http://th.nnetswitch.com
Home > ผลิตภัณฑ์ > Media Converter > Fast Media Converter > ตัวแปลงสัญญาณภายนอก 10 / 100M

ตัวแปลงสัญญาณภายนอก 10 / 100M

    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CIF
    สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 4 วัน

ดาวน์โหลด:

ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: NT-1100

อัตราการส่งข้อมูล: 100Mbps

Fiber Type: Dual Fiber, Multi Mode

Wavelength: 850nm

Connector Type: SC ;ST ;FC ;LC

Distance: 2KM

Ethernet Port QTY: One

MTBF: 1000,000 Hours

Working Temperature: -20°C~70°C

Dimension: 9.5cm*7cm*2.5cm

Weight: 0.16kg

Power Supply: 5V 1A

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์

ผลผลิต: 5000pc/day

แบรนด์: N-สุทธิ

การเดินทาง: Ocean,Land,Air,EXPRESS

สมุฏฐาน: ประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

HS Code: 8517622990

ท่าเรือ: Shenzhen,Shekou,Yantian

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ตัวแปลงสัญญาณภายนอก N-net 10 / 100M

NT-1100 series เป็นตัวแปลงสัญญาณแบบไฟเบอร์ไปยังอีเธอร์เน็ตคอนเวอร์เตอร์สื่อแบบสแตนด์อโลนที่ไม่มีการจัดการซึ่งให้ทางเลือกในการเลือกสายไฟเบอร์ออปติกที่เป็นที่นิยมมากที่สุด, ST, SC หรือ FC ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติคนี้สามารถแปลงสัญญาณไฟฟ้าของคู่บิดเกลียว 10Base-T และ 100Base-TX พร้อมสัญญาณแสง 100Base-FX ตัวแปลงสื่อภายนอกขนาด 10 / 100M ขยายระยะการส่งผ่านเครือข่ายจาก 100 เมตรผ่านสายเคเบิลทองแดงไปยัง 120 กม. ผ่านสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติค


คุณลักษณะ Fast Fast to Ethernet Media Converter

  1. อัปเกรดเครือข่าย 10 / 100Mbps อัตโนมัติ
  2. แกนหลักที่มีประสิทธิภาพในตัวเพื่อควบคุมการไหลและลดแพ็คเก็ตออกอากาศ
  3. การตั้งค่าการตรวจจับอัตโนมัติแบบเพล็กซ์และแบบ half-duplex หรือ DIP-Switch
  4. สนับสนุนความรู้สึกอัตโนมัติของ MDI / MDI-X ช่วยอำนวยความสะดวกในการวางระบบและติดตั้ง
  5. DIP-Switch สนับสนุนการตั้งค่า half / full-duplex ของ FX
  6. DIP-Switch รองรับการส่งผ่านแบบ Cut-through และ 100Mbps จำนวน 10 / 100Mbps
  7. ฟังก์ชั่น LFP (Link Fault Pass-through)
  8. รองรับการส่งผ่าน 100Base-FX หรือ STM-1 เข้ากันได้กับอุปกรณ์อื่น ๆ
  9. สนับสนุนการส่งข้อมูลล่าช้าในเวลาต่ำ
  10. สนับสนุนการส่งแพ็คเก็ตที่มีความยาวมากถึง 1600 ไบต์
  11. การใช้พลังงานที่ต่ำมาก (น้อยกว่า 2 วัตต์) ประสิทธิภาพที่เชื่อถือได้และมีเสถียรภาพ
  12. ตัวเลือกในโหมดไฟเบอร์เดียวแบบคู่หรือแบบมัลติไฟเบอร์แบบมัลติ
  13. ฟังก์ชัน DIP-Switch


หมายเหตุ: เมื่อตั้งค่าโหมดการทำงาน TP (PIN-4 และ / และ PIN-5) พอร์ต TP ต้องทำงานในโหมด Force (PIN-3 ON)



ข้อมูลจำเพาะของ Media Fiber ขนาด 10 / 100M


 Parameter

 Specifications

 Access mode

10/100Mbps

 Standard

IEEE802.3 10Base-T Ethernet, IEEE802.3u,100Base-TX/FX Fast Ethernet, IEEE802.3x Flow Control

 Wavelength

850nm/1310nm/1550nm

 Transmission distance

Dual-fiber Multi-mode: 2 km;

Dual-fiber single mode: 20/40/60/80/100/120 km;

Category-5 twisted pairs: 100m

 Port

One RJ45 port:

Connecting STP/UTP category-5 twisted pairs, EIA568A/B

One optical port:

Multi-mode Dual-fiber: SC or ST (50/125μm or 62.5/125μm)

Single mode Dual-fiber: SC or FC (9/125μm)

 Conversion means

Store and Forward mode or Cut-Through mode

 Buffer space

Built in 128Kb RAM for data buffer

 Flow control

Full duplex: flow control;

Half duplex: back pressure

 BER

<19-9

 MTBF

 100,000 hours

 LED indicator

 POER (power supply), FX LINK/ACT (optical link action)

 FDX (full duplex), TX LINK/ACT (TP cable link/action)

 TX 100 (TP cable rate 100M), FX100(fiber cable rate 100M)

 Power supply

 External: AC90~264V/DC100~380V input, 5V-12V output

 Power consumption

 <40W (the chassis at full load), <2W

 Operating temperature

 -10~55ºC

 Operating humidity

 5%~90%

 Maintaining temperature

 -40~70ºC

 Maintaining humidity

 5% ~ 90% non-condensing

 Dimensions

 71mm (W)×94mm (D)×26 mm (H) (external power supply)


ไฟเบอร์ Ethernet Media Converter 10 / 100M แอพลิเคชัน


media converter


Fast Fiber Media Converter การ บรรจุ

2


ประเภทผลิตภัณฑ์ : Media Converter > Fast Media Converter

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย