สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย

Shenzhen N-net High-Tech Co.,Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > สวิตช์ POE > สวิตช์ POE แบบ Fast Ethernet > POE Switch 8 พอร์ต 10 / 100M ไม่มีการจัดการ

PRODUCT CATEGORIES

POE Switch 8 พอร์ต 10 / 100M ไม่มีการจัดการ

POE Switch 8 พอร์ต 10 / 100M ไม่มีการจัดการ

ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CIF,FCA
สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 4 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: NT-W900-AF8

    โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

    ชนิด: สวิตช์ Ethernet

    พอร์ต: อื่น ๆ

    อัตราการส่งข้อมูล: 10 / 100Mbps

    Rate: 10/100Mbps

    Uplink Port: 1 Ethernet Port

    Downlink Port: 8 Poe Ports

    POE Port: 8

    Transmission Distance: Up To 120km

    POE Output Standard: AF/AT, Up To 60W Per Port

    Total Power Capacity: 130W

    Working Temperature: -20~70 Degree Centigrade

    MTBF: 100000 Hours

    Warranty: 3 Years

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: 12pcs / หีบ

    ผลผลิต: 5000pcs/day

    แบรนด์: N-สุทธิ

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air,express

    สมุฏฐาน: ประเทศจีน

    ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

    HS Code: 8536700000

    ท่าเรือ: China

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

N-net POE Switch 8 พอร์ต 10 / 100M ไม่ได้รับการจัดการ


NT-W900-AF8 8 พอร์ต POE สวิตช์อีเธอร์เน็ตที่รวดเร็ว ซึ่งมี 8 10 / 100BASE-TX 802.3 af (หรือ 4 10 / 100BASE-TX 802.3 at) พอร์ต PoE และพอร์ตอัปลิงค์ 10 / 100BASE-TX พลังความจุของอีเธอร์เน็ตทำให้ สวิตช์ POE Ethernet 8 พอร์ต นี้ สนับสนุนอุปกรณ์ PD ให้ทำงานได้ดีภายใต้สถานการณ์การจ่ายไฟที่ไม่สะดวก ในฐานะที่เป็นสวิตช์ POE ขนาด 10/100 เมตร NT-W900 ได้รับการออกแบบมาเพื่อให้คุณสร้างเครือข่ายแบบใช้สายได้ง่ายตามสภาพแวดล้อมการทำงานปัจจุบันของคุณ

ฟีเจอร์สวิตช์อีเธอร์เน็ต POE ที่ไม่มีการจัดการ

1. แกนสวิตชิ่งที่มีประสิทธิภาพในตัวเพื่อควบคุมการไหลและลดแพ็กเก็ตการออกอากาศ

2. มาตรฐานความสอดคล้อง: IEEE802.3 Ethernet, IEEE802.3u Fast Ethernet, IEEE802.3x Flow Control, IEEE802.3af / at PoE

3. 10 / 100Base-TX ระบุสายตรงและข้ามสายโดยอัตโนมัติเข้ากันได้กับการ์ดต่างๆสวิตช์ HUB และอุปกรณ์อีเธอร์เน็ตอื่น ๆ

4. มีการใช้กลไกการจัดเก็บและส่งต่อเพื่อหลีกเลี่ยงการสูญหายของแพ็กเก็ตและเฟรมข้อผิดพลาด

5. สนับสนุนการควบคุมการไหลฟูลดูเพล็กซ์ / โหมดดันกลับครึ่งเพล็กซ์

6. เฟรมจัมโบ้รองรับสูงสุด 1552 ไบต์

7. -20 ถึง 70 ℃อุณหภูมิในการทำงานเพื่อตอบสนองความหลากหลายของสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อน

8. พอร์ตทองแดงรองรับการป้องกัน ESD

9. สนับสนุนแหล่งจ่ายไฟ PoE สูงสุด 25.5 W

ข้อมูลจำเพาะ


Item

 NT-W900-AF8 8 Ports  POE Switch 10/100M

 Parameter

 Specifications

 Access mode

  10/100Mbps

 Standard

  IEEE802.3 Ethernet, IEEE802.3u Fast Ethernet, IEEE802.3x Flow Control,

  IEEE802.3af/at PoE

 Wavelength

 850nm/1310nm/1550nm

 Transmission distance

 Dual-fiber multi-mode:2km

 Single fiber single mode: 20/40/60/80km

 Dual-fiber single mode:20/40/60/80/100km

 Category-5 twisted pairs: 100m

 Port

 9 RJ45 ports: 

            Connecting STP/UTP category-5 twisted pairs, EIA568A/B

 Conversion means

 Store and Forward

 Flow control

 Full duplex: flow control;

 Half duplex: back pressure

 Address table

 1KB

 Buffer space

 Built in 512Kb RAM for data buffer

 BER

 <10-9

 MTBF

100,000 hours

 LED indicator

 Power Supply : PWR

 Uplink: L/A, SPD  

 (1~8)UTP Port: POE, L/A

 Power supply

 Power Input Range: 48VDC,

  Power Interface: DC Power Jack                 

 Power Requirement

52VDC @ 2.5A  130W

 Power consumption

 <5W

 Operating temperature

 -20~70ºC

 Operating humidity

 5%~90%  non-condensing

 Storage Temperature

 -20~70ºC

 Storage humidity

 5%~90%  non-condensing

 Dimensions

 170.50mm (W)×80.50mm (D)×30.00mm (H)



8 พอร์ตสวิตช์อีเธอร์เน็ต POE ใบสมัคร

POE Switch 9 Ports

แพ็คเกจสวิตช์อีเธอร์เน็ต POE ขนาดเล็ก

poe switch



ประเภทผลิตภัณฑ์ : สวิตช์ POE > สวิตช์ POE แบบ Fast Ethernet

ส่งคำถาม

Milla Lin

Ms. Milla Lin

อีเมล:

szjl@n-net.com.cn

ส่งคำถาม

โทร:86-755-83874688

Fax:86-755-3329728

โทรศัพท์มือถือ:+8615999563479Contact me with Whatsapp

อีเมล:szjl@n-net.com.cn

ที่อยู่:5-6 floor, C Building, Yiyuantong Industrial Zone,Xuexiang Community, Bantian, Longgang District, Shenzhen, Guangdong