สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย

Shenzhen N-net High-Tech Co.,Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > Media Converter > Fast Media Converter > ไฟเบอร์ออปติกแปลงขนาด 10 / 100M

PRODUCT CATEGORIES

ไฟเบอร์ออปติกแปลงขนาด 10 / 100M
ไฟเบอร์ออปติกแปลงขนาด 10 / 100M

ไฟเบอร์ออปติกแปลงขนาด 10 / 100M

ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Western Union
Incoterm: FOB,CIF,FCA
สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 4 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: NT-S1100D

    อัตราการส่งข้อมูล: 10 / 100Mbps

    Ethernet Port QTY: 2

    Fiber Type: Single Mode, Single Fiber

    Wavelength: 1550nm, 1310nm

    Connector Type: SC

    Distance: 20km, 40km, 60km, 80km, 100km

    Working Temperature: -20~70℃

    Dimension: 9.5cm*7cm*2.5cm

    Weight: 0.16kg

    Package Info: 36pcs/carton Size:48cm*36cm*39cm

    Capacity: 5000pcs/day

    Warranty: 3 Years

    Power Supply: 5V1A

    MTBF: 10000

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    ผลผลิต: 5000pc/day

    แบรนด์: N-สุทธิ

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air,Express

    สมุฏฐาน: ประเทศจีน

    ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

    HS Code: 8517622990

    ท่าเรือ: Shenzhen,Yantian

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ภายใน 10 / 100M N-net

NT-S1100D Media Converter เป็นผลิตภัณฑ์ใหม่ที่ใช้สำหรับการส่งผ่านแสงผ่านอีเธอร์เน็ตความเร็วสูง Fiber Converter มีความสามารถในการสลับระหว่างคู่บิดและออปติคอลและถ่ายทอดผ่านเครือข่าย 10/100 Base-TX และ 100 Base-Fx เครือข่ายตอบสนองความต้องการของผู้ใช้งานกลุ่มอีเธอร์เน็ตความเร็วสูงและบรอดแบนด์ความเร็วสูง - เชื่อมต่อโครงข่ายระยะไกลความเร็วสูงสำหรับเครือข่ายข้อมูลคอมพิวเตอร์ที่ปลอดการถ่ายทอดสูงสุด 120 กม. ด้วยประสิทธิภาพที่เสถียรและเชื่อถือได้การออกแบบตามมาตรฐานอีเธอร์เน็ตและการป้องกันฟ้าผ่าอุปกรณ์ Fiber To Ethernet Media Converter สามารถใช้งานได้ในหลากหลายสาขาที่ต้องการเครือข่ายข้อมูลบรอดแบนด์ที่หลากหลายและการส่งข้อมูลที่เชื่อถือได้สูงหรือเครือข่ายการถ่ายโอนข้อมูล IP เฉพาะ เช่นโทรคมนาคม, เคเบิลทีวี, รถไฟ, ทหาร, การเงินและหลักทรัพย์, ศุลกากร, การบินพลเรือน, การจัดส่ง, พลังงาน, อนุรักษ์น้ำและบ่อน้ำมัน ฯลฯ และ 10 / 100M Media Converter เป็นประเภทที่เหมาะสำหรับการสร้างเครือข่ายมหาวิทยาลัยบรอดแบนด์


คุณสมบัติ แปลง Ethernet

  1. ตรวจจับอัตโนมัติ 10/100Mbps, อำนวยความสะดวกในการอัพเกรดเครือข่าย
  2. แกนสวิตชิ่งที่มีประสิทธิภาพในตัวเพื่อใช้การควบคุมการไหลและลดแพ็กเก็ตการออกอากาศ
  3. ระบบตรวจจับ Full-duplex และ half-duplex
  4. สนับสนุนความรู้สึกอัตโนมัติของ MDI / MDI-X อำนวยความสะดวกในการทดสอบและติดตั้งระบบ
  5. รองรับครึ่ง / ฟูลดูเพล็กซ์ของ FX
  6. รองรับการส่งข้อมูล 10 / 100Mbps ทั้งแบบสโตร์และไปข้างหน้าและ 100Mbps
  7. รองรับการส่งสัญญาณ 100Base-Fx หรือ STM-1 เข้ากันได้กับอุปกรณ์อื่น ๆ
  8. รองรับการส่งสัญญาณความล่าช้าต่ำ
  9. รองรับการส่งแพ็คเก็ตที่ยาวเป็นพิเศษได้ถึง 1600 ไบต์
  10. การใช้พลังงานต่ำมาก (น้อยกว่า 2W) เชื่อถือได้และมีเสถียรภาพ
  11. ตัวเลือกในโหมดคู่ไฟเบอร์คู่หรือมัลติโหมดคู่


ข้อมูลจำเพาะ แปลงไฟเบอร์ขนาดเล็ก


 Parameter

 Specifications

 Access mode

10/100Mbps

 Standard

IEEE802.3 10Base-T Ethernet, IEEE802.3u,100Base-TX/FX Fast Ethernet, IEEE802.3x Flow Control

 Wavelength

850nm/1310nm/1550nm

 Transmission distance

Dual-fiber multi-mode: 2 km;

Dual-fiber single mode: 20/40/60/80/100/120 km;

Category-5 twisted pairs: 100m

 Port

One RJ45 port: 

Connecting STP/UTP category-5 twisted pairs, EIA568A/B

One optical port: 

Multi-mode Dual-fiber: SC or ST (50, 62.5/125μm)

Single mode Dual-fiber: SC or FC (9/125μm)

 Conversion means

Store and Forward mode or Cut-Through mode

 Buffer space

Built in 128Kb RAM for data buffer

 Flow control

Full duplex: flow control;

Half duplex: back pressure

 BER

<19-9

 MTBF

100,000 hours

 LED indicator

POER (power supply), FX LINK/ACT (optical link action)

FDX (full duplex), TX LINK/ACT (TP cable link/action)

TX 100 (TP cable rate 100M), FX100(fiber cable rate 100M)

 Power supply

Internal: AC90~264V/DC100~380V input

 Power consumption

<40W (the chassis at full load), <2W

 Operating temperature

-10~55ºC

 Operating humidity

5%~90%

 Maintaining temperature

-40~70ºC

 Maintaining humidity

5% ~ 90% non-condensing

 Dimensions

140 mm (W)×110 mm (D)×30 mm (H) (internal power supply)

แอปพลิเคชั่น แปลงสื่อด่วน

NT-S1100D


ข้อมูลคำสั่งซื้อ Fiber To Ethernet Converter


NT-1100D

10/100Base-T to 100Base-F, multi-mode, 2km, SC, standalone, internal power adaptor

NT-1100SD-25

10/100Base-T to 100Base-F, single mode, 25km, SC, standalone, internal power adaptor

NT-1100SD-40

10/100Base-T to 100Base-F, single mode, 40km, SC, standalone, internal power adaptor

NT-1100SD-60

10/100Base-T to 100Base-F, single mode, 60km, SC, standalone, internal power adaptor

NT-1100SD-80

10/100Base-T to 100Base-F, single mode, 80km, SC, standalone, internal power adaptor

NT-1100SD-100

10/100Base-T to 100Base-F, single mode, 100km, SC, standalone, internal power adaptor

NT-S1100D-120

10/100Base-T to 100Base-F, single mode, 120km, SC, standalone, internal power adaptor

ประเภทผลิตภัณฑ์ : Media Converter > Fast Media Converter

ส่งคำถาม

Milla Lin

Ms. Milla Lin

อีเมล:

szjl@n-net.com.cn

ส่งคำถาม

โทร:86-755-83874688

Fax:86-755-3329728

โทรศัพท์มือถือ:+8615999563479Contact me with Whatsapp

อีเมล:szjl@n-net.com.cn

ที่อยู่:5-6 floor, C Building, Yiyuantong Industrial Zone,Xuexiang Community, Bantian, Longgang District, Shenzhen, Guangdong