สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย

Shenzhen N-net High-Tech Co.,Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > Media Converter > Fast Media Converter > ตัวแปลงไฟเบอร์สื่อบันทึก Standlone ที่มีการจัดการ 10 / 100M

PRODUCT CATEGORIES

ตัวแปลงไฟเบอร์สื่อบันทึก Standlone ที่มีการจัดการ 10 / 100M
ตัวแปลงไฟเบอร์สื่อบันทึก Standlone ที่มีการจัดการ 10 / 100M
ตัวแปลงไฟเบอร์สื่อบันทึก Standlone ที่มีการจัดการ 10 / 100M

ตัวแปลงไฟเบอร์สื่อบันทึก Standlone ที่มีการจัดการ 10 / 100M

ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CIF,FCA
สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 4 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: NT-LM105

    MTBF: 100000

    Weight: 0.16kg

    Package Info: 36pcs/carton Size:48cm*36cm*39cm

    Capacity: 5000pcs/day

    Warranty: 3 Years

    Power Supply: 5V 1A

    Dimension: -20~70℃, 0.16kg

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    ผลผลิต: 5000pc/day

    แบรนด์: N-สุทธิ

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air,Express

    สมุฏฐาน: ประเทศจีน

    ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

    ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

    HS Code: 8517622990

    ท่าเรือ: Shenzhen,Yantian

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

1 0 / 100M Standlone Managed Fiber Media Converter


N-net NT-LM105, Fast Media Converter พร้อมการสิ้นเปลืองและความต้านทานสูงต่อสัญญาณรบกวนทางแม่เหล็กไฟฟ้าของใยแก้วนำแสงทำให้ระยะทางในการส่งสัญญาณแพร่กระจายจาก 100m เป็นหลายทศวรรษ KM หรือร้อย KM ปรับปรุงคุณภาพการสื่อสารเช่นกัน และทำให้เซิร์ฟเวอร์ตัวทำซ้ำสวิตช์เทอร์มินัลพีซีเชื่อมต่อได้อย่างง่ายดาย Fiber To Ethernet Converter ออกแบบมาเป็นพิเศษสำหรับการตรวจสอบระยะไกลและการจัดการโมดูลตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์สถานการณ์พลังงานโมดูลของการเชื่อมโยงใยแก้วนำแสงซึ่งทำงานในชั้นวาง ใช้มาตรฐาน --- SNMP ให้บริการเครือข่าย IP แบบใยแก้วนำแสงที่เสถียรแก่ผู้ใช้


ไฟเบอร์ Ethernet Media Converter คุณสมบัติ


1. สนับสนุนฟังก์ชั่น LFP

2. สนับสนุนฟังก์ชั่น Q-in-Q, พอร์ตออปติคัลและพอร์ตอีเธอร์เน็ตสามารถตั้งค่าแยกกันเป็นพอร์ตคู่แท็กและสามารถตั้งค่าเป็นแท็ก ISP และ ISP แท็ก TPID ที่จะ

3. สามารถสอบถามและกำหนดค่าโหมดการทำงานของแต่ละพอร์ตบนอุปกรณ์ท้องถิ่นและระยะไกลรวมถึงความเร็วพอร์ตเต็ม / ครึ่งเพล็กซ์และการควบคุมการไหล ฯลฯ และสามารถแสดงสถานะเรียลไทม์ของแต่ละพอร์ต

4. รองรับแบนด์วิดท์ จำกัด ฟังก์ชั่น: ด้วยขั้นตอน 64kps แบนด์วิดท์สามารถตั้งค่าระหว่าง 0Mbps และ 100Mbps ที่จะ

5. เสนอไฟล์ไลบรารี MIB รองรับ OpenView.Snmpc และโปรแกรมอื่น ๆ

6. สนับสนุนการเชื่อมโยงสายความเร็วย้อนกลับสะดวกสำหรับการแก้จุดบกพร่องสาย

ตัวแปลงสื่อ 10 / 100M พารามิเตอร์พื้นฐาน


Structure Size

(H×W×D)

32mm×127mm×156mm

Optical Port

SC/PC.ST/PC.FC/PC.SFP

Working temperature(℃)

(0,45)

Storage

temperature(℃)

(-40,80)

Power dissipation(W)

Typical value:5W

Relative humidity 

5%~90% no condensing



การเชื่อมต่อ Fast Port Converter Optical


NT-LM105 รองรับพอร์ต hot SFP เมื่อเชื่อมต่อโมดูลแสงหนึ่งคู่จำเป็นต้องปฏิบัติตามข้อกำหนดสี่ประการ

1. ความยาวคลื่นแสงจะต้องเหมือนกันโดยเฉพาะอย่างยิ่งสำหรับพอร์ตแสงไฟเบอร์เดี่ยวต้องใช้คลื่นแสงรับส่งที่มีความถี่แตกต่างกัน การส่งและการรับความยาวคลื่นปฏิบัติการควรจับคู่กัน (ตัวอย่างเช่น: ถ้า TX เท่ากับ 1310nm และ RX ที่ปลายด้านตรงข้ามควรเป็น 1310nm)

2. อัตราของโมดูลแสงต้องเหมือนกัน

3. พลังแสงจะต้องจับคู่

4. สอดคล้องกับโปรโตคอล Ethernet ของ IEEE802.3.IEEE802.3u.IEEE802.3z.IEEE802.3x


วิธี การเชื่อมต่อผ่านเครือข่าย Ethernet Converter


เมื่อเชื่อมต่อผลิตภัณฑ์ในเครือข่ายต้องปฏิบัติตามกฎของ 3.1

กฎสำหรับการเชื่อมต่อพอร์ตออปติคัล: สำหรับตัวแปลงไฟเบอร์สื่อ NT-LM105 โปรดสร้างเครือข่ายตามต่อไปนี้

แผนที่ร่าง

(1) manged media converter

(2) manged media converter

ประเภทผลิตภัณฑ์ : Media Converter > Fast Media Converter

ส่งคำถาม

Milla Lin

Ms. Milla Lin

อีเมล:

szjl@n-net.com.cn

ส่งคำถาม

โทร:86-755-83874688

Fax:86-755-3329728

โทรศัพท์มือถือ:+8615999563479Contact me with Whatsapp

อีเมล:szjl@n-net.com.cn

ที่อยู่:5-6 floor, C Building, Yiyuantong Industrial Zone,Xuexiang Community, Bantian, Longgang District, Shenzhen, Guangdong