http://th.nnetswitch.com
Home > ผลิตภัณฑ์ > สวิตช์ Ethernet > สวิตช์ Fast Ethernet
ประเภทผลิตภัณฑ์
บริการออนไลน์
ติดต่อตอนนี้

สวิตช์ Fast Ethernet

ประเภทสินค้าของ สวิตช์ Fast Ethernet เราเป็นผู้ผลิตเฉพาะจากประเทศจีน สวิตช์ Fast Ethernet สวิตช์ไฟเบอร์ ซัพพลายเออร์ / โรงงานขายส่งที่มีคุณภาพสูง ผลิตภัณฑ์ของ Fast Switch R & D และการผลิตเรามีบริการที่สมบูรณ์แบบหลังการขายและการสนับสนุนทางเทคนิค มองไปข้างหน้าเพื่อความร่วมมือของคุณ!
10 / 100M POE + สวิตช์ 24 พอร์ตที่ไม่มีการจัดการ

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: 4 ชิ้นต่อการ์ตูน

ความสามารถในการจัดหา: 2000 pcs around 10-20 days

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: ISO9000, CE, FCC

N-net 10 / 100M 10 / 100M POE + สวิตช์ 24 พอร์ตที่ไม่มีการจัดการ NT-2924T4GC-AF24 เป็นสวิตช์ POE แบบ 10 / 100M ที่มีการใช้งานอยู่ 24 พอร์ต สนับสนุนพอร์ต 24 พอร์ท PoE ที่รองรับ IEEE 802.3at / af และมีแหล่งจ่ายไฟ 440...
สวิตช์ไฟเบอร์อีเธอร์เน็ตที่มีการจัดการแบบ 24 Ports L2

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: 4 ชิ้นต่อการ์ตูน

ความสามารถในการจัดหา: 2000 pcs around 10-20 days

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: ISO9000, CE, FCC

สวิตช์ ไฟเบอร์ อีเธอร์เน็ตที่ มีการจัดการ N-net 24 Ports L2 NT-35M24F4GC ออปติคัลสวิตช์ที่มีการจัดการทั้งหมดเป็นสวิตช์แบบออปติคัลอีเทอร์เน็ต 2 ชั้นที่มีประสิทธิภาพสูง บนพื้นฐานของเครือข่ายอุตสาหกรรมชิปเปลี่ยนเฉพาะเป็นหลักโปรแกรมหลักของ สวิทช์ไฟเบอร์...
สวิตช์เครือข่ายไฟเบอร์ที่ไม่ได้รับการจัดการอย่างรวดเร็ว

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: 14 ชิ้นต่อการ์ตูน

ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: ISO9000, CE, FCC

สวิตช์เครือข่ายไฟเบอร์เน็ทที่ไม่มีการจัดการ N-net แบบไร้สาย NT-1800S เป็นสวิตช์อีเทอร์เน็ตได้อย่างรวดเร็วด้วยสวิตช์ตัวเอง 8 พอร์ตแบบ built-in 8 พอร์ต 10M / 100Mbps และแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออฟติคคู่แบบ 10Base-T หรือ 100Base-TX แบบอิสระด้วยสัญญาณแสง...
สวิตช์อีเธอร์เน็ตไร้สายที่ไม่มีการจัดการ

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: 14 ชิ้นต่อการ์ตูน

ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: ISO9000, CE, FCC

สวิตช์ไฟเบอร์อีเธอร์เน็ตที่ไม่มีการจัดการ N-net สวิตช์อีเทอร์เน็ต NT-1700 เป็นสวิตช์อีเธอร์เน็ตที่มีพอร์ตอัปลิงค์ใยสูง 1x10 / 100M และพอร์ตเชื่อมต่ออีเทอร์เน็ต 7 พอร์ตโดยไม่ต้องใช้พลังงานผ่าน Ethernet สวิตช์ไฟนี้...
สวิตช์ POE แบบ 4 Ports ความเร็วสูง

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: 19pcs / หีบ

ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

N-net Fast 4 Ports Ethernet Switch POE NT-1400-AF4 ซึ่งเป็นสวิตช์อีเธอร์เน็ต ที่มี พอร์ต Ethernet 4 พอร์ต ที่ให้ พอร์ต (4) 10 / 100BASE-TX 802.3af / ที่พอร์ท PoE และพอร์ตไฟเบอร์ 10 / 100BASE-FX 1 พอร์ต สวิตช์ poe 4 พอร์ต รองรับงบประมาณ PoE 60...
สวิตช์ LCD 16 พอร์ตที่ไม่มีการจัดการอย่างสมบูรณ์

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

สวิตช์ N-net ที่ไม่มีการจัดการ 16 พอร์ต LCD POE NT-35M16T4GCL เป็นสวิตช์อีเทอร์เน็ต 10 / 100M ที่มีกำลังไฟ 16 พอร์ตเหนือความจุ Ethernet ด้วยหน้าจอ LCD สวิตช์ poete 16 พอร์ต...
สวิตช์ POE 16 พอร์ตบนเครือข่ายไร้สายที่ไม่มีการจัดการ

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: 4 ชิ้นต่อการ์ตูน

ความสามารถในการจัดหา: 2000 pcs around 10-20 days

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: ISO9000, CE, FCC

N-net 16 Ports Fast Ethernet อีเธอร์เน็ตอีเทอร์เน็ตสวิตช์ POE ไม่มีการจัดการ NT-2916T4GC-AF16 เป็นสวิตช์อีเธอร์เน็ตอีเทอร์เน็ต 16 พอร์ตแบบไม่เปลี่ยนรูป สวิตช์พอร์ต 16 พอร์ตดังต่อไปนี้ใช้ IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE802.3ab, IEEE802.3x, IEEE802.3z,...
ประเทศจีน สวิตช์ Fast Ethernet ซัพพลายเออร์
สวิตช์อีเธอร์เน็ตความเร็วสูงเป็น Ethernet Fast Ethernet 10 / 100Mbps ที่ปรับเปลี่ยนได้โดยมีสวิตช์แบบปรับตัวเอง 10M / 100Mbps แปลงสัญญาณไฟฟ้าคู่ Twisted pair 10Base-T หรือ 100Base-TX ด้วยสัญญาณแสง 100Base-FX ขยายช่วงการรับส่งข้อมูลผ่านเครือข่ายจาก 100 เมตรขีด จำกัด ของเส้นสายทองแดงเป็น 120 กิโลไบต์ (โหมดดูเพล็กซ์โหมดเดียว) สนับสนุนสองประเภทของสื่อการเชื่อมต่อเครือข่ายแบบต่างๆ 10 / 100Base-TX และ 100Base-FX โดยการเปลี่ยนเทคนิคและเทคนิคการจัดเก็บและส่งต่อข้อมูลจะรับรู้การรับส่งข้อมูลระหว่างสื่อการเชื่อมต่อเครือข่ายสองชนิด รองรับการส่งข้อมูลแบบออปติคัลภายใต้โหมดมัลติไฟเบอร์แบบ dual-fiber, โหมด single-fiber และ single single mode
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย