http://th.nnetswitch.com
Home > ผลิตภัณฑ์ > สวิตช์ POE > สวิตช์ POE แบบ Fast Ethernet > สวิตช์ POE 8 Ports 10 / 100M Unmanaged

สวิตช์ POE 8 Ports 10 / 100M Unmanaged

    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CIF,FCA
    สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 4 วัน
ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: NT-W900-AF8

โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

ชนิด: สวิตช์ Ethernet

พอร์ต: อื่น ๆ

อัตราการส่งข้อมูล: 10 / 100Mbps

Rate: 10/100Mbps

Uplink Port: 1 Ethernet Port

Downlink Port: 8 Poe Ports

POE Port: 8

Transmission Distance: Up To 120km

POE Output Standard: AF/AT, Up To 60W Per Port

Total Power Capacity: 130W

Working Temperature: -20~70 Degree Centigrade

MTBF: 100000 Hours

Warranty: 3 Years

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: 12pcs / หีบ

ผลผลิต: 5000pcs/day

แบรนด์: N-สุทธิ

การเดินทาง: Ocean,Land,Air,express

สมุฏฐาน: ประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

HS Code: 8536700000

ท่าเรือ: China

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

สวิตช์ N-net POE 8 พอร์ต 10 / 100M Unmanaged


NT-W900-AF8 8 พอร์ทอีเธอร์เน็ต POE Switch ซึ่งให้ พอร์ต PoE 8 10 / 100BASE-TX 802.3 af (หรือ 4 10 / 100BASE-TX 802.3 at) และพอร์ตอัปลิงค์ 10 / 100BASE-TX กำลังไฟฟ้าผ่านความจุอีเธอร์เน็ตทำให้ สวิตช์ POE 8 Ports Ethernet นี้ สนับสนุนอุปกรณ์ PD ให้ทำงานได้ดีภายใต้สถานการณ์ที่ไม่สะดวกให้กำลังไฟ ในฐานะสวิตช์ POE 10 / 100M NT-W900 ออกแบบมาเพื่อให้คุณสามารถสร้างเครือข่ายแบบใช้สายได้อย่างรวดเร็วตามสภาพแวดล้อมการทำงานปัจจุบันของคุณ

คุณสมบัติสวิตช์ Fast Ethernet POE ที่ไม่มีการจัดการ

1. แกนหลักที่มีประสิทธิภาพในตัวเพื่อควบคุมการไหลและลดแพ็คเก็ตออกอากาศ

2. การปฏิบัติตามมาตรฐาน: IEEE802.3 Ethernet, IEEE802.3u Fast Ethernet, IEEE802.3x Flow Control, IEEE802.3af / ที่ PoE

3. 10 / 100Base-TX จะระบุบรรทัดและสายตรงโดยอัตโนมัติเข้ากันได้กับการ์ดสวิทช์ฮับและอุปกรณ์ Ethernet อื่น ๆ

4. กลไกการจัดเก็บและส่งต่อถูกใช้เพื่อหลีกเลี่ยงการสูญเสียแพ็กเก็ตและเฟรมข้อผิดพลาด

5. สนับสนุนโหมดการควบคุมการไหลย้อนกลับแบบ full-duplex / half-duplex back pressure

6. เฟรม Jumbo สนับสนุนจำนวนไบต์สูงสุด 1552 ไบต์

7 - 20 ถึง 70 ℃อุณหภูมิในการทำงานเพื่อตอบสนองความหลากหลายของสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อน

8. พอร์ตทองแดงรองรับการป้องกัน ESD

9. รองรับแหล่งจ่ายไฟ PoE สูงสุด 25.5 W

ข้อมูลจำเพาะ


Item

 NT-W900-AF8 8 Ports  POE Switch 10/100M

 Parameter

 Specifications

 Access mode

  10/100Mbps

 Standard

  IEEE802.3 Ethernet, IEEE802.3u Fast Ethernet, IEEE802.3x Flow Control,

  IEEE802.3af/at PoE

 Wavelength

 850nm/1310nm/1550nm

 Transmission distance

 Dual-fiber multi-mode:2km

 Single fiber single mode: 20/40/60/80km

 Dual-fiber single mode:20/40/60/80/100km

 Category-5 twisted pairs: 100m

 Port

 9 RJ45 ports: 

            Connecting STP/UTP category-5 twisted pairs, EIA568A/B

 Conversion means

 Store and Forward

 Flow control

 Full duplex: flow control;

 Half duplex: back pressure

 Address table

 1KB

 Buffer space

 Built in 512Kb RAM for data buffer

 BER

 <10-9

 MTBF

100,000 hours

 LED indicator

 Power Supply : PWR

 Uplink: L/A, SPD  

 (1~8)UTP Port: POE, L/A

 Power supply

 Power Input Range: 48VDC,

  Power Interface: DC Power Jack                 

 Power Requirement

52VDC @ 2.5A  130W

 Power consumption

 <5W

 Operating temperature

 -20~70ºC

 Operating humidity

 5%~90%  non-condensing

 Storage Temperature

 -20~70ºC

 Storage humidity

 5%~90%  non-condensing

 Dimensions

 170.50mm (W)×80.50mm (D)×30.00mm (H)



สวิตช์อีเทอร์เน็ต PoE Port 8 พอร์ต ใบสมัคร

POE Switch 9 Ports

แพคเกจสวิตช์ POE ขนาดเล็กของ Fast Ethernet

poe switch



ประเภทผลิตภัณฑ์ : สวิตช์ POE > สวิตช์ POE แบบ Fast Ethernet

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย