http://th.nnetswitch.com
Home > ผลิตภัณฑ์ > Media Converter > ตัวแปลงสื่อกิกะบิต > ตัวแปลงสื่อสมบูรณ์แบบ 1000M ที่ไม่มีการจัดการ

ตัวแปลงสื่อสมบูรณ์แบบ 1000M ที่ไม่มีการจัดการ

    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Western Union
    Incoterm: FOB,CIF,FCA
    สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 4 วัน
ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: NT-2100S

อัตราการส่งข้อมูล: 1000Mbps

พอร์ต: ≦ 8

Ethernet Port QTY: 1

Fiber Type: Dual Fiber, Single Mode

Wavelength: 1550nm, 1310nm

Connector Type: SC

Distance: 20km, 40km, 60km, 80km, 100km, 120km

Power Supply: 5V 1A

MTBF: 100000

Working Temperature: -20~70℃

Dimension: 9.5cm*7cm*2.5cm

Weight: 0.16kg

Package Info: 36pcs/carton Size:48cm*36cm*39cm

Capacity: 5000pcs/day

Warranty: 3 Years

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ผลผลิต: 5000pc/day

แบรนด์: N-สุทธิ

การเดินทาง: Ocean,Land,Air,Express

สมุฏฐาน: ประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

HS Code: 8517622990

ท่าเรือ: Shenzhen,Yantian

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ตัวแปลงสัญญาณ N-net ที่ ไม่มีการจัดการ Media 1000M เต็มรูปแบบ


NT-2100 เป็นตัวแปลงสื่อที่ไม่ได้รับการจัดการแบบปรับอัตโนมัติที่ให้การเชื่อมต่อระหว่าง Ethernet 1000BASE-TX RJ45 และพอร์ต 1000BASE-FX MultiMode Duplex SC ช่วยให้ผู้ใช้สามารถรวมสายเคเบิลใยแก้วนำแสงเข้ากับสภาพแวดล้อมของทองแดง 1000Base-TX ได้ ตัวแปลงสื่อนี้เป็นไปตามมาตรฐานอีเทอร์เน็ต IEEE802.3, 1000BASE-TX และ 1000BASE-FX


หมายเหตุ: เราขอแนะนำให้ใช้ NT-2100 เป็นคู่ ๆ

คุณสมบัติ ตัวแปลงสัญญาณ Gigabit Media เต็มรูปแบบที่ไม่มีการจัดการ


  1. รองรับการแปลงระหว่าง 1000Base-T และ 1000Base-SX / LX
  2. ตัวแปลงสื่อ 1000M มีช่อง SFP ให้เลือก
  3. สนับสนุน full-duplex และ half-duplex และความรู้สึกอัตโนมัติ
  4. สนับสนุนความรู้สึกอัตโนมัติของ MDI / MDI-X ช่วยอำนวยความสะดวกในการวางระบบและติดตั้ง
  5. รองรับการส่งแพ็คเก็ต VLAN ที่ยาวเป็นพิเศษ
  6. สนับสนุนคุณภาพของบริการ (QoS) และมั่นใจในการส่งผ่านแพ็คเก็ต VoIP;
  7. ตัวเลือกในไฟเบอร์แบบมัลติโหมด


แอพพลิเคชัน Gigabit Media Converter ที่ไม่มีการจัดการ


NT-2100


ข้อมูลจำเพาะของ Gigabit Media Converter แบบเต็มรูปแบบ


Parameter

Specifications

Access mode

1000Mbps Gigabit Ethernet

Standard

IEEE802.3ab 1000Base-T , IEEE802.3z 1000Base-SX/LX Gigabit Ethernet

Wavelength

850nm/1310nm/1550nm

Transmission distance

Dual-fiber multi-mode: 500m (fiber size: 62.5/125μm)/550m (fiber size: 50/125μm)

Port

One RJ45 port: for connecting with STP/UTP category-5 twisted pairs

One optical port: Multi-mode Dual-fiber: SC/LC(SFP) (50, 62.5/125μm)

Single mode Dual-fiber: SC/FC/LC(SFP) (9/125μm)

Single mode Single fiber: SC/FC/LC(SFP) (9/125μm)

Conversion means

Media conversion

BER

<10-9

MTBF

100,000 hours

LED indicator

POWER (power supply), FX LINK (optical link action), TP LINK1000 (TP cable link1000M), TP LINK100 (TP cable link 100M), TP ACT (TP cable packet forwarding action)

Power

External: AC90~264V/DC100~380V input, 5V2A output

Internal: AC90~264V/DC100~380V input

Power consumption

5W

Operating temperature

-10~55ºC

Operating humidity

5%~90%

Maintaining temperature

-40~70ºC

Maintaining humidity

5% ~ 90% non-condensing

Dimensions

110mm(W)*140mm(D)*30mm(H) (internal power supply)

71mm (W) * 94mm (D)*26 mm (H) (external power supply)

26mm(W)*88mm(D)* 114mm(H) (card type)

ประเภทผลิตภัณฑ์ : Media Converter > ตัวแปลงสื่อกิกะบิต

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย