สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย

Shenzhen N-net High-Tech Co.,Ltd

ประเภทผลิตภัณฑ์

ตัวแปลงไฟเบอร์ - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

(D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ ตัวแปลงไฟเบอร์)

  • 10 / 100M External PD Media Converter

    10 / 100M External PD Media Converter

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์

    • ความสามารถในการจัดหา: 50000

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    N-net 10 / 100M ภายนอก PD Media Converter NT-4500PD / NT-4500SPD เป็นตัวแปลงโพรไฟเบอร์ PoE ที่รองรับมาตรฐาน 802.3af สามารถรับพลังงาน DC 48V จากสาย Ethernet ได้ สาย TP สามารถส่งข้อมูลและแหล่งจ่ายไฟพร้อมกันได้ 10 / 100Base-TX ถึง 100Base-FX PoE-PD ตัวแปลงไฟเบอร์แบบรวดเร็ว, 10 / 100M, โหมดมัลติไฟเบอร์แบบ Dual, 2km,...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวแปลงไฟเบอร์กิกะบิทภายใน

    ตัวแปลงไฟเบอร์กิกะบิทภายใน

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 50000

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ตัวแปลงไฟเบอร์กิกะบิตภายใน N-net NT-3011D / NT- S 3011D10 / 100 / 1000Mbps adaptive Gigabit Ethernet ตัวแปลงสื่อที่ใช้เทคโนโลยีการแปลงเพื่อตอบสนองการแปลงสื่อ สอดคล้องกับมาตรฐาน IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z และ IEEE802.3ab ปัจจุบันสนับสนุนสองประเภทของการเชื่อมต่อเครือข่ายสื่อ: 10Base-T / 100Base-TX / 1000Base-T...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติล 1000M Fiber ที่ไม่มีการจัดการ

    ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติล 1000M Fiber ที่ไม่มีการจัดการ

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 50000

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    N-net ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกที่ไม่มีการจัดการ 1000M เทคโนโลยีการเปลี่ยนทีดีของ NT-S2100 และสนับสนุน: 1000Base-T และ 1000Base-SX / LX สอดคล้องกับมาตรฐาน IEEE802.3z และ IEEE802.3ab ซึ่งจะแปลงสัญญาณไฟฟ้าของคู่บิด 1000Base-T พร้อมสัญญาณแสง 1000Base-SX / LX ขยายระยะการส่งผ่าน 100 ม. ถึง 50 กม. ผ่านทางสายเคเบิลใยแก้วนำแสง...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวแปลงไฟเบอร์แฟคเตอร์ภายใน 10G

    ตัวแปลงไฟเบอร์แฟคเตอร์ภายใน 10G

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 50000

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    N-net 10G Internal Fiber Media Converter ซีรีส์ NT-XG101 / XG110 เชื่อมต่อสายไฟเบอร์เข้ากับ Ethernet 10Gbps ทองแดงทำหน้าที่เป็นตัวแปลงสื่อสัญญาณแบบไฟเบอร์ - ทองแดงสำหรับการส่งผ่านทางไกล เป็นตัวแปลงสื่อสำหรับโครงข่าย (SAN, LAN, MAN) ซึ่งสามารถใช้งานได้ในห้องโทรคมนาคมห้องทดลอง R & D ศูนย์ข้อมูล ฯลฯ คุณสมบัติ Fiber...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวแปลงอีเทอร์เน็ตสำหรับอุตสาหกรรม

    ตัวแปลงอีเทอร์เน็ตสำหรับอุตสาหกรรม

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ภาพรวม NT-IN 312 Industrial Gigabit POE Media Converter series เป็นพอร์ตแบบ 2 พอร์ต 10/100 / 1000Base-TX ถึง 1000Base-SX / LX Industrial Gigabit Fiber Converter จะขยายระยะการรับส่งข้อมูลของเครือข่ายได้ถึง 100Km ผ่านทางพอร์ตไฟเบอร์และพอร์ต UTP สามารถทำงานได้ที่ 10M, 100M, 1000M application NT-IN 312 Industrial Media...

    ติดต่อตอนนี้

  • สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม 10 / 100M Ethernet

    สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม 10 / 100M Ethernet

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ภาพรวม สวิตช์อุตสาหกรรม N-net NT-IN124 ไม่มีการจัดการสวิตช์ไฟเบอร์ออปติก 2 พอร์ตพร้อมพอร์ต 6 พอร์ต สนับสนุนพอร์ต 4 พอร์ต 10 / 100BASE-T และ 2 พอร์ต 100Base-X NT-IN124 ชุดสวิตช์ Fast Ethernet POE ของอุตสาหกรรมบรรจุในกล่อง IP40 ขนาดกะทัดรัดที่สามารถติดตั้งราง DIN หรือแผงติดตั้งเพื่อใช้ตู้ได้อย่างมีประสิทธิภาพ...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวแปลงไฟเบอร์อีเทอร์เน็ตเบอร์แบบ PoE Industrial 10-100 PoE

    ตัวแปลงไฟเบอร์อีเทอร์เน็ตเบอร์แบบ PoE Industrial 10-100 PoE

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ภาพรวม N-net NT-IN111 Industrial Fast POE Media Converter เป็นชุดแปลงสัญญาณอุตสาหกรรม 10 / 100Base-TX ถึง 100Base-FX Industrial Media Converter จะขยายระยะการรับส่งข้อมูลของเครือข่ายได้ถึง 120Km ผ่านทางพอร์ตไฟเบอร์และพอร์ต UTP สามารถทำงานได้ที่แอพพลิเคชั่น 10M หรือ 100M ชุด แปลงสัญญาณ Industrial Media Converter ของ...

    ติดต่อตอนนี้

  • อุตสาหกรรมไฟเบอร์ redundancy PoE Fast Media Converter

    อุตสาหกรรมไฟเบอร์ redundancy PoE Fast Media Converter

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ภาพรวม N-net NT-IN121 ชุดสวิตช์อีเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรมเป็น N-net NT-IN121 Industrial Ethernet Ethernet 3 พอร์ตรองรับ Redundant Media Converter ซึ่งสนับสนุนการแปลงระหว่างพอร์ตเดียว 10 / 100Base-TX และ 100Base-FX แบบคู่...

    ติดต่อตอนนี้

  • แปลงสื่อไฟเบอร์ 10g

    แปลงสื่อไฟเบอร์ 10g

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์

    • ความสามารถในการจัดหา: 50000

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ภาพรวม หนึ่งในแอพพลิเคชั่นที่สำคัญคือการเชื่อมต่ออุปกรณ์ตัวรับส่งสัญญาณที่เป็นกรรมสิทธิ์กับ CWDM หรือ DWDM เมื่อโมดูลแสง 'สี' เหล่านี้ไม่สามารถใช้ได้กับอุปกรณ์ที่เป็นกรรมสิทธิ์ ตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ 10G ด้วยความสามารถในการส่งต่อสายแบบเพล็กซ์เต็มรูปแบบ ระหว่าง 2 ไฟเบอร์สื่อ 10G ไฟเบอร์มีเดียคอนเวอร์เตอร์...

    ติดต่อตอนนี้

  • Media Converter 10 / 100M Dual Fiber SC SM

    Media Converter 10 / 100M Dual Fiber SC SM

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    N-net 10 / 100M Media Converter Dual ไฟเบอร์ SC SM NT-1100D, Media Converter สามารถใช้การส่งข้อมูลระหว่างสัญญาณไฟฟ้าคู่บิดและสัญญาณออปติคอลซึ่งเป็นสื่อการเชื่อมต่อเครือข่ายสองประเภทตัวแปลงไฟเบอร์สามารถขยายระยะการส่งผ่านไปยัง 2kilometers (โหมดหลายโหมด) หรือ 120 กิโลเมตร (โหมดเดียว)...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวแปลง SFP Port สื่อ 10/100 / 1000M ภายนอก

    ตัวแปลง SFP Port สื่อ 10/100 / 1000M ภายนอก

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    N-net External 10/100 / 1000M SFP Port Media Converter NT-G2100SFP Gigabit Fibre Ethernet Converter เป็นตัวแปลงสื่อ 3 พอร์ตด้วยโหมดซ้ำซ้อน 2 พอร์ต 10/100 / 1000M Media Converter ให้การเชื่อมโยงซ้ำซ้อนน้อยกว่า 10ms สำหรับแอปพลิเคชันอีเธอร์เน็ตที่มีความสำคัญสูง โหมดซ้ำซ้อนรองรับฟังก์ชั่นกู้คืนอัตโนมัติ...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวแปลงไฟเบอร์สื่อบันทึกแบบสแตนด์อโลน 10 / 100M

    ตัวแปลงไฟเบอร์สื่อบันทึกแบบสแตนด์อโลน 10 / 100M

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ตัวแปลงไฟเบอร์สื่อบันทึกแบบสแตนด์อโลน 10 / 100M N-NET NT-LM105 รองรับฟังก์ชั่นการเจรจาต่อรองอัตโนมัติและฟังก์ชั่น OAM Managed Media Converter สามารถจัดการการดำน้ำระยะไกลโดยตัวแปลง / สวิตช์ของสื่อที่เชื่อมต่อผ่านไฟเบอร์ (ซึ่งต้องรองรับมาตรฐาน IEEE802.3ah) 1. เสนอพอร์ต Ethernet หนึ่งพอร์ตพอร์ตแสง 100BASE-FX.100BASE-SX /...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวแปลงไฟเบอร์แบบสแตนด์อโลน 10/100 / 1000M

    ตัวแปลงไฟเบอร์แบบสแตนด์อโลน 10/100 / 1000M

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ตัวแปลงไฟเบอร์แบบสแตนด์อโลน 10/100 / 1000M N-net NT-LM106SFP ถูกออกแบบมาเพื่อใช้กับสายเคเบิลไฟเบอร์โหมดหลายโหมด / โหมดเดียวโดยใช้การเชื่อมต่อ LC-Type RJ45 to SC จัดการ Gigabit Media Multimode Fiber เป็นอุปกรณ์สื่อสารเครือข่ายที่ทำให้การอัพเกรดเครือข่ายราบรื่นโดยไม่ต้องเสียค่าใช้จ่ายเพิ่มเติม...

    ติดต่อตอนนี้

  • การจัดการ Ethernet Fiber Media Converter

    การจัดการ Ethernet Fiber Media Converter

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    การจัดการ Ethernet Fiber Media Converter N-net NT-LM105, Media Converter ที่จัดการอยู่ระหว่างเซ็กเมนต์ 10 / 100Base-Tx และเซ็กเมนต์ 100Base-FX Media Converter Fiber To Ethernet ได้รับการออกแบบมาเป็นหลักสำหรับความเร็ว / แบนด์วิดธ์ที่สูงขึ้นและมีความต้องการกลุ่มงานที่ต้องการการขยายเครือข่ายอีเธอร์เน็ต ตัวแปลง Ethernet...

    ติดต่อตอนนี้

  • 10G XFP ถึง XFP 3R Repeater

    10G XFP ถึง XFP 3R Repeater

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    N-net 10G XFP ถึง XFP 3R Repeater NT-XG002 Fiber Media Converter เชื่อมต่อโปร่งใส 10 กิกะบิตอีเธอร์เน็ตผ่านมัลติไฟเบอร์หรือโหมดเดี่ยว ไฟเบอร์ออปติกคอนเวอร์เตอร์แต่ละตัวมาพร้อมกับพอร์ตตัวรับส่งสัญญาณแบบเสียบได้สองตัวสำหรับ XFP ถึง XFP NT-XG002 รองรับการแปลงอัตรา 10/100/1000/10000 เพิ่มเติม การแปลง XFP เป็น XFP...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวแปลงไฟเบอร์สื่อบันทึก Standlone ที่มีการจัดการ 10 / 100M

    ตัวแปลงไฟเบอร์สื่อบันทึก Standlone ที่มีการจัดการ 10 / 100M

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    1 0 / 100M Standlone Managed Fiber Media Converter N-net NT-LM105, Fast Media Converter พร้อมการสิ้นเปลืองและความต้านทานสูงต่อสัญญาณรบกวนทางแม่เหล็กไฟฟ้าของใยแก้วนำแสงทำให้ระยะทางในการส่งสัญญาณแพร่กระจายจาก 100m เป็นหลายทศวรรษ KM หรือร้อย KM ปรับปรุงคุณภาพการสื่อสารเช่นกัน...

    ติดต่อตอนนี้

  • 10/100/1000 Standlone Managed Fiber Media Converter

    10/100/1000 Standlone Managed Fiber Media Converter

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    10/100/1000 Standlone Managed Fiber Media Converter N-net NT-LM106, G igabit Media Converter ความเร็วในการตอบสนองของผู้ปฏิบัติงานเพิ่มขึ้นอย่างรวดเร็วการบำรุงรักษารายวันและค่าใช้จ่ายเครือข่ายของผู้ประกอบการจะลดลงและคุณภาพการให้บริการของพวกเขานั้นเพิ่มขึ้นและให้โซลูชั่นทางเศรษฐกิจ copper Ethernet พร้อม ระบบ นี้...

    ติดต่อตอนนี้

  • 100KM Gigabit Fibre Media Converter

    100KM Gigabit Fibre Media Converter

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    N-net 100KM Gigabit Fibre Media Converter ตัวแปลง Gigabit ไฟเบอร์อีเธอร์เน็ต NT-3011 / NT-3011S ใช้เทคโนโลยีสวิตช์เพื่อการแปลงสื่อ Media Converter 10/100 / 1000M เป็นไปตามมาตรฐาน IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z และ IEEE802.3ab ปัจจุบัน Fiber Media Converter Gigabit รองรับการเชื่อมต่อเครือข่ายสื่อสองประเภท: 10Base-T...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวแปลงไฟเบอร์ Media 1000M ภายนอก

    ตัวแปลงไฟเบอร์ Media 1000M ภายนอก

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    Fiber Media Converter ภายนอก 1000M N-net ตัวแปลงไฟเบอร์กิกะบิตอีเทอร์เน็ต NT-2100 เป็นตัวแปลงสื่อออปติคอลกิกะบิตอีเธอร์เน็ตแบบเต็ม 1000M แบบปรับตัวที่ใช้สำหรับการส่งผ่านแสงผ่านอีเธอร์เน็ตความเร็วสูง 10/100 / 1000M Media Converter มีความสามารถในการสลับระหว่างคู่บิดและออปติคอลและถ่ายทอดผ่านเครือข่าย 1000 Base-TX และ...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก 10/100 / 1000M

    ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก 10/100 / 1000M

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000 pcs around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ออปติก N-net 10/100 / 1000M NT3011 10/100 / 1000Mbps ตัวแปลงสื่อกิกะบิตอีเธอร์เน็ตที่ปรับได้ adopts เทคโนโลยีการเปลี่ยนเพื่อตอบสนองการแปลงสื่อ เป็นไปตามมาตรฐาน IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z และ IEEE802.3ab ปัจจุบันรองรับการเชื่อมต่อเครือข่ายสื่อสองประเภท: 10BaseT / 100BaseTX / 1000BaseT และ...

    ติดต่อตอนนี้

  • 10G SFP Fibre Media Converter

    10G SFP Fibre Media Converter

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์

    • ความสามารถในการจัดหา: 50000

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    N-net 10G SFP ไฟเบอร์ Media Converter NT-XG110 / NT-XG101 ซีรีส์ 10G ตัวแปลงมีเดียไฟเบอร์เป็นโซลูชั่นที่สมบูรณ์และหลากหลายสำหรับการใช้งานเช่น FTTx, CWDM และอีเธอร์เน็ตผู้ให้บริการ ด้วยความเร็วที่หลากหลาย 1,000Mbps และ 10G, N-net นำเสนอผลิตภัณฑ์แปลงสื่อ 10G...

    ติดต่อตอนนี้

  • Ethernet Fiber Media Converter

    Ethernet Fiber Media Converter

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ไฟเบอร์อีเธอร์เน็ต N-net แปลงสื่อ N-net NT-1200, Fast Media Converter เป็นตัวแปลงไฟเบอร์มัลติพอร์ตหรือที่เรียกว่าสวิตช์ไฟเบอร์แบบไม่มีการจัดการ Fiber To Ethernet Converter มีฟังก์ชั่นคล้ายกับตัวแปลงไฟเบอร์สื่อปกติเมื่อคุณใช้ตัวแปลงข้อมูลทั้งหมดจากพอร์ตที่แตกต่างกันสามารถ แบ่งปันข้อมูลตระหนักถึงการแบ่งปันข้อมูลไปยัง...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวแปลงไฟเบอร์สื่อเดี่ยวสำหรับการส่งข้อมูล

    ตัวแปลงไฟเบอร์สื่อเดี่ยวสำหรับการส่งข้อมูล

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ตัวแปลงไฟเบอร์สื่อเดี่ยว N-net สำหรับการส่งข้อมูล, Fast Ethernet Media Converter NT-S1100, Fiber Converter เป็นตัวแปลงการเปลี่ยนระหว่างสัญญาณอีเธอร์เน็ตระยะสั้นและสัญญาณออปติคอลทางไกล Fast Media Converter เป็นเจ้าของไฟเบอร์เดี่ยวและโหมดเดี่ยวซึ่งมีระยะการส่ง 20km ถึง 100km 10 / 100M Media Converter...

    ติดต่อตอนนี้

ผลิตภัณฑ์ที่โดดเด่น

ส่งข้อความถึงเรา

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

ส่งคำถาม

Milla Lin

Ms. Milla Lin

อีเมล:

szjl@n-net.com.cn

ส่งคำถาม

โทร:86-755-83874688

Fax:86-755-3329728

โทรศัพท์มือถือ:+8615999563479Contact me with Whatsapp

อีเมล:szjl@n-net.com.cn

ที่อยู่:5-6 floor, C Building, Yiyuantong Industrial Zone,Xuexiang Community, Bantian, Longgang District, Shenzhen, Guangdong

เว็บไซต์โทรศัพท์มือถือ

http://th.nnetswitch.com