สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย

Shenzhen N-net High-Tech Co.,Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > สวิตช์ POE > สวิตช์ POE แบบ Fast Ethernet > 6 พอร์ตสวิตช์ POE ที่ไม่มีการจัดการอย่างรวดเร็ว

PRODUCT CATEGORIES

6 พอร์ตสวิตช์ POE ที่ไม่มีการจัดการอย่างรวดเร็ว

6 พอร์ตสวิตช์ POE ที่ไม่มีการจัดการอย่างรวดเร็ว

ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CIF,FCA
สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 4 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: NT-2400-AF4

    โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

    ชนิด: สวิตช์ Ethernet

    อัตราการส่งข้อมูล: 10 / 100Mbps

    พอร์ต: ≦ 8

    Rate: 10/100Mbps

    Downlink Port: 4 Ports

    Connector: LC

    Transmission Distance: Up To 120km

    POE Output Standard: AF/AT, Up To 60W Per Port

    Total Power Capacity: 65W

    Working Temperature: -20~70 Degree Centigrade

    MTBF: 100000 Hours

    Warranty: 3 Years

    Uplink Port: 2 Fiber Ports

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: 12pcs / หีบ

    ผลผลิต: 5000pcs/day

    แบรนด์: N-สุทธิ

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air,EXPRESS

    สมุฏฐาน: ประเทศจีน

    ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

    HS Code: 8536700000

    ท่าเรือ: China

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

N-net 6 พอร์ตสวิตช์ Fast PoE ที่ไม่มีการจัดการ


NT-2400-AF4 เป็นสวิตช์ PoE อีเธอร์เน็ตที่รวดเร็ว 6 พอร์ตพร้อมพอร์ตอัปลิงค์ 2 พอร์ตบวกความสามารถ Power over Ethernet 4 พอร์ต ต่อพอร์ต PoE คือแหล่งจ่ายไฟสูงสุด 30W งบประมาณพลังงาน PoE ทั้งหมดคือ 65W สำหรับ SOHO หรือเครือข่ายแผนกสวิตช์ให้การเชื่อมต่อเครือข่ายที่เรียบง่ายประหยัดและมีความน่าเชื่อถือสูงสำหรับข้อมูลและพลังงาน นอกจากนี้ n-net 4 Ports Ethernet PoE Switch เป็นอุปกรณ์ที่เหมาะสำหรับการเชื่อมต่ออีเทอร์เน็ตและฟาสต์เวิร์กกรุ๊ปหรือเครือข่าย


คุณสมบัติสวิตช์ PoE 10 / 100M


  1. ตรวจจับอัตโนมัติ 10/100Mbps, อำนวยความสะดวกในการอัพเกรดเครือข่าย
  2. แกนสวิตชิ่งที่มีประสิทธิภาพในตัวเพื่อใช้การควบคุมการไหลและลดแพ็กเก็ตการออกอากาศ
  3. จัดหาพอร์ตสวิตช์แบบ Twisted Pair Twisted Pair ที่ปรับได้หลายแบบตามลำดับซึ่งใช้การสำรองข้อมูลของพอร์ตไฟฟ้าและการเข้าถึงของผู้ใช้หลายคน
  4. รองรับฟูลดูเพล็กซ์และฮาล์ฟดูเพล็กซ์และตรวจจับอัตโนมัติ
  5. สนับสนุนความรู้สึกอัตโนมัติของ MDI / MDI-X อำนวยความสะดวกในการทดสอบและติดตั้งระบบ
  6. รองรับการส่งแพ็คเก็ตที่มีความยาวมากถึง 1552 ไบต์
  7. การใช้พลังงานต่ำ, ประสิทธิภาพที่เชื่อถือได้และมีเสถียรภาพ;
  8. ตัวเลือกในโหมดเดียวใน dual fiber หลายโหมดใน dual fiber และโหมดเดียวใน fiber เดียว


