สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย

Shenzhen N-net High-Tech Co.,Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > Media Converter > ตัวแปลงสื่อกิกะบิต > 100KM Gigabit Fibre Media Converter

PRODUCT CATEGORIES

100KM Gigabit Fibre Media Converter
100KM Gigabit Fibre Media Converter
100KM Gigabit Fibre Media Converter
100KM Gigabit Fibre Media Converter

100KM Gigabit Fibre Media Converter

ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Western Union
Incoterm: FOB,CIF,FCA
สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 4 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: NT-3011S

    อัตราการส่งข้อมูล: 10/100 / 1000Mbps

    พอร์ต: ≦ 8

    Ethernet Port QTY: 1

    Fiber Type: Dual Fiber, Single Mode

    Wavelength: 1550nm, 1310nm

    Connector Type: SC

    Distance: 20km, 40km, 60km, 80km, 100km, 120km

    Power Supply: 5V 1A

    MTBF: 100000

    Working Temperature: -20~70℃

    Dimension: 9.5cm*7cm*2.5cm

    Weight: 0.16kg

    Package Info: 36pcs/carton Size:48cm*36cm*39cm

    Capacity: 5000pcs/day

    Warranty: 3 Years

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    ผลผลิต: 5000pc/day

    แบรนด์: N-สุทธิ

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air,Express

    สมุฏฐาน: ประเทศจีน

    ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

    HS Code: 8517622990

    ท่าเรือ: Shenzhen,Yantian

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

N-net 100KM Gigabit Fibre Media Converter



ตัวแปลง Gigabit ไฟเบอร์อีเธอร์เน็ต NT-3011 / NT-3011S ใช้เทคโนโลยีสวิตช์เพื่อการแปลงสื่อ Media Converter 10/100 / 1000M เป็นไปตามมาตรฐาน IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z และ IEEE802.3ab ปัจจุบัน Fiber Media Converter Gigabit รองรับการเชื่อมต่อเครือข่ายสื่อสองประเภท: 10Base-T / 100Base-TX / 1000Base-T และ 1000Base-SX / LX, แปลงสัญญาณไฟฟ้าระหว่าง 10Base-T / 100Base-TX / 1000Base-T บิด จับคู่กับสัญญาณแสง 1000Base-SX / LX Fiber Optic to Ethernet Converter ช่วยเพิ่มระยะการส่งข้อมูลของเครือข่ายจาก 100m ผ่านสายทองแดงเป็น 100 กิโลเมตรผ่านทางสายเคเบิลใยแก้วนำแสง Ethernet Media Converter รองรับการส่งสัญญาณในโหมดคู่เส้นใยคู่, โหมดคู่สายคู่

ฟีเจอร์ Gigabit Media Converter


  1. สอดคล้องกับมาตรฐาน IEEE 802.3 10Base-T, IEEE 802.3u 100Base-TX, IEEE 802.3ab 1000Base-T, IEEE 802.3z 1000Base-SX / LX
  2. การแปลงสื่อระหว่าง 10/100 / 1000Base-T และ 1000Base-SX / LX
  3. ตัวแปลงมีเดีย 10/100 / 1000M พร้อมช่อง SFP
  4. รองรับการตรวจจับการทำงานอัตโนมัติแบบ full-duplex และ half-duplex
  5. สนับสนุนการตรวจจับอัตโนมัติของ MDI / MDI-X อำนวยความสะดวกในการทดสอบและติดตั้งระบบ
  6. รองรับการส่งแพ็กเก็ต VLAN ที่ยาวเป็นพิเศษ
  7. สนับสนุนคุณภาพการบริการ (QoS) และสร้างความมั่นใจในการส่งแพ็กเก็ต VoIP;
  8. กลไกการจัดเก็บและส่งต่อ
  9. ตัวเลือกในโหมดคู่ไฟเบอร์คู่เดียวโหมดมัลติไฟเบอร์คู่


ข้อมูลจำเพาะแปลงไฟเบอร์ขนาดเล็ก


 Parameter

 Specifications

 Access mode

 10/100/1000Mbps Gigabit Ethernet

 Standard

 IEEE802.3 10Base-T Ethernet, IEEE802.3u 100Base-TX Fast Ethernet, IEEE802.3ab 1000Base-T ,

 IEEE802.3z 1000Base-SX/LX Gigabit Ethernet

 Wavelength

 850nm/1310nm/1550nm

 Transmission distance

 Multi-mode Dual-fiber: 220m (62.5/125μm)/550m (50/125μm)

 Single mode Dual-fiber: 20/40/60/80/100km

 Category-5 twisted pairs: 100m

 Port

 One RJ45 port:

 Connecting with STP/UTP category-5 twisted pairs, EIA568A/B

 One optical port:

 Multi-mode Dual-fiber: SC/LC(SFP) (50, 62.5/125μm)

 Single mode Dual-fiber: SC/FC/LC(SFP) (9/125μm)

 BER

 <10-9

 MTBF

 100,000 hours

 LED indicator

 POWER (power supply), FX LINK (optical link action)

 TP LINK1000 (TP cable rate1000M), TP LINK100 (TP cable rate 100M)

 TP ACT (TP cable packet forwarding action), FDX (TP full duplex operation)

 Power supply

 External: AC90~264V/DC100~380V input, 5V 2A output

 Power consumption

 Max. 5W 

 Operating temperature

 -10~55ºC

 Operating humidity

 5%~90%

 Maintaining temperature

 -40~70ºC

 Maintaining humidity

 5% ~ 90% non-condensing

 Dimensions

 71mm (W)×94mm (D)×26 mm (H) (external power supply)

แอพพลิเคชั่น Ethernet Converter


fiber media converter


ข้อมูลคำสั่งซื้อตัวแปลงไฟเบอร์

NT-3011

10/100/1000Base-T to 1000Base-F,mutli-mode,500m,SC standalone, external power adaptor  

NT-3011S-20

10/100/1000Base-T to 1000Base-F,single-mode,20km,SC standalone, external power adaptor  

NT-3011S-40

10/100/1000Base-T to 1000Base-F,single-mode,40km,SC standalone, external power adaptor  

NT-3011S-60

10/100/1000Base-T to 1000Base-F,single-mode,60km,SC standalone, external power adaptor  

NT-3011S-80

10/100/1000Base-T to 1000Base-F,single-mode,80km,SC standalone, external power adaptor  

NT-3011S-100

10/100/1000Base-T to 1000Base-F,single-mode,100km,SC standalone, external power adaptor  


ประเภทผลิตภัณฑ์ : Media Converter > ตัวแปลงสื่อกิกะบิต

ส่งคำถาม

Milla Lin

Ms. Milla Lin

อีเมล:

szjl@n-net.com.cn

ส่งคำถาม

โทร:86-755-83874688

Fax:86-755-3329728

โทรศัพท์มือถือ:+8615999563479Contact me with Whatsapp

อีเมล:szjl@n-net.com.cn

ที่อยู่:5-6 floor, C Building, Yiyuantong Industrial Zone,Xuexiang Community, Bantian, Longgang District, Shenzhen, Guangdong