http://th.nnetswitch.com
บ้าน > ผลิตภัณฑ์ > 3r Repeater(D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ 3r Repeater)
ประเภทผลิตภัณฑ์
บริการออนไลน์
ติดต่อตอนนี้

3r Repeater - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

เราเป็นผู้เชี่ยวชาญ 3r Repeater ผู้ผลิต & ซัพพลายเออร์ / โรงงานจากประเทศจีน ขายส่ง 3r Repeater ที่มีคุณภาพสูงในราคาต่ำ / ถูกหนึ่งใน 3r Repeater แบรนด์ชั้นนำจากประเทศจีน Shenzhen N-net Technology Co.,Ltd
10G SFP ไปยัง SFP 3R repeater

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ความสามารถในการจัดหา: 50000

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

แท็ก: ตัวทำซ้ำ SFP 10G , 10G Ethernet Fiber Extender , ตัวแปลงโหมด 10G

1.Overview ชุด NT-XG002 / NT-XG020 / NT-XG011 เป็นเส้นใย 10G สำหรับเครื่องปฏิกรณ์และ transponder 3R ของเส้นใย ตัวรับสัญญาณเหล่านี้จะรองรับ XFP ถึง XFP, SFP + to XFP และ SFP + ไปยัง SFP + fiber connections ตามมาตรฐาน Fiber Gigabit Fiber จำนวน 10 เส้น...
XFP เป็น SFP 10G 3R Repeater

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: การ์ตูน 19 ชิ้นต่อการ์ตูน

ความสามารถในการจัดหา: 5000 pcs around 10-20 days

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

แท็ก: XFP SFP Repeater , 3R Repeater 10G , ตัวแปลงภายใน 10 กิกะบิต

XFP เป็น SFP 10G 3R Repeater XFP to SFP 10G 3R Repeater มีใยไฟเบอร์ 10G สำหรับเครื่องปฏิกรณ์และ transponder 3R ของเส้นใย ตัวรับสัญญาณเหล่านี้จะรองรับ XFP ถึง XFP, SFP + to XFP และ SFP + ไปยัง SFP + fiber connections ตามมาตรฐาน Fiber Gigabit Fiber...
10G XFP ไปยัง XFP 3R Repeater

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

แท็ก: 10G XFP ถึง XFP 3R Repeater , รีซิสเตอร์ 10G XFP 3R , XFP ถึง XFP 3R Repeater

N-net 10G XFP ไปยัง XFP 3R Repeater NT-XG002 Fiber Media Converter โปร่งใสเชื่อมต่อลิงก์ 10 กิกะบิตอีเทอร์เน็ตผ่านโหมด multimode หรือ single mode ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติคแต่ละตัวมาพร้อมกับพอร์ตตัวรับส่งสัญญาณแบบสองตัวสำหรับ XFP ถึง XFP นอกจากนี้...
10G SFP ไปยัง SFP 3R repeater

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์

ความสามารถในการจัดหา: 50000

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

แท็ก: 10G SFP สำหรับ SFP 3R Repeater , SFP เพื่อ SFP 3R Repeater , ตัวทำซ้ำ SFP Ports 10G

ภาพรวม ชุด T-XG002 / T-XG020 / T-XG011 มี 10G SFP เป็นตัวทำซ้ำ SFP 3R ทำหน้าที่เป็นตัวแปลงไฟเบอร์หรือตัวรับสัญญาณไฟเบอร์สำหรับการส่งผ่านทางไกล เป็นตัวแปลงสื่อสำหรับโครงข่ายหลัก (SAN, LAN, MAN) ด้วยการแปลงความยาวคลื่น 1310nm / 1550nm / CWDM / DWDM...
เครื่องส่งสัญญาณ 10G XFP ถึง SFP 3R

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์

ความสามารถในการจัดหา: 50000

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

แท็ก: XFP ไปเป็น SFP Repeater , XFP เป็น SFP 3R Repeater , 10G XFP ไปเป็น SFP Repeater

ภาพรวม T-XG002 / T-XG020 / T-XG011 เป็นเครื่องปฏิกรณ์แบบ 10G XFP เป็นตัวทำละลาย SFP + 3R ทำหน้าที่เป็นตัวแปลงไฟเบอร์หรือตัวทำซ้ำของเส้นใยสำหรับการส่งผ่านทางไกล เป็นตัวแปลงสื่อสำหรับโครงข่ายหลัก (SAN, LAN, MAN) ด้วยการแปลงความยาวคลื่น 1310nm / 1550nm...
Wholesale 3r Repeater from China, Need to find cheap 3r Repeater as low price but leading manufacturers. Just find high-quality brands on 3r Repeater produce factory, You can also feedback about what you want, start saving and explore our 3r Repeater, We'll reply you in fastest.
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย