http://th.nnetswitch.com
Home > ผลิตภัณฑ์ > สวิตช์ POE > สวิตช์ POE แบบ Fast Ethernet > พอร์ต 5 สวิตช์ POE Switch Unmanaged

พอร์ต 5 สวิตช์ POE Switch Unmanaged

    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CIF,FCA
    สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 4 วัน
ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: NT-1400-AF4

โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

พอร์ต: ≦ 8

อัตราการส่งข้อมูล: 10 / 100Mbps

Ethernet Port QTY: 4

Fiber Type: Dual Fiber, Multi Mode

Wavelength: 850nm

Connector Type: SC, LC

Rate: 10/100Mbps

Uplink Port: 1 Fiber Port

Downlink Port: 4 POE Ports

POE Port: 4

Transmission Distance: Up To 120km

POE Output Standard: AF/AT, Up To 60W Per Port

Total Power Capacity: 65W

Working Temperature: -20~70 Degree Centigrade

MTBF: 100000 Hours

Warranty: 3 Years

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: 12pcs / หีบ

ผลผลิต: 5000pcs/day

แบรนด์: N-สุทธิ

การเดินทาง: Ocean,Land,Air,express

สมุฏฐาน: ประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

HS Code: 8536700000

ท่าเรือ: China,Shenzhen

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

N-net Fast 5 พอร์ตสวิตช์ POE ไม่มีการจัดการ


NT-1400-AF4 เป็น สวิตช์ POE ของ F ast Ethernet ที่ ไม่มีการจัดการด้วยพอร์ตเชื่อมต่อใยแก้วหนึ่งพอร์ตและพอร์ตเชื่อมต่อดาวน์ลิงค์อีก 4 พอร์ตของความสามารถของ Power over Ethernet สวิตช์ POE 10 / 100M สามารถใช้ได้ทั้งภายในและภายนอกเนื่องจากเกรดป้องกันถึง 4KV ป้องกันฟ้าผ่าและป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ 6KV ไม่ว่าคุณจะ เป็นตัวเลือกใดที่เหมาะสำหรับสำนักงานและที่บ้านของคุณโดยใช้ PoE และอุปกรณ์ที่ไม่ใช้ PoE


คุณสมบัติ Port Poe Switch 4 พอร์ต


  1. แกนหลักที่มีประสิทธิภาพในตัวเพื่อควบคุมการไหลและลดแพ็คเก็ตออกอากาศ
  2. การปฏิบัติตามมาตรฐาน: IEEE802.3 Ethernet, IEEE802.3u Fast Ethernet, IEEE802.3x Flow Control, IEEE802.3af / ที่ PoE
  3. 10 / 100Base-TX จะระบุบรรทัดและสายตรงโดยอัตโนมัติเข้ากันได้กับการ์ดสวิทช์ฮับและอุปกรณ์อีเทอร์เน็ตอื่น ๆ
  4. กลไกการจัดเก็บและส่งต่อที่ใช้เพื่อหลีกเลี่ยงการสูญเสียแพ็กเก็ตและเฟรมข้อผิดพลาด
  5. สนับสนุนการควบคุมการไหลแบบ full-duplex / half-duplex back pressure
  6. เฟรม Jumbo รองรับไบต์ได้สูงสุด 1552 ไบต์
  7. -20 ถึง 70 ℃อุณหภูมิในการทำงานเพื่อตอบสนองความหลากหลายของสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อน
  8. สนับสนุนการป้องกัน ESD ที่พอร์ต Ethernet
  9. มีโหมดไฟเบอร์แบบมัลติโหมด / โหมดเดียวและ single-fiber single-mode
  10. รองรับแหล่งจ่ายไฟ PoE ได้ถึง 30 วัตต์


ข้อมูลจำเพาะ


Item

POE Switch 10/100M with 4 POE Outputs

 Parameter

 Specifications

 Access mode

10/100Mbps

 Standard

IEEE802.3 Ethernet, IEEE802.3u Fast Ethernet, IEEE802.3x Flow Control, IEEE802.3af/ at PoE

 Wavelength

 1310nm/1550nm

 Transmission distance

 Dual-fiber multi-mode:2km

 Single fiber single mode: 20/40/60/80km

 Dual-fiber single mode:20/40/60/80/100km

 Category-5 twisted pairs: 100m

 Port

 4 RJ45 ports: Connecting STP/UTP category-5 twisted pairs, EIA568A/B

 1 optical port: Multi-mode :SC / FC/LC(50/125, 62.5/125μm)

              Single mode : SC / FC/LC (8.3/125, 8.7/125, 9/125 or 10/125μm)

 Conversion means

 Store and Forward

 Flow control

 Full duplex: flow control;

 Half duplex: back pressure

 BER

 <10-9

 MTBF

 100,000 hours

 LED indicator

 Power Supply : PWR

 Uplink: L/A, SPD

 (1~4)UTP Port: PoE, L/A

 Power supply

 Power Input Range: 48VDC,

  Power Interface: DC Power Jack                 

 Power Requirement

48VDC 1.25A  60W

 Power consumption

 <5W

 Operating temperature

 -20~70ºC

 Operating humidity

 5%~90%  non-condensing

 Storage Temperature

 -20~70ºC

 Storage humidity

 5%~90%  non-condensing

 Dimensions

 110.20mm (W)×95.70mm (D)×30.00mm (H)




แอ็พพลิเคชัน สวิตช์ Fast Ethernet POE

POE switch




สวิตช์ N-net 4 Ports POE Ethernet Switch ชุด

Hot Model

Description

NT-1400-AF4-2

10/100M, 5-port Fiber POE switch, one fiber port, dual fiber, MM, SC 2km, 4 RJ45 ports with 802.3af standard POE,  power supply 48V 1.25A

NT-1400S-AF4-20

10/100M, 5-port Fiber POE switch, one fiber port, dual fiber, SM, SC 20km, 4 RJ45 ports with 802.3af standard POE,  power supply 48V 1.25A

NT-1400S-AF4-40

10/100M, 5-port Fiber POE switch, one fiber port, dual fiber, SM, SC 40km, 4 RJ45 ports with 802.3af standard POE,  power supply 48V 1.25A

NT-S1400-AF4-20

10/100M, 5-port Fiber POE switch, one fiber port, single fiber, SM, SC 20km, 4 RJ45 ports with 802.3af standard POE,  power supply 48V 1.25A

NT-S1400-AF4-40

10/100M, 5-port Fiber POE switch, one fiber port, single fiber, SM, SC 40km, 4 RJ45 ports with 802.3af standard POE,  power supply 48V 1.25A

NT-S1400-AF4-60

10/100M, 5-port Fiber POE switch, one fiber port, single fiber, SM, SC 60km, 4 RJ45 ports with 802.3af standard POE,  power supply 48V 1.25A

ประเภทผลิตภัณฑ์ : สวิตช์ POE > สวิตช์ POE แบบ Fast Ethernet

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย