http://th.nnetswitch.com
Home > ผลิตภัณฑ์ > Media Converter > ตัวแปลงสื่อกิกะบิต > ตัวแปลงสัญญาณ Gigabit Ethernet Media

ตัวแปลงสัญญาณ Gigabit Ethernet Media

    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Western Union
    Incoterm: FOB,CIF
    สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 4 วัน
ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: NT-2100

โหมดการติดต่อสื่อสาร: อื่น ๆ

ชนิด: สวิตช์ Ethernet

อัตราการส่งข้อมูล: 100Mbps

พอร์ต: ≦ 8

Warranty: 3 Years

Working Temperature: -20-70 Degree

MTBF: 100000 Hours

Rate: 10/100Mbps

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์

ผลผลิต: 50000

แบรนด์: N-สุทธิ

การเดินทาง: Ocean,Land,Air,EXPRESS

สมุฏฐาน: ประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 50000

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

HS Code: 8517622990

ท่าเรือ: Shenzhen

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ตัวแปลงสัญญาณ N-net Gigabit Ethernet Media

ตัวแปลงสื่อข้อมูล Gigabit Ethernet NT-2100 1000Mbps ใช้เทคโนโลยีการสลับเพื่อตอบสนองการแปลงสื่อ เราขอแนะนำให้ใช้ NT-2100 ในตัวแปลงสื่อกิกะบิตอีเทอร์เน็ตแบบคู่ 1,000 เมกะไบต์สอดคล้องกับมาตรฐาน IEEE802.3z และ IEEE802.3ab และสนับสนุนการเชื่อมต่อเครือข่ายสื่อสองประเภท ได้แก่ 1000Base-T และ 1000Base-SX / LX ตัวแปลงสื่อข้อมูล Gigabit Ethernet ขนาด 1000 เมกะบิตต่อวินาทีแปลงระหว่างสัญญาณไฟฟ้าของคู่บิดเบี้ยว 1000Base-T ที่มีสัญญาณแสง 1000Base-SX / LX ขยายระยะการส่งผ่านเครือข่ายจาก 100 เมตรผ่านสายทองแดงไปยัง 50 กม. ผ่านทางสายเคเบิลใยแก้วนำแสง 1000 Mbps สื่อกิกะบิตอีเธอร์เน็ต ตัวแปลงสัญญาณรองรับการรับส่งข้อมูลในโหมดมัลติไฟเบอร์แบบมัลติไฟเบอร์แบบเดี่ยวและโหมด single mode single fiber


คุณลักษณะ Gigabit Ethernet Media Converter


  1. รองรับการแปลงระหว่าง 1000Base-T และ 1000Base-SX / LX
  2. ตัวแปลงสื่อ 1000M มีช่อง SFP ให้เลือก
  3. สนับสนุน full-duplex และ half-duplex และความรู้สึกอัตโนมัติ
  4. สนับสนุนความรู้สึกอัตโนมัติของ MDI / MDI-X ช่วยอำนวยความสะดวกในการวางระบบและติดตั้ง
  5. รองรับการส่งแพ็คเก็ต VLAN ที่ยาวเป็นพิเศษ
  6. สนับสนุนคุณภาพของบริการ (QoS) และมั่นใจในการส่งผ่านแพ็คเก็ต VoIP;
  7. ตัวเลือกในไฟเบอร์แบบมัลติโหมด



ข้อมูลจำเพาะ Gigabit ของ Media Converter

Parameter

Specifications

Access mode

1000Mbps Gigabit Ethernet

Standard

IEEE802.3ab 1000Base-T , IEEE802.3z 1000Base-SX/LX Gigabit Ethernet

Wavelength

850nm/1310nm/1550nm

Transmission distance

Dual-fiber multi-mode: 500m (fiber size: 62.5/125μm)/550m (fiber size: 50/125μm)

Port

One RJ45 port: for connecting with STP/UTP category-5 twisted pairs

One optical port: Multi-mode Dual-fiber: SC/LC(SFP) (50, 62.5/125μm)

Single mode Dual-fiber: SC/FC/LC(SFP) (9/125μm)

Single mode Single fiber: SC/FC/LC(SFP) (9/125μm)

Conversion means

Media conversion

BER

<10-9

MTBF

100,000 hours

LED indicator

POWER (power supply), FX LINK (optical link action), TP LINK1000 (TP cable link1000M), TP LINK100 (TP cable link 100M), TP ACT (TP cable packet forwarding action)

Power

External: AC90~264V/DC100~380V input, 5V2A output

Internal: AC90~264V/DC100~380V input

Power consumption

5W

Operating temperature

-10~55ºC

Operating humidity

5%~90%

Maintaining temperature

-40~70ºC

Maintaining humidity

5% ~ 90% non-condensing

Dimensions

110mm(W)*140mm(D)*30mm(H) (internal power supply)

71mm (W) * 94mm (D)*26 mm (H) (external power supply)

26mm(W)*88mm(D)* 114mm(H) (card type)


แอพพลิเคชัน Gigabit Ethernet Media Converter

multi-mode dual fiber media converter



ประเภทผลิตภัณฑ์ : Media Converter > ตัวแปลงสื่อกิกะบิต

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย