สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย

Shenzhen N-net High-Tech Co.,Ltd

ประเภทผลิตภัณฑ์

Media Converter 10g - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

(D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ Media Converter 10g)

  • ตัวแปลงสัญญาณ 10G XFP Port Media

    ตัวแปลงสัญญาณ 10G XFP Port Media

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์

    • ความสามารถในการจัดหา: 50000

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ตัวแปลงสัญญาณ N-net 10G XFP Port Media NT-XG110 / NT-XG101 series 10G พอร์ต XFP ตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ออปติค 10G ไม่มีการจัดการ เป็นโซลูชันที่สมบูรณ์และหลากหลายสำหรับแอพพลิเคชันเช่น FTTx, CWDM และ Ethernet ของผู้ให้บริการ ด้วยความเร็วที่หลากหลาย 1,000 Mbps และ 10G N-net ให้ผลิตภัณฑ์ตัวแปลงสื่อ 10G...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวแปลงไฟเบอร์แฟคเตอร์ภายใน 10G

    ตัวแปลงไฟเบอร์แฟคเตอร์ภายใน 10G

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 50000

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    N-net 10G Internal Fiber Media Converter ซีรีส์ NT-XG101 / XG110 เชื่อมต่อสายไฟเบอร์เข้ากับ Ethernet 10Gbps ทองแดงทำหน้าที่เป็นตัวแปลงสื่อสัญญาณแบบไฟเบอร์ - ทองแดงสำหรับการส่งผ่านทางไกล เป็นตัวแปลงสื่อสำหรับโครงข่าย (SAN, LAN, MAN) ซึ่งสามารถใช้งานได้ในห้องโทรคมนาคมห้องทดลอง R & D ศูนย์ข้อมูล ฯลฯ คุณสมบัติ Fiber...

    ติดต่อตอนนี้

  • แปลงสื่อไฟเบอร์ 10g

    แปลงสื่อไฟเบอร์ 10g

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์

    • ความสามารถในการจัดหา: 50000

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ภาพรวม หนึ่งในแอพพลิเคชั่นที่สำคัญคือการเชื่อมต่ออุปกรณ์ตัวรับส่งสัญญาณที่เป็นกรรมสิทธิ์กับ CWDM หรือ DWDM เมื่อโมดูลแสง 'สี' เหล่านี้ไม่สามารถใช้ได้กับอุปกรณ์ที่เป็นกรรมสิทธิ์ ตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ 10G ด้วยความสามารถในการส่งต่อสายแบบเพล็กซ์เต็มรูปแบบ ระหว่าง 2 ไฟเบอร์สื่อ 10G ไฟเบอร์มีเดียคอนเวอร์เตอร์...

    ติดต่อตอนนี้

  • 48 พอร์ต Gigabit Smart Managed Switch 10G Uplink

    48 พอร์ต Gigabit Smart Managed Switch 10G Uplink

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: แพคเกจกระดาษ 4 ชิ้นต่อการ์ตูน

    • ความสามารถในการจัดหา: 2000 pcs around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    N-net 48 พอร์ต Gigabit Smart Managed Switch 10G Uplink NT-50MG48T4XGF เป็นสวิตช์ L2 + ที่จัดการได้ง่ายกำหนดพอร์ตพอร์ต T-48 10/100 / 1000M และ SFP + อัปลิงค์ 10 10G สวิตช์อีเธอร์เน็ตนี้มาพร้อมกับคุณสมบัติการตรวจจับ L2 ที่สมบูรณ์รวมถึง IGMP snooping, การมิเรอร์พอร์ต, Spanning Tree Protocol (STP) และ Link Aggregation...

    ติดต่อตอนนี้

  • 10G 48 พอร์ตสวิตช์อีเธอร์เน็ตที่มีการจัดการ

    10G 48 พอร์ตสวิตช์อีเธอร์เน็ตที่มีการจัดการ

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    N-สุทธิ 10G 48 พอร์ตสวิตช์อีเธอร์เน็ตที่มีการจัดการ NT-50MG48T4XGF สวิตช์อีเธอร์เน็ตให้พอร์ตอีเธอร์เน็ต 48 10/100 / 1000M และพอร์ต SFP + 10G 10G อัปลิงค์ 4 พอร์ตพร้อมความสามารถในการแลกเปลี่ยนหลายชั้นและความสามารถในการส่งต่อสายความเร็ว ผู้ใช้สามารถตั้งค่าฟังก์ชั่นการสลับผ่านเว็บ, CLI, TELNET, SNMP และวิธีอื่น ๆ...

    ติดต่อตอนนี้

  • ไม่มีการจัดการ Fast Meida Converter ของอุตสาหกรรม

    ไม่มีการจัดการ Fast Meida Converter ของอุตสาหกรรม

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: 14 ชิ้นในหนึ่งกล่องมีขนาด 48 * 36 * 39 ซม

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ภาพรวม N-net NT-IN111D-2 เป็นเครื่องมือ Fast Meida Converter ที่ไม่ได้รับการจัดการด้านอุตสาหกรรมพร้อมข้อมูลความเร็วต่ำ ผลิตภัณฑ์นี้นำเสนอโซลูชันการเชื่อมต่อไฟเบอร์ที่ยืดหยุ่นและคุ้มค่าเพื่อขยายการเชื่อมต่อเครือข่ายไม่เพียง แต่เป็นตัวแปลงสื่อที่รวดเร็ว แต่ยังเป็นโหมดไฟเบอร์ กล่าวอีกนัยหนึ่งมันไม่เพียง...

    ติดต่อตอนนี้

  • XFP ถึง SFP 10G 3R Repeater

    XFP ถึง SFP 10G 3R Repeater

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: 19 ชิ้นต่อการ์ตูน

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000 pcs around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    XFP ถึง SFP 10G 3R Repeater XFP เพื่อ SFP 10G 3R Repeater มีเส้นใย 10G ไฟเบอร์ 3R repeater และดาวเทียม ขึ้นอยู่กับมาตรฐาน 10 Gigabit Fiber ทรานสปอนเดอร์เหล่านี้รองรับ XFP ถึง XFP, SFP + ถึง XFP, และ SFP + ถึง SFP + การเชื่อมต่อไฟเบอร์ XFP ถึง SFP 10G 3R Repeater ทรานสปอนเดอร์เป็นโปรโตคอลที่โปร่งใสให้การสร้าง 3R...

    ติดต่อตอนนี้

  • Ethernet Fiber Media Converter

    Ethernet Fiber Media Converter

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ไฟเบอร์อีเธอร์เน็ต N-net แปลงสื่อ N-net NT-1200, Fast Media Converter เป็นตัวแปลงไฟเบอร์มัลติพอร์ตหรือที่เรียกว่าสวิตช์ไฟเบอร์แบบไม่มีการจัดการ Fiber To Ethernet Converter มีฟังก์ชั่นคล้ายกับตัวแปลงไฟเบอร์สื่อปกติเมื่อคุณใช้ตัวแปลงข้อมูลทั้งหมดจากพอร์ตที่แตกต่างกันสามารถ แบ่งปันข้อมูลตระหนักถึงการแบ่งปันข้อมูลไปยัง...

    ติดต่อตอนนี้

  • แปลง POE Ethernet media converter รวดเร็ว

    แปลง POE Ethernet media converter รวดเร็ว

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ภาพรวม NT-IN111D เป็นตัวแปลงสื่ออีเธอร์เน็ตอุตสาหกรรม POE ที่ติดตั้งพอร์ต UTP ขนาด 10 / 100M และข้อมูลความเร็วต่ำ มีพอร์ต 10 / 100Base-T, พอร์ตข้อมูลความเร็วต่ำ 3 พอร์ตและพอร์ต 100Bse-FX หนึ่งพอร์ต...

    ติดต่อตอนนี้

  • Fast Ethernet ผ่าน Coax Converter

    Fast Ethernet ผ่าน Coax Converter

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: 40 ชิ้นต่อกล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    N-net Fast Ethernet ผ่าน Coax Converter NT-EP1100 รวดเร็ว coax เป็น Ethernet converter คุณสมบัติ 1 พอร์ต RJ45 และพอร์ต BNC 1 พอร์ตพร้อมตัวเรือนโลหะขนาดกะทัดรัด อะแด็ปเตอร์ coax to Ethernet นี้รองรับการส่งผ่านไอพีอีเธอร์เน็ตแบบ 1 ช่องทางด้วย coax สูงถึง 500m อัตราการสื่อสารเครือข่าย TCP มันสามารถเข้าถึงสูงสุด...

    ติดต่อตอนนี้

  • Fast Ethernet เป็น UTP Wire Converter

    Fast Ethernet เป็น UTP Wire Converter

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: 20 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    Fast Ethernet N-net ไปยัง UTP Wire N-net NT-ENU4100 อีเธอร์เน็ตและจ่ายไฟผ่านตัวแปลงสายเคเบิล UTP เป็นตัวขยายอีเธอร์เน็ต 100M ที่ถ่ายโอนผ่านสาย UTP พร้อมพอร์ต RJ45 4 พอร์ตและพอร์ต UTP 1 พอร์ต UTP Ethernet Converter นี้ ใช้ใน 2 คู่และรองรับการจ่ายไฟผ่านฟังก์ชั่นอีเธอร์เน็ต PoE (15.4W) และ POE + (25.5W)...

    ติดต่อตอนนี้

  • 10G SFP Fibre Media Converter

    10G SFP Fibre Media Converter

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์

    • ความสามารถในการจัดหา: 50000

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    N-net 10G SFP ไฟเบอร์ Media Converter NT-XG110 / NT-XG101 ซีรีส์ 10G ตัวแปลงมีเดียไฟเบอร์เป็นโซลูชั่นที่สมบูรณ์และหลากหลายสำหรับการใช้งานเช่น FTTx, CWDM และอีเธอร์เน็ตผู้ให้บริการ ด้วยความเร็วที่หลากหลาย 1,000Mbps และ 10G, N-net นำเสนอผลิตภัณฑ์แปลงสื่อ 10G...

    ติดต่อตอนนี้

  • Fast Coax เป็น Ethernet Converter

    Fast Coax เป็น Ethernet Converter

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: 20 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    N-net Fast Coax เป็น Ethernet Converter NT-EP1100 รวดเร็ว coax เป็น Ethernet converter คุณสมบัติ 1 พอร์ต RJ45 และพอร์ต BNC 1 พอร์ตพร้อมตัวเรือนโลหะขนาดกะทัดรัด อีเธอร์เน็ตมากกว่าตัวแปลง coax นี้รองรับ 10/100 Base-T Ethernet...

    ติดต่อตอนนี้

  • 10 / 100M Ethernet Over Coax Converter

    10 / 100M Ethernet Over Coax Converter

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: 40 ชิ้นต่อกล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    N-net 10 / 100M Ethernet Over Coax Converter NT-EN1400 coax เป็น Ethernet adapter ถูกออกแบบมาเพื่อขยายการส่งผ่าน IP Ethernet และฉีดพลังงานผ่านสายโคแอกเซียลที่มีอยู่สำหรับระยะทางไกลถึง 1500 ม. ไปยังกล้อง PoE IP, PoE wireless AP และอุปกรณ์ 802.3af / at ตามมาตรฐาน (PD) อีเธอร์เน็ต นี้ ผ่านอะแดปเตอร์ coax มี 10/100Mbps...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวแปลงไฟเบอร์ Media 1000M ภายนอก

    ตัวแปลงไฟเบอร์ Media 1000M ภายนอก

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    Fiber Media Converter ภายนอก 1000M N-net ตัวแปลงไฟเบอร์กิกะบิตอีเทอร์เน็ต NT-2100 เป็นตัวแปลงสื่อออปติคอลกิกะบิตอีเธอร์เน็ตแบบเต็ม 1000M แบบปรับตัวที่ใช้สำหรับการส่งผ่านแสงผ่านอีเธอร์เน็ตความเร็วสูง 10/100 / 1000M Media Converter มีความสามารถในการสลับระหว่างคู่บิดและออปติคอลและถ่ายทอดผ่านเครือข่าย 1000 Base-TX และ...

    ติดต่อตอนนี้

  • 100KM Gigabit Fibre Media Converter

    100KM Gigabit Fibre Media Converter

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    N-net 100KM Gigabit Fibre Media Converter ตัวแปลง Gigabit ไฟเบอร์อีเธอร์เน็ต NT-3011 / NT-3011S ใช้เทคโนโลยีสวิตช์เพื่อการแปลงสื่อ Media Converter 10/100 / 1000M เป็นไปตามมาตรฐาน IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z และ IEEE802.3ab ปัจจุบัน Fiber Media Converter Gigabit รองรับการเชื่อมต่อเครือข่ายสื่อสองประเภท: 10Base-T...

    ติดต่อตอนนี้

  • 10/100/1000 Standlone Managed Fiber Media Converter

    10/100/1000 Standlone Managed Fiber Media Converter

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    10/100/1000 Standlone Managed Fiber Media Converter N-net NT-LM106, G igabit Media Converter ความเร็วในการตอบสนองของผู้ปฏิบัติงานเพิ่มขึ้นอย่างรวดเร็วการบำรุงรักษารายวันและค่าใช้จ่ายเครือข่ายของผู้ประกอบการจะลดลงและคุณภาพการให้บริการของพวกเขานั้นเพิ่มขึ้นและให้โซลูชั่นทางเศรษฐกิจ copper Ethernet พร้อม ระบบ นี้...

    ติดต่อตอนนี้

  • 10G XFP ถึง XFP 3R Repeater

    10G XFP ถึง XFP 3R Repeater

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    N-net 10G XFP ถึง XFP 3R Repeater NT-XG002 Fiber Media Converter เชื่อมต่อโปร่งใส 10 กิกะบิตอีเธอร์เน็ตผ่านมัลติไฟเบอร์หรือโหมดเดี่ยว ไฟเบอร์ออปติกคอนเวอร์เตอร์แต่ละตัวมาพร้อมกับพอร์ตตัวรับส่งสัญญาณแบบเสียบได้สองตัวสำหรับ XFP ถึง XFP NT-XG002 รองรับการแปลงอัตรา 10/100/1000/10000 เพิ่มเติม การแปลง XFP เป็น XFP...

    ติดต่อตอนนี้

  • การจัดการ Ethernet Fiber Media Converter

    การจัดการ Ethernet Fiber Media Converter

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    การจัดการ Ethernet Fiber Media Converter N-net NT-LM105, Media Converter ที่จัดการอยู่ระหว่างเซ็กเมนต์ 10 / 100Base-Tx และเซ็กเมนต์ 100Base-FX Media Converter Fiber To Ethernet ได้รับการออกแบบมาเป็นหลักสำหรับความเร็ว / แบนด์วิดธ์ที่สูงขึ้นและมีความต้องการกลุ่มงานที่ต้องการการขยายเครือข่ายอีเธอร์เน็ต ตัวแปลง Ethernet...

    ติดต่อตอนนี้

  • Media Converter 10 / 100M Dual Fiber SC SM

    Media Converter 10 / 100M Dual Fiber SC SM

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    N-net 10 / 100M Media Converter Dual ไฟเบอร์ SC SM NT-1100D, Media Converter สามารถใช้การส่งข้อมูลระหว่างสัญญาณไฟฟ้าคู่บิดและสัญญาณออปติคอลซึ่งเป็นสื่อการเชื่อมต่อเครือข่ายสองประเภทตัวแปลงไฟเบอร์สามารถขยายระยะการส่งผ่านไปยัง 2kilometers (โหมดหลายโหมด) หรือ 120 กิโลเมตร (โหมดเดียว)...

    ติดต่อตอนนี้

  • 10G XFP ถึง SFP repeater 3R

    10G XFP ถึง SFP repeater 3R

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์

    • ความสามารถในการจัดหา: 50000

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ภาพรวม T-XG002 / T-XG020 / T-XG011 ซีรีย์คือ 10G XFP ถึง SFP + 3R repeater ทำหน้าที่เป็นตัวแปลงโหมดไฟเบอร์หรือไฟเบอร์ repeater สำหรับการส่งสัญญาณทางไกล มันเป็นตัวแปลงสื่อสำหรับเครือข่ายกระดูกสันหลัง (SAN, LAN, MAN) ด้วยการแปลงความยาวคลื่น 1310nm / 1550nm / CWDM / DWDM...

    ติดต่อตอนนี้

  • 10G SFP เป็น SFP repeater 3R

    10G SFP เป็น SFP repeater 3R

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์

    • ความสามารถในการจัดหา: 50000

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ภาพรวม T-XG002 / T-XG020 / T-XG011 ซีรีย์คือ 10G SFP ถึง SFP 3R repeater ทำหน้าที่เป็นตัวแปลงโหมดไฟเบอร์หรือไฟเบอร์ repeater สำหรับการส่งสัญญาณทางไกล มันเป็นตัวแปลงสื่อสำหรับเครือข่ายกระดูกสันหลัง (SAN, LAN, MAN) ด้วยการแปลงความยาวคลื่น 1310nm / 1550nm / CWDM / DWDM...

    ติดต่อตอนนี้

  • อุตสาหกรรมไฟเบอร์ redundancy PoE Fast Media Converter

    อุตสาหกรรมไฟเบอร์ redundancy PoE Fast Media Converter

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ภาพรวม N-net NT-IN121 ชุดสวิตช์อีเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรมเป็น N-net NT-IN121 Industrial Ethernet Ethernet 3 พอร์ตรองรับ Redundant Media Converter ซึ่งสนับสนุนการแปลงระหว่างพอร์ตเดียว 10 / 100Base-TX และ 100Base-FX แบบคู่...

    ติดต่อตอนนี้

  • ไฟเบอร์ออฟติกอุตสาหกรรมไปยัง Ethernet PoE Media Converter

    ไฟเบอร์ออฟติกอุตสาหกรรมไปยัง Ethernet PoE Media Converter

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ภาพรวม ชุด สวิตช์ Fast Ethernet POE N-net NT-IN112 เป็นตัวแปลงสัญญาณ Fast Ethernet Media ขนาด 10 / 100Base-TX ถึง 100Base-FX พร้อมพอร์ตไฟเบอร์เดียวและ 2 พอร์ตทองแดง ตัวแปลงสัญญาณสามารถขยายเครือข่ายได้ถึง 120Km โดยใช้พอร์ตไฟเบอร์และพอร์ต UTP สามารถทำงานได้ที่แอพพลิเคชั่น 10M หรือ 100M NT-IN112 Industrial Ethernet Fast...

    ติดต่อตอนนี้

ผลิตภัณฑ์ที่โดดเด่น

ส่งข้อความถึงเรา

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

ส่งคำถาม

Milla Lin

Ms. Milla Lin

อีเมล:

szjl@n-net.com.cn

ส่งคำถาม

โทร:86-755-83874688

Fax:86-755-3329728

โทรศัพท์มือถือ:+8615999563479Contact me with Whatsapp

อีเมล:szjl@n-net.com.cn

ที่อยู่:5-6 floor, C Building, Yiyuantong Industrial Zone,Xuexiang Community, Bantian, Longgang District, Shenzhen, Guangdong

เว็บไซต์โทรศัพท์มือถือ

http://th.nnetswitch.com