สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย

Shenzhen N-net High-Tech Co.,Ltd

ประเภทผลิตภัณฑ์

ตัวแปลงไฟเบอร์ Fibre 10g - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

(D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ ตัวแปลงไฟเบอร์ Fibre 10g)

  • ตัวแปลงไฟเบอร์แฟคเตอร์ภายใน 10G

    ตัวแปลงไฟเบอร์แฟคเตอร์ภายใน 10G

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 50000

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    N-net 10G Internal Fiber Media Converter ซีรีส์ NT-XG101 / XG110 เชื่อมต่อสายไฟเบอร์เข้ากับ Ethernet 10Gbps ทองแดงทำหน้าที่เป็นตัวแปลงสื่อสัญญาณแบบไฟเบอร์ - ทองแดงสำหรับการส่งผ่านทางไกล เป็นตัวแปลงสื่อสำหรับโครงข่าย (SAN, LAN, MAN) ซึ่งสามารถใช้งานได้ในห้องโทรคมนาคมห้องทดลอง R & D ศูนย์ข้อมูล ฯลฯ คุณสมบัติ Fiber...

    ติดต่อตอนนี้

  • 48 พอร์ต Gigabit Smart Managed Switch 10G Uplink

    48 พอร์ต Gigabit Smart Managed Switch 10G Uplink

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: แพคเกจกระดาษ 4 ชิ้นต่อการ์ตูน

    • ความสามารถในการจัดหา: 2000 pcs around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    N-net 48 พอร์ต Gigabit Smart Managed Switch 10G Uplink NT-50MG48T4XGF เป็นสวิตช์ L2 + ที่จัดการได้ง่ายกำหนดพอร์ตพอร์ต T-48 10/100 / 1000M และ SFP + อัปลิงค์ 10 10G สวิตช์อีเธอร์เน็ตนี้มาพร้อมกับคุณสมบัติการตรวจจับ L2 ที่สมบูรณ์รวมถึง IGMP snooping, การมิเรอร์พอร์ต, Spanning Tree Protocol (STP) และ Link Aggregation...

    ติดต่อตอนนี้

  • 10G 48 พอร์ตสวิตช์อีเธอร์เน็ตที่มีการจัดการ

    10G 48 พอร์ตสวิตช์อีเธอร์เน็ตที่มีการจัดการ

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    N-สุทธิ 10G 48 พอร์ตสวิตช์อีเธอร์เน็ตที่มีการจัดการ NT-50MG48T4XGF สวิตช์อีเธอร์เน็ตให้พอร์ตอีเธอร์เน็ต 48 10/100 / 1000M และพอร์ต SFP + 10G 10G อัปลิงค์ 4 พอร์ตพร้อมความสามารถในการแลกเปลี่ยนหลายชั้นและความสามารถในการส่งต่อสายความเร็ว ผู้ใช้สามารถตั้งค่าฟังก์ชั่นการสลับผ่านเว็บ, CLI, TELNET, SNMP และวิธีอื่น ๆ...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวแปลงไฟเบอร์สื่อเดี่ยวสำหรับการส่งข้อมูล

    ตัวแปลงไฟเบอร์สื่อเดี่ยวสำหรับการส่งข้อมูล

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ตัวแปลงไฟเบอร์สื่อเดี่ยว N-net สำหรับการส่งข้อมูล, Fast Ethernet Media Converter NT-S1100, Fiber Converter เป็นตัวแปลงการเปลี่ยนระหว่างสัญญาณอีเธอร์เน็ตระยะสั้นและสัญญาณออปติคอลทางไกล Fast Media Converter เป็นเจ้าของไฟเบอร์เดี่ยวและโหมดเดี่ยวซึ่งมีระยะการส่ง 20km ถึง 100km 10 / 100M Media Converter...

    ติดต่อตอนนี้

  • XFP ถึง SFP 10G 3R Repeater

    XFP ถึง SFP 10G 3R Repeater

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: 19 ชิ้นต่อการ์ตูน

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000 pcs around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    XFP ถึง SFP 10G 3R Repeater XFP เพื่อ SFP 10G 3R Repeater มีเส้นใย 10G ไฟเบอร์ 3R repeater และดาวเทียม ขึ้นอยู่กับมาตรฐาน 10 Gigabit Fiber ทรานสปอนเดอร์เหล่านี้รองรับ XFP ถึง XFP, SFP + ถึง XFP, และ SFP + ถึง SFP + การเชื่อมต่อไฟเบอร์ XFP ถึง SFP 10G 3R Repeater ทรานสปอนเดอร์เป็นโปรโตคอลที่โปร่งใสให้การสร้าง 3R...

    ติดต่อตอนนี้

  • 10G SFP Fibre Media Converter

    10G SFP Fibre Media Converter

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์

    • ความสามารถในการจัดหา: 50000

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    N-net 10G SFP ไฟเบอร์ Media Converter NT-XG110 / NT-XG101 ซีรีส์ 10G ตัวแปลงมีเดียไฟเบอร์เป็นโซลูชั่นที่สมบูรณ์และหลากหลายสำหรับการใช้งานเช่น FTTx, CWDM และอีเธอร์เน็ตผู้ให้บริการ ด้วยความเร็วที่หลากหลาย 1,000Mbps และ 10G, N-net นำเสนอผลิตภัณฑ์แปลงสื่อ 10G...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก 10/100 / 1000M

    ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก 10/100 / 1000M

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000 pcs around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ออปติก N-net 10/100 / 1000M NT3011 10/100 / 1000Mbps ตัวแปลงสื่อกิกะบิตอีเธอร์เน็ตที่ปรับได้ adopts เทคโนโลยีการเปลี่ยนเพื่อตอบสนองการแปลงสื่อ เป็นไปตามมาตรฐาน IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z และ IEEE802.3ab ปัจจุบันรองรับการเชื่อมต่อเครือข่ายสื่อสองประเภท: 10BaseT / 100BaseTX / 1000BaseT และ...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวแปลงไฟเบอร์ Media 1000M ภายนอก

    ตัวแปลงไฟเบอร์ Media 1000M ภายนอก

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    Fiber Media Converter ภายนอก 1000M N-net ตัวแปลงไฟเบอร์กิกะบิตอีเทอร์เน็ต NT-2100 เป็นตัวแปลงสื่อออปติคอลกิกะบิตอีเธอร์เน็ตแบบเต็ม 1000M แบบปรับตัวที่ใช้สำหรับการส่งผ่านแสงผ่านอีเธอร์เน็ตความเร็วสูง 10/100 / 1000M Media Converter มีความสามารถในการสลับระหว่างคู่บิดและออปติคอลและถ่ายทอดผ่านเครือข่าย 1000 Base-TX และ...

    ติดต่อตอนนี้

  • 100KM Gigabit Fibre Media Converter

    100KM Gigabit Fibre Media Converter

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    N-net 100KM Gigabit Fibre Media Converter ตัวแปลง Gigabit ไฟเบอร์อีเธอร์เน็ต NT-3011 / NT-3011S ใช้เทคโนโลยีสวิตช์เพื่อการแปลงสื่อ Media Converter 10/100 / 1000M เป็นไปตามมาตรฐาน IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z และ IEEE802.3ab ปัจจุบัน Fiber Media Converter Gigabit รองรับการเชื่อมต่อเครือข่ายสื่อสองประเภท: 10Base-T...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวแปลงไฟเบอร์สื่อบันทึก Standlone ที่มีการจัดการ 10 / 100M

    ตัวแปลงไฟเบอร์สื่อบันทึก Standlone ที่มีการจัดการ 10 / 100M

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    1 0 / 100M Standlone Managed Fiber Media Converter N-net NT-LM105, Fast Media Converter พร้อมการสิ้นเปลืองและความต้านทานสูงต่อสัญญาณรบกวนทางแม่เหล็กไฟฟ้าของใยแก้วนำแสงทำให้ระยะทางในการส่งสัญญาณแพร่กระจายจาก 100m เป็นหลายทศวรรษ KM หรือร้อย KM ปรับปรุงคุณภาพการสื่อสารเช่นกัน...

    ติดต่อตอนนี้

  • 10G XFP ถึง XFP 3R Repeater

    10G XFP ถึง XFP 3R Repeater

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    N-net 10G XFP ถึง XFP 3R Repeater NT-XG002 Fiber Media Converter เชื่อมต่อโปร่งใส 10 กิกะบิตอีเธอร์เน็ตผ่านมัลติไฟเบอร์หรือโหมดเดี่ยว ไฟเบอร์ออปติกคอนเวอร์เตอร์แต่ละตัวมาพร้อมกับพอร์ตตัวรับส่งสัญญาณแบบเสียบได้สองตัวสำหรับ XFP ถึง XFP NT-XG002 รองรับการแปลงอัตรา 10/100/1000/10000 เพิ่มเติม การแปลง XFP เป็น XFP...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวแปลงไฟเบอร์แบบสแตนด์อโลน 10/100 / 1000M

    ตัวแปลงไฟเบอร์แบบสแตนด์อโลน 10/100 / 1000M

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ตัวแปลงไฟเบอร์แบบสแตนด์อโลน 10/100 / 1000M N-net NT-LM106SFP ถูกออกแบบมาเพื่อใช้กับสายเคเบิลไฟเบอร์โหมดหลายโหมด / โหมดเดียวโดยใช้การเชื่อมต่อ LC-Type RJ45 to SC จัดการ Gigabit Media Multimode Fiber เป็นอุปกรณ์สื่อสารเครือข่ายที่ทำให้การอัพเกรดเครือข่ายราบรื่นโดยไม่ต้องเสียค่าใช้จ่ายเพิ่มเติม...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวแปลงไฟเบอร์สื่อบันทึกแบบสแตนด์อโลน 10 / 100M

    ตัวแปลงไฟเบอร์สื่อบันทึกแบบสแตนด์อโลน 10 / 100M

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ตัวแปลงไฟเบอร์สื่อบันทึกแบบสแตนด์อโลน 10 / 100M N-NET NT-LM105 รองรับฟังก์ชั่นการเจรจาต่อรองอัตโนมัติและฟังก์ชั่น OAM Managed Media Converter สามารถจัดการการดำน้ำระยะไกลโดยตัวแปลง / สวิตช์ของสื่อที่เชื่อมต่อผ่านไฟเบอร์ (ซึ่งต้องรองรับมาตรฐาน IEEE802.3ah) 1. เสนอพอร์ต Ethernet หนึ่งพอร์ตพอร์ตแสง 100BASE-FX.100BASE-SX /...

    ติดต่อตอนนี้

  • 10G XFP ถึง SFP repeater 3R

    10G XFP ถึง SFP repeater 3R

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์

    • ความสามารถในการจัดหา: 50000

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ภาพรวม T-XG002 / T-XG020 / T-XG011 ซีรีย์คือ 10G XFP ถึง SFP + 3R repeater ทำหน้าที่เป็นตัวแปลงโหมดไฟเบอร์หรือไฟเบอร์ repeater สำหรับการส่งสัญญาณทางไกล มันเป็นตัวแปลงสื่อสำหรับเครือข่ายกระดูกสันหลัง (SAN, LAN, MAN) ด้วยการแปลงความยาวคลื่น 1310nm / 1550nm / CWDM / DWDM...

    ติดต่อตอนนี้

  • 10G SFP เป็น SFP repeater 3R

    10G SFP เป็น SFP repeater 3R

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์

    • ความสามารถในการจัดหา: 50000

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ภาพรวม T-XG002 / T-XG020 / T-XG011 ซีรีย์คือ 10G SFP ถึง SFP 3R repeater ทำหน้าที่เป็นตัวแปลงโหมดไฟเบอร์หรือไฟเบอร์ repeater สำหรับการส่งสัญญาณทางไกล มันเป็นตัวแปลงสื่อสำหรับเครือข่ายกระดูกสันหลัง (SAN, LAN, MAN) ด้วยการแปลงความยาวคลื่น 1310nm / 1550nm / CWDM / DWDM...

    ติดต่อตอนนี้

  • แปลงสื่อไฟเบอร์ 10g

    แปลงสื่อไฟเบอร์ 10g

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์

    • ความสามารถในการจัดหา: 50000

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ภาพรวม หนึ่งในแอพพลิเคชั่นที่สำคัญคือการเชื่อมต่ออุปกรณ์ตัวรับส่งสัญญาณที่เป็นกรรมสิทธิ์กับ CWDM หรือ DWDM เมื่อโมดูลแสง 'สี' เหล่านี้ไม่สามารถใช้ได้กับอุปกรณ์ที่เป็นกรรมสิทธิ์ ตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ 10G ด้วยความสามารถในการส่งต่อสายแบบเพล็กซ์เต็มรูปแบบ ระหว่าง 2 ไฟเบอร์สื่อ 10G ไฟเบอร์มีเดียคอนเวอร์เตอร์...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวแปลงไฟเบอร์อีเทอร์เน็ตเบอร์แบบ PoE Industrial 10-100 PoE

    ตัวแปลงไฟเบอร์อีเทอร์เน็ตเบอร์แบบ PoE Industrial 10-100 PoE

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ภาพรวม N-net NT-IN111 Industrial Fast POE Media Converter เป็นชุดแปลงสัญญาณอุตสาหกรรม 10 / 100Base-TX ถึง 100Base-FX Industrial Media Converter จะขยายระยะการรับส่งข้อมูลของเครือข่ายได้ถึง 120Km ผ่านทางพอร์ตไฟเบอร์และพอร์ต UTP สามารถทำงานได้ที่แอพพลิเคชั่น 10M หรือ 100M ชุด แปลงสัญญาณ Industrial Media Converter ของ...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติล 1000M Fiber ที่ไม่มีการจัดการ

    ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติล 1000M Fiber ที่ไม่มีการจัดการ

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 50000

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    N-net ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกที่ไม่มีการจัดการ 1000M เทคโนโลยีการเปลี่ยนทีดีของ NT-S2100 และสนับสนุน: 1000Base-T และ 1000Base-SX / LX สอดคล้องกับมาตรฐาน IEEE802.3z และ IEEE802.3ab ซึ่งจะแปลงสัญญาณไฟฟ้าของคู่บิด 1000Base-T พร้อมสัญญาณแสง 1000Base-SX / LX ขยายระยะการส่งผ่าน 100 ม. ถึง 50 กม. ผ่านทางสายเคเบิลใยแก้วนำแสง...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวแปลงสัญญาณ 10G XFP Port Media

    ตัวแปลงสัญญาณ 10G XFP Port Media

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์

    • ความสามารถในการจัดหา: 50000

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ตัวแปลงสัญญาณ N-net 10G XFP Port Media NT-XG110 / NT-XG101 series 10G พอร์ต XFP ตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ออปติค 10G ไม่มีการจัดการ เป็นโซลูชันที่สมบูรณ์และหลากหลายสำหรับแอพพลิเคชันเช่น FTTx, CWDM และ Ethernet ของผู้ให้บริการ ด้วยความเร็วที่หลากหลาย 1,000 Mbps และ 10G N-net ให้ผลิตภัณฑ์ตัวแปลงสื่อ 10G...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวแปลงไฟเบอร์กิกะบิทภายใน

    ตัวแปลงไฟเบอร์กิกะบิทภายใน

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 50000

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ตัวแปลงไฟเบอร์กิกะบิตภายใน N-net NT-3011D / NT- S 3011D10 / 100 / 1000Mbps adaptive Gigabit Ethernet ตัวแปลงสื่อที่ใช้เทคโนโลยีการแปลงเพื่อตอบสนองการแปลงสื่อ สอดคล้องกับมาตรฐาน IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z และ IEEE802.3ab ปัจจุบันสนับสนุนสองประเภทของการเชื่อมต่อเครือข่ายสื่อ: 10Base-T / 100Base-TX / 1000Base-T...

    ติดต่อตอนนี้

  • 10G SFP ไปยัง SFP 3R repeater

    10G SFP ไปยัง SFP 3R repeater

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 50000

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    1.Overview ชุด NT-XG002 / NT-XG020 / NT-XG011 เป็นเส้นใย 10G สำหรับเครื่องปฏิกรณ์และ transponder 3R ของเส้นใย ตัวรับสัญญาณเหล่านี้จะรองรับ XFP ถึง XFP, SFP + to XFP และ SFP + ไปยัง SFP + fiber connections ตามมาตรฐาน Fiber Gigabit Fiber จำนวน 10 เส้น transponders เป็นโปรโตคอลที่โปร่งใสให้การฟื้นฟูใหม่ 3R...

    ติดต่อตอนนี้

ผลิตภัณฑ์ที่โดดเด่น

ส่งข้อความถึงเรา

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

ส่งคำถาม

Milla Lin

Ms. Milla Lin

อีเมล:

szjl@n-net.com.cn

ส่งคำถาม

โทร:86-755-83874688

Fax:86-755-3329728

โทรศัพท์มือถือ:+8615999563479Contact me with Whatsapp

อีเมล:szjl@n-net.com.cn

ที่อยู่:5-6 floor, C Building, Yiyuantong Industrial Zone,Xuexiang Community, Bantian, Longgang District, Shenzhen, Guangdong

เว็บไซต์โทรศัพท์มือถือ

http://th.nnetswitch.com