สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย

Shenzhen N-net High-Tech Co.,Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > สวิตช์ POE > สวิตช์ POE แบบ Fast Ethernet > 10 / 100Mbps สวิตช์ POE 8 พอร์ตที่ไม่มีการจัดการ

PRODUCT CATEGORIES

10 / 100Mbps สวิตช์ POE 8 พอร์ตที่ไม่มีการจัดการ

10 / 100Mbps สวิตช์ POE 8 พอร์ตที่ไม่มีการจัดการ

ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CIF,FCA
สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 4 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: NT-1800-AF8

    โหมดการติดต่อสื่อสาร: อื่น ๆ

    ชนิด: สวิตช์ Ethernet

    อัตราการส่งข้อมูล: 100Mbps

    พอร์ต: ≦ 8

    Connector Type: SC, LC, ST

    Rate: 10/100Mbps

    Uplink Port: 1 Fiber Port

    POE QTY: 8

    Transmission Distance: Up To 120km

    Total Power Capacity: 130W

    Working Temperature: -20~70 Degree Centigrade

    MTBF: 100000 Hours

    Warranty: 3 Years

    Downlink Port: 8 Poe Ports

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: 12pcs / หีบ

    ผลผลิต: 5000pcs/day

    แบรนด์: N-สุทธิ

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air,EXPRESS

    สมุฏฐาน: ประเทศจีน

    ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

    HS Code: 8517622990

    ท่าเรือ: China

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

N-net 10 / 100Mbps สวิตช์ POE อีเธอร์เน็ต 8 พอร์ตที่ไม่ได้รับการจัดการ


NT-1800-AF8 8 - สวิตช์อีเธอร์เน็ต POE 8 พอร์ต เป็น สวิตช์อีเธอร์เน็ต POE 8 พอร์ตพร้อม พอร์ตอัปลิงค์หนึ่งพอร์ตบวกพอร์ต 8 พอร์ตของความสามารถในการจ่ายไฟเลี้ยงอีเธอร์เน็ต ต่อพอร์ต PoE คือแหล่งจ่ายไฟสูงสุด 30W งบประมาณพลังงาน PoE ทั้งหมดคือ 123.2W T เขา NT-1800-AF8 10 / 100M POE Switch คือ ยังเป็นโซลูชันที่มีประสิทธิภาพและคุ้มค่าสำหรับ SMB, SOHO หรืออื่น ๆ ฟิลด์ที่คล้ายกันเพื่อปรับใช้เครือข่าย PoE สำหรับจุดเข้าใช้งานแบบไร้สาย, กล้องวงจรปิดที่ใช้ IP หรือโทรศัพท์ IP ทุกที่ได้อย่างง่ายดายและมีประสิทธิภาพ



8 คุณสมบัติ สวิตช์อีเธอร์เน็ต Poe

  1. แกนสวิตชิ่งที่มีประสิทธิภาพในตัวเพื่อใช้การควบคุมการไหลและลดแพ็กเก็ตการออกอากาศ
  2. มาตรฐาน : IEEE802.3 Ethernet, IEEE802.3u Fast Ethernet, IEEE802.3x Flow Control, IEEE802.3af / ที่ PoE
  3. 10 / 100Base-TX ระบุสายตรงและข้ามสายโดยอัตโนมัติเข้ากันได้กับการ์ดต่างๆสวิตช์ HUB และอุปกรณ์อีเธอร์เน็ตอื่น ๆ
  4. มีการใช้กลไกการจัดเก็บและส่งต่อเพื่อหลีกเลี่ยงการสูญหายของแพ็กเก็ตและเฟรมข้อผิดพลาด
  5. สนับสนุนการควบคุมการไหลฟูลดูเพล็กซ์ / ครึ่งดันเพล็กซ์โหมดหลัง
  6. เฟรมจัมโบ้รองรับสูงสุด 1,552 ไบต์
  7. กำลังไฟเข้า 52 DC
  8. -20 ถึง 70 ℃อุณหภูมิการทำงานเพื่อตอบสนองความหลากหลายของสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อน
  9. พอร์ตทองแดงรองรับการป้องกัน ESD
  10. สนับสนุนสองโหมดมัลติไฟเบอร์คู่โหมดเดี่ยวและโหมดคู่สายเดี่ยว
  11. สนับสนุนแหล่งจ่ายไฟ PoE สูงสุด 25.5W


ข้อมูลจำเพาะ





Item

NT-1800-AF8 POE Switch 10/100M Rate

 Parameter

 Specifications

 Access mode

  10/100Mbps

 Standard

  IEEE802.3 Ethernet, IEEE802.3u Fast Ethernet, IEEE802.3x Flow Control,

  IEEE802.3af/at PoE

 Wavelength

 1310nm/1550nm

 Transmission distance

 Dual-fiber multi-mode:2km

 Single fiber single mode: 20/40/60/80km

 Dual-fiber single mode:20/40/60/80/100km

 Category-5 twisted pairs: 100m

Fiber & Ethernet POE Switch Port

 8 RJ45 ports:  Connecting STP/UTP category-5 twisted pairs, EIA568A/B

 1 optical port:  Multi-mode :SC / FC/LC(50/125, 62.5/125μm)

              Single mode : SC / FC/LC (8.3/125, 8.7/125, 9/125 or 10/125μm)

 Conversion means

 Store and Forward

 Flow control

 Full duplex: flow control;

 Half duplex: back pressure

 Address table

 1KB

 Buffer space

 Built in 512Kb RAM for data buffer

 BER

 <10-9

 MTBF

 50,000 hours

 LED indicator

 Power Supply : PWR

 Uplink: L/A, SPD

 (1~8)UTP Port: PoE, L/A

 Power supply

 Power Input Range: 52VDC,

  Power Interface: DC Power Jack                 

 Power Requirement

52VDC @ 2.5A  120W

 Power consumption

 <5W

 Operating temperature

 -20~70ºC

 Operating humidity

 5%~90%  non-condensing

 Storage Temperature

 -20~70ºC

 Storage humidity

 5%~90%  non-condensing

 Dimensions

 170.50mm (W)×80.50mm (D)×30.00mm (H)





แอพพลิเคชั่น สวิตช์อีเธอร์เน็ต 8 พอร์ต

9-port Fast Ethernet POE Switch

8 พอร์ต รายละเอียดแพ็คเกจ เครือข่ายสวิตช์ POE

9-port Fast Ethernet POE Switch




ประเภทผลิตภัณฑ์ : สวิตช์ POE > สวิตช์ POE แบบ Fast Ethernet

ส่งคำถาม

Milla Lin

Ms. Milla Lin

อีเมล:

szjl@n-net.com.cn

ส่งคำถาม

โทร:86-755-83874688

Fax:86-755-3329728

โทรศัพท์มือถือ:+8615999563479Contact me with Whatsapp

อีเมล:szjl@n-net.com.cn

ที่อยู่:5-6 floor, C Building, Yiyuantong Industrial Zone,Xuexiang Community, Bantian, Longgang District, Shenzhen, Guangdong