ข้อมูลจำเพาะ


 Item

 Unmanaged Fast Ethernet POE Switch with 4 PoE Outputs

 Access mode

 10/100Mbps

 Standard

 IEEE802.3 10Base-T Ethernet,

 IEEE802.3u,100Base-TX/FX Fast Ethernet,

 IEEE802.3x Flow control

 Wavelength

 850nm/1310nm/1550nm

 Transmission distance

 Multi-mode Dual-fiber: 2 km;

 Single mode Dual-fiber: 20/40/40/80/100/120 km;

 Single mode Single fiber: 20/40/40/80/100/120 km

 Category-5 twisted pairs: 100m

 Ports

 RJ45 port:

 Connecting with STP/UTP category-5 twisted pairs

 Optical port:  

 Multi-mode: SC or ST (50, 42.5/125μm)

 Single mode: SC or FC (9/125μm)

 Single mode Single fiber: SC/FC (9/125μm)

 Flow control

 Full duplex: flow control; half duplex: back pressure

 Error rate

 <10-9

 MTBF

 100,000 hours

 LED indicator

 POWER (power supply); FX LINK/ACT (fiber link/action)

 FDX (FX full duplex), FX100 (fiber rate 100M)

 Power supply

 DC5V 1A (external)

 Power consumption

 3.5W

 Operating temperature

 -10~55ºC

 Operating humidity

 5%~90%

 Maintaining temperature

 -40~70ºC

 Maintaining humidity

 5% ~ 90% non-condensing

 Dimensions

 110mm(W)×82mm(D)×47mm(H) (external power supply)

แอปพลิเคชัน PoE Switch 10 / 100M


POE switch



10/100M 4 พอร์ต PoE Switch Series


NT-2400

10/100Base-T to 100Base-F, 2FX+4TP ports, multi-mode, 2km, SC, standalone, external power  adaptor

NT-2400S-20

10/100Base-T to 100Base-F, 2FX+4TP ports, single mode, 20km, SC, standalone, external power adaptor

NT-2400S-40

10/100Base-T to 100Base-F, 2FX+4TP ports, single mode, 40km, SC, standalone, external power adaptor

NT-2400S-40

10/100Base-T to 100Base-F, 2FX+4TP ports, single mode, 60km, SC, standalone, external power adaptor

NT-2400S-80

10/100Base-T to 100Base-F, 2FX+4TP ports, single mode, 80km, SC, standalone, external power adaptor

NT-2400S-100

10/100Base-T to 100Base-F, 2FX+4TP ports, single mode, 100km, SC, standalone, external power adaptor

NT-S2400-25

10/100Base-T to 100Base-F, 2FX+4TP ports, WDM(single fiber bi-direction), 25km, SC, standalone, external power adaptor

NT-S24000-40

10/100Base-T to 100Base-F, 2FX+4TP ports, WDM(single fiber bi-direction), 40km, SC, standalone, external power adaptor

NT-S2400-40

10/100Base-T to 100Base-F, 2FX+4TP ports, WDM(single fiber bi-direction), 60km, SC, standalone, external power adaptor

NT-S2400-80

10/100Base-T to 100Base-F, 2FX+4TP ports, WDM(single fiber bi-direction), 80km, SC, standalone, external power adaptor

NT-S2400-100

10/100Base-T to 100Base-F, 2FX+4TP ports, WDM(single fiber bi-direction), 100km, SC, standalone, external power adaptor


ประเภทผลิตภัณฑ์ : สวิตช์ POE > สวิตช์ POE แบบ Fast Ethernet

ส่งคำถาม

Milla Lin

Ms. Milla Lin

อีเมล:

szjl@n-net.com.cn

ส่งคำถาม

โทร:86-755-83874688

Fax:86-755-3329728

โทรศัพท์มือถือ:+8615999563479Contact me with Whatsapp

อีเมล:szjl@n-net.com.cn

ที่อยู่:5-6 floor, C Building, Yiyuantong Industrial Zone,Xuexiang Community, Bantian, Longgang District, Shenzhen, Guangdong