สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย

Shenzhen N-net High-Tech Co.,Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > Media Converter > ตัวแปลงสื่อกิกะบิต > ตัวแปลงไฟเบอร์กิกะบิทภายใน

PRODUCT CATEGORIES

ตัวแปลงไฟเบอร์กิกะบิทภายใน
ตัวแปลงไฟเบอร์กิกะบิทภายใน
ตัวแปลงไฟเบอร์กิกะบิทภายใน
ตัวแปลงไฟเบอร์กิกะบิทภายใน
ตัวแปลงไฟเบอร์กิกะบิทภายใน

ตัวแปลงไฟเบอร์กิกะบิทภายใน

ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Western Union
Incoterm: FOB
สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 4 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: NT-S3011D

    โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

    ชนิด: สวิตช์ออฟติคอล

    พอร์ต: ≦ 8

    156 Mm (L)×127 Mm (W)×32 Mm(H): Internal Power Supply

    อัตราการส่งข้อมูล: 10/100 / 1000Mbps

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    ผลผลิต: 50000

    แบรนด์: N-สุทธิ

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air,express

    สมุฏฐาน: ประเทศจีน

    ความสามารถในการจัดหา: 50000

    ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

    HS Code: 8517622990

    ท่าเรือ: Shenzhen,Yantian

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ตัวแปลงไฟเบอร์กิกะบิตภายใน N-net

NT-3011D / NT- S 3011D10 / 100 / 1000Mbps adaptive Gigabit Ethernet ตัวแปลงสื่อที่ใช้เทคโนโลยีการแปลงเพื่อตอบสนองการแปลงสื่อ สอดคล้องกับมาตรฐาน IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z และ IEEE802.3ab ปัจจุบันสนับสนุนสองประเภทของการเชื่อมต่อเครือข่ายสื่อ: 10Base-T / 100Base-TX / 1000Base-T และ 1000Base-SX / LX, สัญญาณไฟฟ้าระหว่างการแปลงของ 10Base-T / 100Base-TX / 1000Base-T คู่บิดด้วยออปติคอล สัญญาณของ 1000Base-SX / LX ขยายสายการรับส่งข้อมูลจากเครือข่าย 100 เมตรผ่านสายเคเบิลทองแดงไปยัง 550 เมตรผ่านสายเคเบิลใยแก้วนำแสง รองรับการส่งผ่านข้อมูลแบบ multimode dual fiber

รูปแบบและบริการภายในเดี่ยวไฟเบอร์ Media Converter

  1. รองรับการแปลงระหว่างการปรับ 10Base-T / 100Base-TX / 1000Base-T กับ 1000Base-SX / LX
  2. มีตัวแปลงสื่อ 10/100 / 1000M พร้อมช่อง SFP
  3. สนับสนุน full-duplex และ half-duplex และความรู้สึกอัตโนมัติ
  4. สนับสนุนความรู้สึกอัตโนมัติของ MDI / MDI-X ช่วยอำนวยความสะดวกในการวางระบบและติดตั้ง
  5. รองรับกรอบ JUMBO สูงสุดถึง 9K (อุปกรณ์เสริม)
  6. รองรับการส่งแพ็คเก็ต VLAN ที่ยาวเป็นพิเศษ
  7. สนับสนุนคุณภาพของบริการ (QoS) และมั่นใจในการส่งผ่านแพ็คเก็ต VoIP;
  8. ตัวเลือกในแบบมัลติในเส้นใยคู่

การ ประยุกต์ใช้ ไฟเบอร์ MediaMedia Mode แบบ 1000M

NT-3011D

ข้อมูลจำเพาะเกี่ยวกับ ตัวแปลงภายในของกิกะบิต

Parameter

Specifications

Access mode

10/100/1000Mbps Gigabit Ethernet

Standard

IEEE802.3 10Base-T Ethernet, IEEE802.3u 100Base-TX/FX Fast Ethernet, IEEE802.3ab 1000Base-T , IEEE802.3z 1000Base-SX/LX Gigabit Ethernet

Wavelength

1310nmnm/1550nm

Transmission distance

Multimode Dual fiber: 550m

Category-5 twisted pairs: 100m

Port

One RJ45 port: for connecting with STP/UTP category-5 twisted pairs

One optical port: Single mode, dual fiber: SC, FC or LC(SFP) (9/125μm)

Conversion means

Media conversion

BER

<10-9

MTBF

100,000 hours

LED indicator

POWER (power supply), FX LINK (optical link action), TP LINK1000 (TP cable rate1000M), TP LINK100 (TP cable rate 100M), TP ACT (TP cable packet forwarding action)

Power supply

Internal: AC90~264V/DC-48V input

Power consumption

5W

Operating temperature

-10~55ºC

Operating humidity

5%~90%

Maintaining temperature

-40~70ºC

Maintaining humidity

5% ~ 90% non-condensing

Dimensions

156 mm (L)×127 mm (W)×32 mm (H) (internal power supply)



ภายใน Single Fiber Media Converter Application

NT-3011D(2)

ประเภทผลิตภัณฑ์ : Media Converter > ตัวแปลงสื่อกิกะบิต

ส่งคำถาม

Milla Lin

Ms. Milla Lin

อีเมล:

szjl@n-net.com.cn

ส่งคำถาม

โทร:86-755-83874688

Fax:86-755-3329728

โทรศัพท์มือถือ:+8615999563479Contact me with Whatsapp

อีเมล:szjl@n-net.com.cn

ที่อยู่:5-6 floor, C Building, Yiyuantong Industrial Zone,Xuexiang Community, Bantian, Longgang District, Shenzhen, Guangdong