http://th.nnetswitch.com
Home > ผลิตภัณฑ์ > สวิตช์ Ethernet > สวิตช์ Gigabit Ethernet > สวิตช์กิกะบิตอีเธอร์เน็ตที่มีการจัดการ 48 พอร์ต

สวิตช์กิกะบิตอีเธอร์เน็ตที่มีการจัดการ 48 พอร์ต

    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: CFR,CIF,FCA
    สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 5 วัน
ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: NT-50MG48T4XGF

ชนิด: สวิตช์ออฟติคอล

อัตราการส่งข้อมูล: 10/100 / 1000Mbps

พอร์ต: ≧ 48

Ethernet Port QTY: 48

Fiber Type: Dual Fiber, Single Mode, Multi Mode, Single Fiber

Wavelength: 850nm, 1550nm, 1310nm

Distance: 550m, 2km, 20km, 40km, 60km, 80km, 100km, 120km

Rate: 10/100/1000Mbps

Uplink Port: 4 10G SFP+ Ports

Downlink Port: 48 Ethernet Ports

Transmission Distance: Up To 120km

Total Power Supply: 72W

Working Temperature: -20~+70 Degree

MTBF: 100000 Hours

Warranty: 3 Years

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: 4 ชิ้น / กล่อง

ผลผลิต: 5000pcs/day

แบรนด์: N-สุทธิ

การเดินทาง: Ocean,Land,Air

สมุฏฐาน: ประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 2000 pcs around 10-20 days

ใบรับรอง: ISO9000, CE, FCC

HS Code: 8517622990

ท่าเรือ: Shenzhen

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

N-net จัดการสวิตช์กิกะบิตอีเธอร์เน็ต 48 พอร์ต


สวิตช์อีเธอร์เน็ต NT-50MG48T4XGF มีพอร์ตอีเธอร์เน็ต 48/100/1000M จำนวน 48 พอร์ตและพอร์ต SFP + 10G ที่เพิ่มขึ้น 4 พอร์ตด้วยความสามารถในการแลกเปลี่ยนหลายชั้นและความสามารถในการโอนสาย ผู้ใช้สามารถตั้งค่าการทำงานของสวิตช์ผ่านเว็บ, CLI, TELNET, SNMP และวิธีอื่น ๆ สวิตช์กิกะบิตนี้สนับสนุน IP, MAC, VLAN, พอร์ต, องค์ประกอบระบุผู้ใช้แบบไดนามิกหรือแบบสแตติกไลท์นอกจากนี้ยังสนับสนุนการแยกพอร์ตเพื่อป้องกันการสื่อสารระหว่างอุปกรณ์เครือข่ายเพื่อนบ้าน 2 โดเมนออกอากาศเดียวกันและลดความเสี่ยงของเครือข่าย เหมาะอย่างยิ่งสำหรับแอพพลิเคชั่นที่รวมกันของเครือข่ายขนาดใหญ่และแอพพลิเคชันหลักของเครือข่ายขนาดเล็กและขนาดกลาง


คุณสมบัติ Ethernet Switched Managed

1 แกนหลักที่มีประสิทธิภาพในตัวเพื่อควบคุมการไหลและลดแพ็คเก็ตออกอากาศ

2 การปฏิบัติตามมาตรฐาน : โฆษณา IEEE802.3 โปรโตคอลการรวมลิงก์

IEEE 802.3, 10BASE-T Ethernet

IEEE 802.3u, มาตรฐานอีเธอร์เน็ตแบบรวดเร็ว

IEEE, 802.3ab มาตรฐาน Gigabit Ethernet

IEEE, 802.3z, มาตรฐานใยแก้วนำแสง Gigabit Ethernet

IEEE, 802.3ae, มาตรฐาน Ethernet 10G

IEEE, 802.3x, full duplex การเชื่อมโยงข้อมูลอีเทอร์เน็ทลิงค์ควบคุมการไหลของข้อมูล

IEEE, 802.3az, EEE มาตรฐาน Ethernet ที่ประหยัดพลังงาน

IEEE, 802.1AB, LLDP protocol

IEEE, 802.1D, STP โปรโตคอล

IEEE, 802.1Q, VLAN มาตรฐาน

3 กลไกการจัดเก็บและส่งต่อถูกใช้เพื่อหลีกเลี่ยงการสูญเสียแพ็กเก็ตและเฟรมข้อผิดพลาด

4 การต่อรองอัตโนมัติ 10/100 / 1000Mbps auto และ MDI / MDI-X อัตโนมัติเข้ากันได้กับอุปกรณ์ Ethernet ต่างๆ

5 รองรับ L2 + คุณสมบัติการสลับเช่น 802.1Q VLAN, มิเรอร์, การแยกพอร์ต IGMP Snooping, DHCP Snooping, LLDP, POE + การจัดการ IP Source Guard การตรวจสอบ ARP ACLs ฯลฯ

6 สนับสนุนสแปนนิ่งเอสทีพี (802.1D) และ RSTP (802.1W)

7 G.8032 สนับสนุนการป้องกันแหวนวงแหวนอุตสาหกรรมอย่างรวดเร็ว <50ms

8 เฟรมขนาดจัมโบ้รองรับได้สูงสุด 9.6 กิโลไบต์

9 รองรับการวินิจฉัยสายเคเบิล สนับสนุนการจัดการที่เพิ่มขึ้นผ่านทาง WEB, CLI, TELNET, SSH, SNMP

10 0 ºCถึง 55 ºCอุณหภูมิในการทำงานเพื่อตอบสนองความหลากหลายของสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อน

11 พอร์ตทองแดงรองรับการป้องกัน ESD


แอ็พพลิเคชันสวิตช์ที่มีการจัดการ L2

Ethernet switch

Network Switch Package


Ethernet switch


ประเภทผลิตภัณฑ์ : สวิตช์ Ethernet > สวิตช์ Gigabit Ethernet

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย