http://th.nnetswitch.com
Home > ผลิตภัณฑ์ > Media Converter > ตัวแปลงสื่อกิกะบิต > ตัวแปลงสื่อภายนอกขนาด 10/100 / 1000M

ตัวแปลงสื่อภายนอกขนาด 10/100 / 1000M

    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Western Union
    Incoterm: FOB,CIF,FCA
    สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 4 วัน
ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: NT-3011SFP

โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

ชนิด: สวิตช์ออฟติคอล

พอร์ต: ≦ 8

อัตราการส่งข้อมูล: 10/100 / 1000Mbps

Ethernet Port QTY: 1

Fiber Type: Dual Fiber, Single Mode, Multi Mode, Single Fiber

Wavelength: 850nm, 1550nm, 1310nm

Connector Type: LC

Distance: 550m, 2km, 20km, 40km, 60km, 80km, 100km, 120km

Working Temperature: -20-70 Degree

MTBF: 100000 Hours

Warranty: 3 Years

Rate: 10/100/1000 Mbps

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ผลผลิต: 50000pcs/day

แบรนด์: N-สุทธิ

การเดินทาง: Ocean,Land,Air,Express

สมุฏฐาน: ประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 50000pcs around 10-20days

ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

HS Code: 8517622990

ท่าเรือ: Shenzhen,Yantian

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

N-net External 10/100 / 1000M Media Converter

NT-3011SFP เป็น SFP พอร์ตไฟเบอร์สื่อแปลง, ดังนั้นประเภทไฟเบอร์ที่อิงจากโมดูล SFP และการเจรจาต่อรองอัตโนมัติจะปรับเปลี่ยนสัญญาณแบบ full-duplex ตามมาตรฐาน IEEE802.3u โดยอัตโนมัติ ตัวบ่งชี้ LED แสดงสถานะพลังงานของตัวแปลง, ความเร็วพอร์ต UTP และความเร็วพอร์ต Link สถานะ FX และสถานะการเชื่อมโยง ขยายระยะห่างในการรับส่งข้อมูลของเครือข่ายจาก 100 เมตรผ่านทางสายเคเบิลทองแดงไปยัง 20 กม. ผ่านทางสายเคเบิลใยแก้วนำแสง รองรับการส่งผ่านข้อมูลแบบ multi-mode dual fiber, single mode dual fiber และ single mode single fiber


คุณลักษณะ External Converter 10/100 / 1000M Media Converter ภายนอก


  1. สอดคล้องกับมาตรฐาน IEEE 802.3 10Base-T, IEEE 802.3u 100Base-TX, IEEE 802.3ab 1000Base-T, IEEE 802.3z 1000Base-SX / LX
  2. การแปลงสื่อระหว่าง 10/100 / 1000Base-T และ 1000Base-SX / LX
  3. มีตัวแปลงสื่อ 10/100 / 1000M พร้อมช่อง SFP
  4. รองรับการทำงานแบบ full-duplex และ half-duplex แบบอัตโนมัติ
  5. รองรับความรู้สึกอัตโนมัติของ MDI / MDI-X ช่วยอำนวยความสะดวกในการติดตั้งและติดตั้งระบบ
  6. รองรับการส่งแพ็คเก็ต VLAN ที่ยาวเป็นพิเศษ
  7. สนับสนุนคุณภาพของบริการ (QoS) และมั่นใจในการส่งผ่านแพ็คเก็ต VoIP;
  8. กลไก Store-and-Forward
  9. ตัวเลือกในไฟเบอร์แบบคู่แบบเดี่ยวไฟเบอร์แบบมัลติโหมด


ข้อมูลจำเพาะของ Gigabit Fiber Ethernet Converter


 Parameter

 Specifications

 Access mode

 10/100/1000Mbps Gigabit Ethernet

 Standard

 IEEE802.3 10Base-T Ethernet, IEEE802.3u 100Base-TX Fast Ethernet, IEEE802.3ab 1000Base-T ,

 IEEE802.3z 1000Base-SX/LX Gigabit Ethernet

 Wavelength

 850nm/1310nm/1550nm

 Transmission distance

 Multi-mode Dual-fiber: 220m (62.5/125μm)/550m (50/125μm)

 Single mode Dual-fiber: 20/40/60/80/100km

 Category-5 twisted pairs: 100m

 Port

 One RJ45 port:

 Connecting with STP/UTP category-5 twisted pairs, EIA568A/B

 One optical port:

 Multi-mode Dual-fiber: SC/LC(SFP) (50, 62.5/125μm)

 Single mode Dual-fiber: SC/FC/LC(SFP) (9/125μm)

 BER

 <10-9

 MTBF

 100,000 hours

 LED indicator

 POWER (power supply), FX LINK (optical link action)

 TP LINK1000 (TP cable rate1000M), TP LINK100 (TP cable rate 100M)

 TP ACT (TP cable packet forwarding action), FDX (TP full duplex operation)

 Power supply

 External: AC90~264V/DC100~380V input, 5V 2A output

 Power consumption

 Max. 5W 

 Operating temperature

 -10~55ºC

 Operating humidity

 5%~90%

 Maintaining temperature

 -40~70ºC

 Maintaining humidity

 5% ~ 90% non-condensing

 Dimensions

 71mm (W)×94mm (D)×26 mm (H) (external power supply)

แอพพลิเคชัน Gigabit Media Converter


NT-3011S



ประเภทผลิตภัณฑ์ : Media Converter > ตัวแปลงสื่อกิกะบิต

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย