http://th.nnetswitch.com
บ้าน > ผลิตภัณฑ์ > Sfp เพื่อ Sfp 3r Repeater(D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ Sfp เพื่อ Sfp 3r Repeater)
ประเภทผลิตภัณฑ์
บริการออนไลน์
ติดต่อตอนนี้

Sfp เพื่อ Sfp 3r Repeater - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

เราเป็นผู้เชี่ยวชาญ Sfp เพื่อ Sfp 3r Repeater ผู้ผลิต & ซัพพลายเออร์ / โรงงานจากประเทศจีน ขายส่ง Sfp เพื่อ Sfp 3r Repeater ที่มีคุณภาพสูงในราคาต่ำ / ถูกหนึ่งใน Sfp เพื่อ Sfp 3r Repeater แบรนด์ชั้นนำจากประเทศจีน Shenzhen N-net Technology Co.,Ltd
10G SFP ไปยัง SFP 3R repeater

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์

ความสามารถในการจัดหา: 50000

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

แท็ก: 10G SFP สำหรับ SFP 3R Repeater , SFP เพื่อ SFP 3R Repeater , ตัวทำซ้ำ SFP Ports 10G

ภาพรวม ชุด T-XG002 / T-XG020 / T-XG011 มี 10G SFP เป็นตัวทำซ้ำ SFP 3R ทำหน้าที่เป็นตัวแปลงไฟเบอร์หรือตัวรับสัญญาณไฟเบอร์สำหรับการส่งผ่านทางไกล เป็นตัวแปลงสื่อสำหรับโครงข่ายหลัก (SAN, LAN, MAN) ด้วยการแปลงความยาวคลื่น 1310nm / 1550nm / CWDM / DWDM...
ไฟเบอร์อุตสาหกรรมเพื่อแปลงทองแดง 10 / 100M PoE

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

แท็ก: ตัวแปลงสื่อ PoE อุตสาหกรรม , ไฟเบอร์อุตสาหกรรมเพื่อแปลงทองแดง , ไฟเบอร์ออฟติกอุตสาหกรรม 10 / 100M PoE Media Converter

ภาพรวม N-net NT-IN122 ชุดสวิตช์อีเธอร์เน็ตสำหรับอุตสาหกรรมเป็น Fast Ethernet 2-Port Industrial Redundant Media Converter ซึ่งสนับสนุนการแปลงระหว่างพอร์ตเดี่ยว 10 / 100Base-TX และ 100Base-FX แบบคู่ สวิตช์ POE แบบ Industrial Fast Ethernet...
4 SFP + L2 + การจัดการสวิตช์ Gigabit 48 Ports

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: การ์ตูน 4 ชิ้นต่อการ์ตูน

ความสามารถในการจัดหา: 2000 pcs around 10-20 days

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: ISO9000, CE, FCC

แท็ก: การจัดการสวิตช์ 48 Ports , การจัดการสวิตช์กิกะบิต 48 พอร์ตที่มีการจัดการ , L2 จัดการสวิตช์ Gigabit 48 Ports

N-net L2 + จัดการสวิตช์กิกะบิต 48 พอร์ตพร้อมช่อง SFP + 4 ช่อง NT-50MG48T4XGF เป็น L2 + ที่ได้รับการจัดการโดยมีพอร์ตอีเธอร์เน็ต 48 พอร์ตพอร์ต 10/100 / 1000M และ 4 สล็อต 10G SFP + ที่มีพัดลม modular และอุปกรณ์จ่ายไฟสำหรับสถาปัตยกรรมที่พร้อมใช้งานสูง...
กล้องวิดีโอ CCTV 4 ช่องเพื่อแปลงไฟเบอร์ออปติก

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

แท็ก: วิดีโอ CCTV เพื่อแปลงออปติคัล , วิดีโอ CCTV ไปยัง Fiber Optical Converter , อะนาล็อกวิดีโอเพื่อแปลงไฟเบอร์ออพติคอล

CCTV Video to Optical Converter คุณลักษณะ Uncompressed การสุ่มตัวอย่างวิดีโอดิจิตอล 8 บิตความเร็วสูงเทคโนโลยีการส่งข้อมูลแบบซิงโคร การออกแบบโครงสร้างแบบโมดูล (การ์ดเสียงและการ์ดข้อมูลสำหรับการกำหนดค่าเสริม)...
2 SFP พอร์ตไฟเบอร์ Media Converter

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

แท็ก: 2 SFP พอร์ตไฟเบอร์ Media Converter , SFP Ports Gigabit Fiber Media Converter , 3 พอร์ต Gigabit Media Converter

N-net 2 SFP พอร์ตไฟเบอร์ Media Converter NT-G2100SFP เป็นตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์แบบ 3 พอร์ตด้วยโหมดสำรองแบบ 2 พอร์ตทำให้มีความซ้ำซ้อนของการเชื่อมต่อน้อยกว่า 10ms สำหรับแอพพลิเคชัน Ethernet ที่มีความสำคัญสูง โหมดซ้ำซ้อนสนับสนุนฟังก์ชันการกู้คืนอัตโนมัติ...
Gigabit SFP Media Converter

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์

ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

แท็ก: ไฟเบอร์ออปติกอีเธอร์เน็ตคอนเวอร์เตอร์ Gigabit , ไฟเบอร์อีเทอร์เน็ตตัวแปลง Gigabit , ตัวแปลงสัญญาณ Gigabit Ethernet Media

N-net Gigabit SFP Media Converter NT-2100SFP เป็น Redundant Media Converter 3 พอร์ตซึ่งรองรับการแปลงระหว่าง 10 / 100Base-TX และ 100Base-FX network ความแตกต่างของตัวแปลงสื่อช่องหนึ่งพอร์ตคือ Redundant Media Converter...
ตัวแปลงไฟเบอร์ SFP Fiber 10G

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์

ความสามารถในการจัดหา: 50000

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

แท็ก: ตัวแปลงสื่ออีเธอร์เน็ตที่ไม่มีการจัดการ 10G , ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติค 10G , ตัวแปลงสัญญาณ Fiber Fiber SFP 10G

N-net 10G SFP Fiber Media Converter NT-XG110 / NT-XG101 series 10G เป็นโซลูชันที่สมบูรณ์และหลากหลายสำหรับแอพพลิเคชันเช่น FTTx, CWDM และ Ethernet ของผู้ให้บริการ ด้วยความเร็วที่หลากหลาย 1,000 Mbps และ 10G N-net ให้ผลิตภัณฑ์ตัวแปลงสื่อ 10G...
24 สวิตช์อีเธอร์เน็ตที่มีการจัดการ SFP Ports

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

แท็ก: สวิตช์ Ethernet 24 Ports , 24 Ports Managed Ethernet Switch , สวิตช์ไฟเบอร์ที่มีการจัดการ SFP Ports

สวิตช์ N-net 24 SFP Ports Managed Ethernet Switch สวิตช์อีเทอร์เน็ต NT-35M24F4GC เป็นสวิตช์ที่มีการจัดการ L2 ที่มีประสิทธิภาพสูง บนพื้นฐานของเครือข่ายอุตสาหกรรมชิปเปลี่ยนเฉพาะเป็นหลักโปรแกรมหลักคือการให้การสนับสนุนการแลกเปลี่ยน Ethernet...
Fast Ethernet เพื่อ UTP Wire Converter

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: 20 คู่ / หีบ

ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

แท็ก: Ethernet ไปยัง UTP Wire , Fast Ethernet ไปยัง UTP , Fast Ethernet เพื่อ UTP Wire Converter

N-net Fast Ethernet กับ UTP Wire N-net NT-ENU4100 อีเทอร์เน็ตและไฟเหนือตัวแปลงสัญญาณ UTP เป็นตัวขยาย Ethernet 100M ที่โอนผ่านสาย UTP ที่มีพอร์ต RJ45 4 พอร์ตและพอร์ต UTP 1 พอร์ต UTP Ethernet Converter นี้ ถูกใช้ใน 2 คู่และรองรับการทำงานของอีเธอร์เน็ต...
L2 + 24 พอร์ต SFP Ports Gigabit Managed Switch

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: การ์ตูน 4 ชิ้นต่อการ์ตูน

ความสามารถในการจัดหา: 2000 pcs around 10-20 days

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: ISO9000, CE, FCC

แท็ก: สวิตช์ที่มีการจัดการ Gigabit , สวิตช์ที่มีการจัดการ Gigabit 24 Ports , L2 24 Ports Gigabit Managed Switch

N-net L2 + 24 พอร์ต SFP Ports Gigabit Managed Switch NT-35MG24F4GC เป็นสวิตช์อีเธอร์เน็ตที่จัดการได้ด้วย L2 + พร้อมพอร์ตแบบ SFP 24 กิกะบิทและพอร์ตคำสั่งผสม 4 กิกะบิทระยะการส่งผ่านของสวิตช์กิกะบิตนี้สามารถขยายจาก 550 เมตรเป็น 2 กิโลเมตร...
ตัวแปลงสื่อพอร์ต SFP ภายนอกแบบกิกะไบต์

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

แท็ก: ตัวแปลงสัญญาณ Extenal 1000M , SFP Port Gigabit Media Converter , External Gigabit Media Converter

ภาพรวม NT-2100SFP เป็นตัวแปลงไฟเบอร์แบบพอร์ต 2SFP ช่องเสียบ SFP แบบคู่ทำให้สัญญาณ Ethernet เชื่อมต่อได้อย่างง่ายดายและมีประสิทธิภาพโดยการเพิ่มโมดูลสื่อแบบหลายโหมดหรือโหมดมัลติโหมดหรือการรวมกันของทั้งสองประเภท NT-2100SFP...
XFP เป็น SFP 10G 3R Repeater

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: การ์ตูน 19 ชิ้นต่อการ์ตูน

ความสามารถในการจัดหา: 5000 pcs around 10-20 days

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

แท็ก: XFP SFP Repeater , 3R Repeater 10G , ตัวแปลงภายใน 10 กิกะบิต

XFP เป็น SFP 10G 3R Repeater XFP to SFP 10G 3R Repeater มีใยไฟเบอร์ 10G สำหรับเครื่องปฏิกรณ์และ transponder 3R ของเส้นใย ตัวรับสัญญาณเหล่านี้จะรองรับ XFP ถึง XFP, SFP + to XFP และ SFP + ไปยัง SFP + fiber connections ตามมาตรฐาน Fiber Gigabit Fiber...
External Media 10/100 / 1000M SFP Port Media Converter

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

แท็ก: ตัวแปลงสัญญาณ SFP Port Media , Gigabit SFP Fiber Media Converter , External Media Converter SFP ภายนอก

N-net External 10/100 / 1000M SFP พอร์ต Media Converter NT-G2100SFP Gigabit Fiber Ethernet Converter เป็นตัวแปลงสื่อสัญญาณ 3 พอร์ตด้วย Media Converter แบบ 2 พอร์ตที่มีขนาด 10/100 / 1000M ให้การเชื่อมต่อน้อยกว่า 10ms สำหรับแอพพลิเคชัน Ethernet...
10G XFP ไปยัง XFP 3R Repeater

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

แท็ก: 10G XFP ถึง XFP 3R Repeater , รีซิสเตอร์ 10G XFP 3R , XFP ถึง XFP 3R Repeater

