http://th.nnetswitch.com
Home > ผลิตภัณฑ์ > สวิตช์ POE > สวิตช์ POE แบบ Fast Ethernet > สวิตช์ POE แบบเครือข่ายที่ไม่ได้รับการจัดการ 10 / 100M 5 พอร์ต

สวิตช์ POE แบบเครือข่ายที่ไม่ได้รับการจัดการ 10 / 100M 5 พอร์ต

    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CIF,FCA
    สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 4 วัน
ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: NT-1400-AF4

โหมดการติดต่อสื่อสาร: อื่น ๆ

อัตราการส่งข้อมูล: 100Mbps

พอร์ต: ≦ 8

Rate: 10/100Mbps

Connector: LC

Transmission Distance: Up To 120km

POE Output Standard: AF/AT, Up To 60W/port

Total Power Capacity: 65W

Working Temperature: -20~70 Degree Centigrade

Warranty: 3 Years

Uplink Port: 1 Fiber Port

Ethernet Port QTY: 4

Connector Type: SC, LC

Downlink Port: 4 Ethernet Ports

MTBF: 100000 Hours

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: 12pcs / หีบ

ผลผลิต: 5000pcs/day

แบรนด์: N-สุทธิ

การเดินทาง: Ocean,Land,Air,EXPRESS

สมุฏฐาน: ประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

HS Code: 8536700000

ท่าเรือ: China

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

N-net เครือข่ายที่ไม่ได้รับการจัดการ 10 / 100M POE Switch 5 Ports


NT-14 00-AF4 สวิตช์ POE อีเธอร์เน็ตที่ไม่มีการจัดการ มีพอร์ต 802.3at PoE สี่พอร์ตสำหรับรองรับเครือข่ายการเฝ้าระวังเครือข่ายขนาดเล็กในราคาที่ต่ำกว่า ด้วย พอร์ตเชื่อมต่อแบบ หนึ่ง พอร์ตการบันทึกไฟล์วิดีโอความละเอียดสูงจากกล้อง IP 4 PoE สามารถขับเคลื่อนด้วยสวิตช์เครือข่าย NT-1400-AF4 และบันทึกไว้ในระบบ NVR 4 แช็ตหรือซอฟต์แวร์เฝ้าระวังเพื่อตรวจสอบความปลอดภัยที่ครอบคลุมและจัดการระบบเฝ้าระวัง ใน LAN ท้องถิ่นหรือไซต์ระยะไกลผ่านทางอินเทอร์เน็ต


คุณสมบัติ Ports Poe Switch 4 พอร์ต


  1. แกนหลักที่มีประสิทธิภาพในตัวเพื่อควบคุมการไหลและลดแพ็คเก็ตออกอากาศ
  2. การปฏิบัติตามมาตรฐาน: IEEE802.3 Ethernet, IEEE802.3u Fast Ethernet, IEEE802.3x Flow Control, IEEE802.3af / ที่ PoE
  3. 10 / 100Base-TX จะระบุบรรทัดและสายตรงโดยอัตโนมัติเข้ากันได้กับการ์ดสวิทช์ฮับและอุปกรณ์อีเทอร์เน็ตอื่น ๆ
  4. กลไกการจัดเก็บและส่งต่อที่ใช้เพื่อหลีกเลี่ยงการสูญหายของแพ็กเก็ตและเฟรมข้อผิดพลาด
  5. สนับสนุนการควบคุมการไหลแบบ full-duplex / half-duplex back pressure
  6. เฟรม Jumbo รองรับไบต์ได้สูงสุด 1552 ไบต์
  7. 48 กำลังไฟ DC
  8. -20 ถึง 70 ℃อุณหภูมิในการทำงานเพื่อตอบสนองความหลากหลายของสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อน
  9. สนับสนุนการป้องกัน ESD ที่พอร์ต Ethernet
  10. มีโหมดไฟเบอร์แบบมัลติโหมด / โหมดเดียวและ single-fiber single-mode
  11. รองรับแหล่งจ่ายไฟ PoE ได้ถึง 30 วัตต์



ข้อมูลจำเพาะ


 Item

 Fast Ethernet POE Switch With Power Over Ethernet Function

 Access mode

10/100Mbps

 Standard

IEEE802.3 Ethernet, IEEE802.3u Fast Ethernet, IEEE802.3x Flow Control, IEEE802.3af/ at PoE

 Wavelength

 1310nm/1550nm

 Transmission distance

 Dual-fiber multi-mode:2km

 Single fiber single mode: 20/40/60/80km

 Dual-fiber single mode:20/40/60/80/100km

 Category-5 twisted pairs: 100m

 Ethernet Port & fiber switch port

 4 RJ45 ports: Connecting STP/UTP category-5 twisted pairs, EIA568A/B

 1 optical port: Multi-mode :SC / FC/LC(50/125, 62.5/125μm)

              Single mode : SC / FC/LC (8.3/125, 8.7/125, 9/125 or 10/125μm)

 Conversion means

 Store and Forward

 Flow control

 Full duplex: flow control;

 Half duplex: back pressure

 BER

 <10-9

 MTBF

 100,000 hours

 LED indicator

 Power Supply : PWR

 Uplink: L/A, SPD

 (1~4)UTP Port: PoE, L/A

 Power supply

 Power Input Range: 52VDC,

  Power Interface: DC Power Jack                 

 Power Requirement

52VDC @ 1.25A  60W

 Power consumption

 <5W

 Operating temperature

 -20~70ºC

 Operating humidity

 5%~90%  non-condensing

 Storage Temperature

 -20~70ºC

 Storage humidity

 5%~90%  non-condensing

 Dimensions

 110.20mm (W)×95.70mm (D)×30.00mm (H)




ใบสมัคร

Fast Ethernet POE Switch

สวิตช์ POE รายละเอียดของ Fast Ethernet POE ขนาดเล็ก


4 port POE switch



ประเภทผลิตภัณฑ์ : สวิตช์ POE > สวิตช์ POE แบบ Fast Ethernet

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย