สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย

Shenzhen N-net High-Tech Co.,Ltd

PRODUCT CATEGORIES

อุปกรณ์มินิ GEPON ONU

อุปกรณ์มินิ GEPON ONU

ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Western Union
Incoterm: FOB,CIF
สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 4 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: NT-EPU801(SFU)

    โหมดการติดต่อสื่อสาร: อื่น ๆ

    ชนิด: สวิตช์ Ethernet

    อัตราการส่งข้อมูล: 100Mbps

    พอร์ต: อื่น ๆ

    GEPON ONU: Mini GEPON ONU

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    ผลผลิต: 50000

    แบรนด์: N-สุทธิ

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air,EXPRESS

    สมุฏฐาน: ประเทศจีน

    ความสามารถในการจัดหา: 50000

    ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

    HS Code: 8536700000

    ท่าเรือ: Shenzhen

คำอธิบายผลิตภัณฑ์


รายละเอียด:

NT-EPU801 (SFU) เป็นอุปกรณ์ปลายทางมินิ GEPON ONU ซึ่งใช้กับการเข้าถึงบรอดแบนด์ที่บริสุทธิ์มันใช้การออกแบบโครงสร้างขนาดเล็กแบบกะทัดรัดที่มีการรวมกันสูงและสามารถให้อินเตอร์เฟซ 1 GE (RJ45) รองรับเทคโนโลยีของฟังก์ชั่นเราเตอร์เลเยอร์ 3 ด้วย PPPOE / DHCP / IP แบบคงที่และง่ายต่อการบำรุงรักษาและจัดการสามารถใช้กับแอปพลิเคชันการเข้าถึง FTTH / FTTP สำหรับผู้ใช้ที่อยู่อาศัยและธุรกิจและเป็นไปตามกฎระเบียบทางเทคนิค เช่น IEEE802.3ah และข้อกำหนดทางเทคนิคของอุปกรณ์ EPON (V3.1)

คุณสมบัติ:

พลักแอนด์เพลย์คุณสมบัติตรวจจับอัตโนมัติตั้งค่าอัตโนมัติและอัพเกรดเฟิร์มแวร์อัตโนมัติ ฯลฯ

รองรับการร้องขอการเข้ารหัสแบบสามครั้ง

สนับสนุนการร้องขอกลไกการรายงาน DBA

รองรับฟังก์ชั่นบำรุงรักษาการกำหนดค่าระยะไกลของ OAM

รองรับการอัพเกรดและดาวน์โหลดจากระยะไกล

สนับสนุนการตรวจสอบสถานะและรายงานข้อผิดพลาด

รองรับการกำหนดค่าโหมดการทำงานที่พอร์ตผู้ใช้

รองรับการเข้ารหัสและถอดรหัสข้อมูล

รองรับ 802.1Q VLAN

รองรับฟังก์ชั่น QinQ VLAN และ IGMP Snooping

สนับสนุนกฎจราจรเพื่อแก้ไขลำดับความสำคัญที่เกี่ยวข้อง

สนับสนุนการบ่งชี้ LED

รองรับการกู้คืนการตั้งค่าจากโรงงาน

สนับสนุนรีโมตรีเซ็ตและรีบูต

สนับสนุนการแจ้งเตือนการดับแก๊สที่กำลังจะตาย

เข้ากันได้อย่างสมบูรณ์กับ OLT โดยใช้ชิปเซ็ต ZTE

การใช้งาน:

บริการข้อมูล

บริการด้านเสียง

บริการวิดีโอ

บริการตรวจสอบ

FTTH / FTTB / FTTO / FTTP


ข้อกำหนดประสิทธิภาพ:

Technical items

Description

Optical property

Upstream PON interface

1 EPON interface, SC single-mode/single-fibre, symmetric 1.25 Gbps

Wavelength

Tx 1310nm, Rx 1490nm

Optical output power

-1~+4dBm

Receiving sensitivity

<-26dBm

Farthest distance

20km between OLT and ONU

Optical interface

SC/UPC connector

Downstream LAN interface

1*10/100/1000Mbps auto adaptive Ethernet interfaces, Full Duplex/Half Duplex,  RJ45 connectors

Ethernet function

Support IEEE802.1Q VLAN

Support speed rate inhibition of broadcast packet at ONU

IEEE 802.3X flow control

Support 16 multicast addresses at each LAN port

Security strategy

Support AES-128,data encryption for both upstream and downstream

Support dynamic update of key

 

Management maintenance

Centralized OLT management based on OAM

WEB,CLI

Upgrade software remotely

Hardware information

Indicators

 4 indicators, for status of power supply, PON port and 1 Giga-Ethernet port.

DC power supply

 +12V, external AC-DC power adaptor

Chipset

ZTE chipset

Power switch

 1

Power consumption

 ≤2.5W

Operating condition

 Operating temp: -5~+55℃ 
 Operating humidity:10~90%(non-condensed)

Storing condition

 Storing temp: -30~+60℃ 
 Storing humidity:10~90%(non-condensed)

Dimension

 120mm*100mm*30mm(length*width*height)

Net weight

 0.24Kg 

Solutions:

 Solutions



ประเภทผลิตภัณฑ์ : เครือข่ายแบบพาสซีฟออพติคอล (PON Series) > GPON ONU / OLT

ส่งคำถาม

Milla Lin

Ms. Milla Lin

อีเมล:

szjl@n-net.com.cn

ส่งคำถาม

โทร:86-755-83874688

Fax:86-755-3329728

โทรศัพท์มือถือ:+8615999563479Contact me with Whatsapp

อีเมล:szjl@n-net.com.cn

ที่อยู่:5-6 floor, C Building, Yiyuantong Industrial Zone,Xuexiang Community, Bantian, Longgang District, Shenzhen, Guangdong