http://th.nnetswitch.com
Home > ผลิตภัณฑ์ > สวิตช์ POE > สวิตช์ POE แบบ Fast Ethernet > Fast Ethernet 5-port POE Switch

Fast Ethernet 5-port POE Switch

    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CIF,FCA
    สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 4 วัน
ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: NT-W500-AF4

โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

ชนิด: สวิตช์ Ethernet

อัตราการส่งข้อมูล: 10 / 100Mbps

พอร์ต: ≦ 8

Rate: 10/100Mbps

Uplink Port: 1 Ethernet Port

Connector: LC

Transmission Distance: Up To 120km

Total Power Capacity: 130W

Working Temperature: -20~70 Degree Centigrade

MTBF: 100000 Hours

Warranty: 3 Years

Downlink Port: 4 POE Ports

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: 12pcs / หีบ

ผลผลิต: 5000pcs/day

แบรนด์: N-สุทธิ

การเดินทาง: Ocean,Land,Air,EXPRESS

สมุฏฐาน: ประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

HS Code: 8536700000

ท่าเรือ: China

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

N-net สวิตช์ POE แบบ Fast Ethernet 5 พอร์ต


NT-W500-AF4 อีเธอร์เน็ตสวิทช์โปอย่างรวดเร็วซึ่งเป็นที่เหมาะสำหรับโซลูชั่นบูรณาการที่มีประสิทธิภาพสูงสำหรับการรักษาความปลอดภัยเฝ้าระวัง IP โครงสร้างพื้นฐาน เพื่อตอบสนองความต้องการที่เพิ่มขึ้นของ PoE สำหรับเครือข่าย Fast Ethernet (FE) สวิตช์ poE Ethernet ที่รวดเร็ว NT-W500-AF4 ซึ่งมีพอร์ตทองแดง PoE 10 / 100BASE-TX 802.3af / 10 และ 100BASE-TX พอร์ตอัปลิงค์ มันเป็นวิธีการแก้ปัญหาที่มีประสิทธิภาพและประหยัดค่าใช้จ่ายที่มีประสิทธิภาพสำหรับธุรกิจ SME SOHO หรือสาขาอื่น ๆ ที่คล้ายกันในการปรับใช้อำนาจผ่านเครือข่ายอีเธอร์เน็ตสำหรับจุดเชื่อมต่อไร้สาย IP-based กล้องวงจรปิดหรือโทรศัพท์ IP ทุกที่ได้อย่างง่ายดายและมีประสิทธิภาพ


คุณสมบัติ Fast Ethernet Switch

1. แกนหลักที่มีประสิทธิภาพในตัวเพื่อควบคุมการไหลและลดแพ็คเก็ตออกอากาศ

2. การปฏิบัติตามมาตรฐาน: IEEE802.3 Ethernet, IEEE802.3u Fast Ethernet, IEEE802.3x Flow Control, IEEE802.3af / ที่ PoE

3. 10 / 100Base-TX จะระบุบรรทัดและสายตรงโดยอัตโนมัติเข้ากันได้กับการ์ดสวิทช์ฮับและอุปกรณ์ Ethernet อื่น ๆ

4. กลไกการจัดเก็บและส่งต่อถูกใช้เพื่อหลีกเลี่ยงการสูญเสียแพ็กเก็ตและเฟรมข้อผิดพลาด

5. สนับสนุนโหมดการควบคุมการไหลย้อนกลับแบบ full-duplex / half-duplex back pressure

6. เฟรม Jumbo สนับสนุนจำนวนไบต์สูงสุด 1552 ไบต์

7. 52 อินพุทไฟ DC

8 - 20 ถึง 70 ℃อุณหภูมิในการทำงานเพื่อตอบสนองความหลากหลายของสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อน

9. พอร์ตทองแดงรองรับการป้องกัน ESD

10. รองรับแหล่งจ่ายไฟ PoE สูงสุด 30 วัตต์

ข้อกำหนดสวิตช์ Ethernet

Item

 small Fast Ethernet Poe Switch, 4 POE Outputs

 Access mode

10/100Mbps

 Standard

IEEE802.3 Ethernet, IEEE802.3u Fast Ethernet, IEEE802.3x Flow Control, IEEE802.3af/ at PoE

 Wavelength

 850nm/1310nm/1550nm

 Transmission distance

 Dual-fiber multi-mode:500km

 Single fiber single mode: 20/40/60/80km

 Dual-fiber single mode:20/40/60/80/100km

 Category-5 twisted pairs: 100m

 Port

 5 RJ45 ports: 

            Connecting STP/UTP category-5 twisted pairs, EIA568A/B

 Conversion means

 Store and Forward

 Flow control

 Full duplex: flow control;

 Half duplex: back pressure

 BER

 <10-9

 MTBF

 50,000 hours

 LED indicator

 Power Supply : PWR

 (1~4)UTP Port: POE, L/A

 Power supply

 Power Input Range: 48VDC,

  Power Interface: DC Power Jack                 

 Power Requirement

48VDC @ 1.25A  60W

 Power consumption

 <5W

 Operating temperature

 -20~70ºC

 Operating humidity

 5%~90%  non-condensing

 Storage Temperature

 -20~70ºC

 Storage humidity

 5%~90%  non-condensing

 Dimensions

 110.20mm (W)×95.70mm (D)×30.00mm (H)

 Weight

 

แอ็พพลิเคชั่น Switch POE 10 / 100M

Full RJ45 POE switch


แพคเกจสวิตช์ POE ขนาดเล็กของ Fast Ethernet

4


ประเภทผลิตภัณฑ์ : สวิตช์ POE > สวิตช์ POE แบบ Fast Ethernet

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย