http://th.nnetswitch.com
Home > ผลิตภัณฑ์ > สวิตช์ Ethernet > สวิตช์ Fast Ethernet > สวิตช์อีเธอร์เน็ตไร้สายที่ไม่มีการจัดการ

สวิตช์อีเธอร์เน็ตไร้สายที่ไม่มีการจัดการ

    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CIF,FCA
    สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 5 วัน
ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: NT-1700

พอร์ต: ≦ 8

Fiber Type: Dual Fiber, Single Mode, Multi Mode, Single Fiber

Connector Type: LC

Distance: 550m, 2km, 20km, 40km, 60km, 80km, 100km, 120km

Rate: 10/100Mbps

Uplink Port: 1 Fiber Port

Downlink Port: 7 Ethernet Ports

Transmission Distance: Up To 120km

Power Supply: 5V 2A

Working Temperature: -20~+70 Centigrade Degree

MTBF: 100000 Hours

Warranty: 3 Years

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: 14 ชิ้นต่อการ์ตูน

ผลผลิต: 5000pcs/day

แบรนด์: N-สุทธิ

การเดินทาง: Ocean,Land,Air,Express

สมุฏฐาน: ประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

ใบรับรอง: ISO9000, CE, FCC

HS Code: 8517622990

ท่าเรือ: China,Shenzhen

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

สวิตช์ไฟเบอร์อีเธอร์เน็ตที่ไม่มีการจัดการ N-net


สวิตช์อีเทอร์เน็ต NT-1700 เป็นสวิตช์อีเธอร์เน็ตที่มีพอร์ตอัปลิงค์ใยสูง 1x10 / 100M และพอร์ตเชื่อมต่ออีเทอร์เน็ต 7 พอร์ตโดยไม่ต้องใช้พลังงานผ่าน Ethernet สวิตช์ไฟนี้ ให้เครือข่ายที่เชื่อถือได้สำหรับธุรกิจในการแลกเปลี่ยนไฟล์ข้อมูลขนาดใหญ่และข้อมูลมัลติมีเดีย I t สนับสนุนสื่อการเชื่อมต่อเครือข่ายแบบต่างๆ 2 แบบ ได้แก่ 10 / 100Base-TX และ 100Base-FX โดยการเปลี่ยนเทคนิคและเทคนิคการจัดเก็บและส่งต่อข้อมูลจะรับรู้การรับส่งข้อมูลระหว่างสื่อการเชื่อมต่อเครือข่ายสองชนิด


คุณลักษณะสวิตช์เครือข่าย 10 / 100M


1. เพิ่มความเร็วในการอัพเกรดเครือข่าย 10 / 100Mbps

2. แกนที่มีประสิทธิภาพในตัวเพื่อควบคุมการไหลและลดแพ็คเก็ตออกอากาศ

3. ให้สวิตช์คู่แบบ Twisted pair adaptive 10M / 100Mbps จำนวนมากซึ่งใช้การสำรองข้อมูลของพอร์ตไฟฟ้าและการเข้าถึงของผู้ใช้หลายราย

4. สนับสนุน full-duplex และ half-duplex และความรู้สึกอัตโนมัติ

5. สนับสนุนความรู้สึกอัตโนมัติของ MDI / MDI-X ช่วยอำนวยความสะดวกในการวางระบบและติดตั้ง

6. สนับสนุนการส่งแพ็คเก็ตที่มีความยาวมากถึง 1552 ไบต์

7 การใช้พลังงานต่ำประสิทธิภาพเชื่อถือได้และมีเสถียรภาพ;

8. ตัวเลือกในโหมดเดี่ยวในเส้นใยคู่หลายโหมดในเส้นใยคู่และโหมดเดี่ยวในเส้นใยเดี่ยว


แอ็พพลิเคชัน Ethernet Switch 10 / 100M


Fiber Ethernet Switch


สวิตช์ Fast Switch 8-port


Fiber Ethernet Switch


ประเภทผลิตภัณฑ์ : สวิตช์ Ethernet > สวิตช์ Fast Ethernet

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย