http://th.nnetswitch.com
บ้าน > ผลิตภัณฑ์ > เครื่องส่งสัญญาณ Cctv แบบกันน้ำแบบส่งสัญญาณ Analog Cctv Transmitter(D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ เครื่องส่งสัญญาณ Cctv แบบกันน้ำแบบส่งสัญญาณ Analog Cctv Transmitter)
ประเภทผลิตภัณฑ์
บริการออนไลน์
ติดต่อตอนนี้

เครื่องส่งสัญญาณ Cctv แบบกันน้ำแบบส่งสัญญาณ Analog Cctv Transmitter - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

เราเป็นผู้เชี่ยวชาญ เครื่องส่งสัญญาณ Cctv แบบกันน้ำแบบส่งสัญญาณ Analog Cctv Transmitter ผู้ผลิต & ซัพพลายเออร์ / โรงงานจากประเทศจีน ขายส่ง เครื่องส่งสัญญาณ Cctv แบบกันน้ำแบบส่งสัญญาณ Analog Cctv Transmitter ที่มีคุณภาพสูงในราคาต่ำ / ถูกหนึ่งใน เครื่องส่งสัญญาณ Cctv แบบกันน้ำแบบส่งสัญญาณ Analog Cctv Transmitter แบรนด์ชั้นนำจากประเทศจีน Shenzhen N-net Technology Co.,Ltd
กล้องวิดีโอ CCTV 4 ช่องเพื่อแปลงไฟเบอร์ออปติก

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

แท็ก: วิดีโอ CCTV เพื่อแปลงออปติคัล , วิดีโอ CCTV ไปยัง Fiber Optical Converter , อะนาล็อกวิดีโอเพื่อแปลงไฟเบอร์ออพติคอล

CCTV Video to Optical Converter คุณลักษณะ Uncompressed การสุ่มตัวอย่างวิดีโอดิจิตอล 8 บิตความเร็วสูงเทคโนโลยีการส่งข้อมูลแบบซิงโคร การออกแบบโครงสร้างแบบโมดูล (การ์ดเสียงและการ์ดข้อมูลสำหรับการกำหนดค่าเสริม)...
เครื่องส่งสัญญาณ 10G XFP ถึง SFP 3R

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์

ความสามารถในการจัดหา: 50000

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

แท็ก: XFP ไปเป็น SFP Repeater , XFP เป็น SFP 3R Repeater , 10G XFP ไปเป็น SFP Repeater

ภาพรวม T-XG002 / T-XG020 / T-XG011 เป็นเครื่องปฏิกรณ์แบบ 10G XFP เป็นตัวทำละลาย SFP + 3R ทำหน้าที่เป็นตัวแปลงไฟเบอร์หรือตัวทำซ้ำของเส้นใยสำหรับการส่งผ่านทางไกล เป็นตัวแปลงสื่อสำหรับโครงข่ายหลัก (SAN, LAN, MAN) ด้วยการแปลงความยาวคลื่น 1310nm / 1550nm...
Wholesale เครื่องส่งสัญญาณ Cctv แบบกันน้ำแบบส่งสัญญาณ Analog Cctv Transmitter from China, Need to find cheap เครื่องส่งสัญญาณ Cctv แบบกันน้ำแบบส่งสัญญาณ Analog Cctv Transmitter as low price but leading manufacturers. Just find high-quality brands on เครื่องส่งสัญญาณ Cctv แบบกันน้ำแบบส่งสัญญาณ Analog Cctv Transmitter produce factory, You can also feedback about what you want, start saving and explore our เครื่องส่งสัญญาณ Cctv แบบกันน้ำแบบส่งสัญญาณ Analog Cctv Transmitter, We'll reply you in fastest.
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย