http://th.nnetswitch.com
Home > ผลิตภัณฑ์ > Media Converter > Fast Media Converter > Media Converter พร้อมสวิตช์ DIP

Media Converter พร้อมสวิตช์ DIP

    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Western Union
    Incoterm: FOB,CIF,FCA
    สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
    เวลาจัดส่ง: 4 วัน
ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: NT-S1100

พอร์ต: ≦ 8

Ethernet Port QTY: 1

Fiber Type: Single Mode, Single Fiber

Wavelength: 1550nm, 1310nm

Connector Type: SC, ST, FC, LC

Distance: 20km, 40km, 60km, 80km, 100km, 120km

Power Supply: 5V 1A

MTBF: 100000

Working Temperature: -20~70℃

Dimension: 9.5cm*7cm*2.5cm

Weight: 0.16kg

Package Info: 14.36pcs/carton Size:48cm*36cm*39cm

Capacity: 5000pcs/day

Warranty: 3 Years

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ผลผลิต: 5000pc/day

แบรนด์: N-สุทธิ

การเดินทาง: Ocean,Land,Air,EXPRESS

สมุฏฐาน: ประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

HS Code: 8517622990

ท่าเรือ: Shenzhen,Yantian,Shekou

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

N-net Media converter ที่มี DIP Switch

NT-S1100 10/100 ถึง 100FX ตัวแปลงสื่อสัญญาณแบบ Single Fiber Wave Division (WDM) ช่วยให้สามารถรับข้อมูลข้อมูลผ่านทางสายไฟเบอร์ออปติกสองเส้นเพื่อนำมาผ่านสายเคเบิลใยแก้วนำแสงเดียวโดยใช้สเปกตรัมแสงสองแบบเพื่อนำสัญญาณเข้า ทั้งสองทิศทางพร้อมกัน เทคโนโลยีนี้จะเพิ่มความจุของเครือข่ายใยแก้วนำแสงของ บริษัท ซึ่งช่วยให้ผู้ให้บริการหรือองค์กรธุรกิจสามารถลดต้นทุนการดำเนินงานได้โดยการขจัดหรือชะลอการใช้งานไฟเบอร์ออปติกเพิ่มเติม

ตัวแปลงสื่อที่มี DIP Switchare มีให้เลือกใช้งานในโหมดเดี่ยวและหลายโหมดและสามารถขยายระยะทางได้ถึง 40 กิโลเมตร (24.85 ไมล์) WDM Switching Media Converters ต้องใช้ใน A / B คู่และตัวแปลงทั้งหมดในชุดนี้จะมีการติดตั้ง Link Fault Signaling ไว้เพื่อให้สวิตช์ที่มีการจัดการ SNMP สามารถรับรู้ความล้มเหลวของช่องสัญญาณไฟเบอร์หรือการเชื่อมต่อแบบ Twisted pair ได้ สลับไปที่เส้นทางโดยอัตโนมัติไปยังเส้นทางสำรองเมื่อสวิตช์ที่เชื่อมต่ออยู่พร้อมกับ Spanning Tree Algorithm


คุณสมบัติ Fiber Fiber Fiber Media Converter หนึ่งพอร์ต

  1. อัปเกรดเครือข่าย 10 / 100Mbps อัตโนมัติ
  2. แกนหลักที่มีประสิทธิภาพในตัวเพื่อควบคุมการไหลและลดแพ็คเก็ตออกอากาศ
  3. การตั้งค่าการตรวจจับอัตโนมัติแบบเพล็กซ์และแบบ half-duplex หรือ DIP-Switch
  4. สนับสนุนความรู้สึกอัตโนมัติของ MDI / MDI-X ช่วยอำนวยความสะดวกในการวางระบบและติดตั้ง
  5. DIP-Switch สนับสนุนการตั้งค่า half / full-duplex ของ FX
  6. DIP-Switch รองรับการส่งผ่านแบบ Cut-through และ 100Mbps จำนวน 10 / 100Mbps
  7. ฟังก์ชั่น LFP (Link Fault Pass-through)
  8. รองรับการส่งผ่าน 100Base-FX หรือ STM-1 เข้ากันได้กับอุปกรณ์อื่น ๆ
  9. สนับสนุนการส่งข้อมูลล่าช้าในเวลาต่ำ
  10. สนับสนุนการส่งแพ็คเก็ตที่มีความยาวมากถึง 1600 ไบต์
  11. การใช้พลังงานที่ต่ำมาก (น้อยกว่า 2 วัตต์) ประสิทธิภาพที่เชื่อถือได้และมีเสถียรภาพ
  12. ตัวเลือกในโหมด single single fiber

หนึ่งพอร์ตใย Fast Media Converter Application


One Fiber Port Fast Media Converter
media converter

ตัวแปลงสื่อ 10 / 100M พร้อมข้อมูล DipOrder


NT-S1100-DIP--20

10/100Base-T to 100Base-F, WDM, single mode, 20km, SC, standalone, external power adaptor

NT-S1100-DIP-40

10/100Base-T to 100Base-F, WDM, single mode, 40km, SC, standalone, external power adaptor

NT-S1100-DIP-60

10/100Base-T to 100Base-F, WDM, single mode, 60km, SC, standalone, external power adaptor

NT-S1100-DIP-80

10/100Base-T to 100Base-F, WDM, single mode, 80km, SC, standalone, external power adaptor

NT-S1100-DIP-100

10/100Base-T to 100Base-F, WDM, single mode, 100km, SC, standalone, external power adaptor

ประเภทผลิตภัณฑ์ : Media Converter > Fast Media Converter

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย