http://th.nnetswitch.com
บ้าน > ผลิตภัณฑ์ > 10g Sfp สำหรับ Sfp 3r Repeater(D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ 10g Sfp สำหรับ Sfp 3r Repeater)
ประเภทผลิตภัณฑ์
บริการออนไลน์
ติดต่อตอนนี้

10g Sfp สำหรับ Sfp 3r Repeater - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

เราเป็นผู้เชี่ยวชาญ 10g Sfp สำหรับ Sfp 3r Repeater ผู้ผลิต & ซัพพลายเออร์ / โรงงานจากประเทศจีน ขายส่ง 10g Sfp สำหรับ Sfp 3r Repeater ที่มีคุณภาพสูงในราคาต่ำ / ถูกหนึ่งใน 10g Sfp สำหรับ Sfp 3r Repeater แบรนด์ชั้นนำจากประเทศจีน Shenzhen N-net Technology Co.,Ltd
10G SFP ไปยัง SFP 3R repeater

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์

ความสามารถในการจัดหา: 50000

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

แท็ก: 10G SFP สำหรับ SFP 3R Repeater , SFP เพื่อ SFP 3R Repeater , ตัวทำซ้ำ SFP Ports 10G

ภาพรวม ชุด T-XG002 / T-XG020 / T-XG011 มี 10G SFP เป็นตัวทำซ้ำ SFP 3R ทำหน้าที่เป็นตัวแปลงไฟเบอร์หรือตัวรับสัญญาณไฟเบอร์สำหรับการส่งผ่านทางไกล เป็นตัวแปลงสื่อสำหรับโครงข่ายหลัก (SAN, LAN, MAN) ด้วยการแปลงความยาวคลื่น 1310nm / 1550nm / CWDM / DWDM...
สวิตช์อีเธอร์เน็ตสำหรับอุตสาหกรรม 10/100/1000Mbps

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

แท็ก: อุตสาหกรรม 4 พอร์ตสวิตช์อีเธอร์เน็ต 10/100 / 1000M , อีเธอร์เน็ต 2 พอร์ตไฟเบอร์สวิตช์อีเธอร์เน็ต , สวิตช์ไฟเบอร์อุตสาหกรรม

ภาพรวม NT-IN322BF ชุดสวิตช์อีเธอร์เน็ตกิกะบิตอุตสาหกรรมเป็นสวิตช์กิกะบิตมาตรฐานอุตสาหกรรม 4 พอร์ต ด้วย ซ้ำซ้อน พอร์ตไฟเบอร์คู่ที่มีพอร์ตอีเทอร์เน็ต 10/100/1000BASE-TX 2 พอร์ตและพอร์ตไฟเบอร์ 100/1000Base-FX สองพอร์ตเพิ่มเติม...
PoE Switch Gigabit 16 พอร์ตสำหรับกล้อง IP

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: 4 ชิ้นต่อการ์ตูน

ความสามารถในการจัดหา: 2000 pcs around 10-20 days

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: ISO9000, CE, FCC

แท็ก: พอร์ท Gigabit 16 Port PoE , สวิตช์ที่มีการจัดการ Gigabit 16 Port , สวิตช์ Gigabit PoE 16 พอร์ต

สวิตช์ N-net PoE สวิตช์ Gigabit 16 พอร์ตสำหรับกล้อง IP NT-35MG16T2GF-AF16 เป็น สวิตช์กิกะบิตที่มีการจัดการ โดยใช้พลังงานผ่านทางอีเทอร์เน็ตซึ่งสามารถใช้พอร์ต Ethernet PoE 16/10/100 / 1000M และพอร์ต SFP 2 กิกะบิท ขนาด 1000 เมกะไบต์ ซึ่งสนับสนุน...
สวิทช์อีเทอร์เน็ตสำหรับอุตสาหกรรม

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

แท็ก: สวิตช์ผ่านพอร์ต Ethernet 8 พอร์ต , สวิตช์อีเธอร์เน็ต 8 พอร์ต , Fast Ethernet สวิตช์

ภาพรวม NT-IN118 Industrial Fast Ethernet Switch เป็นชุดแปลงสัญญาณ Fast Ethernet Media 10 / 100Base-TX ถึง 100Base-FX พร้อมพอร์ตไฟเบอร์เดียวและ 2 พอร์ตทองแดง ตัวแปลงสัญญาณสามารถขยายเครือข่ายได้ถึง 120Km โดยใช้พอร์ตไฟเบอร์และพอร์ต UTP...
สวิตช์ Gigabit Ethernet ขนาด 1RJ45 2Fi สำหรับอุตสาหกรรม

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

แท็ก: สวิตช์ Gigabit 2Fiber 2FiJ 2-pin ระดับอุตสาหกรรม , สวิตช์ Gigabit ขนาด 2 ไฟร์วอลล์ 2Fiber สำหรับอุตสาหกรรม , สวิทช์ Gigabit อุตสาหกรรม

ภาพรวม N-net NT-IN321-2 เป็นสวิตช์ Gigabit Ethernet อุตสาหกรรมที่มีพอร์ต 2Fiber และพอร์ต 1RJ45 ที่มีการลดความซ้ำซ้อนของเส้นใยสามารถนำมาใช้กับขอบด้านไกลของเครือข่ายของคุณได้ สวิตช์กิกะบิตอีเทอร์เน็ตอุตสาหกรรมนี้มีแหล่งจ่ายไฟ 12 ~ 48 VDC...
สวิตช์ไฟเบอร์ออฟติกสำหรับอุตสาหกรรม

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

แท็ก: สวิตช์ไฟเบอร์ออฟติก 1 สาย , สวิตช์พอร์ต 4 RJ45 อุตสาหกรรม , สวิทช์อุตสาหกรรม 10 / 100M

ภาพรวม NT-IN114 series เป็นพอร์ต 10 / 100Base-TX สี่พอร์ตให้กับสวิตช์ Fast Ethernet POE 100Base-FX หนึ่งพอร์ต ตัวแปลงสัญญาณสามารถขยายเครือข่ายได้ถึง 120Km โดยใช้พอร์ตไฟเบอร์และพอร์ต UTP สามารถทำงานได้ที่แอพพลิเคชั่น 10M หรือ 100M NT-IN114 ชุด สวิตช์...
ตัวแปลงอีเทอร์เน็ตสำหรับอุตสาหกรรม

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

แท็ก: Fast Media Converter อุตสาหกรรม , ตัวแปลงไฟเบอร์ 10 / 100M , Fast Fast Media Converter ของอุตสาหกรรม

ภาพรวม NT-IN 312 Industrial Gigabit POE Media Converter series เป็นพอร์ตแบบ 2 พอร์ต 10/100 / 1000Base-TX ถึง 1000Base-SX / LX Industrial Gigabit Fiber Converter จะขยายระยะการรับส่งข้อมูลของเครือข่ายได้ถึง 100Km ผ่านทางพอร์ตไฟเบอร์และพอร์ต UTP...
สวิตช์อีเธอร์เน็ตสำหรับอุตสาหกรรม 8 พอร์ต

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

แท็ก: สวิทช์เครือข่ายแบบเต็ม RJ45 อุตสาหกรรม , สวิตช์พอร์ต RJ45 เต็มรูปแบบ , สวิตช์อีเธอร์เน็ต RJ45 เต็มรูปแบบ

ภาพรวม NT-IN108 series เป็น Industrial Switch ซึ่งรองรับแปดพอร์ต 10 / 100BASE-T NT-IN108 Industrial Ethernet Switch series บรรจุในกล่อง IP40 ขนาดกะทัดรัดที่สามารถติดตั้งราง DIN หรือแผงติดตั้งเพื่อใช้พื้นที่ตู้ได้อย่างมีประสิทธิภาพ NT-IN108-4POE...
2 พอร์ตไฟเบอร์สวิตช์อีเทอร์เน็ตสำหรับอุตสาหกรรม

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

แท็ก: สวิตช์อีเธอร์เน็ตอุตสาหกรรม DIP , สวิตช์ Fiber Port สองพอร์ต , พอร์ตอีเธอร์เน็ตหนึ่งพอร์ต

ภาพรวม NT-IN121 series คือ Industrial Fast Ethernet Switch ซึ่งสนับสนุนการแปลงระหว่างพอร์ตเดี่ยว 10 / 100Base-TX และพอร์ตแบบคู่ 100Base-FX สวิตช์อีเธอร์เน็ตความเร็วสูง 2...
สวิตช์กิกะบิตอีเธอร์เน็ตขนาด 1Flur 2RJ45 สำหรับอุตสาหกรรม

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

แท็ก: สวิตช์ Gigabit แบบ 1Fiber 2RJ45 ระดับอุตสาหกรรม , สวิตช์ Gigabit 1Fiber 2 รีเลย์อุตสาหกรรม , สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม 3 พอร์ต

ภาพรวม N-net NT-IN312S-20 เป็นสวิตช์อีเธอร์เน็ตสำหรับอุตสาหกรรมที่มีพอร์ตไฟเบอร์ขนาด 1 และ 2RJ45 ออกแบบมาเพื่อแปลงเครือข่ายอีเธอร์เน็ตไปยังเครือข่ายใยแก้วโดยการแปลงอย่างโปร่งใส สัญญาณอีเธอร์เน็ตไปจนถึงสัญญาณออปติก...
4 SFP + L2 + การจัดการสวิตช์ Gigabit 48 Ports

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: การ์ตูน 4 ชิ้นต่อการ์ตูน

ความสามารถในการจัดหา: 2000 pcs around 10-20 days

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: ISO9000, CE, FCC

แท็ก: การจัดการสวิตช์ 48 Ports , การจัดการสวิตช์กิกะบิต 48 พอร์ตที่มีการจัดการ , L2 จัดการสวิตช์ Gigabit 48 Ports

N-net L2 + จัดการสวิตช์กิกะบิต 48 พอร์ตพร้อมช่อง SFP + 4 ช่อง NT-50MG48T4XGF เป็น L2 + ที่ได้รับการจัดการโดยมีพอร์ตอีเธอร์เน็ต 48 พอร์ตพอร์ต 10/100 / 1000M และ 4 สล็อต 10G SFP + ที่มีพัดลม modular และอุปกรณ์จ่ายไฟสำหรับสถาปัตยกรรมที่พร้อมใช้งานสูง...
Single Fiber Media Converter สำหรับการส่งข้อมูล

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

แท็ก: ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติคแบบอีเธอร์เน็ต , Media Converter ไฟเบอร์ออฟติคัล , ตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออปติก 100M

N-net Single Fiber Media Converter สำหรับการส่งข้อมูล Fast Ethernet Media Converter NT-S1100, Fiber Converter เป็นตัวแปลงสัญญาณระหว่างสัญญาณ Ethernet ระยะใกล้และสัญญาณทางไกลระยะไกล Fast Media Converter...
ตัวแปลงไฟเบอร์แฟคเตอร์ภายใน 10G

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ความสามารถในการจัดหา: 50000

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

แท็ก: ตัวแปลงไฟเบอร์ Fibre 10G , ตัวแปลงสื่อ 10G , ตัวแปลงสื่อ 10000M

N-net 10G Internal Fiber Media Converter ซีรีส์ NT-XG101 / XG110 เชื่อมต่อสายไฟเบอร์เข้ากับ Ethernet 10Gbps ทองแดงทำหน้าที่เป็นตัวแปลงสื่อสัญญาณแบบไฟเบอร์ - ทองแดงสำหรับการส่งผ่านทางไกล เป็นตัวแปลงสื่อสำหรับโครงข่าย (SAN, LAN, MAN)...
ตัวแปลงสัญญาณ 10G XFP Port Media

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์

ความสามารถในการจัดหา: 50000

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

แท็ก: ตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออปติกที่ไม่มีการจัดการ 10G , Ethernet Media Converter ที่ไม่มีการจัดการ 10G , Fiber Media Converter 10G XFP

ตัวแปลงสัญญาณ N-net 10G XFP Port Media NT-XG110 / NT-XG101 series 10G พอร์ต XFP ตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ออปติค 10G ไม่มีการจัดการ เป็นโซลูชันที่สมบูรณ์และหลากหลายสำหรับแอพพลิเคชันเช่น FTTx, CWDM และ Ethernet ของผู้ให้บริการ ด้วยความเร็วที่หลากหลาย 1,000...
สวิตช์ Gigabit 16-Port POE ที่มีการจัดการสำหรับกล้อง IP

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: 4 ชิ้นต่อการ์ตูน

ความสามารถในการจัดหา: 2000 pcs around 10-20 days

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: ISO9000, CE, FCC

แท็ก: สวิตช์ POE 16 พอร์ตของ Gigabit , สวิตช์ POE แบบ Gigabit 16 ports ที่มีการจัดการ , สวิตช์ POE 16 พอร์ตของ Gigabit

พอร์ต Gigabit 16 พอร์ทที่มีการจัดการสำหรับ IP Camera NT-35MG16T2GF-AF16 เป็นสวิตช์ gigabit 16 port POE ที่มีการจัดการเพื่อการรักษาความปลอดภัยโดยมีพอร์ต Ethernet PoE 16 พอร์ต 10/100 / 1000MM และพอร์ต SFP 2G 1000M gigabit สวิตช์ POE 16...
สวิตช์ POE ที่มีการจัดการ 10 / 100M 16 พอร์ตสำหรับกล้องวงจรปิด

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: 4 ชิ้นต่อการ์ตูน

ความสามารถในการจัดหา: 2000 pcs around 10-20 days

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: ISO9000, CE, FCC

แท็ก: สวิตช์ POE 16 Ports , สวิตช์ POE ที่มีการจัดการ 16 พอร์ต , POE Switch 16 Ports สำหรับกล้องวงจรปิด

สวิตช์ POE ที่มีการจัดการ 10 / 100M 16 พอร์ตสำหรับกล้องวงจรปิด NT-29M16T4GC-AF16 series เป็นสวิตช์ PoE แบบเว็บอัจฉริยะที่มีการจัดการด้วย 16 พอร์ต 10 / 100M PoE downlink และพอร์ต combo ขนาด 4 เมกะพิกัดขนาด 1000M กิกะไบต์รองรับพอร์ตได้ถึง 30W PoE...
Fast 8 พอร์ตสวิตช์ POE สำหรับกล้อง IP

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: 14pcs / หีบ

ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

แท็ก: สวิตช์ POE สำหรับกล้อง IP , สวิตช์ POE ได้อย่างรวดเร็ว 8 พอร์ต , สวิตช์ POE Fast สำหรับกล้อง IP

N-net Fast 8 พอร์ตสวิตช์ POE สำหรับกล้อง IP NT-1800-AF8 10 / 100M 8 พอร์ตสวิตช์ PoE f หรือกล้อง IP เป็นสวิตช์ที่พอร์ตอีเธอร์เน็ต 8 ช่องรับสัญญาณทั้งหมดมีอำนาจเหนือฟังก์ชันอีเธอร์เน็ตซึ่งรองรับการใช้พลังงานสำหรับอุปกรณ์ด้านหน้า โดยพอร์ตอัปลิงค์ใย 1...
2 SFP พอร์ตไฟเบอร์ Media Converter

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

แท็ก: 2 SFP พอร์ตไฟเบอร์ Media Converter , SFP Ports Gigabit Fiber Media Converter , 3 พอร์ต Gigabit Media Converter

N-net 2 SFP พอร์ตไฟเบอร์ Media Converter NT-G2100SFP เป็นตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์แบบ 3 พอร์ตด้วยโหมดสำรองแบบ 2 พอร์ตทำให้มีความซ้ำซ้อนของการเชื่อมต่อน้อยกว่า 10ms สำหรับแอพพลิเคชัน Ethernet ที่มีความสำคัญสูง โหมดซ้ำซ้อนสนับสนุนฟังก์ชันการกู้คืนอัตโนมัติ...
48 Ports Gigabit สมาร์ทสวิทช์ที่มีการจัดการ 10G Uplink

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: แพ็คเกจกระดาษ 4 ชิ้นต่อการ์ตูน

ความสามารถในการจัดหา: 2000 pcs around 10-20 days

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: ISO9000, CE, FCC

แท็ก: 48 Ports Managed Switch , 48 Ports Gigabit Managed Switch , สวิตช์ Gigabit Smart 48 Ports

N-net 48 พอร์ตกิกะบิต Smart Managed Switch 10G Uplink NT-50MG48T4XGF เป็นสวิตช์ควบคุม L2 + ที่สามารถใช้งานได้กับพอร์ตพื้นฐาน -T 48 10/100 / 1000M และพอร์ต SFP + 4 พอร์ต 10G สวิตช์อีเธอร์เน็ตนี้ มาพร้อมกับฟีเจอร์ L2 ที่สมบูรณ์แบบรวมถึง IGMP snooping,...
4 พอร์ตสวิตช์ POE ที่ไม่มีการจัดการสำหรับกล้อง IP

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: 19 ชิ้นต่อการ์ตูน

ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

แท็ก: 4 พอร์ตสวิตช์ POE ที่ไม่มีการจัดการ , สวิตช์ POE สำหรับกล้อง IP , สวิตช์ POE ที่ไม่มีการจัดการสำหรับกล้อง IP

N-net Fast 4 Ports สวิตช์ POE ที่ไม่มีการจัดการสำหรับกล้อง IP N-net NT-W600-AF4 เป็น สวิตช์อีเทอร์เน็ต 6 พอร์ตที่มีพอร์ตอีเทอร์เน็ต 2 พอร์ตและพอร์ต 4 พอร์ตรองรับพลังงานผ่านฟังก์ชันอีเธอร์เน็ต สวิตช์อีเธอร์เน็ตอย่างรวดเร็วนี้ถูกออกแบบมาสำหรับ SOHO...
10G 48 Ports Managed Ethernet Switch

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

แท็ก: 48 Ports Managed Ethernet Switch , 48 พอร์ตที่มีการจัดการ Gigabit Ethernet Switch , สวิตช์ POE ที่มีการจัดการ 10G

คอน เน็กเตอร์ N-net 10G 48 Ports Managed Ethernet Switch สวิตช์อีเธอร์เน็ต NT-50MG48T4XGF มีพอร์ตอีเธอร์เน็ต 48/100/1000M จำนวน 48 พอร์ตและพอร์ต SFP + 10G SFP + 4 พอร์ตด้วยความสามารถในการแลกเปลี่ยนหลายชั้นและความสามารถในการโอนสายความเร็วสูง...
Gigabit SFP Media Converter

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์

ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

แท็ก: ไฟเบอร์ออปติกอีเธอร์เน็ตคอนเวอร์เตอร์ Gigabit , ไฟเบอร์อีเทอร์เน็ตตัวแปลง Gigabit , ตัวแปลงสัญญาณ Gigabit Ethernet Media

N-net Gigabit SFP Media Converter NT-2100SFP เป็น Redundant Media Converter 3 พอร์ตซึ่งรองรับการแปลงระหว่าง 10 / 100Base-TX และ 100Base-FX network ความแตกต่างของตัวแปลงสื่อช่องหนึ่งพอร์ตคือ Redundant Media Converter...
ตัวแปลงไฟเบอร์ SFP Fiber 10G

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์

ความสามารถในการจัดหา: 50000

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

แท็ก: ตัวแปลงสื่ออีเธอร์เน็ตที่ไม่มีการจัดการ 10G , ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติค 10G , ตัวแปลงสัญญาณ Fiber Fiber SFP 10G

N-net 10G SFP Fiber Media Converter NT-XG110 / NT-XG101 series 10G เป็นโซลูชันที่สมบูรณ์และหลากหลายสำหรับแอพพลิเคชันเช่น FTTx, CWDM และ Ethernet ของผู้ให้บริการ ด้วยความเร็วที่หลากหลาย 1,000 Mbps และ 10G N-net ให้ผลิตภัณฑ์ตัวแปลงสื่อ 10G...
24 สวิตช์อีเธอร์เน็ตที่มีการจัดการ SFP Ports

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

แท็ก: สวิตช์ Ethernet 24 Ports , 24 Ports Managed Ethernet Switch , สวิตช์ไฟเบอร์ที่มีการจัดการ SFP Ports

สวิตช์ N-net 24 SFP Ports Managed Ethernet Switch สวิตช์อีเทอร์เน็ต NT-35M24F4GC เป็นสวิตช์ที่มีการจัดการ L2 ที่มีประสิทธิภาพสูง บนพื้นฐานของเครือข่ายอุตสาหกรรมชิปเปลี่ยนเฉพาะเป็นหลักโปรแกรมหลักคือการให้การสนับสนุนการแลกเปลี่ยน Ethernet...
Wholesale 10g Sfp สำหรับ Sfp 3r Repeater from China, Need to find cheap 10g Sfp สำหรับ Sfp 3r Repeater as low price but leading manufacturers. Just find high-quality brands on 10g Sfp สำหรับ Sfp 3r Repeater produce factory, You can also feedback about what you want, start saving and explore our 10g Sfp สำหรับ Sfp 3r Repeater, We'll reply you in fastest.
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย