http://th.nnetswitch.com
Home > ผลิตภัณฑ์ > Media Converter > ตัวแปลงสื่อกิกะบิต > Gigabit SFP Media Converter

Gigabit SFP Media Converter

    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CIF,FCA
    สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 4 วัน
ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: NT-G2100SFP

พอร์ต: ≦ 8

อัตราการส่งข้อมูล: 10/100 / 1000Mbps

Ethernet Port QTY: 1

Fiber Type: Dual Fiber, Single Mode, Multi Mode, Single Fiber

Wavelength: 850nm, 1550nm, 1310nm

Connector Type: SC, ST, FC, LC

Distance: 550m, 2km, 20km, 40km, 60km, 80km, 100km, 120km

Power Supply: 5V 1A

MTBF: 100000

Working Temperature: 11.-20~70℃

Dimension: 12.9.5cm*7cm*2.5cm

Weight: 0.16kg

Package Info: 36pcs/carton Size:48cm*36cm*39cm

Capacity: 5000pcs/day

Warranty: 3 Years

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์

ผลผลิต: 5000pc/day

แบรนด์: N-สุทธิ

การเดินทาง: Ocean,Land,Air,EXPRESS

สมุฏฐาน: ประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

HS Code: 8517622990

ท่าเรือ: Shenzhen,Yantian

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

N-net Gigabit SFP Media Converter

NT-2100SFP เป็น Redundant Media Converter 3 พอร์ตซึ่งรองรับการแปลงระหว่าง 10 / 100Base-TX และ 100Base-FX network ความแตกต่างของตัวแปลงสื่อช่องหนึ่งพอร์ตคือ Redundant Media Converter ได้รับการออกแบบมาสำหรับเครือข่ายสำคัญ ๆ ที่ต้องใช้เส้นใยหรือสายเชื่อมทองแดงเพื่อกู้คืนข้อมูลให้น้อยกว่า 10 มิลลิวินาทีเช่น ISPs โทรคมนาคมโรงพยาบาลธนาคารและสถานประกอบการ
สวิตช์ DIP ในตัวเครื่องสามารถแปลงเป็นตัวแปลงสัญญาณ Ethernet 3 พอร์ตหรือตัวแปลงสื่อสำรองแบบ 2 พอร์ต ด้วยโหมดสวิทช์ 3 พอร์ตสามารถใช้กลไก Store-and-Forward ที่มีประสิทธิภาพสูงและยังสามารถป้องกันการสูญหายของแพ็คเก็ตผ่านการควบคุมการไหลของ IEEE 802.3x (full-duplex) และแรงดันย้อนกลับ (half-duplex)


คุณสมบัติ Gigabit ของ Fiber Ethernet Converter

  1. สอดคล้องกับมาตรฐาน IEEE 802.3 10Base-T Ethernet, IEEE802.3 100Base-TX Fast Ethernet, IEEE 802.3ab 1000Base-T Gigabit Ethernet, IEEE 802.3b 1000Base-SX / LX, IEEE 802.3x การควบคุมการไหล
  2. 2 พอร์ต 1000Base-SX / LX SFP ไฟเบอร์ออปติก 1 พอร์ต 10/100 / 1000Base-T RJ45
  3. การเจรจาต่อรองอัตโนมัติสำหรับ 10/100 Base-TX Full-Duplex และ 10/100 Base-TX Half-Duplex
  4. สนับสนุน IEEE 802.3x Full-Duplex Flow Control และ Back Pressure สำหรับ Half-Duplex เพื่อลดการสูญเสียของแพ็คเก็ต
  5. รองรับฟังก์ชั่น Auto MDI / MDI-X
  6. สนับสนุนแท็ก VLAN, Multicast pass through และสนับสนุนความยาวสูงสุดของแพคเก็ต 1522 byte
  7. กลไก Store-and-Forward และการสลับข้อมูลอัตโนมัติแบบ 3 พอร์ต

ข้อมูลจำเพาะของ Gigabit Ethernet Media Converter


 Parameter

 Specifications

 Access mode

 10/100/1000Mbps Gigabit Ethernet

 Standard

 IEEE802.3 10Base-T Ethernet, IEEE802.3u 100Base-TX Fast Ethernet, IEEE802.3ab 1000Base-T ,

 IEEE802.3z 1000Base-SX/LX Gigabit Ethernet, IEEE802.3x flow control

 Wavelength

 Vary on SFP fiber module

 Transmission distance

 SFP port: Vary on SFP fiber module

 Category-5 twisted pairs: 100m

 Port

 One RJ45 port:

 Connecting with STP/UTP category-5 twisted pairs, EIA568A/B

 Two SFP port slots:

 Vary on SFP fiber module

 BER

 <10-9

 MTBF

 100,000 hours

 Switch mechanism

 Store-and-Forward

 LED indicator

 POWER (power supply), TP Speed (On:1000Mbps,Off:10/100Mbps)

 TP LINK/ACT , SD1(SFP Port 1 link/act LED), SD2(SFP Port 2 link/act LED)

 Power supply

 External: AC90~264V/DC100~380V input, 5V 2A output

 Power consumption

 Max. 5W 

 Operating temperature

 -10~55ºC

 Operating humidity

 5%~90%

 Maintaining temperature

 -40~70ºC

 Maintaining humidity

 5% ~ 90% non-condensing

 Dimensions

 71mm (W)×94mm (D)×26 mm (H) (external power supply)



ไฟเบอร์อีเทอร์เน็ตแปลง Gigabit แอพพลิเคชัน


network media converter

ประเภทผลิตภัณฑ์ : Media Converter > ตัวแปลงสื่อกิกะบิต

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย