http://th.nnetswitch.com
Home > ผลิตภัณฑ์ > Media Converter > Fast Media Converter > Fast Fiber Media Converter 40KM

Fast Fiber Media Converter 40KM

    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Western Union
    Incoterm: FOB,CIF,FCA
    สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 4 วัน
ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: NT-1100S

อัตราการส่งข้อมูล: 10 / 100Mbps

พอร์ต: ≦ 8

Power Supply: 5V 1A

MTBF: 100000

Working Temperature: -20~70℃

Dimension: 9.5cm*7cm*2.5cm

Weight: 0.16kg

Package Info: 36pcs/carton Size:48cm*36cm*39cm

Capacity: 5000pcs/day

Warranty: 3 Years

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ผลผลิต: 5000pc/day

แบรนด์: N-สุทธิ

การเดินทาง: Ocean,Land,Air

สมุฏฐาน: ประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

HS Code: 8517622990

ท่าเรือ: Shenzhen,Yantian

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ตัวแปลงสัญญาณ N-net Fast Media Media 40KM

ชุด NT-S1100-DIP มีตัวแปลงสื่อที่มี DIP Switch สวิตช์ DIP สามารถตั้งค่าโหมดการแปลง (จัดเก็บและไปข้างหน้า / ตัดผ่าน), โหมดการทำงาน (full-duplex / half-duplex), ใช้ความเร็ว (10 / 100M) และฟังก์ชัน Link Fault Pass-through (LFP)

LFP (LLCF / LLR) สามารถแจ้งเตือนผู้ดูแลระบบได้ทันทีถึงปัญหาเกี่ยวกับสื่อการเชื่อมโยงและให้โซลูชันที่มีประสิทธิภาพในการตรวจสอบเน็ต LLCF (Link Loss Carry Forward) หมายถึงเมื่ออุปกรณ์เชื่อมต่อกับตัวแปลงสัญญาณและสาย TP สูญเสียการเชื่อมต่อเส้นใยของตัวแปลงสัญญาณจะตัดการเชื่อมโยงการส่งสัญญาณ LLR (Link Loss Return) หมายถึงเมื่ออุปกรณ์เชื่อมต่อกับตัวแปลงสัญญาณและสายไฟเบอร์สูญเสียการเชื่อมต่อพอร์ต TP ของตัวแปลงสัญญาณจะตัดการเชื่อมโยงการส่งข้อมูล ทั้งสองสามารถปลุกผู้ดูแลระบบได้ทันทีปัญหาของสื่อการเชื่อมโยงและให้โซลูชันที่มีประสิทธิภาพในการตรวจสอบเน็ต

คุณลักษณะ Fast Media Converter 40KM

  1. อัปเกรดเครือข่าย 10 / 100Mbps อัตโนมัติ
  2. แกนหลักที่มีประสิทธิภาพในตัวเพื่อควบคุมการไหลและลดแพ็คเก็ตออกอากาศ
  3. การตั้งค่าการตรวจจับอัตโนมัติแบบเพล็กซ์และแบบ half-duplex หรือ DIP-Switch
  4. สนับสนุนความรู้สึกอัตโนมัติของ MDI / MDI-X ช่วยอำนวยความสะดวกในการวางระบบและติดตั้ง
  5. DIP-Switch สนับสนุนการตั้งค่า half / full-duplex ของ FX
  6. DIP-Switch รองรับการส่งผ่านแบบ Cut-through และ 100Mbps จำนวน 10 / 100Mbps
  7. ฟังก์ชั่น LFP (Link Fault Pass-through)
  8. รองรับการส่งผ่าน 100Base-FX หรือ STM-1 เข้ากันได้กับอุปกรณ์อื่น ๆ
  9. สนับสนุนการส่งข้อมูลล่าช้าในเวลาต่ำ
  10. สนับสนุนการส่งแพ็คเก็ตที่มีความยาวมากถึง 1600 ไบต์
  11. การใช้พลังงานที่ต่ำมาก (น้อยกว่า 2 วัตต์) ประสิทธิภาพที่เชื่อถือได้และมีเสถียรภาพ
  12. ตัวเลือกในโหมด single single fiber

ข้อมูลจำเพาะของ Fast Fiber Media Converter 40KM

 Parameter

 Specifications

 Access mode

10/100Mbps

 Standard

IEEE802.3 10Base-T Ethernet, IEEE802.3u,100Base-TX/FX Fast Ethernet, IEEE802.3x Flow Control

 Wavelength

1310nm/1550nm or 1490nm/1550nm

 Transmission distance

Single-fiber single mode: 20/40/60/80/100 km;

Category-5 twisted pairs: 100m

 Port

One RJ45 port:

Connecting STP/UTP category-5 twisted pairs, EIA568A/B

One optical port:

Single mode Single-fiber: SC or FC (9/125μm)

 Conversion means

Store and Forward mode or Cut-Through mode

 Buffer space

Built in 128Kb RAM for data buffer

 Flow control

Full duplex: flow control;

Half duplex: back pressure

 BER

<19-9

 MTBF

 100,000 hours

 LED indicator

 POER (power supply), FX LINK/ACT (optical link action)

 FDX (full duplex), TX LINK/ACT (TP cable link/action)

 TX 100 (TP cable rate 100M), FX100(fiber cable rate 100M)

 Power supply

 External: AC90~264V/DC100~380V input, 5V1A output

 Power consumption

 <40W (the chassis at full load), <2W

 Operating temperature

 -10~55ºC

 Operating humidity

 5%~90%

 Maintaining temperature

 -40~70ºC

 Maintaining humidity

 5% ~ 90% non-condensing

 Dimensions

 71mm (W)×94mm (D)×26 mm (H) (external power supply)


แอพพลิเคชัน Fast Ethernet Media Converter 40KM


fast fiber media converter


ข้อมูลการสั่งซื้อ


NT-S1100-DIP--20

10/100Base-T to 100Base-F, WDM, single mode, 20km, SC, standalone, external power adaptor

NT-S1100-DIP-40

10/100Base-T to 100Base-F, WDM, single mode, 40km, SC, standalone, external power adaptor

NT-S1100-DIP-60

10/100Base-T to 100Base-F, WDM, single mode, 60km, SC, standalone, external power adaptor

NT-S1100-DIP-80

10/100Base-T to 100Base-F, WDM, single mode, 80km, SC, standalone, external power adaptor

NT-S1100-DIP-100

10/100Base-T to 100Base-F, WDM, single mode, 100km, SC, standalone, external power adaptor

ประเภทผลิตภัณฑ์ : Media Converter > Fast Media Converter

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย