สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย

Shenzhen N-net High-Tech Co.,Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > สวิตช์ POE > สวิตช์ POE แบบ Fast Ethernet > Fast POE Switch 5 พอร์ต

PRODUCT CATEGORIES

Fast POE Switch 5 พอร์ต
Fast POE Switch 5 พอร์ต
Fast POE Switch 5 พอร์ต
Fast POE Switch 5 พอร์ต
Fast POE Switch 5 พอร์ต

Fast POE Switch 5 พอร์ต

ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CIF,FCA
สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 4 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: NT-W500-AF4

    โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

    ชนิด: สวิตช์ Ethernet

    อัตราการส่งข้อมูล: 10 / 100Mbps

    พอร์ต: ≦ 8

    Rate: 10/100Mbps

    Uplink Port: 1 Ethernet Port

    Connector: LC

    Transmission Distance: Up To 120km

    Total Power Capacity: 130W

    Working Temperature: -20~70 Degree Centigrade

    MTBF: 100000 Hours

    Warranty: 3 Years

    Downlink Port: 4 POE Ports

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: 12pcs / หีบ

    ผลผลิต: 5000pcs/day

    แบรนด์: N-สุทธิ

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air,EXPRESS

    สมุฏฐาน: ประเทศจีน

    ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

    HS Code: 8536700000

    ท่าเรือ: China

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

สวิตช์ POE แบบอีเทอร์เน็ต 5 พอร์ต N-net Fast


NT-W500-AF4 อีเธอร์เน็ตสวิทช์โปอย่างรวดเร็วซึ่งเป็นที่เหมาะสำหรับโซลูชั่นบูรณาการที่มีประสิทธิภาพสูงสำหรับการรักษาความปลอดภัยเฝ้าระวัง IP โครงสร้างพื้นฐาน เพื่อตอบสนองความต้องการที่เพิ่มขึ้นของ PoE สำหรับการเชื่อมต่อเครือข่าย Fast Ethernet (FE) สวิตช์ poe fast ethernet ของ NT-W500-AF4 ซึ่งมี (4) 10 / 100BASE-TX 802.3af / ที่พอร์ตทองแดง PoE และ 10 / 100BASE-TX อัปลิงค์พอร์ต มัน เป็นโซลูชันที่มีประสิทธิภาพและคุ้มค่าสำหรับ SMB, SOHO หรือสาขาอื่นที่คล้ายคลึงกันเพื่อปรับใช้พลังงานผ่านเครือข่ายอีเธอร์เน็ตสำหรับจุดเชื่อมต่อไร้สาย, กล้องวงจรปิดที่ใช้ IP หรือโทรศัพท์ IP ทุกที่ได้อย่างง่ายดายและมีประสิทธิภาพ


คุณสมบัติสวิตช์อีเธอร์เน็ตที่รวดเร็ว

1. แกนสวิตชิ่งที่มีประสิทธิภาพในตัวเพื่อควบคุมการไหลและลดแพ็กเก็ตการออกอากาศ

2. มาตรฐานความสอดคล้อง: IEEE802.3 Ethernet, IEEE802.3u Fast Ethernet, IEEE802.3x Flow Control, IEEE802.3af / at PoE

3. 10 / 100Base-TX ระบุสายตรงและข้ามสายโดยอัตโนมัติเข้ากันได้กับการ์ดต่างๆสวิตช์ HUB และอุปกรณ์อีเธอร์เน็ตอื่น ๆ

4. มีการใช้กลไกการจัดเก็บและส่งต่อเพื่อหลีกเลี่ยงการสูญหายของแพ็กเก็ตและเฟรมข้อผิดพลาด

5. สนับสนุนการควบคุมการไหลฟูลดูเพล็กซ์ / โหมดดันกลับครึ่งเพล็กซ์

6. เฟรมจัมโบ้รองรับสูงสุด 1552 ไบต์

7. 52 DC อินพุตไฟ

8. -20 ถึง 70 ℃อุณหภูมิในการทำงานเพื่อตอบสนองความหลากหลายของสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อน

9. Copper ports รองรับการป้องกัน ESD

10. สนับสนุนแหล่งจ่ายไฟ PoE สูงสุด 30W

ข้อมูลจำเพาะสวิตช์อีเธอร์เน็ต

Item

 small Fast Ethernet Poe Switch, 4 POE Outputs

 Access mode

10/100Mbps

 Standard

IEEE802.3 Ethernet, IEEE802.3u Fast Ethernet, IEEE802.3x Flow Control, IEEE802.3af/ at PoE

 Wavelength

 850nm/1310nm/1550nm

 Transmission distance

 Dual-fiber multi-mode:500km

 Single fiber single mode: 20/40/60/80km

 Dual-fiber single mode:20/40/60/80/100km

 Category-5 twisted pairs: 100m

 Port

 5 RJ45 ports: 

            Connecting STP/UTP category-5 twisted pairs, EIA568A/B

 Conversion means

 Store and Forward

 Flow control

 Full duplex: flow control;

 Half duplex: back pressure

 BER

 <10-9

 MTBF

 50,000 hours

 LED indicator

 Power Supply : PWR

 (1~4)UTP Port: POE, L/A

 Power supply

 Power Input Range: 48VDC,

  Power Interface: DC Power Jack                 

 Power Requirement

48VDC @ 1.25A  60W

 Power consumption

 <5W

 Operating temperature

 -20~70ºC

 Operating humidity

 5%~90%  non-condensing

 Storage Temperature

 -20~70ºC

 Storage humidity

 5%~90%  non-condensing

 Dimensions

 110.20mm (W)×95.70mm (D)×30.00mm (H)

 Weight

 

แอปพลิเคชันสวิตช์ POE 10 / 100M

Full RJ45 POE switch


แพ็คเกจสวิตช์อีเธอร์เน็ต POE ขนาดเล็ก

4


ประเภทผลิตภัณฑ์ : สวิตช์ POE > สวิตช์ POE แบบ Fast Ethernet

ส่งคำถาม

Milla Lin

Ms. Milla Lin

อีเมล:

szjl@n-net.com.cn

ส่งคำถาม

โทร:86-755-83874688

Fax:86-755-3329728

โทรศัพท์มือถือ:+8615999563479Contact me with Whatsapp

อีเมล:szjl@n-net.com.cn

ที่อยู่:5-6 floor, C Building, Yiyuantong Industrial Zone,Xuexiang Community, Bantian, Longgang District, Shenzhen, Guangdong