http://th.nnetswitch.com
บ้าน > ผลิตภัณฑ์ > รีซิสเตอร์ 10g Xfp 3r(D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ รีซิสเตอร์ 10g Xfp 3r)
ประเภทผลิตภัณฑ์
บริการออนไลน์
ติดต่อตอนนี้

รีซิสเตอร์ 10g Xfp 3r - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

เราเป็นผู้เชี่ยวชาญ รีซิสเตอร์ 10g Xfp 3r ผู้ผลิต & ซัพพลายเออร์ / โรงงานจากประเทศจีน ขายส่ง รีซิสเตอร์ 10g Xfp 3r ที่มีคุณภาพสูงในราคาต่ำ / ถูกหนึ่งใน รีซิสเตอร์ 10g Xfp 3r แบรนด์ชั้นนำจากประเทศจีน Shenzhen N-net Technology Co.,Ltd
10G XFP ไปยัง XFP 3R Repeater

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

แท็ก: 10G XFP ถึง XFP 3R Repeater , รีซิสเตอร์ 10G XFP 3R , XFP ถึง XFP 3R Repeater

N-net 10G XFP ไปยัง XFP 3R Repeater NT-XG002 Fiber Media Converter โปร่งใสเชื่อมต่อลิงก์ 10 กิกะบิตอีเทอร์เน็ตผ่านโหมด multimode หรือ single mode ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติคแต่ละตัวมาพร้อมกับพอร์ตตัวรับส่งสัญญาณแบบสองตัวสำหรับ XFP ถึง XFP นอกจากนี้...
ตัวแปลงไฟเบอร์แฟคเตอร์ภายใน 10G

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ความสามารถในการจัดหา: 50000

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

แท็ก: ตัวแปลงไฟเบอร์ Fibre 10G , ตัวแปลงสื่อ 10G , ตัวแปลงสื่อ 10000M

N-net 10G Internal Fiber Media Converter ซีรีส์ NT-XG101 / XG110 เชื่อมต่อสายไฟเบอร์เข้ากับ Ethernet 10Gbps ทองแดงทำหน้าที่เป็นตัวแปลงสื่อสัญญาณแบบไฟเบอร์ - ทองแดงสำหรับการส่งผ่านทางไกล เป็นตัวแปลงสื่อสำหรับโครงข่าย (SAN, LAN, MAN)...
ตัวแปลงสัญญาณ 10G XFP Port Media

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์

ความสามารถในการจัดหา: 50000

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

แท็ก: ตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออปติกที่ไม่มีการจัดการ 10G , Ethernet Media Converter ที่ไม่มีการจัดการ 10G , Fiber Media Converter 10G XFP

ตัวแปลงสัญญาณ N-net 10G XFP Port Media NT-XG110 / NT-XG101 series 10G พอร์ต XFP ตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ออปติค 10G ไม่มีการจัดการ เป็นโซลูชันที่สมบูรณ์และหลากหลายสำหรับแอพพลิเคชันเช่น FTTx, CWDM และ Ethernet ของผู้ให้บริการ ด้วยความเร็วที่หลากหลาย 1,000...
48 Ports Gigabit สมาร์ทสวิทช์ที่มีการจัดการ 10G Uplink

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: แพ็คเกจกระดาษ 4 ชิ้นต่อการ์ตูน

ความสามารถในการจัดหา: 2000 pcs around 10-20 days

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: ISO9000, CE, FCC

แท็ก: 48 Ports Managed Switch , 48 Ports Gigabit Managed Switch , สวิตช์ Gigabit Smart 48 Ports

N-net 48 พอร์ตกิกะบิต Smart Managed Switch 10G Uplink NT-50MG48T4XGF เป็นสวิตช์ควบคุม L2 + ที่สามารถใช้งานได้กับพอร์ตพื้นฐาน -T 48 10/100 / 1000M และพอร์ต SFP + 4 พอร์ต 10G สวิตช์อีเธอร์เน็ตนี้ มาพร้อมกับฟีเจอร์ L2 ที่สมบูรณ์แบบรวมถึง IGMP snooping,...
10G 48 Ports Managed Ethernet Switch

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

แท็ก: 48 Ports Managed Ethernet Switch , 48 พอร์ตที่มีการจัดการ Gigabit Ethernet Switch , สวิตช์ POE ที่มีการจัดการ 10G

คอน เน็กเตอร์ N-net 10G 48 Ports Managed Ethernet Switch สวิตช์อีเธอร์เน็ต NT-50MG48T4XGF มีพอร์ตอีเธอร์เน็ต 48/100/1000M จำนวน 48 พอร์ตและพอร์ต SFP + 10G SFP + 4 พอร์ตด้วยความสามารถในการแลกเปลี่ยนหลายชั้นและความสามารถในการโอนสายความเร็วสูง...
ตัวแปลงไฟเบอร์ SFP Fiber 10G

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์

ความสามารถในการจัดหา: 50000

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

แท็ก: ตัวแปลงสื่ออีเธอร์เน็ตที่ไม่มีการจัดการ 10G , ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติค 10G , ตัวแปลงสัญญาณ Fiber Fiber SFP 10G

N-net 10G SFP Fiber Media Converter NT-XG110 / NT-XG101 series 10G เป็นโซลูชันที่สมบูรณ์และหลากหลายสำหรับแอพพลิเคชันเช่น FTTx, CWDM และ Ethernet ของผู้ให้บริการ ด้วยความเร็วที่หลากหลาย 1,000 Mbps และ 10G N-net ให้ผลิตภัณฑ์ตัวแปลงสื่อ 10G...
XFP เป็น SFP 10G 3R Repeater

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: การ์ตูน 19 ชิ้นต่อการ์ตูน

ความสามารถในการจัดหา: 5000 pcs around 10-20 days

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

แท็ก: XFP SFP Repeater , 3R Repeater 10G , ตัวแปลงภายใน 10 กิกะบิต

XFP เป็น SFP 10G 3R Repeater XFP to SFP 10G 3R Repeater มีใยไฟเบอร์ 10G สำหรับเครื่องปฏิกรณ์และ transponder 3R ของเส้นใย ตัวรับสัญญาณเหล่านี้จะรองรับ XFP ถึง XFP, SFP + to XFP และ SFP + ไปยัง SFP + fiber connections ตามมาตรฐาน Fiber Gigabit Fiber...
เครื่องส่งสัญญาณ 10G XFP ถึง SFP 3R

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์

ความสามารถในการจัดหา: 50000

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

แท็ก: XFP ไปเป็น SFP Repeater , XFP เป็น SFP 3R Repeater , 10G XFP ไปเป็น SFP Repeater

ภาพรวม T-XG002 / T-XG020 / T-XG011 เป็นเครื่องปฏิกรณ์แบบ 10G XFP เป็นตัวทำละลาย SFP + 3R ทำหน้าที่เป็นตัวแปลงไฟเบอร์หรือตัวทำซ้ำของเส้นใยสำหรับการส่งผ่านทางไกล เป็นตัวแปลงสื่อสำหรับโครงข่ายหลัก (SAN, LAN, MAN) ด้วยการแปลงความยาวคลื่น 1310nm / 1550nm...
10G SFP ไปยัง SFP 3R repeater

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์

ความสามารถในการจัดหา: 50000

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

แท็ก: 10G SFP สำหรับ SFP 3R Repeater , SFP เพื่อ SFP 3R Repeater , ตัวทำซ้ำ SFP Ports 10G

ภาพรวม ชุด T-XG002 / T-XG020 / T-XG011 มี 10G SFP เป็นตัวทำซ้ำ SFP 3R ทำหน้าที่เป็นตัวแปลงไฟเบอร์หรือตัวรับสัญญาณไฟเบอร์สำหรับการส่งผ่านทางไกล เป็นตัวแปลงสื่อสำหรับโครงข่ายหลัก (SAN, LAN, MAN) ด้วยการแปลงความยาวคลื่น 1310nm / 1550nm / CWDM / DWDM...
ตัวแปลงสื่อมีเดีย 10G

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์

ความสามารถในการจัดหา: 50000

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

แท็ก: มีเดียไฟเบอร์ 10G ที่มีการจัดการ , ตัวแปลงสื่อแบบ Standalone 10G , Media Converter กับ 10G

ภาพรวม ชุด NT-XG002 มีการจัดการไฟเบอร์ 10G ไปยังเครื่องปฏิกรณ์และ transponders 3R ของไฟเบอร์ ตัวแปลงสื่อมีเดียขนาด 10G ขึ้นอยู่กับมาตรฐาน Fiber Gigabit จำนวน 10 ตัวทรานสปอนเดอร์เหล่านี้สนับสนุน XFP ไปยัง XFP, SFP + to XFP และ SFP + ไปจนถึง SFP +...
ตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ 10g

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์

ความสามารถในการจัดหา: 50000

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

แท็ก: มาตรฐาน Fiber Media Converter ขนาด 10g , เครื่องแปลงไฟเบอร์ Media Converter ขนาด 10g , Media Converter 10g

ภาพรวม หนึ่งในแอ็พพลิเคชันที่สำคัญคือการเชื่อมต่ออุปกรณ์ตัวรับส่งสัญญาณที่เป็นกรรมสิทธิ์กับ CWDM หรือ DWDM เมื่อโมดูลแสงเหล่านี้มีสีไม่พร้อมใช้งานสำหรับอุปกรณ์ที่เป็นกรรมสิทธิ์ 10G แปลงไฟเบอร์สื่อด้วยเพล็กซ์เต็มความสามารถในการส่งต่อสายความเร็ว betw...
10G SFP ไปยัง SFP 3R repeater

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ความสามารถในการจัดหา: 50000

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

แท็ก: ตัวทำซ้ำ SFP 10G , 10G Ethernet Fiber Extender , ตัวแปลงโหมด 10G

1.Overview ชุด NT-XG002 / NT-XG020 / NT-XG011 เป็นเส้นใย 10G สำหรับเครื่องปฏิกรณ์และ transponder 3R ของเส้นใย ตัวรับสัญญาณเหล่านี้จะรองรับ XFP ถึง XFP, SFP + to XFP และ SFP + ไปยัง SFP + fiber connections ตามมาตรฐาน Fiber Gigabit Fiber จำนวน 10 เส้น...
Wholesale รีซิสเตอร์ 10g Xfp 3r from China, Need to find cheap รีซิสเตอร์ 10g Xfp 3r as low price but leading manufacturers. Just find high-quality brands on รีซิสเตอร์ 10g Xfp 3r produce factory, You can also feedback about what you want, start saving and explore our รีซิสเตอร์ 10g Xfp 3r, We'll reply you in fastest.
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย