http://th.nnetswitch.com
บ้าน > ผลิตภัณฑ์ > ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก(D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก)
ประเภทผลิตภัณฑ์
บริการออนไลน์
ติดต่อตอนนี้

ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

เราเป็นผู้เชี่ยวชาญ ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก ผู้ผลิต & ซัพพลายเออร์ / โรงงานจากประเทศจีน ขายส่ง ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก ที่มีคุณภาพสูงในราคาต่ำ / ถูกหนึ่งใน ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก แบรนด์ชั้นนำจากประเทศจีน Shenzhen N-net Technology Co.,Ltd
ตัวแปลงสื่อมีเดียขนาด 100 เมกะไบต์

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ความสามารถในการจัดหา: 50000

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

แท็ก: ตัวแปลงสื่อ Fast Media ที่ไม่มีการจัดการ , ตัวแปลงไฟเบอร์ Media 100M , ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกที่ไม่มีการจัดการ 100M

ภาพรวม ชุด NT-1100-DIP / 1100S-DIP เป็นตัวแปลงสื่อที่มี DIP Switch สวิตช์ DIP สามารถตั้งค่าโหมดการแปลง (จัดเก็บและไปข้างหน้า / ตัดผ่าน), โหมดการทำงาน (full-duplex / half-duplex), ใช้ความเร็ว (10 / 100M) และฟังก์ชัน Link Fault Pass-through (LFP) LFP...
ตัวแปลงไฟเบอร์ภายในภายใน 10/100 / 1000M

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ความสามารถในการจัดหา: 50000

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

แท็ก: ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกภายใน Gigabit Fiber , Internal Gigabit Media Converter , ตัวแปลงภายในภายใน 10/100 / 1000M

N-net 10/100 / 1000M Internal Fiber Media Converter NT-3011 เป็นตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกภายใน Gigabit Ethernet ชุดนี้ใช้เทคโนโลยีการสลับเพื่อตอบสนองการแปลงสื่อ ปัจจุบันได้รับการสนับสนุนการเชื่อมต่อเครือข่าย 10Base-T / 100Base-TX / 1000Base-T และ...
ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติล 1000M Fiber ที่ไม่มีการจัดการ

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ความสามารถในการจัดหา: 50000

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

แท็ก: ตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์แบบเดี่ยวขนาด 1000 เมกะไบต์ , ตัวแปลงสื่อกิกะบิตไฟเบอร์แบบเต็มรูปแบบที่ไม่มีการจัดการ , ตัวแปลงสื่อไฟเบอร์แบบเดี่ยวที่ไม่มีการจัดการ

N-net ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกที่ไม่มีการจัดการ 1000M เทคโนโลยีการเปลี่ยนทีดีของ NT-S2100 และสนับสนุน: 1000Base-T และ 1000Base-SX / LX สอดคล้องกับมาตรฐาน IEEE802.3z และ IEEE802.3ab ซึ่งจะแปลงสัญญาณไฟฟ้าของคู่บิด 1000Base-T พร้อมสัญญาณแสง 1000Base-SX /...
ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกแบบ 10/100 / 1000M

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

แท็ก: ตัวแปลงไฟเบอร์แบบสแตนด์อโลน , ตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์ SFP Fiber 10/100 / 1000m , ตัวแปลงสื่อแบบสแตนด์อโลนแบบ Gigabit

ได้รับการออกแบบมาสำหรับใช้กับสายไฟเบอร์แบบหลายโหมด / โหมดเดียวโดยใช้การต่อแบบ LC-Type RJ45 ไปยัง SC Managed Gigabit Media Converter Multimode Fiberis อุปกรณ์สื่อสารเครือข่ายที่ตระหนักถึงการอัพเกรดเครือข่ายที่ราบรื่นโดยไม่มีค่าใช้จ่ายเพิ่มเติม...
แชสซีคอนโทรลเลอร์แปลงไฟเบอร์ขนาด 14 ช่อง

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ความสามารถในการจัดหา: 50000

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

แท็ก: ตัวแปลงสัญญาณ 14 Slot Media Converter , แชสซีตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก 14 ช่อง , แชสซีตัวแปลง Media Slots 14

ภาพรวม NT-R14 สามารถจัดหาพลังงานสำหรับเครื่องแปลงกระแสไฟฟ้าแบบสแตนด์อโลนในห้องอุปกรณ์เพื่อประหยัดค่าใช้จ่าย ตัวแปลงสื่อชนิดโมดูลที่พัฒนาขึ้นโดย บริษัท ของเราสามารถใส่ลงในแร็คนี้ซึ่งมีช่องเสียบรวมกันได้ถึง 14 อุปกรณ์พร้อมกับแหล่งจ่ายไฟหลัก 2...
อะแดปทีฟ Fast Media Media Converter

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

แท็ก: พอร์ตไฟเบอร์ 10M / 100Mbps Media Converter , ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกแบบสแตนด์อโลน , Fast Media Converter แบบสแตนด์อโลน

อะแดปทีฟ Fast Media Media Converter N-net NT-1200,3 พอร์ต 10 / 100M Media Converter พร้อมสวิตช์ตัวเองในตัว 2 พอร์ต 10M / 100Mbps และแปลงสัญญาณไฟฟ้าคู่แบบ Twisted pair ขนาด 10Base-T หรือ 100Base-TX พร้อมสัญญาณแสง 100Base-FX...
ตัวแปลงสื่อภายนอกขนาด 1000 เมกะไบต์

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์

ความสามารถในการจัดหา: 50000

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

แท็ก: ตัวแปลงสัญญาณ Standlone Media 1000M , ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกแบบ 1000M , ตัวแปลงสัญญาณภายนอกแบบสแตนด์อโลนขนาด 1000 เมกะไบต์

ภาพรวม คอนโทรลเลอร์ Gigabit Ethernet NT-2100 1000Mbps เปลี่ยนเทคโนโลยีเพื่อตอบสนองการแปลงสื่อ เป็นไปตามมาตรฐาน IEEE802.3z และ IEEE802.3ab และสนับสนุนการเชื่อมต่อเครือข่ายสื่อสองประเภทคือ 1000Base-T และ 1000Base-SX / LX...
ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกที่มีการจัดการแบบสแตนด์อโลนขนาด 10 / 100M

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

แท็ก: ตัวจัดการมีเดียแบบสแตนด์อะโลน 10 / 100M , ตัวแปลงไฟเบอร์ Media Managed Fiber 10 / 100M , ตัวแปลงสัญญาณ Standlone Media ขนาด 10 / 100M

ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกที่มีการจัดการแบบสแตนด์อโลนขนาด 10 / 100M N-net NT-LM105, Fast Media Converter ที่ใช้พลังงานต่ำและมีความต้านทานต่อการรบกวนจากคลื่นแม่เหล็กไฟฟ้าสูงทำให้ระยะการส่งสัญญาณแพร่กระจายจาก 100...
สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม 10 / 100M Ethernet

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

แท็ก: ตัวแปลงสื่อ PoE ขนาด 10 / 100M อุตสาหกรรม , ตัวแปลงสื่อ PoE อุตสาหกรรม 100M , ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก 10 / 100M Fiber

ภาพรวม สวิตช์อุตสาหกรรม N-net NT-IN124 ไม่มีการจัดการสวิตช์ไฟเบอร์ออปติก 2 พอร์ตพร้อมพอร์ต 6 พอร์ต สนับสนุนพอร์ต 4 พอร์ต 10 / 100BASE-T และ 2 พอร์ต 100Base-X NT-IN124 ชุดสวิตช์ Fast Ethernet POE ของอุตสาหกรรมบรรจุในกล่อง IP40...
Wholesale ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก from China, Need to find cheap ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก as low price but leading manufacturers. Just find high-quality brands on ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก produce factory, You can also feedback about what you want, start saving and explore our ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก, We'll reply you in fastest.
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย