http://th.nnetswitch.com
Home > ผลิตภัณฑ์ > Media Converter > Fast Media Converter > 10 / 100M External PD Media Converter

10 / 100M External PD Media Converter

    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Western Union
    Incoterm: FOB,CIF
    สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 4 วัน
ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: NT-4500PD

โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

ชนิด: สวิตช์ออฟติคอล

อัตราการส่งข้อมูล: 1000Mbps, 10 / 100Mbps

พอร์ต: ≦ 8

Rate: 10/100Mbps

Uplink Port: 1 Fiber Port

Downlink Port: 1 Ethernet Port

Working Temperature: -20-70 Degree

MTBF: 100000 Hours

Warranty: 3 Years

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์

ผลผลิต: 50000

แบรนด์: N-สุทธิ

การเดินทาง: Ocean,Land,Air,EXPRESS

สมุฏฐาน: ประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 50000

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

HS Code: 8517622990

ท่าเรือ: Shenzhen

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

N-net 10 / 100M ภายนอก PD Media Converter

NT-4500PD / NT-4500SPD เป็นตัวแปลงโพรไฟเบอร์ PoE ที่รองรับมาตรฐาน 802.3af สามารถรับพลังงาน DC 48V จากสาย Ethernet ได้ สาย TP สามารถส่งข้อมูลและแหล่งจ่ายไฟพร้อมกันได้ 10 / 100Base-TX ถึง 100Base-FX PoE-PD ตัวแปลงไฟเบอร์แบบรวดเร็ว, 10 / 100M, โหมดมัลติไฟเบอร์แบบ Dual, 2km, ขั้วต่อ SC, 850nm, ตัวปรับกำลังไฟ 220VAC, สแตนด์อะโลน

คุณลักษณะ External Media Converter 10 / 100M ภายนอก


  1. การปฏิบัติตามมาตรฐาน IEEE802.3af PoE (Power over Ethernet) PD
  2. รองรับ LFP (Link Fault Pass-through)
  3. มีสวิตช์ด้านข้างตั้งค่าได้ง่าย
  4. ฟังก์ชั่นการตรวจจับอัตโนมัติของอุปกรณ์ป้องกันที่ใช้ใน PoE IEEE 802.3af สามารถป้องกันความเสียหายอันเนื่องมาจากการติดตั้งที่ไม่เหมาะสม
  5. สามารถรับไฟ 48VDC จากสาย Ethernet RJ45
  6. สามารถรับแหล่งจ่ายไฟจาก PSE endpoint หรือ PSE midspan
  7. ความรู้สึกอัตโนมัติของสาย MDI / MDI-X
  8. การควบคุมการไหลที่ดีและฟังก์ชันการตั้งค่าใหม่สามารถหลีกเลี่ยงความผิดพลาดได้อย่างมีประสิทธิภาพ


ข้อกำหนด PD Media Converter 10 / 100M

 Parameter

 Specifications

 Standard

 IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.3af

 Data transmission rate

 100Mbps: 1,488,095pps

 10Mbps: 148,810pps

 Cable

 One RJ45 port: Connecting with STP/UTP category-5 twisted pairs

 One optical port:

 Multi-mode: SC (50, 62.5/125μm)

 Single mode: SC (9/125μm)

 Flow control

 IEEE802.3x compliant for full-duplex (full duplex)

 Back pressure flow control for half-duplex (half duplex)

 Power supply

5V/1A OR 48VDC/0.1A from PSE divice

 Consumption

3W

 Environment temperature

 0~50ºC

 Humidity

 5% ~ 90% non-condensing

 Dimensions

 71mm (W)×94mm (D)×26 mm (H)

 Satety Regulations

 FCC Part 15 Class A, CE Mark

ด่วนไฟเบอร์ Media Converter แอพลิเคชัน PD

PD fiber media converter


การ บรรจุ PD Fast Fiber Media Converter

2

ประเภทผลิตภัณฑ์ : Media Converter > Fast Media Converter

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย