สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย

Shenzhen N-net High-Tech Co.,Ltd

ประเภทผลิตภัณฑ์

Sfp Pors ตัวแปลงเต็ม 1 - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

(D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ Sfp Pors ตัวแปลงเต็ม 1)

  • ตัวแปลงไฟเบอร์ Media 1000M ภายนอก

    ตัวแปลงไฟเบอร์ Media 1000M ภายนอก

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    Fiber Media Converter ภายนอก 1000M N-net ตัวแปลงไฟเบอร์กิกะบิตอีเทอร์เน็ต NT-2100 เป็นตัวแปลงสื่อออปติคอลกิกะบิตอีเธอร์เน็ตแบบเต็ม 1000M แบบปรับตัวที่ใช้สำหรับการส่งผ่านแสงผ่านอีเธอร์เน็ตความเร็วสูง 10/100 / 1000M Media Converter มีความสามารถในการสลับระหว่างคู่บิดและออปติคอลและถ่ายทอดผ่านเครือข่าย 1000 Base-TX และ...

    ติดต่อตอนนี้

  • 4 SFP + L2 + จัดการ 48 พอร์ตสวิตช์กิกะบิต

    4 SFP + L2 + จัดการ 48 พอร์ตสวิตช์กิกะบิต

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: 4 ชิ้นต่อการ์ตูน

    • ความสามารถในการจัดหา: 2000 pcs around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    N-net L2 + สวิตช์ 48 กิกะบิตพอร์ตที่มีการจัดการพร้อมสล็อต 4 SFP + NT-50MG48T4XGF เป็นสวิตช์ L2 + ที่ได้รับการจัดการพร้อม 48 พอร์ตพอร์ต Ethernet 10/100 / 1000M และสล็อต 10GG SFP + 4 พอร์ตซึ่งมีพัดลมแบบแยกส่วนและอุปกรณ์จ่ายไฟสำหรับสถาปัตยกรรมที่มีความพร้อมใช้งานสูง สวิตช์อีเธอร์เน็ตนี้มีซอฟต์แวร์ Standard Image (SI)...

    ติดต่อตอนนี้

  • XFP ถึง SFP 10G 3R Repeater

    XFP ถึง SFP 10G 3R Repeater

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: 19 ชิ้นต่อการ์ตูน

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000 pcs around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    XFP ถึง SFP 10G 3R Repeater XFP เพื่อ SFP 10G 3R Repeater มีเส้นใย 10G ไฟเบอร์ 3R repeater และดาวเทียม ขึ้นอยู่กับมาตรฐาน 10 Gigabit Fiber ทรานสปอนเดอร์เหล่านี้รองรับ XFP ถึง XFP, SFP + ถึง XFP, และ SFP + ถึง SFP + การเชื่อมต่อไฟเบอร์ XFP ถึง SFP 10G 3R Repeater ทรานสปอนเดอร์เป็นโปรโตคอลที่โปร่งใสให้การสร้าง 3R...

    ติดต่อตอนนี้

  • 10G SFP Fibre Media Converter

    10G SFP Fibre Media Converter

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์

    • ความสามารถในการจัดหา: 50000

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    N-net 10G SFP ไฟเบอร์ Media Converter NT-XG110 / NT-XG101 ซีรีส์ 10G ตัวแปลงมีเดียไฟเบอร์เป็นโซลูชั่นที่สมบูรณ์และหลากหลายสำหรับการใช้งานเช่น FTTx, CWDM และอีเธอร์เน็ตผู้ให้บริการ ด้วยความเร็วที่หลากหลาย 1,000Mbps และ 10G, N-net นำเสนอผลิตภัณฑ์แปลงสื่อ 10G...

    ติดต่อตอนนี้

  • 24 พอร์ต SFP ที่จัดการสวิตช์อีเธอร์เน็ต

    24 พอร์ต SFP ที่จัดการสวิตช์อีเธอร์เน็ต

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    N-net 24 SFP พอร์ต Managed Ethernet Switch สวิตช์อีเธอร์เน็ต NT-35M24F4GC เป็นสวิตช์ L2 ที่ได้รับการจัดการประสิทธิภาพสูงและเป็นตัวเลือกการจัดการเครือข่าย แอปพลิเคชันหลักคือสนับสนุนการแลกเปลี่ยนอีเทอร์เน็ตสองชั้นสำหรับการสร้างเครือข่ายของมหาวิทยาลัยหรือด้วยซอฟต์แวร์พิเศษ...

    ติดต่อตอนนี้

  • L2 + 24 พอร์ต SFP TP Gigabit Managed Switch

    L2 + 24 พอร์ต SFP TP Gigabit Managed Switch

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: 4 ชิ้นต่อการ์ตูน

    • ความสามารถในการจัดหา: 2000 pcs around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    N-net L2 + 24 SFP Port TP Gigabit Managed Switch NT-35MG24F4GC เป็นสวิตช์อีเธอร์เน็ต L2 + ที่จัดการได้พร้อมพอร์ต downlink 24 กิกะบิต SFP และพอร์ตคำสั่งผสม 4 กิกะบิตระยะการส่งของสวิตช์กิกะบิตนี้สามารถขยายได้จาก 550 เมตรถึง 2 กิโลเมตร (ไฟเบอร์หลายโหมด) และสูงสุด 10/20 / 30/40/50/70/120 กิโลเมตร...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวแปลง SFP Port สื่อ 10/100 / 1000M ภายนอก

    ตัวแปลง SFP Port สื่อ 10/100 / 1000M ภายนอก

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    N-net External 10/100 / 1000M SFP Port Media Converter NT-G2100SFP Gigabit Fibre Ethernet Converter เป็นตัวแปลงสื่อ 3 พอร์ตด้วยโหมดซ้ำซ้อน 2 พอร์ต 10/100 / 1000M Media Converter ให้การเชื่อมโยงซ้ำซ้อนน้อยกว่า 10ms สำหรับแอปพลิเคชันอีเธอร์เน็ตที่มีความสำคัญสูง โหมดซ้ำซ้อนรองรับฟังก์ชั่นกู้คืนอัตโนมัติ...

    ติดต่อตอนนี้

  • 10G XFP ถึง SFP repeater 3R

    10G XFP ถึง SFP repeater 3R

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์

    • ความสามารถในการจัดหา: 50000

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ภาพรวม T-XG002 / T-XG020 / T-XG011 ซีรีย์คือ 10G XFP ถึง SFP + 3R repeater ทำหน้าที่เป็นตัวแปลงโหมดไฟเบอร์หรือไฟเบอร์ repeater สำหรับการส่งสัญญาณทางไกล มันเป็นตัวแปลงสื่อสำหรับเครือข่ายกระดูกสันหลัง (SAN, LAN, MAN) ด้วยการแปลงความยาวคลื่น 1310nm / 1550nm / CWDM / DWDM...

    ติดต่อตอนนี้

  • 10G SFP เป็น SFP repeater 3R

    10G SFP เป็น SFP repeater 3R

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์

    • ความสามารถในการจัดหา: 50000

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ภาพรวม T-XG002 / T-XG020 / T-XG011 ซีรีย์คือ 10G SFP ถึง SFP 3R repeater ทำหน้าที่เป็นตัวแปลงโหมดไฟเบอร์หรือไฟเบอร์ repeater สำหรับการส่งสัญญาณทางไกล มันเป็นตัวแปลงสื่อสำหรับเครือข่ายกระดูกสันหลัง (SAN, LAN, MAN) ด้วยการแปลงความยาวคลื่น 1310nm / 1550nm / CWDM / DWDM...

    ติดต่อตอนนี้

  • 10G SFP ไปยัง SFP 3R repeater

    10G SFP ไปยัง SFP 3R repeater

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 50000

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    1.Overview ชุด NT-XG002 / NT-XG020 / NT-XG011 เป็นเส้นใย 10G สำหรับเครื่องปฏิกรณ์และ transponder 3R ของเส้นใย ตัวรับสัญญาณเหล่านี้จะรองรับ XFP ถึง XFP, SFP + to XFP และ SFP + ไปยัง SFP + fiber connections ตามมาตรฐาน Fiber Gigabit Fiber จำนวน 10 เส้น transponders เป็นโปรโตคอลที่โปร่งใสให้การฟื้นฟูใหม่ 3R...

    ติดต่อตอนนี้

ผลิตภัณฑ์ที่โดดเด่น

ส่งข้อความถึงเรา

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

ส่งคำถาม

Milla Lin

Ms. Milla Lin

อีเมล:

szjl@n-net.com.cn

ส่งคำถาม

โทร:86-755-83874688

Fax:86-755-3329728

โทรศัพท์มือถือ:+8615999563479Contact me with Whatsapp

อีเมล:szjl@n-net.com.cn

ที่อยู่:5-6 floor, C Building, Yiyuantong Industrial Zone,Xuexiang Community, Bantian, Longgang District, Shenzhen, Guangdong

เว็บไซต์โทรศัพท์มือถือ

http://th.nnetswitch.com