http://th.nnetswitch.com
Home > ผลิตภัณฑ์ > Media Converter > Fast Media Converter > การ์ดรับสัญญาณภายในชนิด 10 / 100M Media Converter

การ์ดรับสัญญาณภายในชนิด 10 / 100M Media Converter

    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Western Union
    Incoterm: FOB,CIF,FCA
    สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 4 วัน

ดาวน์โหลด:

ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: NT-1100D

โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

พอร์ต: ≦ 8

Ethernet Port QTY: 1

Fiber Type: Dual Fiber, Multi Mode

Wavelength: 850nm, 1550nm, 1310nm

Connector Type: SC

Distance: 2km, 20km, 40km, 60km, 80km, 100km, 120km

Working Temperature: -20°C~70°C

Dimension: 14cm ×11cm ×3cm

Weight: 0.5KG

Package Info: 36pcs/carton Size:48cm*36cm*39cm

Warranty: 3 Years

Power Supply: 5V1A

MTBF: 1000,00

Capacity: 5000pcs/day

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ผลผลิต: 5000pc/day

แบรนด์: N-สุทธิ

การเดินทาง: Ocean,Land,Air,Express

สมุฏฐาน: ประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

HS Code: 8517622990

ท่าเรือ: Shenzhen,Shekou,Yantian

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

N-net 10 / 100M ประเภทการ์ดภายใน Media Converter


NT-1100D, Fiber To Ethernet Converter สามารถแปลงสัญญาณไฟฟ้าของคู่บิดเกลียว 10Base-T และ 100Base-TX พร้อมสัญญาณแสง 100Base-FX Fast Media Converter สามารถแทนที่สื่อได้

แปลงกับการจัดการเครือข่ายเพื่อลดต้นทุนระบบ 10 / 100M Media Converter ช่วยให้ข้อมูลสามารถส่งผ่านสื่อไฟฟ้าทั้งสองแบบของเครือข่ายไฟฟ้าและออปติคัลได้โดยใช้เทคโนโลยีการเชื่อมต่อข้อมูล L2 store-and-forward หรือด้วยการตัดผ่าน PHY L1) รองรับการส่งผ่านข้อมูลแบบมัลติไฟเบอร์แบบ dual mode หรือ single mode dual fiber


คุณสมบัติ Media Converter


  1. อัปเกรดเครือข่าย 10 / 100Mbps อัตโนมัติ
  2. แกนหลักที่มีประสิทธิภาพในตัวเพื่อควบคุมการไหลและลดแพ็คเก็ตออกอากาศ
  3. ดูเพล็กซ์และเพล็กซ์แบบอัตโนมัติ
  4. สนับสนุนความรู้สึกอัตโนมัติของ MDI / MDI-X ช่วยอำนวยความสะดวกในการวางระบบและติดตั้ง
  5. รองรับ half / full-duplex ของ FX
  6. รองรับการส่งผ่านแบบ Cut-and-forward และ 100Mbps ขนาด 10 / 100Mbps
  7. รองรับการส่งผ่าน 100Base-Fx หรือ STM-1 เข้ากันได้กับอุปกรณ์อื่น ๆ
  8. สนับสนุนการส่งข้อมูลล่าช้าในเวลาต่ำ
  9. สนับสนุนการส่งแพ็คเก็ตที่มีความยาวมากถึง 1600 ไบต์
  10. การใช้พลังงานที่ต่ำมาก (น้อยกว่า 2 วัตต์) ประสิทธิภาพที่เชื่อถือได้และมีเสถียรภาพ
  11. ตัวเลือกในโหมดไฟเบอร์เดียวแบบคู่หรือแบบมัลติไฟเบอร์แบบมัลติ


ข้อมูลจำเพาะของ Fiber Converter


 Parameter

 Specifications

 Access mode

10/100Mbps

 Standard

IEEE802.3 10Base-T Ethernet, IEEE802.3u,100Base-TX/FX Fast Ethernet, IEEE802.3x Flow Control

 Wavelength

850nm/1310nm/1550nm

 Transmission distance

Dual-fiber multi-mode: 2 km;

Dual-fiber single mode: 20/40/60/80/100/120 km;

Category-5 twisted pairs: 100m

 Port

One RJ45 port: 

Connecting STP/UTP category-5 twisted pairs, EIA568A/B

One optical port: 

Multi-mode Dual-fiber: SC or ST (50, 62.5/125μm)

Single mode Dual-fiber: SC or FC (9/125μm)

 Conversion means

Store and Forward mode or Cut-Through mode

 Buffer space

Built in 128Kb RAM for data buffer

 Flow control

Full duplex: flow control;

Half duplex: back pressure

 BER

<19-9

 MTBF

100,000 hours

 LED indicator

POER (power supply), FX LINK/ACT (optical link action)

FDX (full duplex), TX LINK/ACT (TP cable link/action)

TX 100 (TP cable rate 100M), FX100(fiber cable rate 100M)

 Power supply

Internal: AC90~264V/DC100~380V input

 Power consumption

<40W (the chassis at full load), <2W

 Operating temperature

-10~55ºC

 Operating humidity

5%~90%

 Maintaining temperature

-40~70ºC

 Maintaining humidity

5% ~ 90% non-condensing

 Dimensions

140 mm (W)×110 mm (D)×30 mm (H) (internal power supply)

แอพพลิเคชัน Ethernet Converter

Internal card type media converter

Small Information Media Converter ข้อมูลการสั่งซื้อ


NT-1100D

10/100Base-T to 100Base-F, multi-mode, 2km, SC, standalone, internal power adaptor

NT-1100SD-25

10/100Base-T to 100Base-F, single mode, 25km, SC, standalone, internal power adaptor

NT-1100SD-40

10/100Base-T to 100Base-F, single mode, 40km, SC, standalone, internal power adaptor

NT-1100SD-60

10/100Base-T to 100Base-F, single mode, 60km, SC, standalone, internal power adaptor

NT-1100SD-80

10/100Base-T to 100Base-F, single mode, 80km, SC, standalone, internal power adaptor

NT-1100SD-100

10/100Base-T to 100Base-F, single mode, 100km, SC, standalone, internal power adaptor

NT-S1100D-120

10/100Base-T to 100Base-F, single mode, 120km, SC, standalone, internal power adaptor


ประเภทผลิตภัณฑ์ : Media Converter > Fast Media Converter

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย