สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย

Shenzhen N-net High-Tech Co.,Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์ POE อุตสาหกรรมแบบ Fast Ethernet > POE จัดการสวิตช์อีเธอร์เน็ตที่รวดเร็ว

PRODUCT CATEGORIES

POE จัดการสวิตช์อีเธอร์เน็ตที่รวดเร็ว

POE จัดการสวิตช์อีเธอร์เน็ตที่รวดเร็ว

ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Western Union
Incoterm: FOB,CIF,FCA
สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 4 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: NT-IN122-2POE

    โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

    ชนิด: สวิตช์ออฟติคอล

    อัตราการส่งข้อมูล: 10 / 100Mbps

    Ethernet Port QTY: 2

    Fiber Type: Dual Fiber, Single Mode

    Wavelength: 1310nm

    Connector Type: SC

    Distance: 20km, 40km, 60km, 80km, 100km, 120km

    Protection Level: IP40

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    ผลผลิต: 5000pcs/day

    แบรนด์: N-สุทธิ

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air,Express

    สมุฏฐาน: ประเทศจีน

    ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

    ใบรับรอง: CE, FCC,ISO900

    HS Code: 8536700000

    ท่าเรือ: Shenzhen,Yantian

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ภาพรวม


การแก้ไขประเภทอุปกรณ์
สวิตช์ควบคุมด้วยโปรแกรมดิจิตอลแบ่งออกเป็นสวิตช์ทางไกลและสวิตช์ท้องถิ่น นอกจากนี้ยังมีประเภทเฉพาะสำหรับการส่งสัญญาณและเครือข่ายอัจฉริยะ [1]

NT-IN122 Industrial POE จัดการสวิตช์อีเธอร์เน็ตที่รวดเร็วซีรีย์เป็น 2-Port Industrial Fast Ethernet Redundant Media Converter ซึ่งรองรับการแปลงระหว่างพอร์ตเดียว 10 / 100Base-TX และสองพอร์ต 100Base-FX

ในปี 1970 ฝรั่งเศสเปิดสวิตช์ดิจิตอลที่ควบคุมด้วยโปรแกรมครั้งแรกของโลกโดยใช้เทคโนโลยีมัลติเพล็กซิ่งแบบแบ่งเวลาและวงจรรวมขนาดใหญ่ จากนั้นโลกก็พัฒนาอย่างเข้มแข็ง ในปี 1980 สวิตช์ควบคุมโปรแกรมและดิจิตอลเริ่มแพร่กระจายไปทั่วโลก
ตัวแปลงได้รับการออกแบบสำหรับเครือข่ายที่สำคัญซึ่งต้องการการกู้คืนอัตโนมัติทันทีเมื่อเลือกโหมดซ้ำซ้อน ในขณะที่อยู่ในโหมดสวิตช์ตัวแปลงจะช่วยให้ระยะการส่งข้อมูลของเครือข่ายขยายได้สูงสุด 120 กมผ่านพอร์ตไฟเบอร์และพอร์ต UTP มีให้ใช้งานที่แอปพลิเคชัน 10M หรือ 100M

แก้ไขฟังก์ชั่นอุปกรณ์
ฟังก์ชั่นพื้นฐานของการแลกเปลี่ยนที่ควบคุมด้วยโปรแกรมดิจิตอล [2] คือ: การเข้าถึงสายสมาชิก, การเชื่อมต่อ trunk, การเรียกเก็บเงิน, การจัดการอุปกรณ์ ฯลฯ

NT-IN122 Industrial POE ที่มีการจัดการชุดสวิตช์อีเธอร์เน็ตที่รวดเร็วนั้นบรรจุอยู่ในเคส IP40 ขนาดกะทัดรัดที่ช่วยให้สามารถติดตั้งราง DIN หรือแผงควบคุมเพื่อการใช้พื้นที่ตู้อย่างมีประสิทธิภาพ การแลกเปลี่ยนในเครื่องจะตรวจจับการกระทำแบบ off-hook ของผู้ใช้โดยอัตโนมัติส่งสัญญาณเสียงเรียกเข้าไปยังโทรศัพท์ของผู้ใช้รับสัญญาณพัลส์หรือสัญญาณคู่โทนหลายความถี่ (DTMF) ที่สร้างโดยโทรศัพท์จากนั้นทำการเชื่อมต่อจากผู้โทรไปยัง เรียกว่าหมายเลข (หมายเลขที่เรียกมันอาจจะอยู่ในสวิตช์เดียวกันหรือสวิตช์ที่แตกต่างกัน)

มันเป็นแหล่งจ่ายไฟแบบรวมที่มีแรงดันไฟฟ้าที่หลากหลายสำหรับการใช้งานทั่วโลก นอกจากนี้ยังมีขั้วจ่ายกระแสไฟสำรองแบบคู่สองทาง 12V DC ถึง 48V DC สำหรับการใช้งานที่ต้องการความพร้อมใช้งานสูงซึ่งต้องใช้กำลังไฟคู่หรือสำรอง

หลังจากการเชื่อมต่อเสร็จสิ้นสวิตช์จะยังคงเชื่อมต่อจนกว่าฝ่ายที่ตรวจพบว่าการสื่อสารหยุดทำงาน

NT-IN122 Industrial POE ที่มีการจัดการ ชุด สวิตช์อีเธอร์เน็ตที่รวดเร็ว นั้นสอดคล้องกับมาตรฐาน IEEE 802.3at กำลังไฟฟ้าสูงผ่านเทคโนโลยีอีเธอร์เน็ต (เป็นทางเลือก) มันเข้ากันได้ย้อนหลังกับมาตรฐาน 802.3af PoE เพื่อให้ผู้ใช้สามารถปรับใช้อุปกรณ์มาตรฐานและพลังงานสูงได้อย่างยืดหยุ่นพร้อมกันโดยไม่ต้องมีการกำหนดค่าซอฟต์แวร์ ด้วย Data และ Power over Ethernet จากยูนิตเดียวทำให้ชุดสวิตช์อีเธอร์เน็ตที่รวดเร็วของ NT-IN122 POE สามารถลดการติดตั้งสายเคเบิลและลดความจำเป็นในการจ่ายกระแสไฟบนผนังเพดานหรือสถานที่ที่ไม่สามารถเข้าถึงได้

คุณสมบัติ

แกนสวิตชิ่งที่มีประสิทธิภาพในตัวเพื่อควบคุมการไหลและลดแพ็กเก็ตสัญญาณ

มาตรฐาน: IEEE802.3u 100BASE-FX.IEEE802.3u 100BASE-TX.IEEE802.3 10BASE-T

IEEE802.3x การควบคุมการไหล IEEE802.3at 10 / 100Base-TX สามารถระบุสายตรงและข้ามบรรทัดโดยอัตโนมัติเข้ากันได้กับการ์ดต่างๆสวิตช์ HUB และอุปกรณ์อีเธอร์เน็ตอื่น ๆ

Industrial POE ที่มีการจัดการสวิตช์อีเธอร์เน็ตที่รวดเร็ว นี้ใช้กลไกการจัดเก็บและส่งต่อเพื่อหลีกเลี่ยงการสูญหายของแพ็กเก็ตและเฟรมข้อผิดพลาด

สนับสนุนโหมดการไหลแบบฟูลดูเพล็กซ์ / ครึ่งความดันกลับเพล็กซ์

12V ถึง 48V DC หรือ 24V AC กำลังไฟฟ้ากว้างพลังงานสำรองและการป้องกันกระแสไฟฟ้าย้อนกลับ

อุณหภูมิการทำงาน -40 ถึง 80 ℃เพื่อตอบสนองความหลากหลายของสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อน

ตัวป้องกันมาตรฐาน IP40

พอร์ตพลังงานและพอร์ต Ethernet รองรับการป้องกัน ESD และการป้องกัน EFT

การติดตั้งราง DIN และแผงควบคุมเพื่อการใช้งานที่มีประสิทธิภาพ

รองรับ dual-fiber หลายโหมด, dual-fiber single-mode และ single-fiber การเลือกพอร์ตโหมดเส้นใยเดี่ยวเพิ่มความต้องการของผู้ใช้

สนับสนุนแหล่งจ่ายไฟ POE สูงถึง 25.5W (อุปกรณ์เสริม)


ข้อมูลจำเพาะ

 Parameter

 Specifications

 Design Level

 Industrial grade IP40 design standards

 Access mode

 10/100Mbps

 Standard

IEEE802.3u 100BASE-FX.IEEE802.3u 100BASE-TX.IEEE802.3 10BASE-T.

IEEE802.3x Flow Control.IEEE802.3at

 Wavelength

 1310nm/1550nm

 Transmission distance

 Dual-fiber multi-mode:2 km

 Single fiber single mode: 20/40/60/80/100 km

 Dual-fiber single mode:20/40/60/80/100 /120 km

 Category-5 twisted pairs: 100m

 Port

 One RJ45 port: 

   Connecting STP/UTP category-5 twisted pairs, EIA568A/B

 Two optical port: 

   Multi-mode :SC / FC/LC(50/125, 62.5/125μm)

   Single mode : SC / FC/LC (8.3/125, 8.7/125, 9/125 or 10/125μm)

 Conversion means

 Store and Forward mode

 Address table

          1K

 Buffer space

 Built in 288Kb RAM for data buffer

 Flow control

 Full duplex: flow control;

 Half duplex: back pressure

 BER

 <10-9

 MTBF

 50,000 hrs

 LED indicator

 Power Supply : PWR1 , PWR2

 UTP Port: POE1, L/A, 100M

 Fiber Port: FX1, FX2

 DIP Switch

 RE:Redundant Mode

 SW:Switch Mode

 Power supply

 Power Input Range: 12 ~ 48VDC/24VAC ,

6-PIN Terminals, Redundant dual power

 Power consumption

 <5W (without PSE function)

 Operating temperature

 -40~80ºC

 Operating humidity

 5%~90%  non-condensing

 Storage Temperature

 -40~80ºC

 Storage humidity

 5%~90%  non-condensing

 Dimensions

 140mm (W)×110mm (D)×40mm (H)

 Weight

 

    Certification

EMI

  FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A

EMC

  FCC,CE

EMS

  EN61000-4-2 (ESD), Level 4

  EN61000-4-3 (RS), Level 3

  EN61000-4-4 (EFT), Level 4

  EN61000-4-5 (Surge), Level 4

  EN61000-4-6 (CS), Level 3

  EN61000-4-8, Level 5

  EN61000-4-11

Shock

  IEC 60068-2-27

Free Fall

  IEC 60068-2-32

Vibration

  IEC 60068-2-6

Green product

  RoHS


รูปภาพสินค้า

Industrial POE managed fast Ethernet switch

ประเภทผลิตภัณฑ์ : สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์ POE อุตสาหกรรมแบบ Fast Ethernet

แนะนำผลิตภัณฑ์

ส่งคำถาม

Milla Lin

Ms. Milla Lin

โทร:86-755-83874688

Fax:86-755-3329728

โทรศัพท์มือถือ:+8615999563479Contact me with Whatsapp

อีเมล:szjl@n-net.com.cn

ที่อยู่:5-6 floor, C Building, Yiyuantong Industrial Zone,Xuexiang Community, Bantian, Longgang District, Shenzhen, Guangdong