สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย

Shenzhen N-net High-Tech Co.,Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > สวิตช์ POE > สวิตช์ POE แบบ Fast Ethernet > เครือข่ายที่ไม่ได้รับการจัดการ POE Switch 10 / 100M 5 พอร์ต

PRODUCT CATEGORIES

เครือข่ายที่ไม่ได้รับการจัดการ POE Switch 10 / 100M 5 พอร์ต

เครือข่ายที่ไม่ได้รับการจัดการ POE Switch 10 / 100M 5 พอร์ต

ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CIF,FCA
สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 4 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: NT-1400-AF4

    โหมดการติดต่อสื่อสาร: อื่น ๆ

    อัตราการส่งข้อมูล: 100Mbps

    พอร์ต: ≦ 8

    Rate: 10/100Mbps

    Connector: LC

    Transmission Distance: Up To 120km

    POE Output Standard: AF/AT, Up To 60W/port

    Total Power Capacity: 65W

    Working Temperature: -20~70 Degree Centigrade

    Warranty: 3 Years

    Uplink Port: 1 Fiber Port

    Ethernet Port QTY: 4

    Connector Type: SC, LC

    Downlink Port: 4 Ethernet Ports

    MTBF: 100000 Hours

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: 12pcs / หีบ

    ผลผลิต: 5000pcs/day

    แบรนด์: N-สุทธิ

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air,EXPRESS

    สมุฏฐาน: ประเทศจีน

    ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

    HS Code: 8536700000

    ท่าเรือ: China

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

N-net เครือข่ายที่ไม่ได้รับการจัดการ 10 / 100M POE Switch 5 พอร์ต


NT-14 00-AF4 สวิตช์อีเธอร์เน็ต POE ที่ไม่มีการจัดการที่รวดเร็ว จัดหาพอร์ต 802.3at PoE สี่พอร์ตสำหรับใช้กับเครือข่ายเฝ้าระวัง IP ขนาดเล็กด้วยต้นทุนรวมที่ต่ำ ด้วย พอร์ตอัปลิงค์ เดียว พอร์ตไฟล์วิดีโอ HD ที่บันทึกจากกล้อง 4 PoE IP สามารถขับเคลื่อนโดยสวิตช์เครือข่าย NT-1400-AF4 และบันทึกไว้ในระบบ NVR 4 ช่องสัญญาณหรือซอฟต์แวร์การเฝ้าระวังเพื่อทำการตรวจสอบความปลอดภัยที่ครอบคลุมและจัดการระบบเฝ้าระวัง ใน LAN ท้องถิ่นหรือไซต์ระยะไกลผ่านอินเทอร์เน็ต


4 คุณสมบัติ สวิตช์อีเธอร์เน็ต Poe


  1. แกนสวิตชิ่งที่มีประสิทธิภาพในตัวเพื่อใช้การควบคุมการไหลและลดแพ็กเก็ตการออกอากาศ
  2. มาตรฐาน: IEEE802.3 Ethernet, IEEE802.3u Fast Ethernet, IEEE802.3x Flow Control, IEEE802.3af / ที่ PoE
  3. 10 / 100Base-TX ระบุสายตรงและข้ามสายโดยอัตโนมัติเข้ากันได้กับการ์ดต่างๆสวิตช์ HUB และอุปกรณ์อีเธอร์เน็ตอื่น ๆ
  4. กลไกการจัดเก็บและส่งต่อที่ใช้เพื่อหลีกเลี่ยงการสูญเสียแพ็กเก็ตและเฟรมข้อผิดพลาด
  5. รองรับการควบคุมการไหลฟูลดูเพล็กซ์ / ดันกลับครึ่งเพล็กซ์
  6. เฟรมจัมโบ้รองรับสูงสุด 1,552 ไบต์
  7. กำลังไฟเข้า 48 DC
  8. -20 ถึง 70 ℃อุณหภูมิการทำงานเพื่อตอบสนองความหลากหลายของสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อน
  9. รองรับการป้องกัน ESD ที่พอร์ต Ethernet
  10. มัลติไฟเบอร์โหมดคู่ / โหมดเดี่ยวและโหมดเดี่ยวเส้นใยเดี่ยวใช้ได้
  11. สนับสนุนแหล่งจ่ายไฟ PoE สูงถึง 30W



ข้อมูลจำเพาะ


 Item

 Fast Ethernet POE Switch With Power Over Ethernet Function

 Access mode

10/100Mbps

 Standard

IEEE802.3 Ethernet, IEEE802.3u Fast Ethernet, IEEE802.3x Flow Control, IEEE802.3af/ at PoE

 Wavelength

 1310nm/1550nm

 Transmission distance

 Dual-fiber multi-mode:2km

 Single fiber single mode: 20/40/60/80km

 Dual-fiber single mode:20/40/60/80/100km

 Category-5 twisted pairs: 100m

 Ethernet Port & fiber switch port

 4 RJ45 ports: Connecting STP/UTP category-5 twisted pairs, EIA568A/B

 1 optical port: Multi-mode :SC / FC/LC(50/125, 62.5/125μm)

              Single mode : SC / FC/LC (8.3/125, 8.7/125, 9/125 or 10/125μm)

 Conversion means

 Store and Forward

 Flow control

 Full duplex: flow control;

 Half duplex: back pressure

 BER

 <10-9

 MTBF

 100,000 hours

 LED indicator

 Power Supply : PWR

 Uplink: L/A, SPD

 (1~4)UTP Port: PoE, L/A

 Power supply

 Power Input Range: 52VDC,

  Power Interface: DC Power Jack                 

 Power Requirement

52VDC @ 1.25A  60W

 Power consumption

 <5W

 Operating temperature

 -20~70ºC

 Operating humidity

 5%~90%  non-condensing

 Storage Temperature

 -20~70ºC

 Storage humidity

 5%~90%  non-condensing

 Dimensions

 110.20mm (W)×95.70mm (D)×30.00mm (H)


ใบสมัคร

Fast Ethernet POE Switch

รายละเอียดสวิตช์ POE ขนาดเล็กของ Fast Ethernet


4 port POE switch



ประเภทผลิตภัณฑ์ : สวิตช์ POE > สวิตช์ POE แบบ Fast Ethernet

ส่งคำถาม

Milla Lin

Ms. Milla Lin

อีเมล:

szjl@n-net.com.cn

ส่งคำถาม

โทร:86-755-83874688

Fax:86-755-3329728

โทรศัพท์มือถือ:+8615999563479Contact me with Whatsapp

อีเมล:szjl@n-net.com.cn

ที่อยู่:5-6 floor, C Building, Yiyuantong Industrial Zone,Xuexiang Community, Bantian, Longgang District, Shenzhen, Guangdong