http://th.nnetswitch.com
Home > ผลิตภัณฑ์ > Media Converter > ตัวแปลงสื่อกิกะบิต > ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติล 1000M Fiber ที่ไม่มีการจัดการ

ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติล 1000M Fiber ที่ไม่มีการจัดการ

    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Western Union
    Incoterm: FOB,CIF,FCA
    สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 4 วัน
ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: NT-S2100

โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

ชนิด: สวิตช์ออฟติคอล

อัตราการส่งข้อมูล: 1000Mbps

พอร์ต: ≦ 8

Ethernet Port QTY: 1

Fiber Type: Single Mode, Single Fiber

Wavelength: 1550nm, 1310nm

Connector Type: SC

Distance: 20km, 40km, 60km, 80km, 100km, 120km

Power Supply: External Power Supply

Dimension: 71mm (W) * 94mm (D)*26 Mm (H)

Rate: 1000 Mbps

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ผลผลิต: 50000

แบรนด์: N-สุทธิ

การเดินทาง: Ocean,Land,Air,Express

สมุฏฐาน: ประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 50000

ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

HS Code: 8517622990

ท่าเรือ: Shenzhen,Yantian

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

N-net ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกที่ไม่มีการจัดการ 1000M

เทคโนโลยีการเปลี่ยนทีดีของ NT-S2100 และสนับสนุน: 1000Base-T และ 1000Base-SX / LX สอดคล้องกับมาตรฐาน IEEE802.3z และ IEEE802.3ab ซึ่งจะแปลงสัญญาณไฟฟ้าของคู่บิด 1000Base-T พร้อมสัญญาณแสง 1000Base-SX / LX ขยายระยะการส่งผ่าน 100 ม. ถึง 50 กม. ผ่านทางสายเคเบิลใยแก้วนำแสง สนับสนุนการส่งผ่านข้อมูลแบบมัลติโหมดสองเส้นใยเส้นใยคู่แบบเดี่ยวและไฟเบอร์เดียวแบบเดี่ยว


เต็ม 1000M เดี่ยวไฟเบอร์ Media Converter คุณสมบัติ

  1. รองรับการแปลงระหว่าง 1000Base-T และ 1000Base-SX / LX
  2. ตัวแปลงสื่อ 1000M มีช่อง SFP ให้เลือก
  3. สนับสนุน full-duplex และ half-duplex และความรู้สึกอัตโนมัติ
  4. สนับสนุนความรู้สึกอัตโนมัติของ MDI / MDI-X ช่วยอำนวยความสะดวกในการวางระบบและติดตั้ง
  5. รองรับการส่งแพ็คเก็ต VLAN ที่ยาวเป็นพิเศษ
  6. สนับสนุนคุณภาพของบริการ (QoS) และมั่นใจในการส่งผ่านแพ็คเก็ต VoIP;
  7. ตัวเลือกในไฟเบอร์แบบมัลติโหมด

การ ประยุกต์ใช้โปรแกรม แปลงไฟเบอร์กิกะบิตแบบเต็มรูปแบบที่ไม่มีการจัดการ

NT-2100


ข้อกำหนดเฉพาะของ Fiber Media Converter ที่ไม่มีการจัดการ

Parameter

Specifications

Access mode

1000Mbps Gigabit Ethernet

Standard

IEEE802.3ab 1000Base-T , IEEE802.3z 1000Base-SX/LX Gigabit Ethernet

Wavelength

850nm/1310nm/1550nm

Transmission distance

Dual-fiber multi-mode: 500m (fiber size: 62.5/125μm)/550m (fiber size: 50/125μm)

Port

One RJ45 port: for connecting with STP/UTP category-5 twisted pairs

One optical port: Multi-mode Dual-fiber: SC/LC(SFP) (50, 62.5/125μm)

Single mode Dual-fiber: SC/FC/LC(SFP) (9/125μm)

Single mode Single fiber: SC/FC/LC(SFP) (9/125μm)

Conversion means

Media conversion

BER

<10-9

MTBF

100,000 hours

LED indicator

POWER (power supply), FX LINK (optical link action), TP LINK1000 (TP cable link1000M), TP LINK100 (TP cable link 100M), TP ACT (TP cable packet forwarding action)

Power

External: AC90~264V/DC100~380V input, 5V2A output

Internal: AC90~264V/DC100~380V input

Power consumption

5W

Operating temperature

-10~55ºC

Operating humidity

5%~90%

Maintaining temperature

-40~70ºC

Maintaining humidity

5% ~ 90% non-condensing

Dimensions

110mm(W)*140mm(D)*30mm(H) (internal power supply)

71mm (W) * 94mm (D)*26 mm (H) (external power supply)

26mm(W)*88mm(D)* 114mm(H) (card type)

ประเภทผลิตภัณฑ์ : Media Converter > ตัวแปลงสื่อกิกะบิต

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย