http://th.nnetswitch.com
Home > ผลิตภัณฑ์ > Media Converter > ตัวแปลงสื่อกิกะบิต > ตัวแปลงไฟเบอร์ภายนอกแบบ 10/100 / 1000M

ตัวแปลงไฟเบอร์ภายนอกแบบ 10/100 / 1000M

    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CIF,FCA
    สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 4 วัน
ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: NT-S3011

พอร์ต: ≦ 8

อัตราการส่งข้อมูล: 10/100 / 1000Mbps

Ethernet Port QTY: 1

Fiber Type: Single Fiber

Wavelength: 1550nm

Connector Type: SC

Distance: 120km

Power Supply: 5V 1A

MTBF: 100000

Working Temperature: -20~70℃

Dimension: 9.5cm*7cm*2.5cm

Weight: 0.16kg

Package Info: 36pcs/carton Size:48cm*36cm*39cm

Capacity: 5000pcs/day

Warranty: 3 Years

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ผลผลิต: 5000pc/day

แบรนด์: N-สุทธิ

การเดินทาง: Ocean,Land,Air,express

สมุฏฐาน: ประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

HS Code: 8517622990

ท่าเรือ: Shenzhen,Yantian

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

N-net 10/100 / 1000M ภายนอกไฟเบอร์ Media Converter


NT-S3011 เป็น Gigabit Ethernet WDM (การจัดมัลติเพล็กซ์ความยาวคลื่นแบบสองทิศทาง) Media Converter ใช้เส้นใยเดียวในการส่งข้อมูลเครือข่ายในการรับและส่งคลื่นความยาวคลื่นแยกต่างหาก (1550/1310 นาโนเมตร) เทคโนโลยีที่เป็นนวัตกรรมนี้ช่วยให้คุณใช้เส้นใยสองเส้นได้อย่างมีประสิทธิภาพสำหรับการเชื่อมต่ออิสระสองครั้งหรือเพิ่มความจุได้สองเท่าโดยไม่ต้องขุดสายไฟเบอร์ที่สอง ตัวแปลงจะโปร่งใสกับเครือข่ายอย่างสมบูรณ์เพื่อให้เครือข่ายทำงานได้อย่างที่ไม่เคยมีมาก่อน - เฉพาะตอนนี้เท่านั้นที่สามารถรองรับสื่อทั้งทองแดงและไฟเบอร์ได้และสามารถขยายขนาดของเครือข่ายที่มีอยู่ช่วยเพิ่มระยะห่างระหว่างอุปกรณ์ระบบเครือข่าย มีความยืดหยุ่น


คุณลักษณะ Media Converter 10/100 / 1000M


  1. สอดคล้องกับมาตรฐาน IEEE 802.3 10Base-T, IEEE 802.3u 100Base-TX, IEEE 802.3ab 1000Base-T, IEEE 802.3z 1000Base-SX / LX
  2. การแปลงสื่อระหว่าง 10/100 / 1000Base-T และ 1000Base-SX / LX
  3. มีตัวแปลงสื่อ 10/100 / 1000M พร้อมช่อง SFP
  4. รองรับการทำงานแบบ full-duplex และ half-duplex แบบอัตโนมัติ
  5. รองรับความรู้สึกอัตโนมัติของ MDI / MDI-X ช่วยอำนวยความสะดวกในการติดตั้งและติดตั้งระบบ
  6. รองรับการส่งแพ็คเก็ต VLAN ที่ยาวเป็นพิเศษ
  7. สนับสนุนคุณภาพของบริการ (QoS) และมั่นใจในการส่งผ่านแพ็คเก็ต VoIP;
  8. กลไก Store-and-Forward
  9. ตัวเลือกในไฟเบอร์แบบคู่แบบเดี่ยวไฟเบอร์แบบมัลติโหมด


ตัวแปลงสื่อ 10/100 / 1000M ข้อมูลจำเพาะ


 Parameter

 Specifications

 Access mode

 10/100/1000Mbps Gigabit Ethernet

 Standard

 IEEE802.3 10Base-T Ethernet, IEEE802.3u 100Base-TX Fast Ethernet, IEEE802.3ab 1000Base-T ,

 IEEE802.3z 1000Base-SX/LX Gigabit Ethernet

 Wavelength

 850nm/1310nm/1550nm

 Transmission distance

 Multi-mode Dual-fiber: 220m (62.5/125μm)/550m (50/125μm)

 Single mode Dual-fiber: 20/40/60/80/100km

 Category-5 twisted pairs: 100m

 Port

 One RJ45 port:

 Connecting with STP/UTP category-5 twisted pairs, EIA568A/B

 One optical port:

 Multi-mode Dual-fiber: SC/LC(SFP) (50, 62.5/125μm)

 Single mode Dual-fiber: SC/FC/LC(SFP) (9/125μm)

 BER

 <10-9

 MTBF

 100,000 hours

 LED indicator

 POWER (power supply), FX LINK (optical link action)

 TP LINK1000 (TP cable rate1000M), TP LINK100 (TP cable rate 100M)

 TP ACT (TP cable packet forwarding action), FDX (TP full duplex operation)

 Power supply

 External: AC90~264V/DC100~380V input, 5V 2A output

 Power consumption

 Max. 5W 

 Operating temperature

 -10~55ºC

 Operating humidity

 5%~90%

 Maintaining temperature

 -40~70ºC

 Maintaining humidity

 5% ~ 90% non-condensing

 Dimensions

 71mm (W)×94mm (D)×26 mm (H) (external power supply)

แอพพลิเคชัน External Media Converter ขนาด 1000M


NT-3011S

กิกะบิต External Media Converter Packing


2 การบรรจุ

ประเภทผลิตภัณฑ์ : Media Converter > ตัวแปลงสื่อกิกะบิต

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย