http://th.nnetswitch.com
Home > ผลิตภัณฑ์ > สวิตช์ POE > สวิตช์ POE แบบ Fast Ethernet > สวิตช์อีเธอร์เน็ตอีเทอร์เน็ตแบบไม่มีการจัดการ 4 Ports

สวิตช์อีเธอร์เน็ตอีเทอร์เน็ตแบบไม่มีการจัดการ 4 Ports

    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CIF,FCA
    สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 4 วัน
ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: NT-1600-AF4

โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

ชนิด: สวิตช์ Ethernet

อัตราการส่งข้อมูล: 10 / 100Mbps

พอร์ต: ≦ 8

Connector Type: SC, LC

Rate: 10/100Mbps

Uplink Port: 1 Fiber Port

Downlink Port: 6 Ports

POE QTY: 4

Transmission Distance: Up To 120km

Total Power Capacity: 65W

POE Output Standard: AF/AT, Up To 60W/port

Working Temperature: -20~70 Degree Centigrade

MTBF: 100000 Hours

Warranty: 3 Years

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ผลผลิต: 5000pcs/day

แบรนด์: N-สุทธิ

การเดินทาง: Ocean,Land,Air,EXPRESS

สมุฏฐาน: ประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

HS Code: 8536700000

ท่าเรือ: China

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

N-net สวิตช์ POE Switch 4 Ports ที่ไม่มีการจัดการ


NT-1600-AF4 เป็นสวิตช์ POE 10 / 100M ที่สร้างเครือข่ายขนาดเล็กสำหรับ SOHO และธุรกิจขนาดเล็กและขนาดกลาง จากรูปลักษณ์คุณจะสามารถรู้ถึงประสิทธิภาพของพอร์ตอีเธอร์เน็ตที่มีสีเหลืองมากขึ้นได้ พอร์ตการถอดการเชื่อมต่อของสวิตช์ POE นี้เป็นพอร์ตใยที่สามารถรับส่งข้อมูลได้สูงสุด 120 กม. กำลังของสวิตช์ POE รองรับพลังงานได้ถึง 30 วัตต์และกำลังไฟมาตรฐาน 15.4 วัตต์ ด้วยเทคโนโลยีชั้นสูงและประสบการณ์ยาวนานทีมงาน N-net ขอเสนอทางเลือกให้กับคุณอย่างจริงใจ


คุณลักษณะสวิตช์ Ethernet POE 4 Ports

1. เพิ่มความเร็วในการอัพเกรดเครือข่าย 10 / 100Mbps

2. แกนที่มีประสิทธิภาพในตัวเพื่อควบคุมการไหลและลดแพ็คเก็ตออกอากาศ

3. ให้สวิตช์คู่แบบ Twisted pair adaptive 10M / 100Mbps จำนวนมากซึ่งใช้การสำรองข้อมูลของพอร์ตไฟฟ้าและการเข้าถึงของผู้ใช้หลายราย

4. สนับสนุน full-duplex และ half-duplex และความรู้สึกอัตโนมัติ

5. สนับสนุนความรู้สึกอัตโนมัติของ MDI / MDI-X ช่วยอำนวยความสะดวกในการติดตั้งและติดตั้งระบบ

6. สนับสนุนการส่งแพ็คเก็ตที่มีความยาวมากถึง 1552 ไบต์

7 การใช้พลังงานต่ำประสิทธิภาพเชื่อถือได้และมีเสถียรภาพ;

8. ตัวเลือกในโหมดเดี่ยวในเส้นใยคู่หลายโหมดในเส้นใยคู่และโหมดเดี่ยวในเส้นใยเดี่ยว

ข้อมูลจำเพาะ

Item

 Unmanaged Fast Ethernet POE Switch

 Parameter

 Specifications

 Access mode

 10/100Mbps

 Standard

 IEEE802.3 10Base-T Ethernet, 

 IEEE802.3u,100Base-TX/FX Fast Ethernet,

 IEEE802.3x Flow control

 Wavelength

 850nm/1310nm/1550nm

 Transmission distance

 Multi-mode Dual-fiber: 2 km;

 Single mode Dual-fiber: 20/40/60/80/100/120 km;

 Single mode Single fiber: 20/40/60/80/100/120 km

 Category-5 twisted pairs: 100m

 Port

 RJ45 port:

 Connecting with STP/UTP category-5 twisted pairs

 Optical port:  

 Multi-mode: SC or ST (50, 62.5/125μm)

 Single mode: SC or FC (9/125μm)

 Single mode Single fiber: SC/FC (9/125μm)

 Flow control

 Full duplex: flow control; half duplex: back pressure

 Error rate

 <10-9

 MTBF

 100,000 hours

 LED indicator

 POWER (power supply); FX LINK/ACT (fiber link/action)

 FDX (FX full duplex), FX100 (fiber rate 100M)

 Power supply

 DC52V 1.25A (external)

 Power consumption

 3.5W

 Operating temperature

 -10~55ºC

 Operating humidity

 5%~90%

 Maintaining temperature

 -40~70ºC

 Maintaining humidity

 5% ~ 90% non-condensing

 Dimensions

 110mm(W)×82mm(D)×47mm(H) (external power supply)



สวิตช์ POE แบบ Small Ethernet ใบสมัคร

POE switch diagram



สวิตช์ POE Switch 10 / 100M



NT-1600

10/100Base-T to 100Base-F, 6TP ports, multi-mode, 2km, SC, standalone, external power  adaptor

NT-1600S-25

10/100Base-T to 100Base-F, 6TP ports,single mode, 25km, SC, standalone, external power adaptor

NT-1600S-40

10/100Base-T to 100Base-F, 6TP ports,single mode, 40km, SC, standalone, external power adaptor

NT-1600S-60

10/100Base-T to 100Base-F, 6TP ports,single mode, 60km, SC, standalone, external power adaptor

NT-1600S-80

10/100Base-T to 100Base-F, 6TP ports,single mode, 80km, SC, standalone,external power adaptorr

NT-1600S-100

10/100Base-T to 100Base-F, 6TP ports, single mode, 100km, SC, standalone, external power adaptor

NT-S1600-25

10/100Base-T to 100Base-F, 6TP ports, WDM(single fiber bi-direction), 25km, SC, standalone, external power adaptor

NT-S1600-40

10/100Base-T to 100Base-F, 6TP ports, WDM(single fiber bi-direction), 40km, SC, standalone, external power adaptor

NT-S1600-60

10/100Base-T to 100Base-F, 6TP ports, WDM(single fiber bi-direction), 60km, SC, standalone, external power adaptor

NT-S1600-80

10/100Base-T to 100Base-F, 6TP ports, WDM(single fiber bi-direction), 80km, SC, standalone, external power adaptor

NT-S1600-100

10/100Base-T to 100Base-F, 6TP ports, WDM(single fiber bi-direction), 100km, SC, standalone, external power adaptor

ประเภทผลิตภัณฑ์ : สวิตช์ POE > สวิตช์ POE แบบ Fast Ethernet

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย