สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย

Shenzhen N-net Technology Co.,Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > สวิตช์ Ethernet > สวิตช์ Fast Ethernet

PRODUCT CATEGORIES

สวิตช์ Fast Ethernet

ประเภทสินค้าของ สวิตช์ Fast Ethernet เราเป็นผู้ผลิตเฉพาะจากประเทศจีน สวิตช์ Fast Ethernet สวิตช์ไฟเบอร์ ซัพพลายเออร์ / โรงงานขายส่งที่มีคุณภาพสูง ผลิตภัณฑ์ของ Fast Switch R & D และการผลิตเรามีบริการที่สมบูรณ์แบบหลังการขายและการสนับสนุนทางเทคนิค มองไปข้างหน้าเพื่อความร่วมมือของคุณ!

ดู:

    • 16 พอร์ตสวิตช์ Power over Ethernet POE ที่ไม่มีการจัดการ

    16 พอร์ตสวิตช์ Power over Ethernet POE ที่ไม่มีการจัดการ

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: 4 ชิ้นต่อการ์ตูน

    • ความสามารถในการจัดหา: 2000 pcs around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    • ใบรับรอง: ISO9000, CE, FCC

    N-net 16 พอร์ตสวิตช์อีเธอร์เน็ตที่เร็วกว่า Ethernet PoE สวิตช์ไม่ได้รับการจัดการ NT-2916T4GC-AF16 เป็นสวิตช์อีเธอร์เน็ตที่รวดเร็ว 16 พอร์ตที่ไม่เปลี่ยนแปลง สวิตช์ PoE 16 พอร์ตต่อไปนี้ IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE802.3ab, IEEE802.3x, IEEE802.3z, IEEE802.3af / ที่มาตรฐานรองรับสูงสุด 30W ต่อพอร์ตจ่ายไฟสำหรับอุปกรณ์ PD...

    • Fast 4 พอร์ตสวิตช์อีเธอร์เน็ต POE

    Fast 4 พอร์ตสวิตช์อีเธอร์เน็ต POE

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: 19pcs / หีบ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    • ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

    N-net Fast 4 Ports สวิตช์ PoE อีเธอร์เน็ต NT-1400-AF4 สวิตช์อีเธอร์เน็ต ที่มี พอร์ตอีเธอร์เน็ตกำลังไฟ 4 พอร์ต ที่ให้ (4) 10 / 100BASE-TX 802.3af / ที่พอร์ตทองแดง PoE และพอร์ตไฟเบอร์ 10/100BASE-FX อัปลิงค์หนึ่งพอร์ต สวิตช์ poe 4 พอร์ต นี้รองรับงบประมาณ PoE 60 วัตต์เพื่อจ่ายไฟให้กับอุปกรณ์ที่สอดคล้องกับ IEEE 802.3af...

    • สวิตช์ POE LCD 16 พอร์ตที่ไม่มีการจัดการ

    สวิตช์ POE LCD 16 พอร์ตที่ไม่มีการจัดการ

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    • ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

    N-net Unmanaged Fast 16 พอร์ตสวิตช์ LCD PoE NT-35M16T4GCL เป็นสวิตช์อีเธอร์เน็ต 10 / 100M ที่มี 16 พอร์ตจ่ายไฟผ่านความจุของอีเธอร์เน็ต ด้วยหน้าจอ LCD สวิตช์ poe 16 พอร์ต นี้สามารถแสดงสภาพการทำงานปัจจุบันของอุปกรณ์ได้ในเวลาจริงและช่วยอำนวยความสะดวกและกำจัดปัญหาได้อย่างง่ายดาย (อุปกรณ์เสริม)...

    • 10 / 100M POE + สวิตช์ 24 พอร์ตที่ไม่มีการจัดการ

    10 / 100M POE + สวิตช์ 24 พอร์ตที่ไม่มีการจัดการ

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: 4 ชิ้นต่อการ์ตูน

    • ความสามารถในการจัดหา: 2000 pcs around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    • ใบรับรอง: ISO9000, CE, FCC

    N-net 10 / 100M 10 / 100M POE + สวิตช์ 24 พอร์ตที่ไม่มีการจัดการ NT-2924T4GC-AF24 เป็นสวิตช์ POE แบบ 10 / 100M ที่มีการใช้งานอยู่ 24 พอร์ต สนับสนุนพอร์ต 24 พอร์ท PoE ที่รองรับ IEEE 802.3at / af และมีแหล่งจ่ายไฟ 440 วัตต์ให้รองรับอุปกรณ์ไฟฟ้าที่รองรับ 802.3at หรือ 802.3af สวิตช์ Fast Ethernet Poe...

    • สวิตช์ไฟเบอร์อีเธอร์เน็ตที่มีการจัดการแบบ 24 Ports L2

    สวิตช์ไฟเบอร์อีเธอร์เน็ตที่มีการจัดการแบบ 24 Ports L2

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: 4 ชิ้นต่อการ์ตูน

    • ความสามารถในการจัดหา: 2000 pcs around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    • ใบรับรอง: ISO9000, CE, FCC

    สวิตช์ ไฟเบอร์ อีเธอร์เน็ตที่ มีการจัดการ N-net 24 Ports L2 NT-35M24F4GC ออปติคัลสวิตช์ที่มีการจัดการทั้งหมดเป็นสวิตช์แบบออปติคัลอีเทอร์เน็ต 2 ชั้นที่มีประสิทธิภาพสูง บนพื้นฐานของเครือข่ายอุตสาหกรรมชิปเปลี่ยนเฉพาะเป็นหลักโปรแกรมหลักของ สวิทช์ไฟเบอร์ นี้คือการให้การสนับสนุนสำหรับการแลกเปลี่ยนสองชั้น Ethernet...

    • สวิตช์เครือข่ายไฟเบอร์ที่ไม่ได้รับการจัดการอย่างรวดเร็ว

    สวิตช์เครือข่ายไฟเบอร์ที่ไม่ได้รับการจัดการอย่างรวดเร็ว

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: 14 ชิ้นต่อการ์ตูน

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    • ใบรับรอง: ISO9000, CE, FCC

    สวิตช์เครือข่ายไฟเบอร์เน็ทที่ไม่มีการจัดการ N-net แบบไร้สาย NT-1800S เป็นสวิตช์อีเทอร์เน็ตได้อย่างรวดเร็วด้วยสวิตช์ตัวเอง 8 พอร์ตแบบ built-in 8 พอร์ต 10M / 100Mbps และแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออฟติคคู่แบบ 10Base-T หรือ 100Base-TX แบบอิสระด้วยสัญญาณแสง 100Base-FX สวิตช์ใยนี้จะขยายช่วงการส่งผ่านเครือข่ายตั้งแต่ 2 กม. ขีด จำกัด...

    • สวิตช์อีเธอร์เน็ตไร้สายที่ไม่มีการจัดการ

    สวิตช์อีเธอร์เน็ตไร้สายที่ไม่มีการจัดการ

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: 14 ชิ้นต่อการ์ตูน

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    • ใบรับรอง: ISO9000, CE, FCC

    สวิตช์ไฟเบอร์อีเธอร์เน็ตที่ไม่มีการจัดการ N-net สวิตช์อีเทอร์เน็ต NT-1700 เป็นสวิตช์อีเธอร์เน็ตที่มีพอร์ตอัปลิงค์ใยสูง 1x10 / 100M และพอร์ตเชื่อมต่ออีเทอร์เน็ต 7 พอร์ตโดยไม่ต้องใช้พลังงานผ่าน Ethernet สวิตช์ไฟนี้ ให้เครือข่ายที่เชื่อถือได้สำหรับธุรกิจในการแลกเปลี่ยนไฟล์ข้อมูลขนาดใหญ่และข้อมูลมัลติมีเดีย I t...

ประเทศจีน สวิตช์ Fast Ethernet ซัพพลายเออร์

สวิตช์อีเธอร์เน็ตความเร็วสูงเป็น Ethernet Fast Ethernet 10 / 100Mbps ที่ปรับเปลี่ยนได้โดยมีสวิตช์แบบปรับตัวเอง 10M / 100Mbps แปลงสัญญาณไฟฟ้าคู่ Twisted pair 10Base-T หรือ 100Base-TX ด้วยสัญญาณแสง 100Base-FX ขยายช่วงการรับส่งข้อมูลผ่านเครือข่ายจาก 100 เมตรขีด จำกัด ของเส้นสายทองแดงเป็น 120 กิโลไบต์ (โหมดดูเพล็กซ์โหมดเดียว) สนับสนุนสองประเภทของสื่อการเชื่อมต่อเครือข่ายแบบต่างๆ 10 / 100Base-TX และ 100Base-FX โดยการเปลี่ยนเทคนิคและเทคนิคการจัดเก็บและส่งต่อข้อมูลจะรับรู้การรับส่งข้อมูลระหว่างสื่อการเชื่อมต่อเครือข่ายสองชนิด รองรับการส่งข้อมูลแบบออปติคัลภายใต้โหมดมัลติไฟเบอร์แบบ dual-fiber, โหมด single-fiber และ single single mode

ส่งคำถาม

Milla Lin

Ms. Milla Lin

อีเมล:

szjl@n-net.com.cn

ส่งคำถาม

โทร:86-755-83874688

Fax:86-755-3329728

โทรศัพท์มือถือ:+8615999563479Contact me with Whatsapp

อีเมล:szjl@n-net.com.cn

ที่อยู่:5-6 floor, C Building, Yiyuantong Industrial Zone,Xuexiang Community, Bantian, Longgang District, Shenzhen, Guangdong

เว็บไซต์โทรศัพท์มือถือ

http://th.nnetswitch.com