http://th.nnetswitch.com
Home > ผลิตภัณฑ์ > สวิตช์ POE > สวิตช์ POE ของ Gigabit Ethernet > สวิตช์ Gigabit แบบไม่มีการจัดการพร้อมพอร์ต POE 4 พอร์ต

สวิตช์ Gigabit แบบไม่มีการจัดการพร้อมพอร์ต POE 4 พอร์ต

    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA
    สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 4 วัน

ดาวน์โหลด:

ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: NT-G2400-AF4

อัตราการส่งข้อมูล: 10/100 / 1000Mbps

พอร์ต: ≦ 8

Downlink Ports QTY: 4 Ethernet Ports

Uplink Ports QTY: 2 Fiber Ports

Connector: FC, SC Optional

POE Ports QTY: 4

POE Output Standard: AF/AT, Up To 30W Per Port

Total Power Capacity: 65W

Working Temperature: -20~70ºC

MTBF: 100000 Hours

Ethernet Port QTY: 4

Warranty: 3 Years

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: การ์ตูน 19 ชิ้นต่อการ์ตูน

ผลผลิต: 5000 per day

แบรนด์: N-สุทธิ

การเดินทาง: Ocean,Land,Air,EXPRESS

สมุฏฐาน: ประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 5000 pcs around 10-20 days

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

HS Code: 8536700000

ท่าเรือ: China,Shenzhen

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

สวิตช์กิกะบิตที่ไม่มีการจัดการ N-net พร้อมพอร์ต POE 4 พอร์ต


สวิตช์ N-net NT-G2400-AF4 เป็นโซลูชันที่คุ้มค่าสำหรับการสนับสนุนการตรวจสอบกล้องวงจรปิดขนาดเล็ก มีพอร์ตเชื่อมต่อใยขนาดใหญ่ 2 พอร์ตและพอร์ตเชื่อมต่อ 4 พอร์ตที่มีอำนาจเหนือฟังก์ชันอีเธอร์เน็ตซึ่งสามารถให้พลังงานสำหรับอุปกรณ์ PD ได้ สวิตช์ gigabit poe นี้ช่วยให้ผู้ใช้สามารถทำงานภายใต้สภาวะการสกัดไฟฟ้าที่ไม่สะดวก ในฐานะที่เป็นสวิตช์แบบกิกะบิตอีเธอร์เน็ตจะมีประโยชน์มากยิ่งขึ้นสำหรับ การประกันที่น่าเชื่อถือสำหรับการเชื่อมต่อระหว่างระบบเฝ้าระวังและเครือข่ายภายนอกซึ่งพอร์ต PoE + 4 พอร์ตสามารถใช้งานได้เต็มประสิทธิภาพ

คุณสมบัติ Gigabit ของ POE Switch

1. แกนหลักที่มีประสิทธิภาพในตัวเพื่อควบคุมการไหลและลดแพ็คเก็ตออกอากาศ

2. การปฏิบัติตามมาตรฐาน:

IEEE802.3 10Base-T

IEEE802.3u 100Base-TX

IEEE802.3ab 1000Base-T

IEEE802.3z 1000Base-X

ควบคุมการไหลของ IEEE802.3x

IEEE802.3af PoE

3. พอร์ต 10/100 / 1000M copper โดยอัตโนมัติจะระบุสายตรงและข้ามสายเข้ากันได้กับการ์ดสวิทช์ฮับและอุปกรณ์ Ethernet อื่น ๆ

4. กลไกการจัดเก็บและส่งต่อถูกใช้เพื่อหลีกเลี่ยงการสูญเสียแพ็กเก็ตและเฟรมข้อผิดพลาด

5. สนับสนุนโหมดการควบคุมการไหลย้อนกลับแบบ full-duplex / half-duplex back pressure

6. สูงสุด 9720 ไบต์รองรับ Jumbo frame

7. ใส่กำลังไฟ 52V DC

8 - 20 ถึง 70 ℃อุณหภูมิในการทำงานเพื่อตอบสนองความหลากหลายของสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อน

9. พอร์ตทองแดงรองรับการป้องกัน ESD

10. รองรับแหล่งจ่ายไฟ PoE สูงสุด 30 วัตต์

ข้อมูลจำเพาะ

 Item

  Unmanaged Gigabit POE Switch with 4 POE Outputs

 Access mode

  10/100/1000Mbps

 Standard

  IEEE802.3 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX,

  IEEE802.3ab 1000Base-T, IEEE802.3z 1000Base-X,

  IEEE802.3x Flow Control, IEEE802.3af PoE

 Wavelength

 850nm/1310nm/1550nm

 Transmission distance

 Dual-fiber multi-mode: 2km

 Single fiber single mode: 20/40/60/80km

 Dual-fiber single mode: 20/40/60/80/100km

 Category-5 twisted pairs: 100m

 Port

 4 RJ45 ports: Connecting STP/UTP category-5 twisted pairs, EIA568A/B

 2 Fiber ports: Multi-mode :SC / FC/LC(50/125, 62.5/125μm)

             Single mode : SC / FC/LC (8.3/125, 8.7/125, 9/125 or 10/125μm)

 Conversion means

 Store and Forward

 Flow control

 Full duplex: flow control;

 Half duplex: back pressure

 Address table

 4KB

 Buffer space

 Built in 1024Kb RAM for data buffer

 BER

 <10-9

 MTBF

 100,000 hours

 LED indicator

 Power Supply: PWR

 (1~2)Fiber port: L/A

 (1~4)UTP Port: SPD, L/A, PoE

 Power supply

 Power Input Range: 52VDC,

 Power Interface: DC Power Jack

 Power Requirement

52V, 1.25A  65W

 Power consumption

 <5W

 PoE Power Pins

 RJ45:  Mode A -- pins 1 and 2 for PoE Positive; 3 and 6 for PoE Negative

        Mode B -- pins 4 and 5 for PoE Positive; 7 and 8 for PoE Negative

 Note:  Powering mode is only optional in production

 Operating temperature

 -20~70ºC

 Operating humidity

 5%~90%  non-condensing

 Storage Temperature

 -20~70ºC

 Storage humidity

 5%~90%  non-condensing

 Dimensions

 170.50mm (W)×80.50mm (D)×30.00mm (H)

 Weight

 

แอ็พพลิเคชัน POE Switch 4 Ports

Gigabit POE switch



Network Switch Package

gigabit poe switch

ประเภทผลิตภัณฑ์ : สวิตช์ POE > สวิตช์ POE ของ Gigabit Ethernet

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย