http://th.nnetswitch.com
Home > ผลิตภัณฑ์ > Media Converter > Fast Media Converter > 10 / 100M Media Converter แบบ Dual Fiber SC SM

10 / 100M Media Converter แบบ Dual Fiber SC SM

    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Western Union
    Incoterm: FOB,CIF,FCA
    สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 4 วัน

ดาวน์โหลด:

ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: NT-1100D

พอร์ต: ≦ 8

อัตราการส่งข้อมูล: 10 / 100Mbps

Ethernet Port QTY: 1

Fiber Type: Dual Fiber, Single Mode, Multi Mode, Single Fiber

Wavelength: 850nm, 1550nm, 1310nm

Connector Type: SC

Distance: 2km, 20km, 40km, 60km, 80km, 100km, 120km

MTBF: 100000

Working Temperature: -20~70℃

Dimension: 9.5cm*7cm*2.5cm

Weight: 0.16kg

Package Info: 36pcs/carton Size:48cm*36cm*39cm

Capacity: 5000pcs/day

Warranty: 3 Years

Power Supply: 5V1A

โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

ชนิด: อื่น ๆ

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ผลผลิต: 5000pc/day

แบรนด์: N-สุทธิ

การเดินทาง: Ocean,Land,Air,Express

สมุฏฐาน: ประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

HS Code: 8517622990

ท่าเรือ: Shenzhen,Yantian

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

N-net 10 / 100M Media Converter แบบ Dual Fiber SC SM


NT-1100D, Media Converter สามารถใช้การรับส่งข้อมูลระหว่างสัญญาณไฟฟ้าคู่แบบคู่และสัญญาณแสงซึ่งเป็นสื่อเชื่อมต่อเครือข่ายสองแบบ FiberFi Converter สามารถขยายระยะการส่งข้อมูลไปยัง 2kilometers (multi mode) หรือ 120 กิโลเมตร (single mode) อันเป็นผลมาจากการทำงานของ Light Fail Media Converter ที่ไม่เหมือนใครในการแจ้งเตือนความผิดพลาดระหว่างพอร์ตไฟฟ้าและพอร์ตออปติคอลทำให้สามารถแทนที่ตัวแปลงสื่อด้วยการจัดการเครือข่ายเพื่อลดต้นทุนระบบ การใช้ Fiber To Ethernet Media Converter เป็นโซลูชันที่ประหยัดเพื่อให้ได้ฐานการส่งผ่านทางไกลในสถานะปัจจุบัน



คุณลักษณะ Media Converter 10 / 100M

1. เพิ่มความเร็วในการอัพเกรดเครือข่าย 10 / 100Mbps

2. แกนที่มีประสิทธิภาพในตัวเพื่อควบคุมการไหลและลดแพ็คเก็ตออกอากาศ

3. การตรวจจับอัตโนมัติแบบเต็มเพล็กซ์และแบบเพล็กซ์อัตโนมัติ

4. สนับสนุนความรู้สึกอัตโนมัติของ MDI / MDI-X ช่วยอำนวยความสะดวกในการติดตั้งและติดตั้งระบบ

5. สนับสนุน half / full-duplex ของ FX

6. รองรับการส่งผ่านแบบ Cut-through และ Store-and-forward ความเร็ว 10 / 100Mbps และ 100Mbps

7. สนับสนุนการส่งผ่าน 100Base-FX หรือ STM-1 เข้ากันได้กับอุปกรณ์อื่น ๆ

8. สนับสนุนการส่งข้อมูลล่าช้าในเวลาต่ำ

9. สนับสนุนการส่งแพ็คเก็ตที่มีความยาวมากถึง 1600 ไบต์

10. ใช้พลังงานต่ำมาก (น้อยกว่า 2 วัตต์) ประสิทธิภาพที่เชื่อถือได้และมีเสถียรภาพ

11. ตัวเลือกในโหมดไฟเบอร์เดียวแบบคู่หรือแบบมัลติไฟเบอร์แบบมัลติ

แอพพลิเคชัน Ethernet Converter

NT-1100D

ข้อมูลการสั่งซื้อของ Fast Media Converter

NT-1100I

10/100Base-T to 100Base-F, multi-mode, 2km, SC, standalone, internal power adaptor

NT-1100SI-25

10/100Base-T to 100Base-F, single mode, 25km, SC, standalone, internal power adaptor

NT-1100SI-40

10/100Base-T to 100Base-F, single mode, 40km, SC, standalone, internal power adaptor

NT-1100SI-60

10/100Base-T to 100Base-F, single mode, 60km, SC, standalone, internal power adaptor

NT-1100SI-80

10/100Base-T to 100Base-F, single mode, 80km, SC, standalone, internal power adaptor

NT-1100SI-100

10/100Base-T to 100Base-F, single mode, 100km, SC, standalone, internal power adaptor

NT-1100SI-120

10/100Base-T to 100Base-F, single mode, 120km, SC, standalone, internal power adaptor



ประเภทผลิตภัณฑ์ : Media Converter > Fast Media Converter

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย