สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย

Shenzhen N-net High-Tech Co.,Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > Media Converter > ตัวแปลงสื่อกิกะบิต > Gigabit Internal Fiber Media Converter

PRODUCT CATEGORIES

Gigabit Internal Fiber Media Converter
Gigabit Internal Fiber Media Converter
Gigabit Internal Fiber Media Converter
Gigabit Internal Fiber Media Converter
Gigabit Internal Fiber Media Converter

Gigabit Internal Fiber Media Converter

ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Western Union
Incoterm: FOB
สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 4 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: NT-S3011D

    โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

    ชนิด: สวิตช์ออฟติคอล

    พอร์ต: ≦ 8

    156 Mm (L)×127 Mm (W)×32 Mm(H): Internal Power Supply

    อัตราการส่งข้อมูล: 10/100 / 1000Mbps

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    ผลผลิต: 50000

    แบรนด์: N-สุทธิ

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air,express

    สมุฏฐาน: ประเทศจีน

    ความสามารถในการจัดหา: 50000

    ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

    HS Code: 8517622990

    ท่าเรือ: Shenzhen,Yantian

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ตัวแปลงไฟเบอร์สื่อบันทึกกิกะบิตภายใน N-net

PLL เป็นสิ่งสำคัญมากสำหรับการกู้คืนข้อมูลและนาฬิกา (CDR) PLL ขับเคลื่อนโดยนาฬิกาอ้างอิงอินพุตดังนั้นอินพุตนาฬิกาอ้างอิงต้องตรงตามข้อกำหนดด้านไฟฟ้าและกระวนกระวายใจที่เข้มงวด

NT-3011D / NT- S ตัวแปลงมีเดียกิกะบิตอีเธอร์เน็ตที่ปรับขนาดได้ 3011D10 / 100 / 1000Mbps ใช้เทคโนโลยีการเปลี่ยนเพื่อตอบสนองการแปลงสื่อ เป็นไปตามมาตรฐาน IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z และ IEEE802.3ab ปัจจุบันรองรับการเชื่อมต่อเครือข่ายสื่อสองประเภท: 10Base-T / 100Base-TX / 1000Base-T และ 1000Base-SX / LX สัญญาณแปลงไฟฟ้าระหว่างคู่ 10Base-T / 100Base-TX / 1000Base-T ที่มีออปติคัล สัญญาณ 1000Base-SX / LX มันขยายระยะการส่งของเครือข่ายจาก 100m ผ่านสายทองแดงเป็น 550m ผ่านสายเคเบิลใยแสง รองรับการส่งสัญญาณในมัลติไฟเบอร์คู่

คุณสมบัติ ตัวแปลงไฟเบอร์สื่อเดี่ยวภายใน


  1. รองรับการแปลงระหว่าง 10Base-T / 100Base-TX / 1000Base-T ที่ปรับได้พร้อม 1000Base-SX / LX
  2. ตัวแปลงมีเดีย 10/100 / 1000M พร้อมช่อง SFP
  3. รองรับฟูลดูเพล็กซ์และฮาล์ฟดูเพล็กซ์และตรวจจับอัตโนมัติ
  4. สนับสนุนความรู้สึกอัตโนมัติของ MDI / MDI-X อำนวยความสะดวกในการทดสอบและติดตั้งระบบ
  5. รองรับ JUMBO เฟรมสูงสุดถึง 9K (ไม่จำเป็น)
  6. รองรับการส่งแพ็กเก็ต VLAN ที่ยาวเป็นพิเศษ
  7. รองรับคุณภาพการบริการ (QoS) และสร้างความมั่นใจในการส่งแพ็กเก็ต VoIP;
  8. ตัวเลือกในมัลติโหมดในเส้นใยคู่


แอปพลิเคชั่น แปลงไฟล์ไฟเบอร์โหมดเดี่ยว 1000M

NT-3011D

ข้อกำหนดเฉพาะของ Gigabit Internal Media Converter

Parameter

Specifications

Access mode

10/100/1000Mbps Gigabit Ethernet

Standard

IEEE802.3 10Base-T Ethernet, IEEE802.3u 100Base-TX/FX Fast Ethernet, IEEE802.3ab 1000Base-T , IEEE802.3z 1000Base-SX/LX Gigabit Ethernet

Wavelength

1310nmnm/1550nm

Transmission distance

Multimode Dual fiber: 550m

Category-5 twisted pairs: 100m

Port

One RJ45 port: for connecting with STP/UTP category-5 twisted pairs

One optical port: Single mode, dual fiber: SC, FC or LC(SFP) (9/125μm)

Conversion means

Media conversion

BER

<10-9

MTBF

100,000 hours

LED indicator

POWER (power supply), FX LINK (optical link action), TP LINK1000 (TP cable rate1000M), TP LINK100 (TP cable rate 100M), TP ACT (TP cable packet forwarding action)

Power supply

Internal: AC90~264V/DC-48V input

Power consumption

5W

Operating temperature

-10~55ºC

Operating humidity

5%~90%

Maintaining temperature

-40~70ºC

Maintaining humidity

5% ~ 90% non-condensing

Dimensions

156 mm (L)×127 mm (W)×32 mm (H) (internal power supply)



แอปพลิเคชั่น แปลงไฟเบอร์สื่อเดี่ยวภายใน

NT-3011D(2)

ประเภทผลิตภัณฑ์ : Media Converter > ตัวแปลงสื่อกิกะบิต

แนะนำผลิตภัณฑ์

ส่งคำถาม

Milla Lin

Ms. Milla Lin

โทร:86-755-83874688

Fax:86-755-3329728

โทรศัพท์มือถือ:+8615999563479Contact me with Whatsapp

อีเมล:szjl@n-net.com.cn

ที่อยู่:5-6 floor, C Building, Yiyuantong Industrial Zone,Xuexiang Community, Bantian, Longgang District, Shenzhen, Guangdong