http://th.nnetswitch.com
Home > ผลิตภัณฑ์ > เครือข่ายแบบพาสซีฟออพติคอล (PON Series) > GPON ONU / OLT > อุปกรณ์มินิ GEPON ONU ขนาดเล็ก

อุปกรณ์มินิ GEPON ONU ขนาดเล็ก

    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Western Union
    Incoterm: FOB,CIF
    สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 4 วัน
ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: NT-EPU801(SFU)

โหมดการติดต่อสื่อสาร: อื่น ๆ

ชนิด: สวิตช์ Ethernet

อัตราการส่งข้อมูล: 100Mbps

พอร์ต: อื่น ๆ

GEPON ONU: Mini GEPON ONU

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ผลผลิต: 50000

แบรนด์: N-สุทธิ

การเดินทาง: Ocean,Land,Air,EXPRESS

สมุฏฐาน: ประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 50000

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

HS Code: 8536700000

ท่าเรือ: Shenzhen

คำอธิบายผลิตภัณฑ์


รายละเอียด:

NT-EPU801 (SFU) เป็นอุปกรณ์เทอร์มินัล GEPON ONU ขนาดเล็กที่ใช้กับการเข้าถึงบรอดแบนด์ไร้สายโดยใช้การออกแบบโครงสร้างขนาดกะทัดรัดแบบ mini-type ด้วยการผสานรวมสูงและสามารถเชื่อมต่อได้ 1 GE (RJ45) รองรับเทคโนโลยีของฟังก์ชั่นเราเตอร์เลเยอร์ 3 ด้วย PPPoE / DHCP / IP แบบสแตติกและสามารถจัดการและจัดการได้ง่ายสามารถประยุกต์ใช้กับแอ็พพลิเคชันการเข้าถึง FTTH / FTTP สำหรับผู้ใช้ที่อยู่อาศัยและธุรกิจและเป็นไปตามข้อกำหนดทางเทคนิค เช่น IEEE802.3ah และข้อกำหนดทางเทคนิคของ EPON Equipment (V3.1)

คุณสมบัติ:

Plug and Play คุณลักษณะการตรวจหาอัตโนมัติการตั้งค่าอัตโนมัติและการอัปเกรดเฟิร์มแวร์อัตโนมัติ ฯลฯ

สนับสนุนการเข้ารหัสลับสามครั้ง

สนับสนุนกลไกการรายงาน DBA

สนับสนุนฟังก์ชันการบำรุงรักษาคอนฟิกูเรชันแบบรีโมต OAM

สนับสนุนการอัพเกรดจากระยะไกลและดาวน์โหลด

การตรวจสอบสถานะการสนับสนุนและรายงานความผิดพลาด

สนับสนุนการกำหนดค่าโหมดการทำงานที่พอร์ตผู้ใช้

รองรับการเข้ารหัสและถอดรหัสข้อมูล

สนับสนุน 802.1Q VLAN

รองรับฟังก์ชัน QinQ VLAN ที่หลากหลายและ IGMP Snooping

สนับสนุนกฎจราจรเพื่อแก้ไขลำดับความสำคัญที่เกี่ยวข้อง

สนับสนุน LED บ่งชี้

สนับสนุนการเรียกคืนการตั้งค่าโรงงาน

สนับสนุนรีเซ็ตและรีบูตเครื่องจากระยะไกล

รองรับสัญญาณเตือนการหยุดชะงักของ gasp

ใช้งานร่วมกับ OLT ได้เต็มรูปแบบบนชิปเซ็ต ZTE

การใช้งาน:

บริการข้อมูล

บริการเสียง

บริการวิดีโอ

บริการตรวจสอบ

FTTH / FTTB / FTTO / FTTP


ข้อกำหนดด้านประสิทธิภาพ:

Technical items

Description

Optical property

Upstream PON interface

1 EPON interface, SC single-mode/single-fibre, symmetric 1.25 Gbps

Wavelength

Tx 1310nm, Rx 1490nm

Optical output power

-1~+4dBm

Receiving sensitivity

<-26dBm

Farthest distance

20km between OLT and ONU

Optical interface

SC/UPC connector

Downstream LAN interface

1*10/100/1000Mbps auto adaptive Ethernet interfaces, Full Duplex/Half Duplex,  RJ45 connectors

Ethernet function

Support IEEE802.1Q VLAN

Support speed rate inhibition of broadcast packet at ONU

IEEE 802.3X flow control

Support 16 multicast addresses at each LAN port

Security strategy

Support AES-128,data encryption for both upstream and downstream

Support dynamic update of key

 

Management maintenance

Centralized OLT management based on OAM

WEB,CLI

Upgrade software remotely

Hardware information

Indicators

 4 indicators, for status of power supply, PON port and 1 Giga-Ethernet port.

DC power supply

 +12V, external AC-DC power adaptor

Chipset

ZTE chipset

Power switch

 1

Power consumption

 ≤2.5W

Operating condition

 Operating temp: -5~+55℃ 
 Operating humidity:10~90%(non-condensed)

Storing condition

 Storing temp: -30~+60℃ 
 Storing humidity:10~90%(non-condensed)

Dimension

 120mm*100mm*30mm(length*width*height)

Net weight

 0.24Kg 

Solutions:

 Solutions



ประเภทผลิตภัณฑ์ : เครือข่ายแบบพาสซีฟออพติคอล (PON Series) > GPON ONU / OLT

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย