สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย

Shenzhen N-net Technology Co.,Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > โมเด็ม Fiber Optic

PRODUCT CATEGORIES

โมเด็ม Fiber Optic

ประเภทสินค้าของ โมเด็ม Fiber Optic เราเป็นผู้ผลิตเฉพาะจากประเทศจีน โมเด็ม Fiber Optic 10G XFP ไปยัง XFP 3R Repeater ซัพพลายเออร์ / โรงงานขายส่งที่มีคุณภาพสูง ผลิตภัณฑ์ของ 10G SFP ไปยัง SFP 3R Repeater R & D และการผลิตเรามีบริการที่สมบูรณ์แบบหลังการขายและการสนับสนุนทางเทคนิค มองไปข้างหน้าเพื่อความร่วมมือของคุณ!

ประเทศจีน โมเด็ม Fiber Optic ซัพพลายเออร์

โมเด็ม Fiber Optic ให้การแปลงไฟฟ้าผ่านแสงเพื่อการสื่อสารอิเล็กทรอนิกส์และสัญญาณข้อมูลสำหรับการส่งผ่านโดยใช้สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสงเชิงยุทธวิธี FOM พร้อมรับสัญญาณแสงขาเข้าและแปลงกลับไปเป็นสัญญาณอิเล็กทรอนิกส์แบบเดิมเพื่อให้สามารถรับส่งข้อมูลแบบเต็มเพล็กซ์ได้
โมเด็มไฟเบอร์ออปติก N-NET NT-277 เป็นประเภทของพอร์ตอนุกรมโมเด็ม RS-232 / RS-485 / RS-422 ใช้การออกแบบมาตรฐานอุตสาหกรรมและการออกแบบพื้นผิวผนังช่วยสนับสนุนการติดตั้งรางนำทางมาตรฐาน DIN-rail โดยติดตั้งได้ง่าย Multil / Single mode, โมเด็มใยแก้วนำแสงสามารถติดตั้งได้บน N-NET chassic

ส่งคำถาม

Milla Lin

Ms. Milla Lin

อีเมล:

szjl@n-net.com.cn

ส่งคำถาม

โทร:86-755-83874688

Fax:86-755-3329728

โทรศัพท์มือถือ:+8615999563479Contact me with Whatsapp

อีเมล:szjl@n-net.com.cn

ที่อยู่:5-6 floor, C Building, Yiyuantong Industrial Zone,Xuexiang Community, Bantian, Longgang District, Shenzhen, Guangdong

เว็บไซต์โทรศัพท์มือถือ

http://th.nnetswitch.com