนด์วิดท์

NT-IN1442GF-4POE ชุดสวิตช์ Fast Ethernet POE อุตสาหกรรมสามารถรับอินพุทกำลังไฟที่ซ้ำซ้อน 12 ~ 48VDC หรือ 24VAC พร้อมตัวเครื่องโลหะ IP40 ที่ทนทานทนทานติดตั้งบนผนัง DIN หรือติดตั้งบนผนังและความสามารถในการใช้งาน EMI / EMC ระดับสูง ชุด NT-IN1442GF มีช่วงอุณหภูมิในการทำงานตั้งแต่ -40 ℃ถึง 80 ℃ คุณลักษณะทั้งหมดเหล่านี้ทำให้สวิทช์เหมาะสำหรับแอพพลิเคชันเช่นการเฝ้าระวังวิดีโอระบบโทลเวย์ไร้สายและโรงงานอัตโนมัติ

NT-IN1442GF-4POE Industrial Ethernet Switch series เป็นไปตามเทคโนโลยี IEEE 802.3at High Power over Ethernet (อุปกรณ์เสริม) สามารถทำงานร่วมกับมาตรฐาน 802.3af PSE ย้อนหลังได้เพื่อให้ผู้ใช้สามารถปรับใช้อุปกรณ์ที่มีมาตรฐานและสูงได้อย่างยืดหยุ่นพร้อม ๆ กันโดยไม่ต้องมีการกำหนดค่าซอฟต์แวร์ ด้วย Data และ Power over Ethernet จากชุดอุปกรณ์ชุด Industrial Ethernet Switch แบบ NT-IN1442GF จะช่วยลดการติดตั้งสายไฟและลดความต้องการใช้เต้าเสียบไฟฟ้าที่ผนังเพดานหรือที่ไม่สามารถเข้าถึงได้


คุณสมบัติ


  1. แกนหลักที่มีประสิทธิภาพในตัวเพื่อควบคุมการไหลและลดแพ็คเก็ตออกอากาศ
  2. โปรโตคอล: IEEE802.3u 100BASE-FX, IEEE802.3u 100BASE-TX, IEEE802.3 10BASE-T, IEEE802.3x การควบคุมการไหล, IEEE802.3z 1000Base-X, IEEE802.3at PSE, IEEE802.3af PSE
  3. รองรับสล็อต SFP 2 กิกะบิตสำหรับพอร์ตอัปลิงค์ 4 พอร์ต 10 / 100M และพอร์ตไฟเบอร์ 4 พอร์ต 100 เมกะไบต์
  4. ระบุบรรทัดและสายตรงโดยอัตโนมัติเข้ากันได้กับ NIC ต่างๆสวิตช์ HUB และอุปกรณ์ Ethernet อื่น ๆ
  5. สวิตช์ POE แบบไฮบริดไฮบริดอุตสาหกรรมนี้ใช้กลไกการจัดเก็บและส่งต่อเพื่อหลีกเลี่ยงการสูญเสียแพ็กเก็ตและเฟรมข้อผิดพลาด
  6. สนับสนุนโหมดการควบคุมการไหลย้อนกลับแบบ full-duplex / half-duplex back pressure
  7. รองรับกรอบจัมโบ้ได้ถึง 1536 ไบต์
  8. เหมาะสำหรับสภาพแวดล้อมของเครือข่ายที่ซับซ้อนโดยใช้บัฟเฟอร์ข้อมูลขนาด 3MB และผ้าปิดกั้นแบบไม่บล็อก 8.8G
  9. 12V ถึง 48V DC หรือ 24V AC กำลังไฟเข้ากว้างกำลังไฟซ้ำซ้อนและการป้องกันขั้วต่อย้อนกลับ
  10. -40 ถึง 80 ℃อุณหภูมิในการทำงานเพื่อตอบสนองความหลากหลายของสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อน
  11. ที่อยู่อาศัยมาตรฐานป้องกัน IP40
  12. รองรับการป้องกัน ESD และ EFT ที่พอร์ตรับส่งข้อมูลและพอร์ต Ethernet
  13. ราง DIN และติดตั้งบนผนังเพื่อความสะดวกในการติดตั้ง
  14. โมเดลที่มีโหมดมัลติไฟเบอร์ / โหมดเดียวและ single-fiber single-mode พร้อมใช้งานตามความต้องการที่แตกต่างกันของผู้ใช้
  15. สนับสนุนแหล่งจ่ายไฟ POE ถึง 25.5 วัตต์ (อุปกรณ์เสริม)

ข้อมูลจำเพาะ


 Parameter

 Specifications

 Design Level

Industrial IP40 grade standards

 Access mode

10/100/1000Mbps

 Standard

 IEEE802.3u 100BASE-FX, IEEE802.3u 100BASE-TX

 IEEE802.3 10BASE-T, IEEE802.3x Flow Control

 IEEE802.3z 1000Base-X, IEEE802.3at PSE, IEEE802.3af PSE

 Wavelength

850nm/1310nm/1550nm

 Transmission distance

Dual-fiber multi-mode:2 km

Single fiber single mode: 20/40/60/80 km

Dual-fiber single mode:20/40/60/80/100 km

Category-5 twisted pairs: 100m

 Port

RJ45 ports: 

   Connecting STP/UTP category-5 twisted pairs, EIA568A/B

100M fiber ports: 

   Multi-mode :SC / FC/LC(50/125, 62.5/125μm)

   Single mode : SC / FC/LC (8.3/125, 8.7/125, 9/125 or 10/125μm)

Gigabit SFP ports: depend on SFP module

 Switch Architecture

Store and Forward

 Switch Fabric

8.8G/Non-blocking

 Address table

4K

 Buffer space

Built in 3Mb RAM for data buffer

 Flow control

Full duplex: flow control; Half duplex: back pressure

 BER

<10-9

 MTBF

50,000 hours

 LED indicator

Power Supply : PWR 1 , PWR 2

UTP Port: POE, L/A ,100

Fiber Port: L/A

 Power supply

Power Input Range: 12 ~ 48VDC/24VAC ,6-PIN Terminals, Redundant dual power

Supply, overload protection and polarity-reverse protection

 Power consumption

<10W

 Operating temperature

-40~80ºC

 Operating humidity

5%~90%  non-condensing

 Storage Temperature

-40~85ºC

 Storage humidity

5%~90%  non-condensing

 Dimensions

155mm (W)×125mm (D)×50 mm (H)

 Weight

 

การรับรอง


EMI

  FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A

EMC

  FCC,CE

EMS

  EN61000-4-2 (ESD), Level 4

  EN61000-4-3 (RS), Level 3

  EN61000-4-4 (EFT), Level 4

  EN61000-4-5 (Surge), Level 4

  EN61000-4-6 (CS), Level 3

  EN61000-4-8, Level 5

  EN61000-4-11

Shock

  IEC 60068-2-27

Free Fall

  IEC 60068-2-32

Vibration

  IEC 60068-2-6


ภาพสินค้า


Industrial POE Switch

ประเภทผลิตภัณฑ์ : สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์ POE อุตสาหกรรมแบบ Fast Ethernet

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย