สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย

Shenzhen N-net Technology Co.,Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > Media Converter > ตัวแปลงสื่อกิกะบิต

PRODUCT CATEGORIES

ตัวแปลงสื่อกิกะบิต

ประเภทสินค้าของ ตัวแปลงสื่อกิกะบิต เราเป็นผู้ผลิตเฉพาะจากประเทศจีน ตัวแปลงสื่อกิกะบิต Ethernet Media Converter ซัพพลายเออร์ / โรงงานขายส่งที่มีคุณภาพสูง ผลิตภัณฑ์ของ ไฟเบอร์ออปติกอีเธอร์เน็ตคอนเวอร์เตอร์ R & D และการผลิตเรามีบริการที่สมบูรณ์แบบหลังการขายและการสนับสนุนทางเทคนิค มองไปข้างหน้าเพื่อความร่วมมือของคุณ!

ดู:

    • ไฟเบอร์ออปติกแปลง 10/100 / 1000M

    ไฟเบอร์ออปติกแปลง 10/100 / 1000M

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 50000

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    • ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

    N-net 10/100 / 1000M Internal Fiber Media Converter NT-3011 เป็นตัวแปลงอีเธอร์เน็ตกิกะบิตไฟเบอร์ภายในชุดนี้ใช้เทคโนโลยีการสลับเพื่อเติมเต็มการแปลงสื่อ ปัจจุบันรองรับ 10Base-T / 100Base-TX / 1000Base-T และการเชื่อมต่อเครือข่าย 1000Base-SX / LX, การแปลงสัญญาณไฟฟ้าระหว่าง 10Base-T / 100Base-TX / 1000Base-T...

    • ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก 10/100 / 1000M

    ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก 10/100 / 1000M

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000 pcs around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    • ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

    ตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ออปติก N-net 10/100 / 1000M NT3011 10/100 / 1000Mbps ตัวแปลงสื่อกิกะบิตอีเธอร์เน็ตที่ปรับได้ adopts เทคโนโลยีการเปลี่ยนเพื่อตอบสนองการแปลงสื่อ เป็นไปตามมาตรฐาน IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z และ IEEE802.3ab ปัจจุบันรองรับการเชื่อมต่อเครือข่ายสื่อสองประเภท: 10BaseT / 100BaseTX / 1000BaseT และ...

    • ตัวแปลงไฟเบอร์ Media 1000M ภายนอก

    ตัวแปลงไฟเบอร์ Media 1000M ภายนอก

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    • ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

    Fiber Media Converter ภายนอก 1000M N-net ตัวแปลงไฟเบอร์กิกะบิตอีเทอร์เน็ต NT-2100 เป็นตัวแปลงสื่อออปติคอลกิกะบิตอีเธอร์เน็ตแบบเต็ม 1000M แบบปรับตัวที่ใช้สำหรับการส่งผ่านแสงผ่านอีเธอร์เน็ตความเร็วสูง 10/100 / 1000M Media Converter มีความสามารถในการสลับระหว่างคู่บิดและออปติคอลและถ่ายทอดผ่านเครือข่าย 1000 Base-TX และ...

    • 100KM Gigabit Fibre Media Converter

    100KM Gigabit Fibre Media Converter

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    • ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

    N-net 100KM Gigabit Fibre Media Converter ตัวแปลง Gigabit ไฟเบอร์อีเธอร์เน็ต NT-3011 / NT-3011S ใช้เทคโนโลยีสวิตช์เพื่อการแปลงสื่อ Media Converter 10/100 / 1000M เป็นไปตามมาตรฐาน IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z และ IEEE802.3ab ปัจจุบัน Fiber Media Converter Gigabit รองรับการเชื่อมต่อเครือข่ายสื่อสองประเภท: 10Base-T...

    • 10/100/1000 Standlone Managed Fiber Media Converter

    10/100/1000 Standlone Managed Fiber Media Converter

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    • ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

    10/100/1000 Standlone Managed Fiber Media Converter N-net NT-LM106, G igabit Media Converter ความเร็วในการตอบสนองของผู้ปฏิบัติงานเพิ่มขึ้นอย่างรวดเร็วการบำรุงรักษารายวันและค่าใช้จ่ายเครือข่ายของผู้ประกอบการจะลดลงและคุณภาพการให้บริการของพวกเขานั้นเพิ่มขึ้นและให้โซลูชั่นทางเศรษฐกิจ copper Ethernet พร้อม ระบบ นี้...