N-net 10G XFP ไปยัง XFP 3R Repeater NT-XG002 Fiber Media Converter โปร่งใสเชื่อมต่อลิงก์ 10 กิกะบิตอีเทอร์เน็ตผ่านโหมด multimode หรือ single mode ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติคแต่ละตัวมาพร้อมกับพอร์ตตัวรับส่งสัญญาณแบบสองตัวสำหรับ XFP ถึง XFP นอกจากนี้...
ตัวแปลงสื่อภายนอก Gigabit SFP

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

แท็ก: ตัวแปลงสื่อภายนอก Gigabit SFP , ตัวแปลงภายนอกภายนอก SFP 10/100 / 1000M , Gigabit SFP Media Converter

ภาพรวม NT-3011SFP 10/100 / 1000Mbps adaptive Gigabit Ethernet ตัวแปลงสื่อแปลงเทคโนโลยีเพื่อตอบสนองการแปลงสื่อ สอดคล้องกับมาตรฐาน IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z และ IEEE802.3ab ปัจจุบันสนับสนุนสองประเภทของการเชื่อมต่อเครือข่ายสื่อ: 10Base-T /...
เครื่องส่งสัญญาณ 10G XFP ถึง SFP 3R

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์

ความสามารถในการจัดหา: 50000

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

แท็ก: XFP ไปเป็น SFP Repeater , XFP เป็น SFP 3R Repeater , 10G XFP ไปเป็น SFP Repeater

ภาพรวม T-XG002 / T-XG020 / T-XG011 เป็นเครื่องปฏิกรณ์แบบ 10G XFP เป็นตัวทำละลาย SFP + 3R ทำหน้าที่เป็นตัวแปลงไฟเบอร์หรือตัวทำซ้ำของเส้นใยสำหรับการส่งผ่านทางไกล เป็นตัวแปลงสื่อสำหรับโครงข่ายหลัก (SAN, LAN, MAN) ด้วยการแปลงความยาวคลื่น 1310nm / 1550nm...
10G SFP ไปยัง SFP 3R repeater

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ความสามารถในการจัดหา: 50000

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

แท็ก: ตัวทำซ้ำ SFP 10G , 10G Ethernet Fiber Extender , ตัวแปลงโหมด 10G

1.Overview ชุด NT-XG002 / NT-XG020 / NT-XG011 เป็นเส้นใย 10G สำหรับเครื่องปฏิกรณ์และ transponder 3R ของเส้นใย ตัวรับสัญญาณเหล่านี้จะรองรับ XFP ถึง XFP, SFP + to XFP และ SFP + ไปยัง SFP + fiber connections ตามมาตรฐาน Fiber Gigabit Fiber จำนวน 10 เส้น...
RS485 / RS422 / RS232 serial เพื่อแปลงอีเธอร์เน็ต

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ความสามารถในการจัดหา: 50000

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

แท็ก: Serial to Ethernet , ตัวแปลงอุปกรณ์แบบอนุกรม , เชื่อมต่อผ่านเครือข่าย

ภาพรวม พอร์ตอนุกรม RS232 / 485/422 ไปยังเซิร์ฟเวอร์ Ethernet คืออุปกรณ์อีเธอร์เน็ต TCP / IP ซึ่งเป็นอุปกรณ์ส่งสัญญาณแบบสองทิศทางที่เปลี่ยนไปได้โดยเปลี่ยนแบบอนุกรมเป็นเครือข่ายการสื่อสารสามารถเข้าถึงอุปกรณ์เครือข่ายอนุกรมผ่านทางซอฟต์แวร์ได้โดยตรง...
Wholesale Sfp เพื่อ Sfp 3r Repeater from China, Need to find cheap Sfp เพื่อ Sfp 3r Repeater as low price but leading manufacturers. Just find high-quality brands on Sfp เพื่อ Sfp 3r Repeater produce factory, You can also feedback about what you want, start saving and explore our Sfp เพื่อ Sfp 3r Repeater, We'll reply you in fastest.
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย