http://th.nnetswitch.com
Home > ผลิตภัณฑ์ > สวิตช์ POE > สวิตช์ POE แบบ Fast Ethernet > สวิตช์ POE ระบบ 9-port แบบ Fast Ethernet

สวิตช์ POE ระบบ 9-port แบบ Fast Ethernet

    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CIF,FCA
    สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 4 วัน
ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: NT-1800-AF8

โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

ชนิด: สวิตช์ Ethernet

อัตราการส่งข้อมูล: 10 / 100Mbps

พอร์ต: ≦ 8

Rate: 10/100Mbps

Connector: LC

Transmission Distance: Up To 120km

POE Output Standard: AF/AT, Up To 60W/ Port

Working Temperature: -20~70 Degree Centigrade

MTBF: 100000 Hours

Warranty: 3 Years

Ethernet Port QTY: 8

Uplink Port: 1 Fiber Port

Downlink Port: 8 Ethernet Ports

Total Power Supply: 120W

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: 12pcs / หีบ

ผลผลิต: 5000pcs/day

แบรนด์: N-สุทธิ

การเดินทาง: Ocean,Land,Air,EXPRESS

สมุฏฐาน: ประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

HS Code: 8536700000

ท่าเรือ: China,Shenzhen

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

N-net Fast Ethernet 9 พอร์ทสวิตช์ POE ระบบเครือข่าย

สวิตช์ POE อีเธอร์เน็ตความเร็วสูง NT-1800-AF8 มีพอร์ต 8 พอร์ต 10/100 Mbps 802.3af / at Power over Ethernet พอร์ตเชื่อมต่อใยแก้ว 1 พอร์ตพร้อมงบประมาณ PoE 120 วัตต์ งบประมาณอำนาจของตนเป็นมากกว่าเพียงพอสำหรับการใช้งานเครือข่ายใด ๆ กับอีเธอร์เน็ตได้อย่างรวดเร็วความเร็ว transm ission แปดพอร์ต 802.3af / at PoE มีฟังก์ชั่น PoE power injector ที่สามารถขับเคลื่อนอุปกรณ์ที่รองรับ IEEE 802.3at 8 เครื่อง โครงการ NT-1800-AF8 8 พอร์ตอีเธอร์เน็ตสวิทช์ POE อี nables โซลูชั่นที่มีประสิทธิภาพและค่าใช้จ่ายที่มีประสิทธิภาพสำหรับธุรกิจ SME SOHO หรือสาขาอื่น ๆ ที่คล้ายกันในการปรับใช้เครือข่าย PoE สำหรับจุดไร้สาย, IP-based กล้องวงจรปิดหรือโทรศัพท์ IP ที่ใดก็ได้

คุณสมบัติสวิตช์ POE Switch 8 พอร์ต 10 / 100M


  1. แกนหลักที่มีประสิทธิภาพในตัวเพื่อควบคุมการไหลและลดแพ็คเก็ตออกอากาศ
  2. การปฏิบัติตามมาตรฐาน: IEEE802.3 Ethernet, IEEE802.3u Fast Ethernet, IEEE802.3x Flow Control, IEEE802.3af / ที่ PoE
  3. 10 / 100Base-TX จะระบุบรรทัดและสายตรงโดยอัตโนมัติเข้ากันได้กับการ์ดสวิทช์ฮับและอุปกรณ์อีเทอร์เน็ตอื่น ๆ
  4. กลไกการจัดเก็บและส่งต่อถูกใช้เพื่อหลีกเลี่ยงการสูญเสียแพ็กเก็ตและเฟรมข้อผิดพลาด
  5. สนับสนุนโหมดการควบคุมการไหลย้อนกลับแบบ full-duplex / half-duplex back pressure
  6. เฟรม Jumbo รองรับไบต์ได้สูงสุด 1552 ไบต์
  7. แหล่งจ่ายไฟ DC 52 ดวง
  8. -20 ถึง 70 ℃อุณหภูมิในการทำงานเพื่อตอบสนองความหลากหลายของสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อน
  9. พอร์ตทองแดงรองรับการป้องกัน ESD
  10. สนับสนุนโหมดไฟเบอร์ออปติกแบบมัลติไฟเบอร์แบบ dual-fiber single-mode และ single-fiber single-mode fiber port selection
  11. รองรับแหล่งจ่ายไฟ PoE สูงสุด 25.5 วัตต์


ข้อมูลจำเพาะ

 Item

 POE Switch 10/100M with 8 POE Outputs

 Access mode

  10/100Mbps

 Standard

  IEEE802.3 Ethernet, IEEE802.3u Fast Ethernet, IEEE802.3x Flow Control,

  IEEE802.3af/at PoE

 Wavelength

 1310nm/1550nm

 Transmission distance

 Dual-fiber multi-mode:2km

 Single fiber single mode: 20/40/60/80km

 Dual-fiber single mode:20/40/60/80/100km

 Category-5 twisted pairs: 100m

 Port

 8 RJ45 ports:  Connecting STP/UTP category-5 twisted pairs, EIA568A/B

 1 optical port:  Multi-mode :SC / FC/LC(50/125, 62.5/125μm)

              Single mode : SC / FC/LC (8.3/125, 8.7/125, 9/125 or 10/125μm)

 Conversion means

 Store and Forward

 Flow control

 Full duplex: flow control;

 Half duplex: back pressure

 Address table

 1KB

 Buffer space

 Built in 512Kb RAM for data buffer

 BER

 <10-9

 MTBF

 50,000 hours

 LED indicator

 Power Supply : PWR

 Uplink: L/A, SPD

 (1~8)UTP Port: PoE, L/A

 Power supply

 Power Input Range: 48VDC,

  Power Interface: DC Power Jack                 

 Power Requirement

52VDC @ 2.5A  120W

 Power consumption

 <5W

 Operating temperature

 -20~70ºC

 Operating humidity

 5%~90%  non-condensing

 Storage Temperature

 -20~70ºC

 Storage humidity

 5%~90%  non-condensing

 Dimensions

 170.50mm (W)×80.50mm (D)×30.00mm (H)

 Weight

  


แอพพลิเคชันสวิตช์อีเธอร์เน็ตอีเธอร์เน็ตที่ไม่มีการจัดการ

POE switch diagram

แพคเกจสวิตช์ POE ขนาดเล็กของ Fast Ethernet

poe switch



ประเภทผลิตภัณฑ์ : สวิตช์ POE > สวิตช์ POE แบบ Fast Ethernet

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย