สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย

Shenzhen N-net High-Tech Co.,Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > สวิตช์ POE > สวิตช์ POE แบบ Fast Ethernet > สวิตช์ Power Over Ethernet แบบไม่ได้รับการจัดการ 10 พอร์ต 100 / 100M

PRODUCT CATEGORIES

สวิตช์ Power Over Ethernet แบบไม่ได้รับการจัดการ 10 พอร์ต 100 / 100M
สวิตช์ Power Over Ethernet แบบไม่ได้รับการจัดการ 10 พอร์ต 100 / 100M
สวิตช์ Power Over Ethernet แบบไม่ได้รับการจัดการ 10 พอร์ต 100 / 100M
สวิตช์ Power Over Ethernet แบบไม่ได้รับการจัดการ 10 พอร์ต 100 / 100M
สวิตช์ Power Over Ethernet แบบไม่ได้รับการจัดการ 10 พอร์ต 100 / 100M

สวิตช์ Power Over Ethernet แบบไม่ได้รับการจัดการ 10 พอร์ต 100 / 100M

ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CIF,FCA
สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 4 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: NT-1800-AF8

    โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

    อัตราการส่งข้อมูล: 100Mbps

    Rate: 10/100Mbps

    Connector: LC

    Transmission Distance: Up To 120km

    POE Output Standard: AF/AT, Up To 60W Per Port

    MTBF: 100000 Hours

    Warranty: 3 Years

    Uplink Port: 1 Fiber Port

    ชนิด: สวิตช์ออฟติคอล

    Ethernet Port QTY: 8

    Fiber Type: Dual Fiber, Single Mode, Multi Mode, Single Fiber

    Distance: 550m, 2km, 20km, 40km, 60km, 80km, 100km, 120km

    Downlink Port: 8 Ethernet Ports

    Working Temperature: -20~+70 Degree

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: 14 ชิ้น / กล่อง

    ผลผลิต: 5000pcs/day

    แบรนด์: N-สุทธิ

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air,express

    สมุฏฐาน: ประเทศจีน

    ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

    HS Code: 8536700000

    ท่าเรือ: China,Shenzhen

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

N-net 9 พอร์ต 10 / 100M สวิตช์ Power Over Ethernet แบบไม่ได้รับการจัดการ


NT-1800-AF8 สวิตช์ Power Over Ethernet series เป็นสวิตช์ Fast Ethernet PoE ที่ไม่มีการจัดการด้วย 8 พอร์ต RJ45 PoE สวิตช์อีเธอร์เน็ต LAN 8 Ports เป็น IEEE 802.3af / at compliant ให้พลังงานและข้อมูลผ่านสาย Ethernet เดียวไปยังอุปกรณ์ PoE ใด ๆ โดยมีงบประมาณในการใช้พลังงานรวม 120/50 วัตต์หรือ 30 วัตต์ต่อพอร์ต สวิตช์ POE NT-1800-AF8 10 / 100M ช่วยให้โซลูชันที่มีประสิทธิภาพและคุ้มค่าสำหรับ SMB, SOHO หรือสาขาอื่นที่คล้ายคลึงกันในการปรับใช้เครือข่าย PoE สำหรับจุดเชื่อมต่อไร้สายกล้องตรวจการณ์ IP หรือโทรศัพท์ IP ได้ทุกที่ได้อย่างง่ายดายและมีประสิทธิภาพ .

คุณลักษณะสวิตช์ Fast Ethernet POE


  1. แกนหลักที่มีประสิทธิภาพในตัวเพื่อควบคุมการไหลและลดแพ็คเก็ตออกอากาศ
  2. การปฏิบัติตามมาตรฐาน: IEEE802.3 Ethernet, IEEE802.3u Fast Ethernet, IEEE802.3x Flow Control, IEEE802.3af / ที่ PoE
  3. 10 / 100Base-TX จะระบุบรรทัดและสายตรงโดยอัตโนมัติเข้ากันได้กับการ์ดสวิทช์ฮับและอุปกรณ์อีเทอร์เน็ตอื่น ๆ
  4. กลไกการจัดเก็บและส่งต่อถูกใช้เพื่อหลีกเลี่ยงการสูญเสียแพ็กเก็ตและเฟรมข้อผิดพลาด
  5. สนับสนุนโหมดการควบคุมการไหลย้อนกลับแบบ full-duplex / half-duplex back pressure
  6. เฟรม Jumbo รองรับไบต์ได้สูงสุด 1552 ไบต์
  7. แหล่งจ่ายไฟ DC 52 ดวง
  8. -20 ถึง 70 ℃อุณหภูมิในการทำงานเพื่อตอบสนองความหลากหลายของสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อน
  9. พอร์ตทองแดงรองรับการป้องกัน ESD
  10. สนับสนุนโหมดไฟเบอร์ออปติกแบบมัลติไฟเบอร์แบบ dual-fiber single-mode และ single-fiber single-mode fiber port selection
  11. รองรับแหล่งจ่ายไฟ PoE สูงสุด 25.5 วัตต์


ข้อมูลจำเพาะ

 Item

 POE Switch 10/100M with 8 POE Outputs

 Access mode

  10/100Mbps

 Standard

  IEEE802.3 Ethernet, IEEE802.3u Fast Ethernet, IEEE802.3x Flow Control,

  IEEE802.3af/at PoE

 Wavelength

 1310nm/1550nm

 Transmission distance

 Dual-fiber multi-mode:2km

 Single fiber single mode: 20/40/60/80km

 Dual-fiber single mode:20/40/60/80/100km

 Category-5 twisted pairs: 100m

 Port

 8 RJ45 ports:  Connecting STP/UTP category-5 twisted pairs, EIA568A/B

 1 optical port:  Multi-mode :SC / FC/LC(50/125, 62.5/125μm)

              Single mode : SC / FC/LC (8.3/125, 8.7/125, 9/125 or 10/125μm)

 Conversion means

 Store and Forward

 Flow control

 Full duplex: flow control;

 Half duplex: back pressure

 Address table

 1KB

 Buffer space

 Built in 512Kb RAM for data buffer

 BER

 <10-9

 MTBF

 100,000 hours

 LED indicator

 Power Supply : PWR

 Uplink: L/A, SPD

 (1~8)UTP Port: PoE, L/A

 Power supply

 Power Input Range: 48VDC,

  Power Interface: DC Power Jack                 

 Power Requirement

48VDC @ 2.5A  120W

 Power consumption

 <5W

 Operating temperature

 -20~70ºC

 Operating humidity

 5%~90%  non-condensing

 Storage Temperature

 -20~70ºC

 Storage humidity

 5%~90%  non-condensing

 Dimensions

 170.50mm (W)×80.50mm (D)×30.00mm (H)

 Weight

 

แอ็พพลิเคชั่นสวิตช์อีเธอร์เน็ต 8-Port POE

8-Port POE Ethernet Switch

แพคเกจสวิตช์ POE ขนาดเล็กของ Fast Ethernet

POE Switch

ประเภทผลิตภัณฑ์ : สวิตช์ POE > สวิตช์ POE แบบ Fast Ethernet

ส่งคำถาม

Milla Lin

Ms. Milla Lin

อีเมล:

szjl@n-net.com.cn

ส่งคำถาม

โทร:86-755-83874688

Fax:86-755-3329728

โทรศัพท์มือถือ:+8615999563479Contact me with Whatsapp

อีเมล:szjl@n-net.com.cn

ที่อยู่:5-6 floor, C Building, Yiyuantong Industrial Zone,Xuexiang Community, Bantian, Longgang District, Shenzhen, Guangdong