สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย

Shenzhen N-net High-Tech Co.,Ltd

PRODUCT CATEGORIES

สวิตช์อุตสาหกรรม POE 10/100Mbps
สวิตช์อุตสาหกรรม POE 10/100Mbps

สวิตช์อุตสาหกรรม POE 10/100Mbps

ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Western Union
Incoterm: FOB,CIF,FCA,CPT
สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 5 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: NT-IN114-4POE

    โหมดการติดต่อสื่อสาร: อื่น ๆ

    ชนิด: สวิตช์ Ethernet

    อัตราการส่งข้อมูล: 100Mbps

    พอร์ต: อื่น ๆ

    Support Din-rail/desktop/wall Mounted: IP 40 Protection Deign

    Ethernet Port QTY: 4

    Fiber Type: Dual Fiber, Multi Mode

    Connector Type: SC

    Distance: 20km, 40km, 60km, 80km, 100km, 120km

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    ผลผลิต: 50000

    แบรนด์: N-สุทธิ

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air,EXPRESS

    สมุฏฐาน: ประเทศจีน

    ความสามารถในการจัดหา: 50000

    ใบรับรอง: CE, FCC,ISO900

    HS Code: 8536700000

    ท่าเรือ: Shenzhen,Yantian

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

สวิตช์ PoE ไฟเบอร์อุตสาหกรรม 10 / 100Mbps N-net

การแก้ไขลูปเครือข่าย

อีเธอร์เน็ตเป็นโครงสร้างบัสหรือรูปดาวและไม่สามารถสร้างลูปได้มิฉะนั้นจะทำให้เกิดผลกระทบร้ายแรงสองประการ:

NT-IN114 ซีรีย์เป็น quad-port 10 / 100Base-TX ไปยังพอร์ตเดี่ยว 100Base-FX Industrial Fast Ethernet Media Converter พร้อมพอร์ตไฟเบอร์เดี่ยวและพอร์ตทองแดงคู่

(1) เกิดพายุออกอากาศทำให้เกิดความแออัดของเครือข่าย

ตัวแปลงสามารถขยายระยะการส่งข้อมูลของเครือข่ายสูงถึง 120Km ผ่านพอร์ตไฟเบอร์และพอร์ต UTP สามารถทำงานที่แอปพลิเคชัน 10M หรือ 100M

(2) เฟรมโคลนจะปรากฏขึ้นในแต่ละพอร์ตทำให้เกิดการเรียนรู้ที่อยู่ (บันทึกแหล่งที่อยู่เฟรม) ความโกลาหล
แนวทางการแก้ไขปัญหาลูป:

NT-IN114 ซีรีย์ถูกบรรจุในเคส IP40 ขนาดกะทัดรัดที่สามารถติดตั้งราง DIN หรือพาเนลเพื่อการใช้พื้นที่ตู้อย่างมีประสิทธิภาพ

(1) เมื่อออกแบบเครือข่ายหลีกเลี่ยงการวนซ้ำ

มันเป็นแหล่งจ่ายไฟแบบรวมที่มีแรงดันไฟฟ้าที่หลากหลายสำหรับการใช้งานทั่วโลก นอกจากนี้ยังมีขั้วจ่ายกระแสไฟสำรองแบบคู่สองทาง 12V DC ถึง 48V DC สำหรับการใช้งานที่ต้องการความพร้อมใช้งานสูงซึ่งต้องใช้กำลังไฟคู่หรือสำรอง

(2) ใช้ฟังก์ชั่น Spanning Tree Protocol (STP) เพื่อตัดเครือข่ายที่มีลูปเป็นเครือข่ายที่ไม่มีลูป
STP ได้มาตรฐานโดย IEEE802 เป็นมาตรฐาน 802.1d

NT-IN114 ซีรี่ย์เป็นไปตามมาตรฐาน IEEE 802.3at กำลังไฟสูงผ่านเทคโนโลยีอีเธอร์เน็ต (อุปกรณ์เสริม) มันเข้ากันได้ย้อนหลังกับมาตรฐาน 802.3af PoE เพื่อให้ผู้ใช้สามารถปรับใช้อุปกรณ์มาตรฐานและพลังงานสูงได้อย่างยืดหยุ่นพร้อมกันโดยไม่ต้องมีการกำหนดค่าซอฟต์แวร์ ด้วย Data และ Power over Ethernet จากยูนิตเดียวทำให้ NT-IN114 ซีรี่ส์สามารถลดการติดตั้งสายเคเบิลและลดความจำเป็นในการจ่ายกระแสไฟฟ้าเฉพาะบนผนังเพดานหรือสถานที่ที่ไม่สามารถเข้าถึงได้




คุณสมบัติการ สลับ PoE ของ Fast Ethernet 4 พอร์ต


  1. แกนสวิตชิ่งที่มีประสิทธิภาพในตัวเพื่อใช้การควบคุมการไหลและลดแพ็กเก็ตการออกอากาศ
  2. มาตรฐาน: IEEE802.3u 100BASE-FX, IEEE802.3u 100BASE-TX.IEEE802.3 10BASE-T
  3. IEEE802.3x การควบคุมการไหล IEEE802.3at
  4. 10 / 100Base-TX สามารถระบุสายตรงและข้ามสายโดยอัตโนมัติเข้ากันได้กับการ์ดต่างๆสวิตช์ HUB และอุปกรณ์อีเธอร์เน็ตอื่น ๆ
  5. มันใช้กลไกการจัดเก็บและส่งต่อเพื่อหลีกเลี่ยงการสูญเสียตและเฟรมข้อผิดพลาด
  6. สนับสนุนการส่งผ่านแบบ cut-through และ full-duplex flow control / โหมด half-duplex back pressure
  7. รองรับจัมโบ้เฟรมสูงถึง 1552K (โหมดเก็บด้านหน้า)
  8. 12V ถึง 48V DC หรือ 24V AC กำลังไฟฟ้ากว้างพลังงานสำรองและการป้องกันกระแสไฟฟ้าย้อนกลับ
  9. อุณหภูมิการทำงาน -40 ถึง 80 ℃เพื่อตอบสนองความหลากหลายของสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อน
  10. ตัวป้องกันมาตรฐาน IP40
  11. พอร์ตพลังงานและพอร์ต Ethernet รองรับการป้องกัน ESD และการป้องกัน EFT
  12. การติดตั้งราง DIN และแผงควบคุมเพื่อการใช้งานที่มีประสิทธิภาพ
  13. รองรับ dual-fiber หลายโหมด, dual-fiber, single-mode และ single-fibre เลือกโหมดไฟเบอร์แบบ Single-Port เพิ่มความต้องการของผู้ใช้
  14. รองรับแหล่งจ่ายไฟ PoE สูงถึง 25.5W (อุปกรณ์เสริม)



ข้อมูลจำเพาะของ สวิตช์ PoE 10 / 100M

 Parameter

 Specifications

 Design Level

 Industrial grade IP40 design standards

 Access mode

 10/100Mbps

 Standard

IEEE802.3u 100BASE-FX,IEEE802.3u 100BASE-TX. IEEE802.3 10BASE-T.

IEEE802.3x Flow Control.IEEE802.3at

 Wavelength

 1310nm/1550nm

 Transmission distance

 Dual-fiber multi-mode:2 km

 Single fiber single mode: 20/40/60/80/100 km

 Dual-fiber single mode:20/40/60/80/100 /120 km

 Category-5 twisted pairs: 100m

 Port

 Four RJ45 port: 

   Connecting STP/UTP category-5 twisted pairs, EIA568A/B

 One optical port: 

   Multi-mode :SC / FC/LC(50/125, 62.5/125μm)

   Single mode : SC / FC/LC (8.3/125, 8.7/125, 9/125 or 10/125μm)

 Conversion means

 Store and Forward mode

 Address table

          2K

 Buffer space

 Built in 512Kb RAM for data buffer

 Flow control

 Full duplex: flow control;

 Half duplex: back pressure

 BER

 <10-9

 MTBF

 50,000 hrs

 LED indicator

 Power Supply : PWR1, PWR2

 UTP Port: PoE(Green), L/A(Orange)

 Fiber Port: FX1

 Power supply

 Power Input Range: 12 ~ 48VDC/24VAC ,

6-PIN Terminals, Redundant dual power

 Power consumption

 <5W (without PSE function)

 Operating temperature

 -40~80ºC

 Operating humidity

 5%~90%  non-condensing

 Storage Temperature

 -40~80ºC

 Storage humidity

 5%~90%  non-condensing

 Dimensions

 140mm (W)×110mm (D)×40mm (H)


แอพพลิเคชั่น สวิตช์อีเธอร์เน็ต PoE

industrial fast poe switch


การบรรจุ


5


ประเภทผลิตภัณฑ์ : สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม > สวิตช์ POE อุตสาหกรรมแบบ Fast Ethernet

แนะนำผลิตภัณฑ์

ส่งคำถาม

Milla Lin

Ms. Milla Lin

โทร:86-755-83874688

Fax:86-755-3329728

โทรศัพท์มือถือ:+8615999563479Contact me with Whatsapp

อีเมล:szjl@n-net.com.cn

ที่อยู่:5-6 floor, C Building, Yiyuantong Industrial Zone,Xuexiang Community, Bantian, Longgang District, Shenzhen, Guangdong