http://th.nnetswitch.com
Home > ผลิตภัณฑ์ > Media Converter > ตัวแปลงสื่อกิกะบิต
ประเภทผลิตภัณฑ์
บริการออนไลน์
ติดต่อตอนนี้

ตัวแปลงสื่อกิกะบิต

ประเภทสินค้าของ ตัวแปลงสื่อกิกะบิต เราเป็นผู้ผลิตเฉพาะจากประเทศจีน ตัวแปลงสื่อกิกะบิต Ethernet Media Converter ซัพพลายเออร์ / โรงงานขายส่งที่มีคุณภาพสูง ผลิตภัณฑ์ของ ไฟเบอร์ออปติกอีเธอร์เน็ตคอนเวอร์เตอร์ R & D และการผลิตเรามีบริการที่สมบูรณ์แบบหลังการขายและการสนับสนุนทางเทคนิค มองไปข้างหน้าเพื่อความร่วมมือของคุณ!
ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติล 1000M Fiber ที่ไม่มีการจัดการ

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ความสามารถในการจัดหา: 50000

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

N-net ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกที่ไม่มีการจัดการ 1000M เทคโนโลยีการเปลี่ยนทีดีของ NT-S2100 และสนับสนุน: 1000Base-T และ 1000Base-SX / LX สอดคล้องกับมาตรฐาน IEEE802.3z และ IEEE802.3ab ซึ่งจะแปลงสัญญาณไฟฟ้าของคู่บิด 1000Base-T พร้อมสัญญาณแสง 1000Base-SX /...
100 / 1000M FX Gigabit Media Converter

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์

ความสามารถในการจัดหา: 50000

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

N-net 100 / 1000M FX Gigabit Media Converter NT-3200 เป็นตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์แบบกิกะบิตที่ 10/100 / 1000Base-TX ถึง 100 / 1000Base-FX Media Converter เป็นตัวแปลงสื่อตัวแรกในตลาดเพื่อตอบสนองความรู้สึกอัตโนมัติ 100 / 1000M...
ตัวแปลงไฟเบอร์กิกะบิทภายใน

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ความสามารถในการจัดหา: 50000

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

ตัวแปลงไฟเบอร์กิกะบิตภายใน N-net NT-3011D / NT- S 3011D10 / 100 / 1000Mbps adaptive Gigabit Ethernet ตัวแปลงสื่อที่ใช้เทคโนโลยีการแปลงเพื่อตอบสนองการแปลงสื่อ สอดคล้องกับมาตรฐาน IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z และ IEEE802.3ab...
ตัวแปลงไฟเบอร์ภายในภายใน 10/100 / 1000M

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ความสามารถในการจัดหา: 50000

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

N-net 10/100 / 1000M Internal Fiber Media Converter NT-3011 เป็นตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกภายใน Gigabit Ethernet ชุดนี้ใช้เทคโนโลยีการสลับเพื่อตอบสนองการแปลงสื่อ ปัจจุบันได้รับการสนับสนุนการเชื่อมต่อเครือข่าย 10Base-T / 100Base-TX / 1000Base-T และ...
ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติค 10/100 / 1000M

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ความสามารถในการจัดหา: 5000 pcs around 10-20 days

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

N-net ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติค 10/100 / 1000M NT3011 ตัวแปลงสัญญาณ Gigabit Ethernet 10/100 / 1000Mbps adaptive ที่ใช้เทคโนโลยีเปลี่ยนเทคโนโลยีเพื่อตอบสนองการแปลงสื่อ สอดคล้องกับมาตรฐาน IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z และ IEEE802.3ab...
ตัวแปลงไฟเบอร์ Media ภายนอกขนาด 1000M

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

N-net ภายนอก 1000M Fiber Media Converter NT-2100 Gigabit Fiber Ethernet Converter เป็นอะแดปเตอร์ออพติคอลอีเทอร์เน็ตแบบเต็มขนาด 1000M แบบ adaptive ซึ่งใช้สำหรับการส่งผ่านแสงผ่านอีเทอร์เน็ตความเร็วสูง 10/100 / 1000M Media Converter...
ตัวแปลงไฟเบอร์ที่มีการจัดการแบบสแตนด์อโลน 10/100/1000

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์

ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

ตัวแปลงไฟเบอร์ที่มีการจัดการแบบสแตนด์อโลน 10/100/1000 N-net NT-LM106, ความเร็วในการตอบสนอง ของ IATA Media Converter...
100KM Gigabit Fiber Media Converter

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

N-net 100KM Gigabit Fiber Media Converter NT-3011 / NT-3011S Gigabit Fiber Ethernet Converter ใช้เทคโนโลยีการสลับเพื่อตอบสนองการแปลงสื่อ ตัวแปลงสื่อ 10/100 / 1000M สอดคล้องกับมาตรฐาน IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z และ IEEE802.3ab ปัจจุบัน Fiber...
External Media 10/100 / 1000M SFP Port Media Converter

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

N-net External 10/100 / 1000M SFP พอร์ต Media Converter NT-G2100SFP Gigabit Fiber Ethernet Converter เป็นตัวแปลงสื่อสัญญาณ 3 พอร์ตด้วย Media Converter แบบ 2 พอร์ตที่มีขนาด 10/100 / 1000M ให้การเชื่อมต่อน้อยกว่า 10ms สำหรับแอพพลิเคชัน Ethernet...
ประเทศจีน ตัวแปลงสื่อกิกะบิต ซัพพลายเออร์
ตัวแปลงสื่อกิกะบิตอีเธอร์เน็ตมีเทคโนโลยีการสลับเพื่อตอบสนองการแปลงสื่อ สอดคล้องกับมาตรฐาน IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z และ IEEE802.3ab ปัจจุบันสนับสนุนสองประเภทของการเชื่อมต่อเครือข่ายสื่อ: 10Base-T / 100Base-TX / 1000Base-T และ 1000Base-SX, การแปลงระหว่างสัญญาณไฟฟ้าของคู่บิดเกลียว 10Base-T / 100Base-TX / 1000Base-T ที่มีสัญญาณออปติคัลของ 1000Base-SX ขยายระยะห่างในการรับส่งข้อมูลของเครือข่ายจาก 100 เมตรผ่านสายเคเบิลทองแดงถึง 500 เมตรผ่านทางสายเคเบิลใยแก้วนำแสง รองรับการส่งผ่านข้อมูลแบบมัลติไฟเบอร์แบบ dual mode, single mode dual fiber, single mode single fibre
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย