สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย

Shenzhen N-net High-Tech Co.,Ltd

ประเภทผลิตภัณฑ์

10g Sfp Ports Repeater - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

(D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ 10g Sfp Ports Repeater)

  • 10G SFP เป็น SFP repeater 3R

    10G SFP เป็น SFP repeater 3R

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์

    • ความสามารถในการจัดหา: 50000

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ภาพรวม T-XG002 / T-XG020 / T-XG011 ซีรีย์คือ 10G SFP ถึง SFP 3R repeater ทำหน้าที่เป็นตัวแปลงโหมดไฟเบอร์หรือไฟเบอร์ repeater สำหรับการส่งสัญญาณทางไกล มันเป็นตัวแปลงสื่อสำหรับเครือข่ายกระดูกสันหลัง (SAN, LAN, MAN) ด้วยการแปลงความยาวคลื่น 1310nm / 1550nm / CWDM / DWDM...

    ติดต่อตอนนี้

  • 4 SFP + L2 + จัดการ 48 พอร์ตสวิตช์กิกะบิต

    4 SFP + L2 + จัดการ 48 พอร์ตสวิตช์กิกะบิต

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: 4 ชิ้นต่อการ์ตูน

    • ความสามารถในการจัดหา: 2000 pcs around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    N-net L2 + สวิตช์ 48 กิกะบิตพอร์ตที่มีการจัดการพร้อมสล็อต 4 SFP + NT-50MG48T4XGF เป็นสวิตช์ L2 + ที่ได้รับการจัดการพร้อม 48 พอร์ตพอร์ต Ethernet 10/100 / 1000M และสล็อต 10GG SFP + 4 พอร์ตซึ่งมีพัดลมแบบแยกส่วนและอุปกรณ์จ่ายไฟสำหรับสถาปัตยกรรมที่มีความพร้อมใช้งานสูง สวิตช์อีเธอร์เน็ตนี้มีซอฟต์แวร์ Standard Image (SI)...

    ติดต่อตอนนี้

  • 48 พอร์ต Gigabit Smart Managed Switch 10G Uplink

    48 พอร์ต Gigabit Smart Managed Switch 10G Uplink

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: แพคเกจกระดาษ 4 ชิ้นต่อการ์ตูน

    • ความสามารถในการจัดหา: 2000 pcs around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    N-net 48 พอร์ต Gigabit Smart Managed Switch 10G Uplink NT-50MG48T4XGF เป็นสวิตช์ L2 + ที่จัดการได้ง่ายกำหนดพอร์ตพอร์ต T-48 10/100 / 1000M และ SFP + อัปลิงค์ 10 10G สวิตช์อีเธอร์เน็ตนี้มาพร้อมกับคุณสมบัติการตรวจจับ L2 ที่สมบูรณ์รวมถึง IGMP snooping, การมิเรอร์พอร์ต, Spanning Tree Protocol (STP) และ Link Aggregation...

    ติดต่อตอนนี้

  • 10G 48 พอร์ตสวิตช์อีเธอร์เน็ตที่มีการจัดการ

    10G 48 พอร์ตสวิตช์อีเธอร์เน็ตที่มีการจัดการ

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    N-สุทธิ 10G 48 พอร์ตสวิตช์อีเธอร์เน็ตที่มีการจัดการ NT-50MG48T4XGF สวิตช์อีเธอร์เน็ตให้พอร์ตอีเธอร์เน็ต 48 10/100 / 1000M และพอร์ต SFP + 10G 10G อัปลิงค์ 4 พอร์ตพร้อมความสามารถในการแลกเปลี่ยนหลายชั้นและความสามารถในการส่งต่อสายความเร็ว ผู้ใช้สามารถตั้งค่าฟังก์ชั่นการสลับผ่านเว็บ, CLI, TELNET, SNMP และวิธีอื่น ๆ...

    ติดต่อตอนนี้

  • Gigabit 4 Ports สวิตช์ POE Ethernet

    Gigabit 4 Ports สวิตช์ POE Ethernet

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: 19pcs / หีบ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    N-net Gigabit 4 Port สวิตช์ Ethernet PoE สวิตช์กิกะบิตพอร์ต N-net NT-WG500-AF4 4 ได้รับการออกแบบเป็นสวิตช์อีเธอร์เน็ตเครือข่ายที่มีอัตราขนาดใหญ่และขนาดใหญ่ สวิตช์ PoE 4 พอร์ตนี้เป็นสวิตช์ PoE + ที่พอร์ต PoE เดียวสามารถจ่ายพลังงานได้มากขึ้น 30W และอุณหภูมิ woking -20 องศาถึง +70...

    ติดต่อตอนนี้

  • Gigabit Ethernet POE Switch 4 Ports ที่ไม่มีการจัดการ

    Gigabit Ethernet POE Switch 4 Ports ที่ไม่มีการจัดการ

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: 19 ชิ้นต่อการ์ตูน

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000 pcs around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    Gigabit Ethernet POE Switch 4 Ports ที่ไม่มีการจัดการ N-net NT-WG500-AF4 เป็นสวิตช์ gigabit poe ที่พอร์ต downlink ทั้ง 4 พอร์ตนั้นมีความสามารถเหนือกว่าอีเทอร์เน็ต เพื่อให้ง่ายต่อการติดตั้ง N-net ได้ออกแบบสวิตช์ POE 4 พอร์ตนี้สำหรับเดสก์ทอปและแบบติดผนัง สำหรับการใช้งานที่มั่นคงและปลอดภัยสวิตช์ N-net poe ใช้ชิปอัจฉริยะ...

    ติดต่อตอนนี้

  • Fast Ethernet POE Switch 8 Ports 802.3AF Output

    Fast Ethernet POE Switch 8 Ports 802.3AF Output

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: 14 ชิ้นต่อการ์ตูน

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000 pcs around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    N-net Fast Ethernet POE Switch 8 พอร์ต 802.3AF เอาต์พุต N-net NT-W900-AF8 เป็นสมาชิกใน N-net 802.3af Fast Ethernet PO E ตระกูลสวิตช์ให้ 8-port 10 / 100Mbps 802.3at / 802.3af Power over Ethernet + 1 10 / 100M พอร์ต รวม งบประมาณ PoE 130 วัตต์ซึ่งเป็นโซลูชันที่สมบูรณ์แบบเพื่อตอบสนองความต้องการพลังงาน PoE...

    ติดต่อตอนนี้

  • XFP ถึง SFP 10G 3R Repeater

    XFP ถึง SFP 10G 3R Repeater

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: 19 ชิ้นต่อการ์ตูน

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000 pcs around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    XFP ถึง SFP 10G 3R Repeater XFP เพื่อ SFP 10G 3R Repeater มีเส้นใย 10G ไฟเบอร์ 3R repeater และดาวเทียม ขึ้นอยู่กับมาตรฐาน 10 Gigabit Fiber ทรานสปอนเดอร์เหล่านี้รองรับ XFP ถึง XFP, SFP + ถึง XFP, และ SFP + ถึง SFP + การเชื่อมต่อไฟเบอร์ XFP ถึง SFP 10G 3R Repeater ทรานสปอนเดอร์เป็นโปรโตคอลที่โปร่งใสให้การสร้าง 3R...

    ติดต่อตอนนี้

  • 10G SFP Fibre Media Converter

    10G SFP Fibre Media Converter

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์

    • ความสามารถในการจัดหา: 50000

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    N-net 10G SFP ไฟเบอร์ Media Converter NT-XG110 / NT-XG101 ซีรีส์ 10G ตัวแปลงมีเดียไฟเบอร์เป็นโซลูชั่นที่สมบูรณ์และหลากหลายสำหรับการใช้งานเช่น FTTx, CWDM และอีเธอร์เน็ตผู้ให้บริการ ด้วยความเร็วที่หลากหลาย 1,000Mbps และ 10G, N-net นำเสนอผลิตภัณฑ์แปลงสื่อ 10G...

    ติดต่อตอนนี้

  • 24 พอร์ต SFP ที่จัดการสวิตช์อีเธอร์เน็ต

    24 พอร์ต SFP ที่จัดการสวิตช์อีเธอร์เน็ต

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    N-net 24 SFP พอร์ต Managed Ethernet Switch สวิตช์อีเธอร์เน็ต NT-35M24F4GC เป็นสวิตช์ L2 ที่ได้รับการจัดการประสิทธิภาพสูงและเป็นตัวเลือกการจัดการเครือข่าย แอปพลิเคชันหลักคือสนับสนุนการแลกเปลี่ยนอีเทอร์เน็ตสองชั้นสำหรับการสร้างเครือข่ายของมหาวิทยาลัยหรือด้วยซอฟต์แวร์พิเศษ...

