สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย

Shenzhen N-net High-Tech Co.,Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > Media Converter > Fast Media Converter > Media Converter 10 / 100M Dual Fiber SC SM

PRODUCT CATEGORIES

Media Converter 10 / 100M Dual Fiber SC SM

Media Converter 10 / 100M Dual Fiber SC SM

ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Western Union
Incoterm: FOB,CIF,FCA
สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 4 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: NT-1100D

    พอร์ต: ≦ 8

    อัตราการส่งข้อมูล: 10 / 100Mbps

    Ethernet Port QTY: 1

    Fiber Type: Dual Fiber, Single Mode, Multi Mode, Single Fiber

    Wavelength: 850nm, 1550nm, 1310nm

    Connector Type: SC

    Distance: 2km, 20km, 40km, 60km, 80km, 100km, 120km

    MTBF: 100000

    Working Temperature: -20~70℃

    Dimension: 9.5cm*7cm*2.5cm

    Weight: 0.16kg

    Package Info: 36pcs/carton Size:48cm*36cm*39cm

    Capacity: 5000pcs/day

    Warranty: 3 Years

    Power Supply: 5V1A

    โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

    ชนิด: อื่น ๆ

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    ผลผลิต: 5000pc/day

    แบรนด์: N-สุทธิ

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air,Express

    สมุฏฐาน: ประเทศจีน

    ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

    HS Code: 8517622990

    ท่าเรือ: Shenzhen,Yantian

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

N-net 10 / 100M Media Converter Dual ไฟเบอร์ SC SM


NT-1100D, Media Converter สามารถใช้การส่งข้อมูลระหว่างสัญญาณไฟฟ้าคู่บิดและสัญญาณออปติคอลซึ่งเป็นสื่อการเชื่อมต่อเครือข่ายสองประเภทตัวแปลงไฟเบอร์สามารถขยายระยะการส่งผ่านไปยัง 2kilometers (โหมดหลายโหมด) หรือ 120 กิโลเมตร (โหมดเดียว) เป็นผลมาจากฟังก์ชั่นที่เป็นเอกลักษณ์ของ Small Fiber Media Converter ของการแจ้งเตือนการเชื่อมโยงล้มเหลวระหว่างพอร์ตไฟฟ้าและพอร์ตออปติคอลมันสามารถแทนที่ตัวแปลงมีเดียด้วยการจัดการเครือข่ายเพื่อลดต้นทุนของระบบได้อย่างมาก การใช้ Fiber To Ethernet Media Converter เป็นโซลูชันที่ประหยัดเพื่อให้ได้การส่งสัญญาณทางไกลตามสถานะปัจจุบัน



คุณสมบัติ 10 / 100M Media Converter

1. การตรวจจับอัตโนมัติ 10/100Mbps อำนวยความสะดวกในการอัพเกรดเครือข่าย

2. แกนสวิตชิ่งที่มีประสิทธิภาพในตัวเพื่อควบคุมการไหลและลดแพ็กเก็ตสัญญาณออกอากาศ

3. ตรวจจับ Full-duplex และ Half-Duplex

4. สนับสนุน auto-sense ของ MDI / MDI-X อำนวยความสะดวกในการทดสอบและติดตั้งระบบ

5. รองรับครึ่ง / ฟูลดูเพล็กซ์ของ FX

6. รองรับการส่งข้อมูล 10 / 100Mbps ทั้งแบบสโตร์และแบบ 100Mbps

7. รองรับการส่ง 100Base-FX หรือ STM-1 เข้ากันได้กับอุปกรณ์อื่น ๆ

8. สนับสนุนการส่งล่าช้าล่าช้า

9. สนับสนุนการส่งแพ็คเก็ตที่มีความยาวมากถึง 1600 ไบต์

10. การใช้พลังงานต่ำมาก (น้อยกว่า 2W) ประสิทธิภาพที่เชื่อถือได้และมีเสถียรภาพ

11. ตัวเลือกในโหมดคู่ไฟเบอร์คู่หรือมัลติโหมดคู่ไฟเบอร์

แอพพลิเคชั่น Ethernet Converter


NT-1100D


ข้อมูลคำสั่งซื้อตัวแปลงสื่อด่วน


NT-1100I

10/100Base-T to 100Base-F, multi-mode, 2km, SC, standalone, internal power adaptor

NT-1100SI-25

10/100Base-T to 100Base-F, single mode, 25km, SC, standalone, internal power adaptor

NT-1100SI-40

10/100Base-T to 100Base-F, single mode, 40km, SC, standalone, internal power adaptor

NT-1100SI-60

10/100Base-T to 100Base-F, single mode, 60km, SC, standalone, internal power adaptor

NT-1100SI-80

10/100Base-T to 100Base-F, single mode, 80km, SC, standalone, internal power adaptor

NT-1100SI-100

10/100Base-T to 100Base-F, single mode, 100km, SC, standalone, internal power adaptor

NT-1100SI-120

10/100Base-T to 100Base-F, single mode, 120km, SC, standalone, internal power adaptor



ประเภทผลิตภัณฑ์ : Media Converter > Fast Media Converter

ส่งคำถาม

Milla Lin

Ms. Milla Lin

อีเมล:

szjl@n-net.com.cn

ส่งคำถาม

โทร:86-755-83874688

Fax:86-755-3329728

โทรศัพท์มือถือ:+8615999563479Contact me with Whatsapp

อีเมล:szjl@n-net.com.cn

ที่อยู่:5-6 floor, C Building, Yiyuantong Industrial Zone,Xuexiang Community, Bantian, Longgang District, Shenzhen, Guangdong