    • ตัวแปลง SFP Port สื่อ 10/100 / 1000M ภายนอก

    ตัวแปลง SFP Port สื่อ 10/100 / 1000M ภายนอก

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    • ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

    N-net External 10/100 / 1000M SFP Port Media Converter NT-G2100SFP Gigabit Fibre Ethernet Converter เป็นตัวแปลงสื่อ 3 พอร์ตด้วยโหมดซ้ำซ้อน 2 พอร์ต 10/100 / 1000M Media Converter ให้การเชื่อมโยงซ้ำซ้อนน้อยกว่า 10ms สำหรับแอปพลิเคชันอีเธอร์เน็ตที่มีความสำคัญสูง โหมดซ้ำซ้อนรองรับฟังก์ชั่นกู้คืนอัตโนมัติ...

    • ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติล 1000M Fiber ที่ไม่มีการจัดการ

    ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติล 1000M Fiber ที่ไม่มีการจัดการ

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 50000

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    • ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

    N-net ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกที่ไม่มีการจัดการ 1000M เทคโนโลยีการเปลี่ยนทีดีของ NT-S2100 และสนับสนุน: 1000Base-T และ 1000Base-SX / LX สอดคล้องกับมาตรฐาน IEEE802.3z และ IEEE802.3ab ซึ่งจะแปลงสัญญาณไฟฟ้าของคู่บิด 1000Base-T พร้อมสัญญาณแสง 1000Base-SX / LX ขยายระยะการส่งผ่าน 100 ม. ถึง 50 กม. ผ่านทางสายเคเบิลใยแก้วนำแสง...

    • 100 / 1000M FX Gigabit Media Converter

    100 / 1000M FX Gigabit Media Converter

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์

    • ความสามารถในการจัดหา: 50000

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    • ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

    N-net 100 / 1000M FX Gigabit Media Converter NT-3200 เป็นตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์แบบกิกะบิตที่ 10/100 / 1000Base-TX ถึง 100 / 1000Base-FX Media Converter เป็นตัวแปลงสื่อตัวแรกในตลาดเพื่อตอบสนองความรู้สึกอัตโนมัติ 100 / 1000M ที่พอร์ตใยแก้วนำแสงซึ่งเพิ่มความยืดหยุ่น ของเครือข่ายทั้งหมด สอดคล้องกับมาตรฐาน IEEE802.3,...

    • ตัวแปลงไฟเบอร์กิกะบิทภายใน

    ตัวแปลงไฟเบอร์กิกะบิทภายใน

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 50000

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    • ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

    ตัวแปลงไฟเบอร์กิกะบิตภายใน N-net NT-3011D / NT- S 3011D10 / 100 / 1000Mbps adaptive Gigabit Ethernet ตัวแปลงสื่อที่ใช้เทคโนโลยีการแปลงเพื่อตอบสนองการแปลงสื่อ สอดคล้องกับมาตรฐาน IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z และ IEEE802.3ab ปัจจุบันสนับสนุนสองประเภทของการเชื่อมต่อเครือข่ายสื่อ: 10Base-T / 100Base-TX / 1000Base-T...

ประเทศจีน ตัวแปลงสื่อกิกะบิต ซัพพลายเออร์

ตัวแปลงสื่อกิกะบิตอีเธอร์เน็ตมีเทคโนโลยีการสลับเพื่อตอบสนองการแปลงสื่อ สอดคล้องกับมาตรฐาน IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z และ IEEE802.3ab ปัจจุบันสนับสนุนสองประเภทของการเชื่อมต่อเครือข่ายสื่อ: 10Base-T / 100Base-TX / 1000Base-T และ 1000Base-SX, การแปลงระหว่างสัญญาณไฟฟ้าของคู่บิดเกลียว 10Base-T / 100Base-TX / 1000Base-T ที่มีสัญญาณออปติคัลของ 1000Base-SX ขยายระยะห่างในการรับส่งข้อมูลของเครือข่ายจาก 100 เมตรผ่านสายเคเบิลทองแดงถึง 500 เมตรผ่านทางสายเคเบิลใยแก้วนำแสง รองรับการส่งผ่านข้อมูลแบบมัลติไฟเบอร์แบบ dual mode, single mode dual fiber, single mode single fibre

ส่งคำถาม

Milla Lin

Ms. Milla Lin

อีเมล:

szjl@n-net.com.cn

ส่งคำถาม

โทร:86-755-83874688

Fax:86-755-3329728

โทรศัพท์มือถือ:+8615999563479Contact me with Whatsapp

อีเมล:szjl@n-net.com.cn

ที่อยู่:5-6 floor, C Building, Yiyuantong Industrial Zone,Xuexiang Community, Bantian, Longgang District, Shenzhen, Guangdong

เว็บไซต์โทรศัพท์มือถือ

http://th.nnetswitch.com