    ติดต่อตอนนี้

  • L2 Smart Managed 8 Ports Gigabit Switch

    L2 Smart Managed 8 Ports Gigabit Switch

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: 14 ชิ้นต่อการ์ตูน

    • ความสามารถในการจัดหา: 2000 pcs around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    N-net L2 Smart Managed 8 Ports Gigabit Switch NT-MG2800SFP เป็นสวิตช์อีเธอร์เน็ตที่ได้รับการจัดการที่มีพอร์ตอีเธอร์เน็ต 8 10/100 / 1000M พร้อมพอร์ตอัปลิงค์ SFP 2 กิกะบิต มันสนับสนุน IEEE 802.1X พอร์ตวิชาชีพ / การควบคุมการเข้าถึงตามโฮสต์ VLAN ผู้เข้าพักและ RADIUS / TACACS +...

    ติดต่อตอนนี้

  • L2 + 24 พอร์ต SFP TP Gigabit Managed Switch

    L2 + 24 พอร์ต SFP TP Gigabit Managed Switch

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: 4 ชิ้นต่อการ์ตูน

    • ความสามารถในการจัดหา: 2000 pcs around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    N-net L2 + 24 SFP Port TP Gigabit Managed Switch NT-35MG24F4GC เป็นสวิตช์อีเธอร์เน็ต L2 + ที่จัดการได้พร้อมพอร์ต downlink 24 กิกะบิต SFP และพอร์ตคำสั่งผสม 4 กิกะบิตระยะการส่งของสวิตช์กิกะบิตนี้สามารถขยายได้จาก 550 เมตรถึง 2 กิโลเมตร (ไฟเบอร์หลายโหมด) และสูงสุด 10/20 / 30/40/50/70/120 กิโลเมตร...

    ติดต่อตอนนี้

  • Unmanagement Fast Ethernet POE Switch 8 Ports

    Unmanagement Fast Ethernet POE Switch 8 Ports

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: 14 ชิ้น / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    N-net Unmanagement Fast Ethernet PoE Switch 8 พอร์ต สวิตช์อีเธอร์เน็ต N-net NT-W900-AF8 เป็นสวิตช์โพที่มีพอร์ต RJ45 เต็ม พอร์ตอีเธอร์เน็ตหนึ่งพอร์ตเป็นพอร์ตอัพลิงค์และพอร์ตอื่น ๆ ใช้เป็นพอร์ตดาวน์ลิงก์ที่มีความสามารถด้านอีเธอร์เน็ต นี้ 10 / 100M 8 พอร์ตสวิตช์ PoE เป็นทางออกที่ดีกว่าที่จะฉ ulfill...

    ติดต่อตอนนี้

  • Gigabit 8 Ports สวิตช์ POE Ethernet

    Gigabit 8 Ports สวิตช์ POE Ethernet

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: 14pcs / หีบ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    N-net Gigabit 8 พอร์ตสวิตช์ PoE อีเธอร์เน็ต N-net NT-WG800-AF8 8 พอร์ตสวิตช์กิกะบิตอีเธอร์เน็ตเป็นสวิตช์อีเธอร์เน็ต 8 พอร์ตที่ไม่มีการจัดการที่มีพอร์ต 8 * 10/100 / 1000Mbps ที่ตรวจจับอัตโนมัติพอร์ตอีเธอร์เน็ตและทุกพอร์ตสามารถใช้เป็นพอร์ตอัปลิงค์ในขณะที่เหลือ ของพวกเขาเป็นพอร์ต downlink แต่ละพอร์ตมีพอร์ตมากถึง 30W และ...

    ติดต่อตอนนี้

  • ไม่มีการจัดการ Gigabit PoE Switch 4 Ports

    ไม่มีการจัดการ Gigabit PoE Switch 4 Ports

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: 19pcs / หีบ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    Gigabit PoE ที่ไม่มีการจัดการ N-net สวิตช์ 4 พอร์ต N-net NT-WG500-AF4 เป็นสวิตช์ poe 10/100 / 1000M พร้อมพอร์ตอัปลิงค์อีเธอร์เน็ตหนึ่งพอร์ตและพอร์ตดาวน์ลิงก์ PoE 4 พอร์ต สวิตช์กิกะบิตพอร์ต 4 ตัวนี้ให้ โซลูชันเพิ่มเติมสำหรับการขยายระยะทาง PoE 802.3at / af และช่วยให้ โซลูชันที่ มีประสิทธิภาพ สำหรับ SMB, SOHO...

    ติดต่อตอนนี้

  • 10G XFP ถึง XFP 3R Repeater

    10G XFP ถึง XFP 3R Repeater

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    N-net 10G XFP ถึง XFP 3R Repeater NT-XG002 Fiber Media Converter เชื่อมต่อโปร่งใส 10 กิกะบิตอีเธอร์เน็ตผ่านมัลติไฟเบอร์หรือโหมดเดี่ยว ไฟเบอร์ออปติกคอนเวอร์เตอร์แต่ละตัวมาพร้อมกับพอร์ตตัวรับส่งสัญญาณแบบเสียบได้สองตัวสำหรับ XFP ถึง XFP NT-XG002 รองรับการแปลงอัตรา 10/100/1000/10000 เพิ่มเติม การแปลง XFP เป็น XFP...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวแปลง SFP Port สื่อ 10/100 / 1000M ภายนอก

    ตัวแปลง SFP Port สื่อ 10/100 / 1000M ภายนอก

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    N-net External 10/100 / 1000M SFP Port Media Converter NT-G2100SFP Gigabit Fibre Ethernet Converter เป็นตัวแปลงสื่อ 3 พอร์ตด้วยโหมดซ้ำซ้อน 2 พอร์ต 10/100 / 1000M Media Converter ให้การเชื่อมโยงซ้ำซ้อนน้อยกว่า 10ms สำหรับแอปพลิเคชันอีเธอร์เน็ตที่มีความสำคัญสูง โหมดซ้ำซ้อนรองรับฟังก์ชั่นกู้คืนอัตโนมัติ...

    ติดต่อตอนนี้

  • 10G XFP ถึง SFP repeater 3R

    10G XFP ถึง SFP repeater 3R

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์

    • ความสามารถในการจัดหา: 50000

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ภาพรวม T-XG002 / T-XG020 / T-XG011 ซีรีย์คือ 10G XFP ถึง SFP + 3R repeater ทำหน้าที่เป็นตัวแปลงโหมดไฟเบอร์หรือไฟเบอร์ repeater สำหรับการส่งสัญญาณทางไกล มันเป็นตัวแปลงสื่อสำหรับเครือข่ายกระดูกสันหลัง (SAN, LAN, MAN) ด้วยการแปลงความยาวคลื่น 1310nm / 1550nm / CWDM / DWDM...

    ติดต่อตอนนี้

  • แปลงสื่อไฟเบอร์ 10g

    แปลงสื่อไฟเบอร์ 10g

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์

    • ความสามารถในการจัดหา: 50000

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ภาพรวม หนึ่งในแอพพลิเคชั่นที่สำคัญคือการเชื่อมต่ออุปกรณ์ตัวรับส่งสัญญาณที่เป็นกรรมสิทธิ์กับ CWDM หรือ DWDM เมื่อโมดูลแสง 'สี' เหล่านี้ไม่สามารถใช้ได้กับอุปกรณ์ที่เป็นกรรมสิทธิ์ ตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ 10G ด้วยความสามารถในการส่งต่อสายแบบเพล็กซ์เต็มรูปแบบ ระหว่าง 2 ไฟเบอร์สื่อ 10G ไฟเบอร์มีเดียคอนเวอร์เตอร์...

    ติดต่อตอนนี้

  • สวิตช์ POE 16 Ports ที่ไม่มีการจัดการอย่างรวดเร็ว

    สวิตช์ POE 16 Ports ที่ไม่มีการจัดการอย่างรวดเร็ว

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: 4 ชิ้น / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    สวิตช์ POE 16 พอร์ทที่ไม่มีการจัดการ N-net อย่างรวดเร็ว N-net NT-3516T4GCL-AF16 สวิตช์ POE 16 พอร์ต เป็นสวิตช์ที่ไม่มีการจัดการพอร์ตเชื่อมต่อดาวน์ไลน์เป็นพอร์ต Ethernet แบบ 16 * 10 / 100Mbps ที่มีกำลังไฟมากกว่าพอร์ตอีเทอร์เน็ตและพอร์ตอัปลิงค์เป็นพอร์ต COMBO ขนาด 4 * 1000Mbps ที่มีหน้าจอการตรวจสอบสถานะการทำงานของจอ LCD...

    ติดต่อตอนนี้

  • การจัดการ 16 PortS POE Switch ด้วยจอ LCD

    การจัดการ 16 PortS POE Switch ด้วยจอ LCD

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: 4 ชิ้น / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    N-net จัดการพอร์ต 16 POS ด้วยจอ LCD สวิตช์อีเทอร์เน็ต N-net NT-35M16T4GCL-AF16 16 พอร์ต เป็นสวิตช์ POE ที่ได้รับการจัดการแบบ L2 พร้อมด้วย สวิตช์ PoE หน้าจอ LCD ซึ่งมุ่งเน้นการประยุกต์ใช้ระบบตรวจสอบวิดีโอและวิศวกรรมเครือข่ายและการออกแบบเพื่อให้มีพอร์ต Fast Ethernet 16 พอร์ตและพอร์ต COMBO 4 พอร์ต (พอร์ต Gigabit UPLINK:...

    ติดต่อตอนนี้

  • สวิตช์ POE 24 Ports ที่ไม่มีการจัดการ 100 MB

    สวิตช์ POE 24 Ports ที่ไม่มีการจัดการ 100 MB

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: 4pcs / ctn

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    N-net 100Mps สวิตช์ POE 24 Ports ที่ไม่มีการจัดการด้วยจอ LCD N-net NT-3524T4GCL-AF24 เป็นสวิตช์ POE 24/100 ที่มีขนาด 10 / 100M 24 พอร์ตให้โซลูชันที่รวดเร็วและมีประสิทธิภาพและสะดวกสบาย ด้วยพอร์ตอีเธอร์เน็ต 24x10 / 100Mbps และพอร์ต COMBO 4x1000Mbps สวิตช์ poe...

    ติดต่อตอนนี้

  • สวิตช์เปิด / ปิดจอ LCD Gigabit Ethernet 24 ports

    สวิตช์เปิด / ปิดจอ LCD Gigabit Ethernet 24 ports

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: 4 ชิ้น / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 2000 pcs around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    สวิตช์ N-net 24 Ports LCD Gigabit Ethernet PoE สวิตช์ PoE NT-35G24T4GCL-AF24 ใช้สำหรับการประยุกต์ใช้ระบบตรวจสอบวิดีโอและวิศวกรรมเครือข่ายและการออกแบบ ด้วยฟังก์ชั่นภาพจอ LCD สวิตช์นี้มีอำนาจเหนือ Ethernet ให้พอร์ต RJ45 adaptive 24 10/100 / 1000Mbps พอร์ต RJ45 แต่ละพอร์ตรองรับ MDI, MDIX automatic switching และ line...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวแปลงไฟเบอร์แฟคเตอร์ภายใน 10G

    ตัวแปลงไฟเบอร์แฟคเตอร์ภายใน 10G

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 50000

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    N-net 10G Internal Fiber Media Converter ซีรีส์ NT-XG101 / XG110 เชื่อมต่อสายไฟเบอร์เข้ากับ Ethernet 10Gbps ทองแดงทำหน้าที่เป็นตัวแปลงสื่อสัญญาณแบบไฟเบอร์ - ทองแดงสำหรับการส่งผ่านทางไกล เป็นตัวแปลงสื่อสำหรับโครงข่าย (SAN, LAN, MAN) ซึ่งสามารถใช้งานได้ในห้องโทรคมนาคมห้องทดลอง R & D ศูนย์ข้อมูล ฯลฯ คุณสมบัติ Fiber...

    ติดต่อตอนนี้

ผลิตภัณฑ์ที่โดดเด่น

ส่งข้อความถึงเรา

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

ส่งคำถาม

Milla Lin

Ms. Milla Lin

อีเมล:

szjl@n-net.com.cn

ส่งคำถาม

โทร:86-755-83874688

Fax:86-755-3329728

โทรศัพท์มือถือ:+8615999563479Contact me with Whatsapp

อีเมล:szjl@n-net.com.cn

ที่อยู่:5-6 floor, C Building, Yiyuantong Industrial Zone,Xuexiang Community, Bantian, Longgang District, Shenzhen, Guangdong

เว็บไซต์โทรศัพท์มือถือ

http://th.nnetswitch.com