http://th.nnetswitch.com
Home > ผลิตภัณฑ์ > สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์ POE อุตสาหกรรมแบบ Fast Ethernet > สวิตช์อีเธอร์เน็ต 10 / 100m อุตสาหกรรมที่ไม่มีการจัดการ

สวิตช์อีเธอร์เน็ต 10 / 100m อุตสาหกรรมที่ไม่มีการจัดการ

    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Western Union
    Incoterm: FOB,CIF,FCA
    สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 4 วัน
ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: NT-IN124-4POE

โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

ชนิด: สวิตช์ออฟติคอล

อัตราการส่งข้อมูล: 10 / 100Mbps

Ethernet Port QTY: 4

Fiber Type: Dual Fiber, Single Mode

Wavelength: 1310nm

Connector Type: SC

Distance: 20km, 40km, 60km, 80km, 100km, 120km

Protection Level: IP40

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ผลผลิต: 5000pcs/day

แบรนด์: N-สุทธิ

การเดินทาง: Ocean,Land,Air,Express

สมุฏฐาน: ประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO900

HS Code: 8536700000

ท่าเรือ: Shenzhen,Yantian

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ภาพรวม


NT-IN124 เป็นสวิตช์อีเทอร์เน็ต 10 / 100m อุตสาหกรรมที่ไม่มีการจัดการด้วย 6 พอร์ต สนับสนุนพอร์ต 4 พอร์ต 10 / 100BASE-T และ 2 พอร์ต 100Base-X

NT-IN124 ชุดสวิตช์ Ethernet 10 / 100m ที่ไม่ได้รับการจัดการแบบอุตสาหกรรมมีการบรรจุในกล่อง IP40 ที่กะทัดรัดซึ่งช่วยให้สามารถใช้ราง DIN หรือแผงติดตั้งเพื่อใช้ตู้ได้อย่างมีประสิทธิภาพ

NT-IN124 ชุดสวิตช์ Ethernet 10 / 100m สำหรับอุตสาหกรรมที่ไม่มีการจัดการสามารถรองรับฟังก์ชัน POE 4 พอร์ตได้ ไม่มีไฟและสายไฟสามารถจ่ายไฟสำหรับกล้อง HD IP, AP แบบไร้สาย, โทรศัพท์ IP และอื่น ๆ ตัวแปลงสัญญาณ Fast Ethernet Media ของ POE ที่ไม่มีการจัดการของเราสนับสนุน IEEE802.3at, เอาต์พุต 25.5 วัตต์

คุณสมบัติ


แกนหลักที่มีประสิทธิภาพในตัวเพื่อควบคุมการไหลและลดแพ็คเก็ตออกอากาศ

มาตรฐาน: IEEE802.3u 100BASE-FX, IEEE802.3u 100BASE-TX, IEEE802.3 10BASE-T, IEEE802.3x การควบคุมการไหล, IEEE802.3at

10 / 100Base-TX สามารถระบุสายตรงและสายข้ามสายได้โดยอัตโนมัติสามารถทำงานร่วมกับการ์ด, สวิทช์, ฮับและอุปกรณ์ Ethernet อื่น ๆ ได้โดยอัตโนมัติ

สวิตช์อีเทอร์เน็ตต์ 10 / 100m ที่ไม่มีการจัดการอุตสาหกรรมนี้ใช้กลไกการจัดเก็บและส่งต่อเพื่อป้องกันการสูญหายของแพ็กเก็ตและเฟรมข้อผิดพลาด

รองรับสายเคเบิลบิดเบี้ยวแบบ Adaptive switched 12 คู่สายแบบสแตนด์อโลน 10M / 100Mbps ตระหนักถึงการสำรองไฟฟ้าและการเข้าถึงผู้ใช้โดยเด็ดขาด

สนับสนุนกรอบจัมโบ้ได้มากถึง 1600 ไบต์

สนับสนุนการตัดผ่านและการควบคุมการไหลแบบ full-duplex / half-duplex back pressure

12V ถึง 48V DC หรือ 24V AC กำลังไฟเข้ากว้างกำลังไฟซ้ำซ้อนและการป้องกันขั้วต่อย้อนกลับ

-40 ถึง 80 ℃อุณหภูมิในการทำงานเพื่อตอบสนองความหลากหลายของสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อน

ที่อยู่อาศัยมาตรฐานป้องกัน IP40

พอร์ตพลังงานและพอร์ต Ethernet สนับสนุนการป้องกัน ESD และการป้องกัน EFT

ราง DIN และแผงติดสำหรับการใช้งานที่มีประสิทธิภาพ

สวิตช์อีเธอร์เน็ต 10/100 ม. การจัดการอุตสาหกรรมที่ไม่มีการจัดการนี้สนับสนุนโหมดไฟเบอร์ออปติกแบบ single-mode และ single-fiber แบบหลายเส้นเดียวช่วยเพิ่มความต้องการของผู้ใช้

สนับสนุนแหล่งจ่ายไฟ POE ถึง 25.5 วัตต์ (อุปกรณ์เสริม)

จัดเตรียมรายการที่อยู่ MAC สูงสุด 4,000 รายการและสร้างขึ้นใน RAM ขนาด 1.25 เมกะไบต์


สเปค

 Parameter

 Specifications

Design Level

Industrial grade IP40 design standards

Access mode

 10/100Mbps

 Standard

IEEE802.3u 100BASE-FX, IEEE802.3u 100BASE-TX, IEEE802.3 10BASE-T, IEEE802.3x Flow Control, IEEE802.3at

 Wavelength

1310nm/1550nm

 Transmission distance

Dual-fiber multi-mode:2 km

Single fiber single mode: 20/40/60/80/100 km

Dual-fiber single mode:20/40/60/80/100 /120 km

Category-5 twisted pairs: 100m

 Port

Four RJ45 port: 

Connecting STP/UTP category-5 twisted pairs, EIA568A/B

Two optical port: 

Multi-mode :SC / FC/LC(50/125, 62.5/125μm)

 Single mode : SC / FC/LC (8.3/125, 8.7/125, 9/125 or 10/125μm)

 Conversion means

Store and Forward mode

Address table

 4K

Buffer space

  1.25 Mbit

 Flow control

Full duplex: flow control; Half duplex: back pressure

 Delay

 store-and-forward:9.6us,cut-through:0.9us

BER

 <10-9

 MTBF

50,000 hrs

 LED indicator

 POE1 ( POE1 power on/off), POE2 ( POE2 power on /off), POE3 ( POE3 power on/off),

POE4 ( POE4 power on/off)

  POW1 (POW1 power on/off), POW2(POW2 power on/off)

  F1(F1 Link/transmission), F2(F2 Link/transmission)

 Power supply

                Power Input Range: 12 ~ 48VDC/24VAC ,

6-PIN Terminals, Redundant dual power

Power consumption

 <5W (without PSE function)

Storage humidity

 5%~90% non-condensing

 Operating humidity

 5%~90% non-condensing

 Operating temperature

 -40~80℃ 

Storage Temperature

 -40~80℃

Dimensions

155mm×125mm×50mm (W×D×H) 

    Certification

EMI

  FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A

EMC

  FCC,CE

EMS

  EN61000-4-2 (ESD), Level 4

  EN61000-4-3 (RS), Level 3

  EN61000-4-4 (EFT), Level 4

  EN61000-4-5 (Surge), Level 4

  EN61000-4-6 (CS), Level 3

  EN61000-4-8, Level 5

  EN61000-4-11

Shock

  IEC 60068-2-27

Free Fall

  IEC 60068-2-32

Vibration

  IEC 60068-2-6


ภาพสินค้า


unmanaged industrial switch


ประเภทผลิตภัณฑ์ : สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์ POE อุตสาหกรรมแบบ Fast Ethernet

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย